GUCCI and MARC JACOB

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    rockfairy is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default GUCCI and MARC JACOB

ราคายังไม่รวมค่าส่งนะค๊ะ
    ค่าส่ง 50 บาท
    ซื้อแล้วไม่รับคืน ยกเว้นกรณีที่พิสูจน์ได้ว่าเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางอยู่แล้วค่ะ
    ติดต่อทาง PM นะค๊ะ

กระเป๋าตัง Louis vuitton multicolor ค่ะ ขอขาย 12200 นะคีะ ซื้อมา 2 หมื่นกว่าๆ ลดไปหมื่นนึงเลย สภาพโดยรวมยังโอเคอยู่ แต่ตัวกระเป็นตังดำไปแล้วตามการใช้งาน ส่วนตราLV ที่ลอกๆนิดหน่อยเป็นเพราะแม่ค้าพยายามเช็ดค่ะ - -" แต่ว่าถ้าไม่สังเกตก้อไม่เห็นนะค๊ะ ใบนี้น่ารักมาก อุปกรณ์ครบนะค๊ะ มีกล่อง ถุงผ้า และสมุดนะค๊ะ

กระเป๋า Gucci ไม่มีอุปกรณ์ให้นะค๊ะ แต่รับรองว่าเป็นของแท้ สภาพ 99% ซื้อมาใช้ไป 2-3 ครั้งค่ะ แล้วก้อเก็บตลอด
    ขอขาย 7500 บาทค่ะ

กระเป๋าตัง GUCCI ใบยาว สภาพ 80% นะค๊ะ ตรองขอบๆสีเงินลอกนะค๊ะ ตรงป้ายสีเงินก้อลอก แต่มองไกลๆก้อไม่เห็นค่ะ มีกล่องและถุงกันชื้นเล็กๆให้ค่ะ ราคา 6900 บาทคะ ลดเหลือ 6500 บาท

กระเป๋าตัง GUCCI อุปกรณ์ ครบเท่าที่ได้มาตอนซื้อนะค๊ะ ซื้อที่เมืองไทยค่ะ เป็นหนังสีเขียว สภาพค่อนข้างดี แต่ว่ามีรอยเหลืองๆเกิดขึ้นตามขอบตามมุม เพราะเก็บเอาไว้นานในตู้ค่ะ หนังแทบจะไม่มีรอยยับ เพราะใช้ระวังมาก ขอขาย 5200 บาทค่ะ

กระเป๋าตัง marc jacob สีทอง ตัวหนังดำแล้ว แต่ดูไม่น่าเกลียดค่ะ หนังนิ่มๆ ไม่มีอุปกรณืให้นะค๊ะ เพราะตอนซื้อเค้าแทบไม่ได้ให้อะไรมา ซื้อจาก club21 ค่ะ ขอขาย 5500 บาทค่ะ

Last edited by rockfairy; 15-08-10 at 10:54.

Comments from Facebook