ราคานี้ลดพิเศษสุดๆแล้วค๊า
แม่ค้าอยากขายให้เพื่อนๆได้มีโอกาสใส่กันสวยๆนะคะ DRESS WATCH น่ารักๆ
รองเท้าสวยๆจ้าราคาพิเศษไปเลยค่ะ
แม่ค้าเท้ายาวประมาณ 22-23 ซม.นะคะ รูปถ่ายมากหน่อยนะคะ เพราะต้องการให้เห็นกันเต็มๆๆ ไม่หมกจ้า ^ ^
=========================
คู่ที่ 1 : LYN : Size 37 สี NUDE NEW : ขาย 2,590==> 2,000==>1,800 ==>1,500บาท พิเศษไปเลยค่ะ สูง 3นิ้วค่ะ น่ารักมากจริงๆ หวานสุดๆ คู่นี้อยู่ไม่ถึงตอน Sale นะคะหมดนานแล้วค่ะยังไม่มีโอกาสใส่เลยได้คู่ใหม่มาซะก่อน ดารานิยมมากค่ะสีนี้ ^ ^

คู่ที่ 2 : Ninewest : Size 6.5 (37) สีน้ำตาล-ดำ : ของใหม่ขาย 3,500 ==> 2,500 บาทค่ะ สูง 3.5 นิ้วค่ะด้านหน้าสูงครึ่งนิ้วค่ะ ส้นสีเงาวาวๆหรูมากๆค่ะถูกกว่า Shop ขายอยู่ 5,900

คู่ที่ 3 : LYN สีครีมทอง : Size 37 : ขายแล้วค่ะบาท
สูง 3นิ้วครึ่งด้านหน้าสูงครึ่งนิ้วค่ะ หรูหรามากๆใส่สบายสุดๆค่ะ ทรงเดียวกับ ALDO แต่ราคาประหยัดกว่าครึ่ง
===============================
คู่ที่ 4 : LYN : Size 36 สีแดงเลือดหมู : ขาย 900==> 700บาท สูง 3 นิ้ว รองเท้าประดับคริสตัลเพชร ส้นวาวสีเงินค่ะ ใส่แล้วเท้าดูขาวด้วยนะคะ ^^

คู่ที่ 5 : PASO Milano : Size 36 (ปกติใส่ 37) : ขาย 2,500==> 950 บาทพิเศษไปเลยค่ะ สูง 3นิ้วค่ะ Made in Italy ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆจ้าดูแลอย่างดีเลยค่ะราคาเต็ม 8,500 บาทค่ะ

ใส่แล้วหรูหราประมาณนี้ค่ะ ^ ^

===============================
คู่ที่ 6 : GUESS : Size 38 : ขาย 1,500==>900 บาท สูง 3 นิ้ว สีดำผ้าไหมซาตินอย่างดี ส้นสีทอง ที่รัดส้นมียีห้อเป็นเพชร อยู่ครบทุกเม็ดตามรูปเลยค่ะ

คู่ที่ 7 : Jaspal : Size 38 (ปกติใส่ Size 37 ค่ะ) สีเงินเหลือบทองประดับเพชร สูง 3 นิ้ว : ขายแล้วค่ะ
คู่ที่ 8 : Ninewest : Size 37 สีดำสูง 3.5 นิ้วข้างหน้าสูงครึ่งนิ้วทำให้ไม่เมื่อยค่ะ : 4,990==> 3,500==>3,000 บาทค่ะ ใส่เข้ากับทุกชุดสบายเชียวค่ะ ทรงเดียวกับที่ดาราชอบใส่เลยค่ะ

คู่ที่ 9 : ALDO Twotone : Size 37 สีม่วง-เทาสูง 3 นิ้ว : 2,800==> 1,800 บาทค่ะ Chic สุดๆใส่กะชุดสีดำตัดด้วยรองเท้าสีม่วงหรูหราใส่กะยีนส์ก้อชิคมากๆเลยค่ะ ราคาเต็มจาก Shop 6,990 บาทเชียวค่ะ

คู่ที่ 10 : LYN : Size 37 สี Mid Night Blue สูง 3 นิ้ว : 2,900==> 1,200บาทค่ะ เข้ากับชุดได้เยอะมากๆเลยค่ะ รองเท้าเป็นผ้ากำมะหยี่หรูมากค่ะ ใส่กับยีนส์ก้อน่ารัก ^ ^

คู่ที่ 11 : NineWest Gold : Size 37 สีทองส้นสีทองเงา สูง 3 นิ้ว : 4,900==> 2,000 บาทค่ะ หรูหรามากๆเลยค่ะ รองเท้าประดับคริสตัลมีตำหนิตามรูปเลยหรูมากค่ะ

คู่ที่ 13 : H&M : Size 37 สีดำ สูง 4 นิ้วด้านหน้าสูงเกือบ 1 นิ้วค่ะ : 4,900==> 1,000บาทค่ะ เท่ห์มากๆเลยค่ะ ใส่สบายสุดๆค่ะ รองเท้าจะขยายตามรูปเท้านะคะ

นาฬิกา Used : รูปพร้อมป้ายก่อนค๊า ^^ แต่ละเรือนซื้อมาไม่ต่ำกว่า 5 พันบาท ดูแลอย่างดีค่ะ

นาฬิกา Guess : กล่องสีชมพู ขาย 3,500 บาทค่ะ
สายสีเงินประดับคริสตัลเพชรสลับดำ สวยใช้งานน้อยค่ะ

นาฬิกา Calvin Keline : สีดำสายหนังอย่างดี ขาย 3,500 บาทค่ะ หน้าปัดมุขสีดำใส่ได้หลายโอกาสมากมายจริงๆ

นาฬิกา DKNY : สีครีมสายหนังอย่างดี ขาย 3,500 บาทค่ะ เรือนนี้น่ารักมากมายเกินคำบรรยายใส่ไปเที่ยวก้อเท่ห์ค่ะ

นาฬิกา Tommy HilFiGer : สายคล้องข้อมือลายกลาสี ขาย 3,500 บาทค่ะ

Dress Jaspal NEW : รูปพร้อมป้ายก่อนค๊า ^^

Dress Jaspal Size M : สีน้ำเงินดอกไม้ 2,590 บาท==>1,800 บาทไปเลยค่ะ ของใหม่ใส่แล้วน่ารักมากมาย เกะอกด้านหลังเป็นสม๊อกซิบข้างค่ะ มีรูปตอนใส่น่ารักๆด้วยค่ะ ของเอ้ Size S แอบเอาไปใส่สาย ส่วนตัวนี้ซื้อมาฝากน้องสาว Size M น้องอ้วนเกินใส่ไม่ได้จ้า >.<'

Dress Jaspal Size S : สีครีม ราคา 3,990 บาท ==> 2,200 บาทลดไปเลยค่ะของใหม่ ประดับคริสตัลและมุขรอบคอไม่ต้องใส่เครื่องประดับแล้ว ผ้าเป็นกำมะหยี่ชายกระโปรงลูกไม้น่ารักมากมายค่ะ

Dress เกาหลี Size M ของใหม่สีเทายังไม่เคยใส่ค่ะ : 1,500==>800 บาท : สีเทาปักไหล่หัวใจและโบว์สีชมพูซิบหลัง ขนาด อก-เอว-สะโพก 34-27-36 นิ้วค่ะ

Dress เกาหลี Size M : สีดำปักไหล่ลายขนนก : 1,500==>800 บาท ใส่เข็มขัดเส้นเดียวอยู่เลยค่ะ ^ ^

Dress Stilista Size M : 1,200==> ขายแล้วค๊า

MNG Dress Size M : ลายทหาร : 900==> 500บาท ผ้าเนื้อนิ่มคอวีบริเวณเอวเป็นยางยืดค่ะ

MNG Dress Size M : Cocktail Party : 900==> 500บาท ใส่แค่ Jacket ดำหรือเทาเท่ห์ก็อยู่แล้วค่ะ

Jaspal Dress Jean Size M : 900 บาท ผ้ายีนส์ทั้งตัวกระดุมหน้า สายเป็นเปียถักพร้อมเข็มขัด ใส่แล้วหุ่นดีมากๆค่ะ

Dress Flower MNG : Size M : 1,500==> 900บาท ใส่ไปคู่กะ Jacket Jean น่ารักมากมายค่ะ

Dress MNG : Size M : Sweet Girl : 900==>500บาท

FQ&L Dress Size S : 900 ==> 500บาท ผ้าสีครีมนู๊ดใส่สบายค่ะ เสื้อเป็นเชิ้ตคอวี เอวเป็นยางยืดสามารถใส่ได้ตั้งแต่เอว 25 - 30 เลยค่ะ สะโพกปล่อยเป็นทรงเอ แถมเข็มขัดสีน้ำตาลให้ไปคาดด้วยกันสวยๆ 1 เส้นอีกด้วยเลยค่ะ ใหม่มากๆเลยค่ะ

Dress Shocking Pink : Size M : 900==> 500บาท ใส่ไปงานหรูหราสบายค่ะ

Dress ขนมชั้นผ้าชีฟองสีดำ : Size M : 900 ==> 500บาท ซิปข้าง ซับในอย่างดี สายปรับขึ้นลงได้ตามผู้ใส่ สามารถคาดเข็มขัดเส้นเดียวสีตัดกับชุดเอาอยู่ไปงานหรูหราสบายค่ะ ตัวนี้ซื้อจากออสเตรเลียค่ะ

Dress เกาหลี : Size M : 900==> 500บาท ผ้าซาตินลายพระจันทร์ดวงดาวน่ารักมากมายค่ะ ตัวนี้สามารถใส่เป็นกระโปรงแล้วคาดเข็มขัด หรือใส่เป็นเสื้อตัวยาวได้เลยนะคะ

Dress เกาหลี : Size M : 900==> 500บาท สีเขียวอมน้ำเงิน ใส่ไป Party ครั้งเดียวค่ะ ด้านหน้าประดับคริสตัลสี ด้านเอวเป็นลูกไม้ซิปข้างลำตัวค่ะ เวลาใส่ใส่กับเสื้อสีดำไว้ข้างในหรูหรามากมายค่ะ

Dress Siam : Size M : 700==> 500บาทใส่ไป Party ครั้งเดียวค่ะ บริเวณซิปข้างลำตัวค่ะ

Dress Jean : Size M : 700==> 500บาทน่ารักมากค่ะบริเวณเอวด้านหลังเป็นสม๊อกค่ะ

Dress Siam : Size M : 300 บาทใส่ไปงานครั้งเดียวค่ะ หน้าอกประดับคริสตัล ด้านหลังผูกเป็นโบว์แขนตุ๊กตาน่ารักค่ะ

Dress Castro : Size M : 400 บาท สีเหลืองลายดอกไม้น่ารักค่ะ

ฝากกระทู้ Hi-End : Ferragamo Handbag สวยๆน่ารักๆ ราคาเบาๆด้วยนะคะ ^ ^

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1460178

ใครสนใจสินค้าชิ้นไหน PM มาได้เลยนะคะ แม่ค้าตอบช้าหน่อยแต่ตอบแน่นอนค๊า
หรือ 081-9033837

ขอบคุณ SBN มากมายนะคะ ^ ^