คุณทีม Admin คะ
ขอยกเลิกชื่อเดิม paranee นะคะ เปลี่ยนเป็น parav250 เพราะตอนสมัครครั้งแรก ใส่ user name เป็นชื่อจริง เหมือนกับ mail ที่ใช้กับที่ทำงาน พอใช้ๆ ไป น้องๆที่ทำงานเปิดเจอ
รู้เลยคะ คิดว่าชื่อเดิมสมควรปิดอย่างยิ่ง ช่วงปิด 5 วัน ได้ขอสมัครใหม่และจะขอยกเลิกชื่อเก่า แต่ไม่ทราบว่าจะแจ้ง admin ยังไง วันนี้เห็นท่านอื่นแจ้งเปลี่ยนชื่อในนี้ ขอทำบ้างค่ะ
ถ้าเป็นไปได้ รบกวนคุณ Admin ช่วยแจ้งรับทราบด้วยได้มั๊ยคะ
และขอสอบถามอีกเรื่องนะคะ สมัคร TM ไปแล้ว ถ้าจำไม่ผิดลำดับที่ 322 แต่ไม่ทราบวิธีตรวจสอบสถานะว่าได้รับพิจารณาแล้วหรือไม่ จะตรวจสอบยังไงคะ เพราะเล่นไม่ค่อยเป็น ลูกสาวก็ไม่อยากจะช่วยแล้ว เสียเวลาวัยรุ่น คนแก่ต้องหัดเล่นเองก็ได้ ช่วยตอบด้วยค่ะ ทางนี้ หรือ PM ก็ได้นะจ๊ะ ขอบคุณมากค่ะ