เอเอนท์ติดแล้ว เอ๊ย!! ติดโผกับเขาด้วย ดีใจจังเลย

ขอบคุณทุกท่านที่ยังนึกถึงและโหวตให้เอ/apretty นะคะ
ขอบคุณ WM ที่จัดทำระบบเก็บบันทึกข้อมูลด้วยค่ะ
ขอบคุณ SBN ที่มอบสิ่งดีๆ ให้สมาชิกเสมอมา

ป.ล. เข้าใจวัตถุประสงค์ของการจัดทำและมอบ Logo นี้ว่า ต้องการมอบให้เฉพาะกลุ่ม
และเพื่อให้ Iden. ได้ว่า เป็นบุคคลกลุ่มที่เป็น "สมาชิกผู้ที่เสียสละ และ มีน้ำใจต่อชุมชนแห่งนี้"

โดยขอบอกว่า Logo สวยเย้ายวนใจจริงๆ ค่ะ จึงเป็นที่ต้องตาต้องใจสมาชิกที่เหลือด้วย
ทั้งนี้ หากสมาชิกที่มีความคิดว่า ต้องการซื้อหรือร่วมบริจาคเพื่อทำบุญ
เอคิดว่า ขอให้เสนอทาง WM เพื่อจัดทำ Logo ในอีกรูปแบบต่างๆ ในโอกาสต่อไป ตามความเหมาะสมค่ะ