กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: New LV Speedy Bandouliere 30 พร้อมกล่องและอุปกรณ์ครบ 33,000 เท่านั้น เพิ่งซื้อเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาเองจ้า สดๆจากปารีส แม่ค้าใจดีอยากขายมวากคร่า

Threaded View

Muaykia is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink New LV Speedy Bandouliere 30 พร้อมกล่องและอุปกรณ์ครบ 33,000 เท่านั้น เพิ่งซื้อเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาเองจ้า สดๆจากปารีส แม่ค้าใจดีอยากขายมวากคร่า

สินค้าเป็นของจริงนะคะ สามารถเอาเข้าห้อง Catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาต เพิ่งซื้อมาจากฝรั่งเศสเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาค่ะ

อุปกรณ์ที่ให้นะคะ กระเป๋า การ์ดเล็ก ถุงกระดาษ (ใบใหญ่มาก) ถุงผ้ากันฝุ่น กล่อง และสำเนาใบเสร็จ ขอขายที่ Confirmed บาทค่ะ (Negotiable)

การรับสินค้า นัดรับสินค้า เพื่อความสบายใจของทั้งสองฝ่ายนะคะ หรือถ้าลูกค้าอยากให้ส่งก็จะส่งให้ค่ะ
    สถานที่ แม่ค้าเป็นสาวออฟฟิศนะคะ อยู่แถวอโศก ถ้าจ-ศ สะดวกที่ Terminal 21 ค่ะหลัง 6.00 เป็นต้นไป หรือตามสถานีรฟฟ สยาม CTW Emporium ได้หมดค่ะ (แม่ค้าใจดีค่ะ) วันหยุดยาวนี้แม่ค้าก็ว่างส่งนะคะ

คุณลูกค้าสนใจก็ติดต่อมาได้ตลอดนะคะ ถ้าว่างรับโทรศัพท์จะรับให้นะคะ แต่วันทำงานแม่ค้าสะดวกเป็น MSN มากที่สุดค่ะ
    เบอร์แม่ค้านะคะ 081-1700-876 MSN/Whatsapp/Line or e-mail : mauykia@hotmail.com คร่า

ถ้าสนใจจริงๆติดต่อมาได้เลยนะคะ

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ค่ะ
    Last edited by Muaykia; 04-05-12 at 17:02.

Comments from Facebook