ZONE ลูกค้าฝากขายค่ะ

NEW : Dress Marni H&M ไซด์ 34 แต่ทรงจะใหญ่นะคะ ขาย 3500 เท่านั้นค่ะ

NEW : ต่างหู H&M สวยมากนะคะ ขายเพียง 1500 เท่านั้นค่ะ

NEW : เสื้อ Marni H&M ไซด์ 40 ขาย 3500 นะคะ

USED: กางเกง kloset คอลเลคชั่นเก่าหน่อยค่ะ เป็นไซด์ M ทั้ง 2 ตัว ขายขำ ๆ ตัวละ 700 เท่านั้นนะคะ
- สีชมพูอ่อน ๆ มีตำหนิตามรูปแต่โดยรวมยังน่ารักอยู่ค่ะ
- สีเขียวขี้ม้าแต่งลายปักที่ช่วงกระเป๋าน่ารักดีค่ะ

NEW : เสื้อยืด Kloset ไซด์ S คอลเลคชั่นวาเลนไทน์นี้เองค่ะ ขาย 1350 แถมถุงผ้า Kloset ด้านล่างให้ฟรีไปเลยนะคะ

USED : เดรสลายดอกสีเทา Landmee' สภาพดีไม่มีตำหนิขายเพียง 1200 นะคะ

USED : เดรสลายจุด Lacoste ไซด์ 40 น่ารักนะคะ ขาย 900 นะคะ

NWOT; เดรสผ้ายืด Disaya ไซด์ UK8 แต่งกระดุมหัวใจ ใส่วันสบาย ๆ น่ารักเชียวค่ะ ราคา 5500 ขายเพียง 2800 ค่ะ

USED :ถุงผ้าจิ๋วลายแบงค์ ขาย 300 นะคะ
NEW :
ถุงผ้าแนวนอนโปเต้อ่อน ขาย 750 นะคะ
USED : ถุงผ้าแนวนอนสควิทดอทครีม ใช้ 1 ครั้งขาย 650 นะคะ

รองเท้าแตะพิกเซลอ่อนไซด์ 10 ของใหม่พร้อมถุงผ้าขาย 1350 นะคะ

USED: BAO BAO สีส้ม ไร้ตำหนิค่ะ ซื้อมา 9700 ขายเพียง 7900 นะคะ

USED : Kloset เสื้อลายเบบี้สีเหลืองไซด์ L น่ารักมากนะคะ ขาย 2800 นะคะ

USED : Kloset เสื้อลายกระเบื้องแขนตุ๊กตาไซด์ L ขาย 2800 นะคะ

NEW: รองเท้า H&M ไซด์ 40 สีเบจครีม ขายเพียง 1300 นะคะ

USED : Sretsis เสื้อเชิ้ตลายสก็อตคอระบายไซด์ US4 ขาย 4200 นะคะ

NEW : Vercace H&M ไซด์ 38 เดรสลายหัวใจขาย 4500 นะคะ

USED : เสื้อ disaya ลายนกไซด์ uk12 แต่งตาข่ายช่วงบ่านะคะ ( ซึ่งมีตำหนิบ้างตามรูปค่ะ ) ขายเพียง 1200 นะคะ

USED : เสื้อแขนกุด Flynow ไซด์ 38 ตรงช่วงอกทำเป็นรุ่ย ๆ น่ารักนะคะ ขายเพียง 500 นะคะ

NEW : เดรส H&M แขนกุดสีทองไซด์ UK10 ขายเพียง 900 นะคะ

เสื้อ JASPAL ไซด์ S ลายเสือซักแล้วไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 500 เท่านั้นค่ะ

USED : เดรส Kloset ไซด์ M ปักเลื่อมรูปโบว์ น่ารักเชียวค่ะ มีตำหนิเลอะตามรูปนะคะ และด้านหลังมีเลอะจางๆ ขายเพียง 1200 นะคะ

USED : เดรส Kloset ไซด์ M ลายสร้อยสีเทา หายากแล้วนะคะ สภาพดีเชียวค่ะ ขาย 1200 นะคะ

USED : เสื้อ Kloset ไซด์ M ลายสควิทดอทสีครีมแต่งกระดุมเรือ ขาย 1200 นะคะ

เสื้อ Lyn Around ไซด์ M ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่นะคะ มีรอยเลอะตามรูปเป็นตั้งแต่ได้มาค่ะ ขายเพียง 350 นะคะ

กระโปรง Morgan ไซด์ประมาณ L นะคะ ซักแล้วไม่ได้ใส่ค่ะ ขาย 750 นะคะ

USED : เสื้อ Comme สีขาวสกรีนเขียวไซด์ L lady มีรอยเลอะตามรูป ตรงคอเหลืองจาง ๆค่ะขาย 1000 นะคะ

NEW : Cambridge Satchel Vintage Brown 14" มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ ขาย 6980 นะคะ

NWOT: เสื้อยีนส์ Topshop ไซด์ UK14 ขาย 2200 นะคะ

USED : กระเป๋า Lacoste สีม่วง ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 2500 นะคะ

รองเท้า Nine West ไซด์ 9M ด้านในเป็นลูกไม้น่ารักนะคะ เก็บอย่างเดียวค่ะ ขาย 1700 นะคะ

รองเท้า Footwork กำมะหยี่สีน้ำตาล มีตำหนิตามรูปค่ะ ขาย 800 นะคะ

NEW : เสื้อสายเดี่ยวปักเลื่อมลายดอกไม้ไซด์ M ขายเพียง 1000 เท่านั้นค่ะ

USED : เสื้อแขนกุดคอระบาย Lyn Around ไซด์ XS ใส่ครั้งเดียว ขายเพียง 700 ค่ะ

USED : เสื้อสีพีชไซด์ US4 คอลเลคชั่น Stolen moment ค่ะสภาพดีนะคะ ขาย 2000 นะคะ

USED: เสื้อผ้าซิลด์ลายจุดสีเขียวมิ้นท์ kloset ไซด์ S ค่ะ สภาพเหมือนใหม่ขายเพียง 1500 เท่านั้นค่ะ ( งดต่อนะคะ)

USED : เสื้อ polka dots สีน้ำตาลไซด์ US2 รุ่นนี้สามารถใส่เป็นไหล่ตรง ๆ หรือไหล่เฉียง ๆ ก็ได้ค่ะ สภาพดีมากไม่มีตำหนิเลยค่ะ ใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 1800 นะคะ

เข็มขัดพิกเซลไซด์ S สีเข้มของใหม่ค่ะ ขาย 1500 นะคะ

USED : เดรสลาย basket สีม่วง sz.S แต่งคอรูปหยดน้ำรุ่นเดียวกับที่พอลล่าใส่อะค่ะ ลูกค้าซื้อไปก็ใส่แค่ครั้งเดียวเช่นกัน แบ่งกันสวยนะคะ ราคาเต็มเกือบหมื่นนะคะรุ่นนี้ ขายเพียง 3000 นะคะ

USED: เสื้อ jaspal ไซด์ M ชมพูแต่งดอกไม้สภาพดีค่ะ ขาย 300 นะคะ

USED : เสื้อ kloset ผ้าซิลด์สีครีมไซด์ M เป็นของคอลเลคชั่น secret garden ไม่มีรอยด้ายรันนะคะ มีรอยเลอะจุดเล็กกกกตามรูปค่ะ คิดว่าซักออกไม่น่ามีปัญหา ราคาเต็มรุ่นนี้ประมาณ 5000 นะคะแต่ขายเพียง 1200 เท่านั้นค่ะ

กางเกง ขาสั้นสีดำ topshop ไซด์ UK10 แต่งกุ๊นด้านข้างน่ารักมากๆๆ เลยค่ะ ตัวนี้เป็นของใหม่นะคะ ซักแล้วยังไม่ได้รีดเลยค่ะ ราคา 1790 ขายเพียง 1600 ค่ะ ( ของจริงสีดำสนิทเลยนะคะ แต่ถ่ายไม่เก่งเลยเป็นเงาขาว ๆ )

เสื้อ crop ของ topshop ไซด์ UK8 ค่ะ เป็นของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขาย 2550 เท่าป้ายนะคะ

USED :เด รส Promod สีดำไซด์ 34 ค่ะแต่งลายที่คอเสื้อและชายกระโปรงดูสวยมากเลยค่ะ เป็นของใหม่แต่ตัดป้ายออกเช่นกันค่ะ ตรงด้านหลังมีรอยเลอะขาว ๆ เป็นมาจากช็อปแล้วอะค่ะเพิ่งเห็น เค้าบอกว่าซักออกนะคะ ขาย 1500 นะคะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน
ขอบคุณพื้นที่ที่แสนดีของ sbn ค่ะ