อยากขายค่ะอยากขายยยยย กระเป๋า Christian Dior ขนาดนะคะ สูง: 4.5" กว้าง: 9.5" ลึก: 1.7" สาย: 9" สภาพ 90% เลยค่ะ แทบไม่เคยใช้เลย แถมกับเก็บรักษาเป็นอย่างดี มี Authentic Card ระบุวันที่ที่ซื้อ มีถุงผ้าและถุงกระดาษของ Dior รุ่นนี้ให้พร้อมค่ะ ขอขายที่ 8,500 บาทค่ะ สนใจก้อ PM มากันมาได้เลยจ้าาา

ด้านบนมีร่องรอยของน้ำเล็กๆจางๆ ตามที่วงให้ดูเลยค่ะ

Card ระบุวันที่ซื้อค่ะ

--------------------------------------------------------------------------

อีกอย่างนะคะ Burberry watch ค่ะ ซื้อที่เซ็นทรัลชิดลมนี่เอง มีการ์ดระบุวันที่ซื้อเรียบร้อย มีกล่องและอุปกรณ์ครบทุกอย่างค่ะ สภาพดีคะดูได้จากรูป ขอขายที่ 13,500 บาทค่ะ สนใจก้อ PM มาพูดคุยกันเลยค่ะ

หมดของรอบนี้แล้วค่าาา อย่าลืมติดตาม LV ภาค 3 นะคะ รับรองมันส์ค่ะ

ขอขอบคุณ SBN และ ทุกท่านค่ะ