กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: TM: O_o NEW!!! DRESS XXI 2 ตัวเท่านั้นค่ะ o_O

Chezvous is offline Banned User Master Brandname
    Chezvous's Bank Account
    • Bank Account 1: 751X2X1X2X
    • Bank Account 2: 162X3X8X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink TM: O_o NEW!!! DRESS XXI 2 ตัวเท่านั้นค่ะ o_O

NEW!!!เดรส XXI 2 ตัวค่ะ เพิ่งพรีออเดอร์แต่ปรากฏว่าใส่ไม่ได้ค่ะ

ใหญ่เกินไป ตอนแรกว่าจะเอาไปแก้แต่กลัวเสียทรง

เอามาปล่อยแล้วจะไปพรีออเดอร์ตัวใหม่ค่ะ

ใครสนใจสอบถามติดต่อได้ที่เบอร์ 0816331169

หรือ PM
    ทิ้งไว้ก้อได้ค่ะ จะรีบตอบกลับนะค่ะ

แม่ค้ามี 2 บัญชีนะค่ะ KBANK และSCB

สินค้าส่งฟรีนะค่ะ

กติกาเล็กน้อย :

1. ให้สิทธิ์กับลูกค้าที่โอนเงินก่อนนะค่ะ

2. CF แล้วไม่ CC นะค่ะ แม่ค้าเสียใจอ่ะค่ะ

3. หลังรับการยืนยันจากทางแม่ค้าแล้วรบกวนโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น และแจ้งให้แม่ค้าทราบทางโทรศัพท์ หรือ PM นะค่ะ

4. สินค้าจะจัดส่งให้ภายในวันรุ่งขึ้นหลังจากที่ได้รับแจ้งโอนเงิน และเช็คยอดแล้ว

5. ไม่รับเปลี่ยน หรือส่งคืนสินค้านะค่ะ เพราะฉะนั้นตัดสินใจให้ดีก่อน ไม่ต้องรีบจ้า

**อย่าลืมแจ้ง ชื่อที่อยู่ที่ให้จัดส่งมาพร้อมการแจ้งโอนเงินด้วยนะค่ะ**

หากต้องการให้จัดส่งEMSขอคิดค่าใช้จ่ายเพิ่ม 50 บาทต่อครั้งค่ะ

ตัวแรก เป็นเดรสเกาะอก SIZE M ผ้าคอตตอน ด้านหลังเป็นสม๊อค กระดุมช่วงบนหลอก แต่ช่วงกระโปรงเป็นกระดุมแกะออกได้ค่ะ กระเป๋าข้างที่กระโปรงทั้งสองข้างค่ะ น่ารักมากค่ะ ลายดอกกำลังอินเลย ในเวบหมดแล้วด้วยค่ะ เสียดายเหมือนกัน พรีออเดอร์มา 1050 บาทค่ะ SOLD KA รวมส่งค่ะ

ตัวที่สอง เป็นเดรสสายเดี่ยวน่ารักค่ะ SIZE M ผ้าคอตตอนผสมลินิน มีโบว์ผูกใต้อกด้วยค่ะ ด้านหลังเปนกระดุม สายสามารถปรับความยาวได้ค่ะ พรีออเดอร์มาเท่ากับตัวบนค่ะ ขายขาดทุนเท่ากันค่ะ SOLD KA

ขายสร้อยที่อยู่ในหุ่นด้วยนะค่ะ ของ F21 เช่นกันค่ะ

เส้นแรก สีเงินค่ะ แนวพังค์หน่อยๆ น่ารักค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่ ขอปล่อยที่ 450 บาทค่ะ

รูปจากเวบค่ะ

เส้นที่ 2 สีทอง ใส่ไปแล้ว 2 ครั้ง ยังสภาพดีไม่มีลอกนะค่ะ แต่สีทองเปลี่ยนสีนิดหน่อยเนื่องจากเหงื่อค่ะ ไม่น่าเกลียด ขอปล่อยที่ 380 บาทค่ะ

รูปจากเวบค่ะ

ปล. เดรสที่พรีอเดอร์มาเค้าจะตัดป้ายทิ้งนะค่ะ ดังนั้นจึงไม่มีป้าย เพราะเวลาส่งมาจากเมกาจะได้ไม่มีปัญหาค่ะ รับรองว่าของใหม่ 1000% ค่ะ กลิ่นยังเหม็นใหม่อยู่เลยค่ะ

ขอบคุณ SBN มากๆๆๆนะค่ะ
    Last edited by Chezvous; 19-09-09 at 20:40.

kitty_betty's Avatar
    kitty_betty is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Question

ตัวแรก เกาะอกเดรสอกยืดได้ถึงเท่าไรค่ะ แล้วเอวกี่นิ้วอ่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Comments from Facebook