กรณีตัวอย่าง : พรีเครื่องสำอาเกาหลีแล้วไม่ได้ของต่อแม่ค้าก็ไม่ได้ - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 24 of 24
    kookhae's Avatar
    kookhae is offline Trusted Member Master Brandname
    kookhae's Bank Account
    • Bank Account 1: 841X0X6X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ขอบคุณมากคะที่มาแจ้งให้ทราบ..
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    http://siambrandname.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=17243&dateline=1248181854
    >>>Thank You For SBN<<<

Amy-Thailand's Avatar
    Amy-Thailand is offline Trusted Member Master Brandname
    Amy-Thailand's Bank Account
    • Bank Account 1: 312X2X0X9X
    • Bank Account 2: 726X8X6X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

BKK / PARIS / LONDON

โชคดีจริงๆ ค่ะที่ได้เงินคืน

pizzy_me is offline Registered Member Newbie Brandname

Default แม่ค้าขอชี้แจงค่ะ

ขอชี้แจงค่ะ
    ทางเราไม่เคยโกงลูกค้าค่ะ ส่วนไหนที่ไม่ได้สินค้าทางเราคืนลูกค้าครบหมดทุกคนค่ะ

หากทางเรามีเจตนาที่จะโกง คงไม่กล้าให้หน้าบัตรให้ก่อนการโอนเงินนะค่ะ

ส่วนเรื่องของที่ไม่ได้ เป็นเพราะว่ามีอยู่ช่วงหนึ่งมีการจับกันมากและของโดนยึดค่ะ ในส่วนตรงนี้ ทางเราโอนเงินคืนลูกค้าหมดแล้วค่ะ

และเหตุใดทางเราจึงปิดมือถือ ใช่ค่ะแม่ค้าปิดมือถือเนื่องจากว่า ในส่วนตรงนี้ทางเราได้จ่ายเงินในการซื้อสินค้าไปหมดแล้ว และสินค้าโดนยึด จึงจำเป็นต้องหาเงินมาคืนลูกค้า และเนื่องจากเงินจำนวนมาก ทางเราจึงต้องหาเงินจากหลายๆวิธี รวมถึงการนำมือถือไปขายด้วยค่ะ

แต่ทางเราได้ติดต่อกับลูกค้าทางอีเมลค่ะ ไม่ได้หนีหายไปเฉยๆๆ

ทั้งหมดที่กล่าวมาไม่ใช่ข้อแก้ตัวนะค่ะ แต่ขอชี้แจ้งเรื่องราวทั้งหมดด้วยความบริสุทธิ์ใจค่ะ

ทางเราได้ทำการหิ้วสิ้นค้าจากเกาหลีมาแล้วเป็นเวลา2ปีค่ะ มีลูกค้าปลีและส่งจำนวนมาก และขอยืนยันว่าไม่เคยโกงเงินลูกค้าแต่อย่างใดค่ะ

innoz's Avatar
    innoz is offline Trusted Member Brandname Fan
    innoz's Bank Account
    • Bank Account 1: 278X0X8X5X

ไม่รู้จะพูดยังไงค่ะ แต่เป็นคนหนึ่งที่เสียความรู้สึกกับแม่ค้าคนนี้จริง ๆ
    ได้เงินคืนแล้วเหมือนกันค่ะ แต่โทรตามสุดชีวิตเหมือนกัน จำได้ว่าจิตตกมากเพราะสั่งเยอะ
    กว่าจะได้ของ กว่าจะได้เงินส่วนที่เหลือคืน

เฮ้ออ อย่างคนอื่นบอกอ่าค่ะ ว่างานนี้อาจจะไม่รุ่ง
    คุณกิ๋วลองเลิกรับงานเล็ก ๆ ไหมคะ บางที มันก็เสียชื่อเสียงนะคะ
    เป็นห่วงนะคะ ไม่เคยหวังร้ายเลยจริง ๆ

Page 3 of 3 FirstFirst 123