อยากได้เท่าไหร่ต่อมา ขายได้ขายเลยค่ะ SRETSIS ♥ milin♥ FAIRY TALES♥♥ other รับแลกด้วยนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    MARRONCREAM is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default อยากได้เท่าไหร่ต่อมา ขายได้ขายเลยค่ะ SRETSIS ♥ milin♥ FAIRY TALES♥♥ other รับแลกด้วยนะคะ

[SIZE="5"]ราคาต่อลองกันได้นะคะ
    ถ้าลดได้จะลดให้เลยค่ะูู^^

KBANK 787-2-04632-6 punchita k

สนใจตัวไหนPMเลยจ้ะ

โซนขายนะคะสภาพดี ใช้เองค่ะ

กระโปรงบอดี้คอนสีม่วงลาเวนเดอร์ ของ กามัวเอ้าฟิตเตอร์ กับเสื้อซีทรูจำยี่ห้อไม่ได้ของสยาม
    ขายคู่1600
    กระโปรง 900 สะโพกไม่เกิน35
    เสื้อซิ้อมา1500 ขาย 1000 free SZ

ใส่ไปเที่ยวกลางคืนสวยยมากกกกกกก เสียดายกระโปรงคับไปหน่อย

มีไซส์2นะคะ สองตัว SOLDDD

์NEWซื้อMNGลายladyสีชมพู น่ารักมากกกกกกกกกกกกกซื้อมาเก็บไม่ได้ใส่ขอปล่อยให้เจ้าของตัวจริงดีกว่าค่ะ 600 --->500
    ผ้านิ่มใส่ออกมาแล้วดูมีทรงมากๆค่ะ

กางเกงเอวสูง ZARA sz m อีกหนึ่งตัวที่ MUST HAVEราคาเต็มปะมาน1500ใส่ไม่ได้ขายต่อถูกๆ950
    (อันนี้คนเอวอย่าเกิน26นะคะ)หรือขอแลกเป็นsz s

ใส่ออกมาจะเป็นทรงนี้(แต่คนละสีนะ)

ASSIZI
    กระโปรงยีห้อ assizi น่ารักมากกกกกสีออฟไวท์1800---->1500 ค่ะ

เคยใส่ถ่ายรูปทำงานอย่างเดียวค่ะยังไม่เคยใส่เดินเล่นเลยย กิ๊งมากกก สวยเรียบหรูไฮโซเกินคุ้มจ้า

ตัวนี้น่ารักมากกกกกกก ต้องสั่งจองกันเลยทีเดียว1200ค่ะ
    พอดีน้องซื้อมาซ้ำค่ะขอปล่อยตัวนึงงงงงง

ตัวนี้สวยมากของ friday fineday นะคะซื้อมา1500 ยัดไม่ลงจริงๆ
    ขอขายต่อด้วยความเสียดายค่ะ1200 เลื่อม ยังแน่นเปรี้ยะไม่มีหลุดเงาวิ้งๆอยู่เลยค่ะ

ตัวนี้คล้ายklosetเลยนะคะใส่ไปงาน4ชม. ลดถูกกกกๆ 800ซื้อมาเกือบสองพันนะคะ
    ทรงบอลลูลใส่แล้วกระชากวัยยยไปเลยค่ะ

กระโปรงmonoya สีเบจนะคะใส่กับเสื้อกล้ามตัวเดียวก็สวยแล้วค่ะ 850

กางเกงกระโปรงสีส้มอิฐ ซื้อมา850ใส่ไปหนึ่งครั้งขาย650ค่ะ

ซื้อคู่เพียง1350ค่ะ ถูกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เสื้อยืดยี่ห้อwhite ponit เท่ๆเปรี้ยวๆเก๋ๆ ใส่กับยีนส์น่ารักมากมากๆค่ะ จาก1100ลดเหลือ650

กางเกงESPซื้อมาเกือบสองพันเพื่อใส่กับเสื้อตัวบน ใส่ด้วยกันแล้วโคดดดดดดดดดดดดดด น่ารักขาย850ค่ะ

ตัวนี้เป็นงานปักเนี้ยบมากกซื้อมา2xxxขายถูกสุดๆๆๆๆขาดทุนยับเยิน1200ค่ะแม่ค้าเปนสาวหวานใส่แนวนี้ไม่เข้าค๊าาา

♥♥♥♥♥NEW
    ป้าฝากขายค่ะซื้อมาซ้ำกัน
    แหวนรูปขนมเค้ก น่ารักมากหวานและคุณหนูไฮโซสุดๆสยามขายวงละ1XXXนะคะ ขอปล่อยที่850 แหวนสามารถปรับขนาดได้ค่ะ
    ของหนักนะคะขอเพิ่มค่าส่ง50 ><
    ถ้าซื้อคู่กัน1500เท่านั้นค่ะ

ตุ้มหูสไตล์H&M คู่นี้ซื้อมา500มาสะสมค่ะพอดีไม่ได้เจาะหู ขอปล่อยที่450 --- 350พลาสติกยังเงาวิ้งสภาพ99%

โบติดผม คริสตันครบหมด เงาวิ้งๆไม่ได้ใช้เปนพวกบ้าซื้อค่ะ อันละ500 ลดเหลือ300ค่ะ(ฝากขาย)

ตัวนี้จากสยามจำชื่อร้านไม่ได้ใกล้ๆร้านB70อ่ะคะ ขาย1000 ---->850
    น่ารักมากมาก ตัวในมีเป็นเพชรติดด้วย ไม่โหลๆๆๆๆ ใส่ครั้งเดียวตอนไปฮ่องกงค่ะ

เสื้อcommon-tซื้อมาแล้วใส่ไม่ได้ค่ะตัวนี้อก32นะคะ SOLD ซื้อมา1500นะคะ
    ใส่ไปเที่ยวตอนมืดๆมีแต่คนมองค่ะสวยหรูมาก(รู้เพราะว่าเคยแอบมองคนอื่นมาแล้วไปซื้อตามอิอิ)

jaspal used ตัวละ500สองตัวนี้รวมกันเอาไป900เลยค่ะ

อันนี้แบรนเกาหลีบ้างสยามบ้างค่ะ ไม่เคยใส่ข้างนอกเคยแต่ลองในบ้าน ขายขำๆ400
    ซนนี้ทุกตัว 400 ค่ะ แม่ค้าซื้อมา800++ทุกตัวนะคะ
    ซื้อสามตัว 1000 ค่ะ
    ถูกจนไม่รู้จะบอกยังไงแล้วนะคะ
    ขอค่าส่งตัวละ50นะคะ เพราะขายถูกมากแล้ววว

ตัวต่อไปนี้ตัวละ200ค่ะ
    ค่าส่ง50เหมือนกัน
    สามตัว500เลยค่ะ

ขอบคุนSBN ค่ะะะะะะะะะะะะะ

MARRONCREAM is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

welcome SUMMER
    วันนี้มีแต่ของsummerมาขายนะจ๊าาาาา

ป้าย5800ใส่ครั้งเดียวลดเหลือ3800 รับแลกกับแบบนี้สีทองนะคะใส่เบื่อๆก้มาแลกกันใ่ส่ค่าา
    (ราคาแลก4500)

ตัวนี้คนอื่นขายเกือบหมื่นขอขายถูกๆ7000ใครจะแลกกับอะไรก้เสนอมาได้นะคะ (ราคาแลก9000)

เสื้อลายดอกน่ารักสดใส สีส้มอมชมพูน่ารักดหมาะกับน่าร้อน 700บาทค่ะ ถุกมากๆ

ขายเปนsetน่ารักมาก 1500ค่ะราค่ลดได้นิดหน่อยนะคะ 1200

setนี้คุนหนูเจ้าหญิงสุดดๆ เสื้อของmatangahร้านที่เคยอยุสวนลุมก่อนโดนไหม้
    และกระโปรงสไตล์มิลินเลยค่ะ ลดสุดๆๆ1300ค้ะ

กระโปรงsretsis sz2และ เสื้อ my owlet freeszนะคะขอขายคู่ค่ะุ6050---->5000(พี่ฝากขายค่ะ)

แบบกับลายคล้ายของnattayaนะคะ แต่ว่าอันนี้มีแขนค่ะเนื้อผ้านุ่มมากใส่แล้วคุณหนูสุดๆซื้อมาจากสยามเกือบสองพันค่ะวันนี้เอาไปเลย1500
    ลดประชดความโสดค่ะ1200---->1000

เดรสESP new 1200ตัวนี้เกิดจริงๆค่ะซื้อมาไม่ได้ใส่เลยยงไม่มีโอกาสได้ไปทะเลY-Y

ชุดนี้ขายเปนsetนะคะ 1200 --->1000ค่ะ

เดรสCHPในชอบเกือบสองพันวันนี้ลดสุดๆๆๆ 1000เดียวเท่านั้นค่ะ
    น่ารักและคุนหนูสุดๆๆๆค่ะได้ไปคุ้มค่าแน่นอน

กระโปรงfreedomลายโบว์หวานมากๆๆๆเจ้าหญิงสุดๆ free szค่ะเปนยางยืดมีซับในให้ในตัวค่ะ ซื้อมา1xxxจากเซนทรัลค่ะลกเหลือ850

กระโปรง ชอคกิ้งพิ้งของ t'nady ร้านที่สวนลุมไนท์พลาซ่าค่ะ ราคาเต็มหลักพันค่ะ ลดกระจาย850เท่านั้นค่ะ

อันนี้ก้ซื้อสวนลุมเหมือนกันจำราคาไม่ได้แต่เปนfree sz ลดไปเลย 500

ส่วนอันนี้ขอบอกว่าสวดดดดยอดดด สวยมากค่ะซื้อมา1250ขายต่อแบบขำๆ 750 600
    ใส่ไปสยามครั้งเดียวเองค่ะขอปล่อยเพื่อเป้าหมายใหม่คิคิ

กระเป๋างานเกาหลีสภาพ80เปอ 800ค่ะ

อันนี้งานญี่ปุ่นสวยมากกกกกกคอนเฟิมใส่ไปครั้งเดียวค่ะ 850
    มีสีชมพูด้วยนะคะแต่ยังไม่เคยใส่ค่ะถ้าขายจะขาย1650 เท่าที่ซื้อมาค่ะ

ตัวนี้ก็งานญี่ปุ่นใส่แล้วขับผิวมากขาวสุดๆและผอมมาก เป็นfree sizeนะคะด้านหลังเป็นสม้อค
    850

ตัวนี้ใส่ไปทะเลสวยๆหรือไปปสร์ตี้เก๋ๆสไตล์คุนหนูก้ได้นะค๊าา 600

รับซัมเมอร์ไปกับตัววนี้กันนะคะ ใส่ไปpartyมาแปบนึง ขายต่อแบใส่มาสิบปีด้วยราคาปวดใจ599!!

ตัวนี้เปนงานตัดค่ะไม่โหล ซื้อจากสยามมา1000กว่าๆ เอาไปเลย800!!!!!
    FINAL PRICE 600

roxyใหม่ป้ายห้อยย แม่ซื้อมาไห้ซ้ำค่ะ ขายต่ำกว่าshopที่สุดในโลก
    1000

กางเกงplay boyยังไม่เคยใส่ไปไหนเลยค่ะใส่แต่ลองๆในบ้าน1200 ---1000 --- 850

jaspalค่ะ 800ซื้อมายังไม่เคยใส่เลย

รองเท้า คอนเวิสสขาย850สีนี้ RAREนะคะใหม่มากกกกกกกกกกกกก ไม่เคยใส่ค่ะ

ตามหา ขอสีชมพู,สีพีซ หมดเลยนะคะ USED or NEWก้ได้ค่ะ

ราคาน่ารักกก นะคะ

sz4

sz2,4 สีพีซเท่านั้นค่ะ

sz2,4
    สีชมพูอมส้มเท่านั้นค่ะ

Comments from Facebook