กติกาค่ะ

1.สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะค่ะ ก่อนซื้อรบกวนปรึกษา เพื่อน ญาติ แฟน สามี พ่อ แม่ หรือใครก้อแล้วแต่ที่มีส่วนเกี่ยวข้องนะค่ะ ซื้อไปแล้วมาคืนไม่ได้นะค่ะ เพราะแม่ค้าไม่ได้ขายของปลอมนะค่ะ

2.สะดวกนัดรับที่เซ็นทรัลพระราม 2 หรือเดอะมอลล์บางแคค่ะ ได้ทุกวันค่ะ ถ้าเป็นที่อื่นต้องเป็นวันอาทิตย์นะค่ะ

3.ไม่รับ cf ปากเปล่านะค่ะ โอนมัดจำเท่านั้นค่ะ

4.กรณีนัดรับโอนมัดจำ 2000 บาทนะค่ะ ถ้าไม่มาตามที่นัดหรือดูสินค้าแล้วไม่เอาไม่คืนมัดจำนะค่ะ เนื่องจากสินค้าเป็นของใหม่แน่นอนค่ะ นัดรับเท่านั้นไม่นัดลองถือค่ะ

5.แม่ค้าสะดวกทางโทรศัพท์มากที่สุดค่ะ 08-5255-0263 บีค่ะ whatsapp/line หรือ k.jiratchaya@gmail.com หรือ pm ตอบช้าหน่อยนะค่ะ

สำหรับลูกค้าที่ต้องการผ่อนชำระ กติกาง่ายๆค่ะ

1.รับสินค้าเมื่อผ่อนชำระครบ

2.นัดวันผ่อนสินค้าที่แน่นอน เช่น งวดแรกโอนวันที่ 1 กุมภาพันธ์ งวดต่อไปกรุณาโอนทุกวันที่ 1 ค่ะ หากเกินวันที่ตกลงแล้วไม่มีการโอนมาภายใน 5 วัน และไม่สามารถติดต่อได้ แม่ค้าจะนำสินค้าออกขายทันทีนะค่ะ เพราะถือว่าเป็นบุคคลสาปสูญ

3.หากตกลงผ่อนสินค้าไปแล้ว ไม่สามารถผ่อนต่อไหว ขอริบเงินที่ผ่อนมาแล้วนะค่ะ เพราะเป็นการเสียโอกาสของแม่ค้าค่ะ

4.สินค้าที่ลูกค้าผ่อนแล้วแม่ค้าจะเก็บไว้ให้อย่างดีไม่มีการนำมาใช้อีกอย่างแน่นอน

5.ลูกค้าที่ต้องการผ่อนสินค้าไม่ต้องกลัวว่าแม่ค้าจะหนีหายไปไหนนะค่ะ ยังอยากอยู่ใน SBN อีกนาน ไม่โกงใครแน่นอนค่ะ และก้อไม่อยากให้ใครมาโกงด้วย

New Speedy Bandouliere 30 เดทโคท 2012 อุปกรณ์มี ใบเสร็จตัวจริง ถุงกระดาษถุงผ้า การ์ดเล็ก กุญแจแม่-ลูก สายยาว ขอขายที่ 32,500 บาท NET (ขายแล้ว 1 ใบ มีมาเพิ่มขอใช้รูปเดิมนะค่ะ)

New Palermo PM อุปกรณ์มี ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดเล็ก สายยาว ขอขาย 36,900 บาท ค่ะ หมดชั่วคราวค่ะ ของมาประมาณต้นเดือนจองได้ค่ะ

New Paul Smith shoe อุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ ไซส์ 37 ขอขายที่ 11,500 บาท

New Prada Saffiano Lux Tote Agrilla Color สีใม่ล่าสุดค่ะ ไซส์30 อุปกรณ์ครบทุกสิ่งอย่างขอขายที่ sold ขอบคุณ คุณเปียค่ะ

New Prada Tote Nylon ใบใหญ่มากนะค่ะ มีถุงผ้า สายยาว และการ์ดค่ะ ขอขายที่ราคา
26,500 บาทลดไปเลย 25,000

Used like new lady dior lamp 10" shw
สภาพ 95% หนังฟูแทบระเบิด ตัวกระเป๋าไม่มีรอยนะค่ะ มีเฉพาะด้านในที่จับกระเป๋า ต้องจ้องถึงจะเห็นค่ะ ใบนี้มีถุงผ้ากับสายยาวให้นะค่ะ การ์ดหาไม่เจอค่ะ
ขอส่งต่อที่ 69,900 ค่ะ (สนใจต่อราคามาเลยค่ะ อยากขายเต็มที่แล้วค่ะ)

สำหรับลูกค้าที่ต้องการผ่อน

23,500 x 3 งวด
12,000 x 6 งวด
7,500 x 10 งวด
สนใจโทรมาได้เลยนะค่ะ แม่ค้าใจดีมากค่ะ

New Lady Dior 10 สีชมพู หายากมาก สวยมาก มีการ์ด ถุงผ้า สายยาวนะค่ะ
ขอขายที่ Sold คุณกบ กับ คุณ นกค่ะ ต่อรองได้นิดหน่อยนะค่ะ (รับ PRE นะค่ะ) Pre คุณติ๊ก 1 ใบ

NEW Chanel PST GHW ของใหม่นะค่ะ

มีถุงกระดาษ การ์ดโฮโลแกรม ถุงผ้า แคร์การ์ด ดอกคามิเลียค่ะ ขอขาย CF

ขอบคุณน้องปอนด์ค่ะ
จ่ายงวดแรกแล้ว

Used Like New Celine Mini 4 Colours สำหรับกระเป๋าใบนี้ เป็นสี limited นะค่ะ ยิ่งเป็นมือสองสภาพดีขนาดนี้ไม่มีให้เห็นบ่อยนัก
หายากมาก
ใบนี้ขอส่งต่อที่ SOLD คุณ aimmie ลูกค้าน่ารักมากกกก

Used Like Super New LOUIS VUITTON TREVI PM กระเป๋าใหม่สุดใจค่ะ ไม่มีริ้วรอยใดๆ มีถุงผ้ากับถุงกระดาษให้นะค่ะ ขอส่งต่อที่ จ่ายงวดแรกแล้วค่ะ ขอบคุณ คุณสา NET ค่ะ เพราะใหม่จริง สภาพ 95%

New burberry flat shoe ไซส์ 38 คู่นี้โอเวอร์ไซส์ค่ะ คนใสรองเท้าเบอร์ 39 ใส่ได้ค่ะ ความยาวเท้าประมาณ 25.5มีถุงผ้าให้ค่ะ ขอขายที่ 9500 สนใจต่อรองได้ค่ะ
สำหรับลูกค้าที่ต้องการผ่อน 3170 x 3 เดือนค่ะ

Gucci ผ้ายีนส์ไซส์น่ารักค่ะ ขอขายที่ 4,000 บาท สำหรับลูกค้างบน้อยแต่อยากได้จริงๆให้ผ่อนเดือนละ 1,000 ได้เลยค่ะ