แจ้งขอยกเลิกaccount เดิมค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    cloverchan is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile แจ้งขอยกเลิกaccount เดิมค่ะ

Dear.Webmaster
    ขอแจ้งยกเลิกชื่อ account เดิม คือ cloverchan
    เนื่องจากต้องการสมัครชื่อaccountใหม่ ให้เป็นชื่อเดียวกับชื่อร้านน่ะค่ะ
    โดยต้องการเปลี่ยนชื่อเป็น Infinista จะได้ชื่อตรงกันกับแบรนด์ ไม่เกิดความสับสนแก่ลูกค้าค่ะ

*รบกวนทาง Admin ช่วยลบชื่อเดิมออกภายใน 1week หลังจากทาง Admin ตรวจสอบแล้วด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

หมายเหตุ: สามารถดำเนินการตรวจสอบได้ทันทีเลยค่ะ เพราะ account นี้ียังไม่เคยลงขายหรือใช้ซื้อสินค้าเลยค่ะ

cloverchan is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: แจ้งขอยกเลิกaccount เดิมค่ะ

รบกวน Admin ช่วยตรวจสอบและลบaccount ให้ด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Default Re: แจ้งขอยกเลิกaccount เดิมค่ะ

เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอโทษที่ต้องใช้เวลาเนิ่นนานที่ผ่านมาครับ

สมาชิกที่ต้องการยกเลิกแอคเคา สามารถเขียนกระทู้ชี้แจงเหตุผลได้ในห้อง สอบถามเกี่ยวกับระบบ Just this Post (JTP) ชี้แจง ร้องเรียน เพื่อแก้ไข ที่เกี่ยวข้องกับเครื่องมือ JTP ทั้งหมดที่นี้ หากไม่มีสมาชิกใด โต้แย้ง ทางเราจะดำเนินการปิดแอคเคาให้ครับ ทั้งนี้เพื่อการตรวจสอบและแสดงความสุจริตใจในการอยู่ร่วมกันในชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้