ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม - Page 68

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 68 of 108 FirstFirst ... 1858666768697078 ... LastLast
Results 671 to 680 of 1078
    Felicia is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Felicia's Bank Account
    • Bank Account 1: 381X1X0X9X
    • Bank Account 2: 622X0X4X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

รบกวนช่วยเช็คให้ด้วยนะคะ ว่ามีปัญหาอะไรกับเอกสารรึป่าวคะ สถานะยังไม่เป็น TM เลยค่ะ ดาวก็ไม่ได้ ขอบคุณมากค่ะ

gu_nine's Avatar
    gu_nine is offline Trusted Member Newbie Brandname
    gu_nine's Bank Account
    • Bank Account 1: 630X1X0X6X
    • Bank Account 2: 173X2X4X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

ส่งเอกสารบัญชีธนาคารแก้ไขไปแล้วนะครับ ถ่ายรูปจาก Scan สีจริงนะครับ

ACC: gu_nine
    คิวที่: 2247

รบกวน wm ตรวจสอบให้อีกทีด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
    ไปให้สุดแล้วหยุดที่คำว่า "พอ"

thenanz is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    thenanz's Bank Account
    • Bank Account 1: 707X2X4X2X

คิวที่ 2276
    กดยืนยันไปแล้ว ไม่ทราบว่าได้รับเอกสารมั้ยคะ และเอกสารถูกต้องมั้ยเอ่ย
    ยังไม่ได้รับคอมเม้นจากแอดมินค่ะ
    รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ^^

anotherwish's Avatar
    anotherwish is offline Trusted Member Newbie Brandname
    anotherwish's Bank Account
    • Bank Account 1: 123X5X7X2X
    • Bank Account 2: 710X4X6X1X

Bangkok & Paris

Account Name: anotherwish
    คิวที่:2286
    ส่งเอกสารสมัครการเป็น Trusted Members ครบทั้งสามอย่างแล้วนะคะ ไม่ทราบว่าเอกสารที่ส่งไปครบถ้วนถูกต้องหรือเปล่านะคะ รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ

yingyinga is offline Banned User Brandname Fan
    yingyinga's Bank Account
    • Bank Account 1: 905X0X6X0X

on this lovely planet

Red face Re: ใครส่งเอกสารแล้ว แต่ยังไม่ได้ดาว เชิญเข้ามาเช็คคอมเม้นจากทางแอดมิน ว่าต้องส่งเอกสารอะไรเพิ่ม

ส่งเอกสารตามกฎแล้วนะค่ะ
    username : yingyinga
    code : 1889
    รบกวนตรวจสอบนะค่ะ ขอบคุณมากล่วงหน้าค่ะ

gipcy is offline Trusted Member Newbie Brandname
    gipcy's Bank Account
    • Bank Account 1: 380X2X8X1X
    • Bank Account 2: 044X3X6X3X

เข้าไปเช็คที่หน้าสมัครTMมาค่ะ
    status ได้ขึ้นเป็น Trusted Member แล้วค่ะ
    แต่ปัญหาคือ ได้ตั้งกระทู้ใหม่ยังขึ้นเป็น
    Registered Member เหมือนเดิมอยู่เลยค่ะ
    ทู้ที่เพิ่งตั้งล่าสุดค่ะ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=236925
    รบกวนแอดมินช่วยเช็คให้ทีนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by gipcy; 31-07-12 at 17:15.

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by alarreal View Post
    คิวที่ 2246 ส่งไปครบ 3 อย่างแล้ว อยากทราบทราบว่าได้รับเอกสารครบไหม โอเคไหมเอ่ย และต้องรอกี่วัน thank u
    Quote Originally Posted by gu_nine View Post
    คิวที่ 2270 ครับ
    Acc: gu_nine
    ส่งเอกสารไปครบทั้ง 3 อย่างแล้วครับไม่ทราบว่าเอกสารทั้งหมดครับถูกต้องตามกฎหรือไม่ รบกวน WM ช่วยตรวจสอบให้ด้วยนะครับหากขาดเอกสารชิ้นไหนรบกวนแจ้งด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by boobie_22 View Post
    คิวที่ 2236 ส่งเอกสารบัตรประชาชนแก้ไขไปใหม่แล้วครับ รบกวนตรวจสอบอีกทีนะครับ ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by Felicia View Post
    รบกวนช่วยเช็คให้ด้วยนะคะ ว่ามีปัญหาอะไรกับเอกสารรึป่าวคะ สถานะยังไม่เป็น TM เลยค่ะ ดาวก็ไม่ได้ ขอบคุณมากค่ะ
    Quote Originally Posted by gu_nine View Post
    ส่งเอกสารบัญชีธนาคารแก้ไขไปแล้วนะครับ ถ่ายรูปจาก Scan สีจริงนะครับ

ACC: gu_nine
    คิวที่: 2247

รบกวน wm ตรวจสอบให้อีกทีด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by thenanz View Post
    คิวที่ 2276
    กดยืนยันไปแล้ว ไม่ทราบว่าได้รับเอกสารมั้ยคะ และเอกสารถูกต้องมั้ยเอ่ย
    ยังไม่ได้รับคอมเม้นจากแอดมินค่ะ
    รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ ^^
    Quote Originally Posted by anotherwish View Post
    Account Name: anotherwish
    คิวที่:2286
    ส่งเอกสารสมัครการเป็น Trusted Members ครบทั้งสามอย่างแล้วนะคะ ไม่ทราบว่าเอกสารที่ส่งไปครบถ้วนถูกต้องหรือเปล่านะคะ รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ
    Quote Originally Posted by gipcy View Post
    เข้าไปเช็คที่หน้าสมัครTMมาค่ะ
    status ได้ขึ้นเป็น Trusted Member แล้วค่ะ
    แต่ปัญหาคือ ได้ตั้งกระทู้ใหม่ยังขึ้นเป็น
    Registered Member เหมือนเดิมอยู่เลยค่ะ
    ทู้ที่เพิ่งตั้งล่าสุดค่ะ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=236925
    รบกวนแอดมินช่วยเช็คให้ทีนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
    เรียบร้อยแล้ว สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ
    ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation และข้อแนะนำการค้าขายที่อ่านง่ายจากบล๊อกของคุณ iloveit เพื่อนสมาชิกชุมชน ที่ได้แบ่งปันไว้ ตามลิงค์นี้ครับ อยากขายได้ ง่ายนิดเดียว!! คู่มือฉบับย่อ สำหรับแม่ค้าป้ายแดง ^ ^

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Quote Originally Posted by yingyinga View Post
    ส่งไปนานแล้วหนะค่ะ จำไม้่ได้แล้วว่าเลขอะไรที่เป็นคิวของเราหนะค่ะ ทำไงดีค่ะ ชื่ิอ yingyinga
    ตามบัตรประชาชน รุจิเรข ศักดาภิพาณิชย์ 081-867-0312 รบกวนเช็กให้ด้วยได้มั๊ยค่ะ
    Quote Originally Posted by yingyinga View Post
    ส่งเอกสารตามกฎแล้วนะค่ะ
    username : yingyinga
    code : 1889
    รบกวนตรวจสอบนะค่ะ ขอบคุณมากล่วงหน้าค่ะ
    ได้ตอบไว้ในระบบ เมื่อ 2012-08-01 01:29:54 ความว่า
    1/8/55 เนื่องด้วยระบบของเราจะวางลายน้ำในเอกสารทุกชิ้นโดยอัตโนมัติเพื่อความปลอดภัยของเอกสารของสมาชิกเอง
    บัตรปชชไม่เห็นรายละเอียด เล็ก เห็นที่อยู่ไม่ชัด มืด มัว ขอภาพใหญกว่านี้ ลายน้ำจะได้ไม่บังข้อมูลสำคัญครับ
    เปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg ภาพจะใหญ่ขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม

ขอภาพใหญกว่านี้ ไม่มัว หากถ่ายไม่ชัดใช้วิธีแสกนแล้วครอปภาพมาเฉพาะส่วนสำคัญแล้วเปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg
    ภาพจะใหญ่รายละเอียดภาพจะชัดขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม
    Thanks yingyinga ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

8

Quote Originally Posted by khun-orn View Post
    ส่งเอกสารที่แก้ไขใหม่โดยเข้าไปใส่ในหน้าสมัครใหม่เลย เพราะไม่ทราบว่าต้องส่งอย่างไร
    ส่งให้ใหม่ทั้งหมดตามที่ได้รับการแจ้งไปแล้ว ไม่ทราบว่าใช้ได้รึเปล่าค่ะ
    รบกวนตรวจสอบให้ใหม่ด้วยะคร้า
    คิวเดิม1919

Thank you SBN and All Admin's team naka.

Khun-orn@SBN
    ได้ตอบไว้ในระบบ เมื่อ 2012-07-24 01:46:41 ความว่า
    24/7/55 เนื่องด้วยระบบของเราจะวางลายน้ำในเอกสารทุกชิ้นโดยอัตโนมัติเพื่อความปลอดภัยของเอกสารของสมาชิกเอง
    บัตรปชช ไม่เห็นเลขที่อยู่สมุดบัญชี ไม่เห็นเลขบัญชี ขอภาพใหญ่กว่านี้ลายน้ำจะได้ไม่บังข้อมูลสำคัญครับ
    เปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg ภาพจะใหญ่ขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม

ขอภาพใหญกว่านี้ ไม่มัว หากถ่ายไม่ชัดใช้วิธีแสกนแล้วครอปภาพมาเฉพาะส่วนสำคัญแล้วเปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg
    ภาพจะใหญ่รายละเอียดภาพจะชัดขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม

charlotte is offline Trusted Member Brandname Fan
    charlotte's Bank Account
    • Bank Account 1: 777X2X4X7X

ส่งเอกสารไปครบ 3 ส่วนแล้วค่ะ คิวที่ 2298
    ยังไม่ได้คอมเม้นจากแอดมินเลยค่ะ
    ขอบคุณค่า ^^

Page 68 of 108 FirstFirst ... 1858666768697078 ... LastLast