❤ทุกตัวของแม่ค้าเอง หรือของน้อง ซื้อมาใส่เอง ได้ใช้บ้างไม่ได้ใช้บ้าง ไม่ได้ขายเสื้อเป็นอาชีพหลัก ราคาคุยกันได้ค่ะ ไม่โหด ไม่โกง
❤สินค้าส่วนใญ่เป็น Used นะคะ ถ้าตัวไหนใหม่จะเขียนบอกไว้ค่ะ
❤CFแล้วหากจะ CC ไม่มีปัญหาค่ะ แต่รบกวนแจ้งด้วย เข้าใจค่ะ แต่อย่าหายไปเฉยๆนะคะ

❤ราคาที่แจ้งรวมค่าส่งลงทะเบียนทุกรายการ ถ้า EMS ขอคิดค่าส่งบวก 50- นะคะ

❤ให้สิทธิ์คนไม่ต่อราคาก่อนค่ะ และไม่ขอตอบ PM ที่ต่อราคาแบบไม่สมเหตุผลนะคะ
❤CF แล้ว CF ต่อได้ค่ะ
❤ติดต่อได้ทาง PM หรือ Japannicknor@hotmail.com ค่ะ แม่ค้ามีงานประจำ อาจตอบช้าหน่อยนะคะ
❤กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนตกลงซื้อนะคะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ยกเว้นว่าเป็นของปลอมซึ่ง Impossible สอบถามได้ตลอด

----------------------------------------------------------------------------------------------------------

ขออณุญาตงดต่อรองนะคะ ราคาที่ลงพร้อมส่งลงทะเบียนถูกๆๆๆแล้วค่ะ

* Vickteerut Dress - Break me into pieces size US4 อก/สะโพก 36 ยาว32 , ใหม่มากค่ะ ใส่ไปหนเดียว 3,300--> 2,900-

* Vickteerut Shirt size US4- Used like new ไม่มีตำหนิค่ะ SOLD

* Kloset shorts size S - Used like new ไม่มีตำหนิค่ะ
950-

* Kloset Rosamund Tee size S, Used สภาพดี ยังขาว ไม่เหลืองค่ะ
950-

* Kloset Scarf - Morning Mist เป็น lot ปกตินะคะ ใช้ไปครั้งเดียว เก็บลืม สภาพดี ไม่มีตำหนิค่ะ ไม่มีถุงผ้านะคะ
900

* Comme Polo หัวใจเขียว size S-ผู้หญิง ใหม่มากกก ขาวๆเหมือนเดิม ใส่หนเดียวค่ะ ไม่มีตำหนิ ตัวนี้พรีมาห้าพันกว่าค่ะ
2,800-

* Senada Flamingo size M, used like new ไม่มีตำหนิ SOLD-

* Senada Freesize เป็นเสื้อตัวกว้าง อก 36-37 ค่ะ ยาว 20 ใหม่ค่ะ ยังไม่เคยใส่ SOLD

* Senada Freesize ใส่ไปหนเดียว เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ 1,500-

* Munchu size 36 ใส่แบบสบายๆ น่ารักค่ะ เหมือนใหม่ อก42 ยาว32 ราคา 600-

* Playhound size S ใหม่ ยังไม่ซัก ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ ไม่มีตำหนิ ที่ชอปยังขายอยู่นะคะตัวนี้ ราคาป้ายประมาณ 1700- ขายเท่านี้พอค่ะ
950-

* Zara shirt long sleeve size S, used 2 หน ใหม่มาก ผ้านิ่มมมใส่สบายมาก ไม่มีตำหนิ
1,200SOLD

* Zara ปกลายเสือ size M, used like new ไม่มีตำหนิ
900-

* Zara Tee size S, used like new ไม่มีตำหนิ
400-

* Zara size XS chiffon สีครีมผูกโบว์คอด้านหลัง น่ารักมากก ตัวนี้ขายตามสภาพนะคะ ด้านหลังมีรอยเหมือนรันเล็กน้อยตามรูปที่สองค่ะ แต่ยังใส่ได้ไม่น่าเกลียดเพราะมองเห็นไม่ชัดค่ะ ด้านหน้ายังสวยงามเหมือนเดิมค่ะ
700-SOLD

* Zara size L รุ่นนี้แเทรินเล็กค่ะ ปรกติแม่ค้าใส่ Zara size XS-S, เสื้อเหมือนใหม่ค่ะ ยังไม่เคยใส่ ผ้าดีมากก ไม่มีตำหนิค่ะ 900-
SOLD

* Disaya skirt US4 / UK8 ใส่น้อย สภาพเหมือนใหม่
500-

* Topshop Floral print size US8 ที่เอาไซส์ใหญ่มาเพราะอยากได้ความยาวค่ะ ยาวประมาณ19 อกกว้าง40 ยังดูใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ 900--> 700

* Topshop Top size 34/UK6 อกฟรีนะคะตัวนี้ เป็นผ้ายืดนิ่มๆลายจุดขาวดำ ใหม่ป้ายห้อย น่ารักค่ะ
900-

*Topshop Dress US4/UK8 ชีฟองมีซับ สีน้ำตาล-นู๊ด ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่ ใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ 1,500--> 1000

*Topshop Bodycon, UK8 สีมัสตารด สภาพดีมากๆ ยังดูใหม่ค่ะ
SOLD

*Topshop Bodycon, UK10 มีสองตัว สีเขียว สภาพดีมาก เหมือนใหม่ค่ะ 900
-SOLD

* Topshop Top size US4/UK8 กระดุมหลัง ยังไม่เก่า สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิค่ะ
700

* Topshop Dress UK8 สีชมพูกะปิ ผ้าทิ้งๆ ไม่บาง ยาวประมาณ 31-32 ใหม่มากกก ไม่มีตำหนิ 900
SOLD-

* Topshop skirt UK6, used like new น่ารัก เป็นผ้ายีนส์ยืดค่ะ 600- SOLD

* Topshop skirt UK8, มีเข็มขัดในตัว สภาพดีค่ะ 600-

*H&M Jewelry Tee, size 32 อกก่อนยืดกว้างประมาณ 34-35 ยาว 25 , used นะคะ มีรอยเหมือนรันที่แขนนิดนึงมองแทบไม่เห็นถ้าไม่เอามาส่อง รวมๆยังดูใหม่ค่ะ 950- SOLD

*H&M pale green, size 34 , used 1 time เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ
700-

*Himma Freesize ลายเสือ น่ารักมาก ผ้านิ่มๆลื่นๆ สภาพดีค่ะ
SOLD-

*Playhound size L ยังใหม่มากค่ะ ลายทางดำๆเป็นแบบเหลือบๆนะคะ ไม่ใช่สีซีดๆ ไม่มีตำหนิค่ะ 45
0-SOLD

*Dancing Riot Jeans ขาสั้น size M เอวสูง เอวประมาณ 26 นิ้ว สะโพก 33-34 ใส่ไปหนเดียวค่ะ ใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ
700- SOLD

*Dancing Riot สี ม่วง size M ความยาวเสื้อประมาณ 18.5 นิ้ว ใส่น้อย สีสวยอยู่ไม่ซีดค่ะ -
400-

* CPS Tee size XS แต่คน size S-M ใส่ได้ค่ะ แขนน่ารัก สภาพดี ไม่มีตำหนิ 300-

* Jaspal size XS สภาพดีค่ะ
600-

* Jaspal size S ผ้านิ่มๆๆๆมาก ใหม่แต่ซักแล้ว ยังไม่เคยได้ใส่ ไม่มีตำหนิใดๆ
600-

* Jaspal เสื้อลูกไม้ size M อกประมาณ34-35 ยาว21 เหมือนใหม่ ใส่ไปหนเดียว ไม่มีตำหนิค่ะ 700 SOLD

* Jaspal Shirt size XS สีกรมลายหัวใจ used 1 time ไม่มีตำหนิ 500-

* AIIZ size M ผ้าทิ้งๆ ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่ค่ะ ใหม่ๆ
500-

* Promod dress, size UK8 ใส่ไป 2-3 ครั้ง สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิ
300-

* Vanila Scented freesize อกประมาณ 34 ยาว 32 เดรสเป็นผ้ายืดเนื้อหนาไม่ต้องซับในค่ะ ปกขึ้นเงารอยรีดเล็กน้อยไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ ไม่น่าเกลียดค่ะรับรอง รวมๆสภาพยังดีมากค่ะ ไม่เก่า 900-
SOLD

* เสื้อลูกไม้จาก Korea มีซับในตัว ใหม่มาก งานเนี๊ยบตัดเย็บเรียบร้อยค่ะ สำหรับคนอกไม่เกิน 34 ค่ะ
600-

* Next phase เสื้อซื้อจาก Central size S ใส่ไปหนเดียว เหมือนใหม่
500-

* Dress สีครีม Kimchi Blue size XS อกประมาณ 33 เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ 700-

* Matilda from Korea size M - Versace style ซักแล้วไม่เคยใส่ เป็นผ้าซาติน อก 34-35 ขอขาย 850-SOLD

* Arrow Dress size 40 (ประมาณM) อก 34-35 ยาวประมาณ 31 เป็นผ้า cotton บางๆ 2 ชั้น ใส่สบายค่ะ ไม่มีตำหนิ สภาพดีเลยค่ะ ใส่ไป 2-3 หน 400
-

* Classify กางเกงทำงานทรงเดฟสีเทาดำ ใหม่ป้ายห้อย ได้มาจากในนี้ เอว26 สะโพก35 ยังไม่ได้ใส่ 300-

* Page9 size S เป็น silk cotton เงาๆนิดๆ สีครีม เสื้อยังใหม่ๆค่ะ ใส่น้อยครั้งมาก ไม่มีตำหนิค่ะ
300-

* CPS เสื้อครอปสีชมพูโอโรส ซักแล้วไม่เคยใส่ ไม่มีตำหนิ
250-

* เส้อคลุมจากสยาม คน size S/M ใส่ได้ค่ะ น่ารักค่ะ สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิ
500-

* Gil Chiffon size L ลายดอก ซื้อจากเคาน์เตอร์ใน The Mall อก 36 ความยาวเสื้อถึงปลายที่จั้ม 24 นิ้ว กระดุมและระบายหน้า ผ้าดีนะคะ ซี้อมาตัวละพันกว่าบาท ใหม่มากใส่ไปหนเดียว ไม่มีตำหนิ ตัวละ
250-

THANK YOU SBN & ALL NICE SHOPPER KA