กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: มี cardigan Comme สีเบจคอกลมด้วยนะคะ อย่างเยอะค่ะ *** Sretsis AW12 " Sweetness "***Sretsis Oh My Dear Deer*** Disaya*** Kloset***senada***topshop***Other แวะเข้ามาอุดหนุนกันเยอะๆ นะคะ

kaew_p3 is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default มี cardigan Comme สีเบจคอกลมด้วยนะคะ อย่างเยอะค่ะ *** Sretsis AW12 " Sweetness "***Sretsis Oh My Dear Deer*** Disaya*** Kloset***senada***topshop***Other แวะเข้ามาอุดหนุนกันเยอะๆ นะคะ

ZONE ลูกค้าฝากขายค่ะ

NEW : Dress Marni H&M ไซด์ 34 แต่ทรงจะใหญ่นะคะ ขาย 3500 เท่านั้นค่ะ

NEW : ต่างหู H&M สวยมากนะคะ ขายเพียง 1500 เท่านั้นค่ะ

NEW : เสื้อ Marni H&M ไซด์ 40 ขาย 3500 นะคะ

USED: กางเกง kloset คอลเลคชั่นเก่าหน่อยค่ะ เป็นไซด์ M ทั้ง 2 ตัว ขายขำ ๆ ตัวละ 700 เท่านั้นนะคะ
    - สีชมพูอ่อน ๆ มีตำหนิตามรูปแต่โดยรวมยังน่ารักอยู่ค่ะ
    - สีเขียวขี้ม้าแต่งลายปักที่ช่วงกระเป๋าน่ารักดีค่ะ

NEW : เสื้อยืด Kloset ไซด์ S คอลเลคชั่นวาเลนไทน์นี้เองค่ะ ขาย 1350 แถมถุงผ้า Kloset ด้านล่างให้ฟรีไปเลยนะคะ

USED : เดรสลายดอกสีเทา Landmee' สภาพดีไม่มีตำหนิขายเพียง 1200 นะคะ

USED : เดรสลายจุด Lacoste ไซด์ 40 น่ารักนะคะ ขาย 900 นะคะ

NWOT; เดรสผ้ายืด Disaya ไซด์ UK8 แต่งกระดุมหัวใจ ใส่วันสบาย ๆ น่ารักเชียวค่ะ ราคา 5500 ขายเพียง 2800 ค่ะ

USED :ถุงผ้าจิ๋วลายแบงค์ ขาย 300 นะคะ
    NEW :
    ถุงผ้าแนวนอนโปเต้อ่อน ขาย 750 นะคะ
    USED : ถุงผ้าแนวนอนสควิทดอทครีม ใช้ 1 ครั้งขาย 650 นะคะ

รองเท้าแตะพิกเซลอ่อนไซด์ 10 ของใหม่พร้อมถุงผ้าขาย 1350 นะคะ

USED: BAO BAO สีส้ม ไร้ตำหนิค่ะ ซื้อมา 9700 ขายเพียง 7900 นะคะ

USED : Kloset เสื้อลายเบบี้สีเหลืองไซด์ L น่ารักมากนะคะ ขาย 2800 นะคะ

USED : Kloset เสื้อลายกระเบื้องแขนตุ๊กตาไซด์ L ขาย 2800 นะคะ

NEW: รองเท้า H&M ไซด์ 40 สีเบจครีม ขายเพียง 1300 นะคะ

USED : Sretsis เสื้อเชิ้ตลายสก็อตคอระบายไซด์ US4 ขาย 4200 นะคะ

NEW : Vercace H&M ไซด์ 38 เดรสลายหัวใจขาย 4500 นะคะ

USED : เสื้อ disaya ลายนกไซด์ uk12 แต่งตาข่ายช่วงบ่านะคะ ( ซึ่งมีตำหนิบ้างตามรูปค่ะ ) ขายเพียง 1200 นะคะ

USED : เสื้อแขนกุด Flynow ไซด์ 38 ตรงช่วงอกทำเป็นรุ่ย ๆ น่ารักนะคะ ขายเพียง 500 นะคะ

NEW : เดรส H&M แขนกุดสีทองไซด์ UK10 ขายเพียง 900 นะคะ

เสื้อ JASPAL ไซด์ S ลายเสือซักแล้วไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 500 เท่านั้นค่ะ

USED : เดรส Kloset ไซด์ M ปักเลื่อมรูปโบว์ น่ารักเชียวค่ะ มีตำหนิเลอะตามรูปนะคะ และด้านหลังมีเลอะจางๆ ขายเพียง 1200 นะคะ

USED : เดรส Kloset ไซด์ M ลายสร้อยสีเทา หายากแล้วนะคะ สภาพดีเชียวค่ะ ขาย 1200 นะคะ

USED : เสื้อ Kloset ไซด์ M ลายสควิทดอทสีครีมแต่งกระดุมเรือ ขาย 1200 นะคะ

เสื้อ Lyn Around ไซด์ M ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่นะคะ มีรอยเลอะตามรูปเป็นตั้งแต่ได้มาค่ะ ขายเพียง 350 นะคะ

กระโปรง Morgan ไซด์ประมาณ L นะคะ ซักแล้วไม่ได้ใส่ค่ะ ขาย 750 นะคะ

USED : เสื้อ Comme สีขาวสกรีนเขียวไซด์ L lady มีรอยเลอะตามรูป ตรงคอเหลืองจาง ๆค่ะขาย 1000 นะคะ

NEW : Cambridge Satchel Vintage Brown 14" มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ ขาย 6980 นะคะ

NWOT: เสื้อยีนส์ Topshop ไซด์ UK14 ขาย 2200 นะคะ

USED : กระเป๋า Lacoste สีม่วง ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ ขาย 2500 นะคะ

รองเท้า Nine West ไซด์ 9M ด้านในเป็นลูกไม้น่ารักนะคะ เก็บอย่างเดียวค่ะ ขาย 1700 นะคะ

รองเท้า Footwork กำมะหยี่สีน้ำตาล มีตำหนิตามรูปค่ะ ขาย 800 นะคะ

NEW : เสื้อสายเดี่ยวปักเลื่อมลายดอกไม้ไซด์ M ขายเพียง 1000 เท่านั้นค่ะ

USED : เสื้อแขนกุดคอระบาย Lyn Around ไซด์ XS ใส่ครั้งเดียว ขายเพียง 700 ค่ะ

USED : เสื้อสีพีชไซด์ US4 คอลเลคชั่น Stolen moment ค่ะสภาพดีนะคะ ขาย 2000 นะคะ

USED: เสื้อผ้าซิลด์ลายจุดสีเขียวมิ้นท์ kloset ไซด์ S ค่ะ สภาพเหมือนใหม่ขายเพียง 1500 เท่านั้นค่ะ ( งดต่อนะคะ)

USED : เสื้อ polka dots สีน้ำตาลไซด์ US2 รุ่นนี้สามารถใส่เป็นไหล่ตรง ๆ หรือไหล่เฉียง ๆ ก็ได้ค่ะ สภาพดีมากไม่มีตำหนิเลยค่ะ ใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ขาย 1800 นะคะ

เข็มขัดพิกเซลไซด์ S สีเข้มของใหม่ค่ะ ขาย 1500 นะคะ

USED : เดรสลาย basket สีม่วง sz.S แต่งคอรูปหยดน้ำรุ่นเดียวกับที่พอลล่าใส่อะค่ะ ลูกค้าซื้อไปก็ใส่แค่ครั้งเดียวเช่นกัน แบ่งกันสวยนะคะ ราคาเต็มเกือบหมื่นนะคะรุ่นนี้ ขายเพียง 3000 นะคะ

USED: เสื้อ jaspal ไซด์ M ชมพูแต่งดอกไม้สภาพดีค่ะ ขาย 300 นะคะ

USED : เสื้อ kloset ผ้าซิลด์สีครีมไซด์ M เป็นของคอลเลคชั่น secret garden ไม่มีรอยด้ายรันนะคะ มีรอยเลอะจุดเล็กกกกตามรูปค่ะ คิดว่าซักออกไม่น่ามีปัญหา ราคาเต็มรุ่นนี้ประมาณ 5000 นะคะแต่ขายเพียง 1200 เท่านั้นค่ะ

กางเกง ขาสั้นสีดำ topshop ไซด์ UK10 แต่งกุ๊นด้านข้างน่ารักมากๆๆ เลยค่ะ ตัวนี้เป็นของใหม่นะคะ ซักแล้วยังไม่ได้รีดเลยค่ะ ราคา 1790 ขายเพียง 1600 ค่ะ ( ของจริงสีดำสนิทเลยนะคะ แต่ถ่ายไม่เก่งเลยเป็นเงาขาว ๆ )

เสื้อ crop ของ topshop ไซด์ UK8 ค่ะ เป็นของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขาย 2550 เท่าป้ายนะคะ

USED :เด รส Promod สีดำไซด์ 34 ค่ะแต่งลายที่คอเสื้อและชายกระโปรงดูสวยมากเลยค่ะ เป็นของใหม่แต่ตัดป้ายออกเช่นกันค่ะ ตรงด้านหลังมีรอยเลอะขาว ๆ เป็นมาจากช็อปแล้วอะค่ะเพิ่งเห็น เค้าบอกว่าซักออกนะคะ ขาย 1500 นะคะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน
    ขอบคุณพื้นที่ที่แสนดีของ sbn ค่ะ

kaew_p3 is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: มี cardigan Comme สีเบจคอกลมด้วยนะคะ อย่างเยอะค่ะ *** Sretsis AW12 " Sweetness "***Sretsis Oh My Dear Deer*** Disaya*** Kloset***senada***topshop***Other แวะเข้ามาอุดหนุนกันเยอะๆ นะคะ

OTHER BRAND

NWOT: LoveMeTender Stardust Dazzling Collar Jean Shirt ั่งตัดมาเหมาะสำหรับนรอบอก 34-35" ค่ะ ได้มาแล้วใส่ไม่ได้เลยส่งต่อมีรอยเปื้อนที่แขนเสื้อตั้งแต่ได้มานะคะ ช็อป 1690 ขายเพียง 1000 เท่านั้นค่ะ

NWOT: LoveMeTender Sparkle Mettalic Lace Tops เหมาะสำหรับคนรอบอก 34-35" ค่ะ ป้าย 2290 ขาย 1650 ค่ะ

USED : H&M เสื้อยืดสีนู้ดแขนระบายไซด์ M + กางเกงลายดอกไซด์ 36 ใส่คู่กันน่ารักมากค่ะ ตรงกางเกงมีรอยสกรีนเลอะนิดนึงค่ะ (ไม่สังเกตไม่เห็นนะคะ) ขายเพียง 1900 นะคะ

USED : เสื้อแขนกุดแต่งระบายลายจุด Cps ไซด์ S ด้านหลังผูกโบว์ ของจริงน่ารักมากเลยค่ะ ขาย 900 นะคะ

NEW : กระเป๋า Kipling แต่งฮาร์ดแวร์เป็นลายดาวและหัวใจสี rose gold น่ารักมากกค่ะ ( กว้าง 8" x สูง 6" ) ขายเพียง 3500 นะคะ

NEW : กระโปรงลูกไม้ Missselffidge ไซด์ UK8 ค่ะ ซื้อมา 1790 ขายเพียง 1500 นะคะ

USED : Landmee' กระโปรงลายดอกสีชมพู กับสีน้ำเงิน ขายเพียงตัวละ 800 นะคะ

USED : เสื้อ Origano ลายราวตากผ้าไซด์ L คอระบายน่ารักมากเลยค่ะ ไร้ตำหนิขาย 800 นะคะ

NWOT : กางเกง Origano ไซด์ L ค่ะมี 3 ลายขายเท่ากันนะคะ 1500 นะคะ

NEW : เดรสสั้น Origano ไซด์ L แขนระบายน่ารักมากเลยค่ะ ราคา 3290 ขายเพียง 2290 นะคะ

NWOT : เดรสแขนล้ำ Origano ไซด์ L ช่วงอกระบายน่ารักค่ะ ช็อป 3250 ขายเพียง 2250 ค่ะ

USED : เดรส Origano ไซด์ L สีส้มขาย 1690 เท่านั้นค่ะ

NWOT; Origano เดรสสีเขียวแขนดอกไม้ไซด์ M แนววินเทจน่ารักเชียวค่ะ ขาย 1600 เท่านั้นค่ะ

NWOT : เสื้อ Origano สีเหลืองแต่งโบว์สีชมพูไซด์ S ขาย 1000 นะคะ
    NWOT ; Origano กระโปรงไซด์ L น่ารักเชียวค่ะ ใส่คู่กับเสื้อตัวข้างบนเข้ากันนะคะ ขาย 1500 นะคะ

USED : Jaspal เสื้อแขนกุดลายดอกไซด์ M + Jaspal กระโปรงไซด์ S ใส่คู่กันน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 1500 นะคะ

USED : CPS เสื้อแขนกุดลายแอปเปิ้ลไซด์ M + CPS กระโปรงยาวเอวยืดสีแดงไซด์ M สภาพไร้ตำหนิ ขายเป็นเซ็ตเพียง 1500 นะคะ

USED : Vickteerut สีขาว-ดำไซด์ US2 ช่วงสีขาวหม่นไปบ้าง มีตำหนิรอยปริจิ๊ดนึงแต่สามารถไปซ่อมได้ค่ะ แต่โดยรวมยังดูดีมากค่ะ ขาย 2900 นะคะ

USED : Vickteerut เดรสสายเดี่ยวสีขาวตรงสายสีดำ ไซด์ M ขายเพียง 3800 นะคะ

USED : Vickteerut เดรสแขนกุดระบายปกคลุมน่ารักมากค่ะ ไซด์ L ขาย 4300 นะคะ

NEW : Milin เสื้อสายเดี่ยวสีนู้ไซด์ US4 แบบเดียวกับวุ้นเส้นเลยค่ะ ช้อป 4650 ขายเพียง 3250 นะคะ

USED : เดรสลูกไม้สีขาว H&M ไซด์ EUR38 ใส่แล้วดูดีมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ขาย 1800 นะคะ

NEW: WILA กระโปรงไซด์ M ที่ช็อปหมดแล้วนะคะ สีคลาสสิคมากค่ะ ขาย 2890 เท่าช็อปนะคะ

USED : เสื้อ crop WILA คอระบายไซด์ S สภาพดีไม่มีตำหนิขายเพียง 1200 นะคะ

USED : WILA เสื้อ crop คอระบายไซด์ L + กางเกงขาสั้นสีฟ้าไซด์ L เสื้อมีขุยบ้างเล็กน้อย ขายเพียง 2800 นะคะ

USED : เสื้อแขนยาว Sleeping pills ไซด์ S แต่งบ่าเป็นซีทรูมีดีเทลด้วยนะคะ ขายเพียง 800 นะคะ

USED : เสื้อเลื่อม Sleeping pills ไซด์ S แต่เป็นทรง Crop นะคะ คนไซด์ใหญ่ก็ใส่ได้ค่ะ ขาย 900 เท่านั้นค่ะ

NEW : จัมพ์สูท rampage ไซด์ M สีดำของใหม่ซื้อไม่เคยใส่ค่ะ ราคา 2290 ขายเพียง 800 ไปเลยค่ะ

NWOT : กระโปรง Esprit ไซด์ 38 เก่าเก็บมาเลยค่ะ ขาย 300 ไปเลยค่ะ

USED : Jaspal กางเกงลายดอกเล็ก ๆ ทรงขากว้างไซด์ L ใส่กับรองเท้าส้นสูง ดูพริ้วเชียวค่ะ สภาพใหม่มากๆๆ สีเขียว-ฟ้าๆ อะค่ะ ขายตัวละ 900 นะคะ

USED : Lyn Around กางเกงลูกไม้สีดำซีทรูไซด์ L เป็นทรงขากว้างนะคะ ขายเพียง 900 นะคะ

NWOT : เสื้อ แขนกุดระบายช่วงอกของ Sineqonone ไซด์ L ได้แต่ลองซื้อมา 3xxx ขายเพียง 1000 นะคะ ตัวนี้น่ารักมากกค่ะ จะเป็นแบบผูกไหล่ซ้ายเก๋ๆ ค่ะ

USED : เสื้อคาร์ดิแกน ZARA ลายหัวใจไซด์ L ใส่คร้้งเดียวขาย 900 เท่านั้นค่ะ

NEW :
    เดรส Zara ไซด์ L เป็นผ้าซิลด์ชีฟองลายสวยมากเลยค่ะชุดนี้ถ้าเอาเข็มขัดมาคาดนิดนึงก็ยิ่งหวานเลยค่ะ ขาย 3790 รวมส่งให้ด้วยนะคะ

NWOT : เดรสสีดำ ZARA ปกลายเสือไซด์ L น่ารักมากเลยค่ะ ซื้อมาคับไปหน่อยค่ะ รอบอก 34-35 ค่ะ ขาย 2200 เท่านั้นค่ะ

USED : เสื้อเชิ้ต ZARA ลายโซ่ไซด์ L ผ้านิ่มลื่นใส่สบายค่ะ ราคาเต็มที่ช็อป 4xxx ขายเพียง 800 นะคะ

USED : เสื้อ ZARA คอปาดไซด์ L ซื้อจากในนี้ SBN มานานแล้วอะค่ะ แต่ไม่เคยใส่ ขาย 300 นะคะ

NWOT : กระโปรงลายเสือสีขาว-ดำ H&M ผ้าย่นๆ สวยมากเลยมีดีเทลไซด์ UK8 ค่ะ ขายเพียง 990 นะคะ

NEW: เดรสระบายช่วงหน้าอก Lyn Around ไซด์ L มี 2 สีนะคะ ส้ม-เขียว กับม่วง-หลือง ป้าย 1690 ขายเพียง 990 นะคะ

USED : ต่างหู Coach รูปหัวใจสีทอง เป็นแบบเจาะ สามารถใส่ได้ทุกวันค่ะ ขาย 3500 นะคะ

NEW : ผ้าผูกกระเป๋า Coach เป็นรุ่นที่ใช้ได้ทั้ง 2 ด้านค่ะ ขายผืนละ 1500 เท่าที่ซื้อมาค่ะ

NEW : Organize ของ Coach ปกปั๊มลายเป็นหนังแก้วสีแดง ซื้อมาตั้งแต่ปีที่แล้วไม่ได้ใช้นะคะ แต่สามารถไปซื้อรีฟีลของปีนี้เปลี่ยนได้ค่ะ ขอขาย 3500 นะคะ

NEW : กระเป๋า Coach madison sophia สี Cobalt ( กว้าง 14" x สูง 9" ฐาน 3.5" ) สวยมากเลยค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใช้เลยค่ะ ขาย 8900 นะคะ

USED : กระเป๋าหนังสีเทา Coach มีสายยาวให้ด้วยค่ะ ( กว้าง 15" x สูง 13" x ฐาน 4" ) ใช้ไปไม่กี่ครั้ง สภาพ perfect ค่ะ มีรอยเลอะสีเหลืองจิ๊ดนึงตรงสาย และรอยขูดบางๆ บางมากกกค่ะ ขอขาย 8900 นะคะ อุปกรณ์มีถุงผ้าให้นะคะ

USED : กระเป๋าสตางค์ใบยาว Coach ใช้คู่กับกระเป๋าข้างบนได้เลยนะคะ เพราะจริงๆซื้อมาใช้ด้วยกันค่ะ มีรอยย่นตรงพับเท่านั้นค่ะ อย่างอื่นไม่มีตำหนิค่ะ ขอขาย 3900 นะคะ

NEW : กระเป๋า Coach สีทอง มีสายยาวให้ด้วยค่ะ ( กว้าง 11" x สูง 10" x ฐาน 2" ) แถมตุ๊กตาเบบี้แครอทให้ไปเลยนะคะ

USED : กระเป๋า Coach ลาย signager สีม่วง-ชมพู สายเป็นหนังนิ่มมากค่ะ (ขนาดกว้าง 10"x สูง 6") สภาพปิ๊งมากค่ะ ไม่มีตำหนินะคะ ขาย 4900 นะคะ

NEW : กระเป๋า Coach แต่งขนเฟอร์นิ่มมากเลยค่ะ ขนาดกว้าง 13" สูง 10" ค่ะ ขาย 5900 นะคะ

NEW : กระเป๋าเครื่องสำอางค์ Coach สีสันน่ารักมากเลยค่ะ ขนาดกว้าง 9" x สูง 5" ฐาน 2" ค่ะ ขาย 3900 เท่าที่ซื้อมานะคะ

NEW : กระเป๋า Coach ขาย 9500 นะคะ

USED : รองเท้า Indiva ไซด์ 36 หนังนิ่มใส่สบายไม่กัดค่ะ มีรอยเปื้อนตามรูปค่ะ ขายเพียง 1800 นะคะ

USED: รองเท้า Nine West ไซด์ 5.5 เท้ายาวประมาณ 23 ซม.ค่ะ ใส่แล้วดูสูงเพรียวเชียวค่ะ มีตำหนิตรงรูรองเท้าตามรูปนะคะ ไม่มีผลกับการใส่ค่ะ เวลาใส่มองไม่เห็นค่ะ เพิ่งซื้อมาจากในนี้แล้วใส่ไม่ได้ปล่อยต่อ 1800 นะคะเท่าที่ได้มานะคะ

NEW : รองเท้าส้นตัน Charles & Keith ไซด์
    37 สีดำรุ่นนี้เมืองไทยไม่มีนะคะ สวยมากเลยค่ะ ได้แต่ใส่ลองอย่างเดียวค่ะ ขาย 1950 นะคะ

แม็กซี่ลายดอกของ Cps ไซด์ M ค่ะน่ารักมาก ๆ เลยค่ะ ราคาเต็ม 2400 ขายเพียง 1800 เท่านั้นค่ะ

Default Re: มี cardigan Comme สีเบจคอกลมด้วยนะคะ อย่างเยอะค่ะ *** Sretsis AW12 " Sweetness "***Sretsis Oh My Dear Deer*** Disaya*** Kloset***senada***topshop***Other แวะเข้ามาอุดหนุนกันเยอะๆ นะคะ

TOPSHOP

NEW : กระโปรงชายหลังยาวแบบคุณพลอยไซด์ UK12 ได้แค่ลองค่ะ ขาย 1800 นะคะ

NEW : เดรสลูกไม้สีนู้ดไซด์ UK12 ซื้อมาใส่ไม่ทันขาย 3190 เท่าช็อปนะคะ

NEW : เสื้อ + กระโปรงลายปริ้นซ์ไซด์ UK14 ทั้งชุดค่ะ ใส่คู่กันแล้วใส่คาร์ดิแกนทับ ก็น่ารักนะคะ ขายทั้งเซ็ต 2200 นะคะ

USED : เสื้อแขนยาวลายดอกไซด์ UK8 รุ่นี้น่ารักมากผ้าใส่สบายค่ะ ขาย 1500 นะคะ

NWOT : เสื้อกล้ามเลื่อมไซด์ UK12 แบบเดียวที่คุณวุ้นเส้นใส่ค่ะ หายากแล้วนะคะ ขายเพียง 1800 นะคะ

NWOT : เดรสผ้ายืดสีเหลืองไซด์ UK6 คอระบายหยักน่ารักนะคะ ขาย 1700 นะคะ

NEW : เสื้อยืดสีนู้ดชายขนนกไซด์ UK6 น่ารักมากเลยค่ะ พรีมา 1900 ขายเพียง 1600 นะคะ

USED : ขาสั้นลายเสื้อไซด์ UK10 น่ารักมากเลยค่ะ ขาย 900 นะคะ

USED : เสื้อยืดแขนระบายชีฟองไซด์ UK8 สภาพไร้ตำหนิค่ะ ขาย 800 นะคะ

USED : กระโปรงผ้ายืดสีส้มสดใสไซด์ UK12 แต่งกระดุมหน้า ขาย 900 นะคะ

USED : เสื้อแขนกุดลูกไม้สีส้มไซด์ UK10 ช่วงฉลุใหญ่จะมีรุ่ย แต่ฉลุเล็กยังแน่นค่ะ ขาย 800 นะคะ

USED : เสื้อสีทองไซด์ UK8 ทรง oversize ใส่กับขาสั้น chic มากค่ะ ขาย 1200 นะคะ

USED : เสื้อยืดสีขาวแขนกุดลูกไม้ระบายชายเสื้อไซด์ UK8 ค่ะ ขายเพียง 900 นะคะ

NEW : กระโปรงบอดี้คอนสีขาวไซด์ UK8 เป็นของใหม่ป้ายห้อยนะคะ แต่มีรอยเปื้อนนิดนึงนะคะคิดว่าซักออกค่ะ ราคาเต็ม 1590 ขายเพียง 990 เท่านั้นค่ะ

USED : เดรสลูกไม้สีขาว-ดำไซด์ UK10 สีนี้คลาสสิคมากใส่แล้วดูดีเชียวค่ะ ขาย 1900 นะคะ

USED : เดรสลายดอกแขนกุดสีสดใสไซด์ UK10 ขายเพียง 1500 นะคะ

USED : เดรสลายดอกสีน้ำตาลไซด์ UK10 ขายเพียง 1500 นะคะ

USED : เลคกิ้งลาย print ไซด์ UK10 สวยมากค่ะ ขายเพียง 900 นะคะ

USED : จัมพ์สูทสีดำมีปกแต่งเลื่อมดอกไม้สีขาว ไซด์ UK10 มีตำหนิตรงเลื่อมดอกไม้จะหลุดไปบ้างค่ะ แต่เวลาใส่ความน่ารักไม่น้อยเลยค่ะ ราคาเต็มรุ่นนี้เกือบ 4000 ขายเพียง 2200 เท่านั้นค่ะ

USED : เดรสลูกไม้สีครีมขาวแขนกระดิ่งไซด์ UK8 ไม่มีตำหนินะคะ ขาย 2900 นะคะ

USED: เดรสผ้ายืดสีน้ำตาล-เหลืองค่ะไซด์ UK14 ตัวสีดูเหมือนซีดแต่ไม่ใช่นะคะ รุ่นนี้สีจะประมาณนี้ตั้งแต่ออกจากช็อปอะค่ะ ขายเพียง 900 เท่านั้นค่ะ

USED : จัมพ์สูทเกาะอกลายขวางไซด์ UK8 น่ารักมากใส่แจ็คเก็ตยีนส์ก็น่ารักค่ะ ตัวนี้พรีมา 2100 ใส่ครั้งเดียวขอขาย 1200 เท่านั้นค่ะ

USED: เดรสสั้น Topshop Goldladies ไซด์ S/M ลายดอกสีม่วงน่ารักเลยนะคะ ซื้อมา 4XXX ใส่ครั้งเดียวขายเพียง 1200 นะคะ

USED : เดรสลูกไม้สีขาวไซด์ UK10 รุ่นนี้ขายดีมากๆ ค่ะ สภาพดีไม่มีตำหนิขายเพียง 2200 นะคะ

USED : เดรสลูกไม้คอบัวแขนระบายไซด์ UK8 สภาพดีเลยค่ะ ขาย 2900 นะคะ

ขอยืมรูปคุณติ๊กนะคะ

USED : เสื้อ corset ลายกุหลาบไซด์ UK8 เก็บทรงดูหุ่นดี ซื้อมาจากในนี้นานแล้วใส่ไม่ได้ ซื้อมา 1900 ขายเพียง 1200 นะคะ

NWOT : จัมพ์สูทลายดอกไซด์ UK8 รุ่นนี้ขายดีมากเลยนะคะ ขาย 1790 นะคะ

SENADA

NEW: กระโปรงลายเห็ดเป็นฟรีไซด์นะคะ ชายด้านหลังจะยาวกว่านิดนึงค่ะ หายากแล้วค่ะ ขาย 2750 นะคะ

USED : เดรสนางฟ้าไซด์ S สภาพดีมากค่ะ ขายเพียง 5900 นะคะ

NWOT : เลคกิ้งลายเมฆไซด์ S ราคาเกือบ 3000 ขายเพียง 2300 นะคะ

NWOT : กระโปรงลายเมฆไซด์ S ผ้าเป็นผ้าแก้วสวยมากค่ะ ขายเพียง 5500 นะคะ
    >>> ลดพิเศษเหลือเพียง 3900 นะคะ

USED : กางเกงขาสั้นสีขาวไซด์ S ใส่แค่ครั้งเดียว สภาพไร้ตำหนิค่ะ ราคาช็อปเกือบ 3000 ขายเพียง 2200 >>> ลดพิเศษเหลือเพียง 1500 เท่านั้นค่ะ

USED : เดรสคอเชิ้ตลายดอกเอวจัมพ์ ไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 1000 เท่านั้นค่ะ

DISAYA

NEW: กระเป๋าเลื่อมลายใหม่ล่าสุด สีชมพูน่ารักมากกกกกค่ะ ขายใบละ 8250 เท่าช็อปนะคะ

NEW: จัมพ์สูทแต่งนกที่น่าอกสีอ่อนไซด์ UK8 ที่ช็อปเกลี้ยงนะคะ ขาย 8250 >>> ลดพิเศษเหลือ 6250 นะคะ

NEW : เสื้อแขนกุดลายกระต่ายคู่ไซด์ UK8 น่ารักมากค่ะ ช็อป 4650 ขายเพียง 3250 นะคะ

NEW : เสื้อนกคู่สีฟ้าไซด์ UK8 น่ารักมากเลยค่ะ ขาย 3750 เท่าช็อปนะคะ

NEW : กระโปรงผ้ายืดสีฟ้าระบายที่ชาย ไซด์ UK10 ใส่คู่กับตัวข้างบนเข้ากันมากมายค่ะ ขาย 5550 เท่าช็อปค่ะ

NEW : เดรสแต่งหงส์ที่เป๋าไซด์ UK12 น่ารักมากเลยค่ะ คัตติ้งไม่ใหญ่เลยค่ะ ขาย 8250
    >>> ลดพิเศษเหลือ 6250 เท่านั้นค่ะ

NEW: เสื้อ Organza ไซด์ UK4 สีเหลืองน่ารักมากกค่ะ ราคาเต็ม 5250 ขายเพียง 4500 เท่านั้นค่ะ

NEW: Scallop Bubble Cotton dress with Pop-up Floral Embroidery ที่ช็อปขายเกลี้ยงนานแล้วค่ะ น่ารักมากรุ่นนี้ สีชมพูไซด์ UK8 ค่ะ ขายเพียง 7500 เท่านั้นค่ะ

USED : เดรสผ้าซาตินสีเขียวอมฟ้าไซด์ UK8 ช่วงอกเป็นลูกไม้เลื่อมสีดำ แพทเทริ์นสวยอะ ราคาเต็ม 12500 ขายเพียง 4200 นะคะ มีรอยเปื้อนนิดนึงตามรูปค่ะ

USED : เสื้อเชิ้ตชีฟองลายนกฮูกไซด์ UK10 ไร้ตำหนิค่ะ ขายเพียง 2500 นะคะ

NEW : ต่างหู Smiley คู่นี้เล็กน้ำหนักเบา ขาย 2550 เท่าช็อปนะคะ

NEW : ต่างหูพลอยหลากสี น่ารักมากค่ะ ขาย 2950 เท่าช็อปนะคะ

NEW : สร้อยคอหัวใจเล็กหลากสี สวยมากค่ะ ราคา 4550 ขายเพียง 3350 นะคะ

NEW: สร้อยข้อมือ Smiley แต่งมุกหลากสีน่ารักมากๆ ค่ะ ราคาเต็มเกือบ 5000 ขายเพียง 2950 นะคะ มีถุงผ้าให้นะคะ

NEW : สร้อยคอมุกสไมลี่ย์ ใส่กับเสื้อเรียบๆ หรือเชิ้ตก็สวยเชียวค่ะ ขาย 2500 นะคะ

USEDตัวที่ 1 : เดรสทรงป้ายลายแมงมุมไซด์ UK8 ขาย 2800 นะคะ

NEW : เดรสคอถ่วงสีม่วง ไซด์ UK8 ติดโบว์เล็ก ๆ น่ารักมากเลยค่ะ เป็นของใหม่ป้ายตัดนะคะ ราคาเต็มเกือบ 12000>>> ลดพิเศษเหลือเพียง 4500 ไปเลยค่ะ

USED :กางเกงขาสั้นลายผ้าเช็ดหน้าไซด์ UK8 แต่งลูกไม้สีดำ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 4950 เท่าช็อปนะคะ >>>ลดพิเศษเหลือ 1900 เท่านั้นค่ะ

NWOT : เสื้อเชิ้ตชีฟองสีโอรสไซด์ UK12 แต่งระบายน่ารักมากนะคะ ขายเพียง 3500 นะคะ

NEW : เสื้อผ้าซิลด์สีน้ำเงินไซด์ UK10 มีซับในพร้อมนะคะ ตัวเสื้อมีดีเทลเหมือนเป็นผ้าฉลุปะติดปะต่อกันน่ารักเชียวค่ะ ขายเพียง 2250 นะคะ

NWOT : เสื้อกล้ามชีฟองลายนกฮูกแต่งมุกขาว-ดำไซด์ UK8 ขาย 1950 นะคะ

NEW : เสื้อแขนกุดลายนกฮูกไซด์ UK10 ตัวไม่ใหญ่มากนะคะ ขายเพียง 2350 เท่านั้นค่ะ

USED : เดรสสีฟ้าผ่าข้างใส่แล้วดูเพรียวเชียวค่ะ ไซด์ UK10 นะคะมีตำหนิรอยตามรูปเลยค่ะ ขาย 2200 เท่านั้นค่ะ

NEW : กางเกงขาสั้นแต่งโบว์ไซด์ UK8 ป้าย 4950 ขายเพียง 2900 นะคะ

NEW : กางเกงขาสั้นสีดำไซด์ UK8 ช่วงขากางเกงด้านข้างจะมีดีเทลน่ารักมากค่ะ ราคา 4650 ขายเพียง 3000 นะคะ

เสื้อกล้ามลายเชือกสีครีมไซด์ UK8 เป็นของใหม่ป้ายตัดค่ะ ราคาเต็ม 2750 ขายถูกเพียง 950 เท่านั้นค่ะ

เดรสลายนกนางนวลไซด์ UK8 ของใหม่ป้ายตัด ขาย 2800 นะคะ

NEW: กางเกงเลคกิ้งแต่งเลื่อมด้านข้าง สวยเฉี่ยวมากจริง ๆค่ะ ราคาเต็มเกือบ 8000 ขายเพียง 3250 นะคะ

NEW : กระโปรงผ้ายืดสีม่วงอ่อนไซด์ UK6 น่ารักที่ชายกระโปรงเป็นคลื่น ขอขายตัวละ 1750 นะคะ

NEW : กระโปรงม่วงแต่งโบว์เล็ก ๆ ไซด์ UK6 น่ารักซะค่ะตัวนี้ ราคาเต็มเกือบ 6xxx ขายเพียง 3900 เท่านั้นค่ะ

USED ตัวที่ 2 :เดรสลายแมงมุมสีม่วงไซด์ UK8 เป็นทรงป้ายน่ารักมากค่ะ สภาพปิ๊งค่ะ ขายเพียง 4200 นะคะ

USED: เสื้อลายผ้าเช็ดหน้าไซด์ UK8 + กางเกงขาสั้นลายเต่าทองไซด์ UK10 สภาพดีนะคะ ขายเพียง 7200 เท่านั้นค่ะ

USED : เสื้อแขนกุดยีนส์ไซด์ UK8 น่ารักนะคะใส่ง่าย ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 1800 นะคะ

USED : เดรสสายเดี่ยวลายเต่าทองไซด์ UK10 คัตติ้งไม่ใหญ๋นะคะ ขายเพียง 3200 นะคะ

USED: เดรสสายเดี่ยวลายผ้าเช็ดหน้าไซด์ UK8 ใส่กับแจ็คเก็ตยีนส์น่ารักเชียวค่ะ ขายเพียง 4900 เท่านั้นค่ะ

NEW: เดรสลายแมงมุมสีม่วงไซด์ UK8 ลายผ้าสวยแล้วมีดีเทลที่บ่าเก๋ตามแบบฉบับดิษยาเลยค่ะ ราคาเต็มเกือบ 9000 ขายเพียง 5500 เท่านั้นค่ะ >>> ลดพิเศษเหลือเพียง 3900 เท่านั้นค่ะ

USED : เดรสสายเดี่ยวลายผ้าเช็ดหน้าไซด์ UK6 มีตำหนิตามรูปนะคะ แต่ไม่มีผลกับการใส่เลยค่ะ ขายเพียง 2800 เท่านั้นค่ะ

USED : เดรสเลื่อมสีดำช่วงล่างเป็นผ้าพื้นสีน้ำเงินไซด์ UK12 มีตำหนิรอยเหลืองและเหมือนรอยเปื้อนตามรูปนะคะ ขายเพียง 2200 นะคะ

สร้อยคอดอกไม้ 4950 เท่าช็อปนะคะ >>> ลดเหลือเพียง 3500 เท่านั้้นค่ะ

สร้อยข้อมือดอกไม้ 4950 เท่าช็อปนะคะ
    >>> ลดพิเศษเหลือ 3500 เท่านั้นค่ะ

NEW : ต่างหูดอกไม้ 2950 เท่าช็อปนะคะ

KLOSET

NEW : กระเป๋าหนัง Kloset รุ่น Ariel Bag ทรง kelly สีส้ม ข้างในบุผ้าลายสควิทดอทสีเขียวมิ้นท์ แต่ฮาร์ดแวร์รูปหอยมุก น่ารักมากเลยค่ะ หายากนะคะรุ่นนี้ ขาย 6500 นะคะ

ถุงผ้าไซด์กลางใส่หนังสือได้สบายค่ะ ขนาด 14" X 15" ขายแค่ 120 นะคะ

NEW : Case I phone4/4s ของ kloset อันละ 590 นะคะ

NEW : เสื้อ kloset ไซด์ M ลายน่ารักนะคะ ป้าย 5450 ขายเพียง 4400 ค่ะ

NWOT : เสื้อแขนระบายหลังเว้าลายเมฆไซด์ M เป็นของใหม่ตัดป้ายค่ะ ขายเพียง 2500 นะคะ

NEW : เสื้อแขนกุดลายแมลงไซด์ L ผ้าซิลด์ชีฟอง
    ดีเทลเสื้อรุ่นนี้น่ารักมากเลยค่ะ ราคา 4850 ขายเพียง 2200 นะคะ

USED: เสื้อคลุมเลื่อมลูกปัดไซด์ S สภาพดีเลื่อมอาจมีหลวมบ้างแต่ไม่มีหลุดขาดนะคะ ขายเพียง 1800 นะคะ

NEW : เสื้อแขนกุดลายเมฆไซด์ M ค่ะ น่ารักเลยค่ะ ขาย 4850 นะคะ

NEW : เสื้อแขนยาวตีเกล็ดแต่งโบว์ที่คอลาย blossom โทนเขียวไซด์ S ค่ะ ราคา 5250 ขายเพียง 3900 นะคะ

USED : เดรสสีเทาหมุดเงินสภาพเจ๋งไซด์ S ค่ะ ใส่กับเลคกิ้งสีดำสวยมากเลยค่ะ ขอขาย 2800 นะคะ

NEW : เดรสเอี๊ยมดอกไม้ไซด์ M รุ่นเดียวกับที่พอลล่าใส่นะคะ ขอขาย 4500 นะคะ

USED: กระโปรงลายสควิทดอทสีฟ้าทรงสอบไซด์ M มีตำหนิจิ๊ดนึงตรงผ้าแก้วที่ชายกระโปรง ขายเพียง 2900 นะคะ

USED : กระโปรงสีส้มแต่งเลื่อมปลาวาฬไซด์ M สีสดน่ารักมากเลยค่ะ ขาย 2900 นะคะ

USED : กระโปรงเลื่อมเลโก้ส้มไซด์ M หายากมากแล้วนะคะ สภาพดีมากค่ะ ขาย 2800 นะคะ

NEW : เสื้อกล้ามลายพิกเซลอ่อนมีไซด์ L ค่ะ ขาย 1350 นะคะ

NEW : กางเกงขายาวลายพิกเซลอ่อนทรงน่ารักมากเลยค่ะ มีสายผูกเอวด้วยนะคะ ไซด์ S ค่ะ ขาย 3350 นะคะ

USED:Headband คริสตัลสีชมพู ราคาเต็มเกือบ 2500 ขายเพียง 1200 นะคะ

NEW : กระโปรงลายสควิทดอทไซด์ L น่ารักมากกกค่ะ ขาย 4950 นะคะ >>> ลดพิเศษเหลือเพียง 3200 เท่านั้นค่ะ

จัมพ์สูทลายสควิทดอทสีส้มไซด์ M สีนี้น่ารักมากเลยค่ะ ขาย 6250 เท่าช็อปนะคะ >>>> ลดพิเศษเหลือเพียง 5200 เท่านั้นค่ะ

แบบเดียวกับที่แพนเค้กใส่แต่คนละสีนะคะ

USED : กระโปรงสควิทดอทสีฟ้าไซด์ L ช่วงชายทำโค้ง ๆ น่ารักมากค่ะ ขาย 2900 นะคะ

NEW: เสื้อผ้าซิลด์แขนกุดปักรูปปลาแบบเจนี่สีเขียวมินท์ไซด์ M ค่ะ ตรงบ่าแต่งเลื่อมเก๋มากค่ะ ขาย 4450 เท่าช็อปนะคะ >>> ลดพิเศษสุด ๆ 2000 เท่านั้นค่ะ

NEW: เดรสเกาะอกลายบับเบิ้ลเข้มไซด์ L ของใหม่เลยค่ะ ราคาเต็มเกือบ 9xxx ขายเพียง 6500 นะคะ

NEW : เข็มขัดบับเบิ้ลเข้มไซด์ S กับ M ละลายโปเต้เข้มไซด์ M ค่ะขาย 1450 ค่ะ

NEW : เสื้อเชิ้ตลาย basket ลายน่ารักมากเลยค่ะ สีเหลืองมีไซด์ S, M เป็นผ้าซิลด์ทั้งตัวตรงปกทำระบาย ๆ เก๋มากเลยค่ะ ขอขาย 1500 ค่ะ

USED : กระโปรงบับเบิ้ลเข้มไซด์ M สภาพปิ๊งค่ะ ใส่กับเสื้อกล้ามก็น่ารักมากมายแล้วค่ะ ขาย 3200 เท่านั้นค่ะ

USED : กระโปรงบับเบิ้ลเข้มไซด์ L มีตำหนิตามรูปนะคะ แต่ไม่สังเกตมองไม่เห็น และไม่มีผลกับการใส่เลยค่ะ ขาย 2800 นะคะ

USED: เดรสแขนยาวลายบับเบิ้ลอ่อนไซด์ L สภาพไร้ตำหนิค่ะ ขาย 4000 เท่านั้นค่ะ

USED : เสื้อแขนเลโก้ส้มไซด์ S แขนเลโก้ม่วงไซด์ M สภาพดีเลยค่ะ ขายเพียง 2500 นะคะ

USED : เดรสลายดัสสีส้มกับสีฟ้าไซด์ M สภาพปิ๊งค่ะ ขายเพียง 2950 เท่านั้นค่ะ

USED: เสื้อเดซี่สีขาวไซด์ M มีตำหนิรอยเปื้อนหน่อยนึงตามรูปนะคะ ขาย 1350 นะคะ

NEW : ต่างหู Babygum single น่ารักมากเลยค่ะ ขาย 2550 นะคะ มีถุงผ้ากับกล่องให้ครบนะคะ

NEW : เซ็ตสร้อยคอกับต่างหู Babygum single ใส่คู่กันน่ารักมากเลยค่ะ ขายเซ็ตนี้เพียง 4900 นะคะ

NEW : ต่างหู Bluebell น่ารักมากเลยค่ะ ขาย 2850 นะคะ มีถุงผ้ากับกล่องให้ครบนะคะ

NEW : ต่างหู Palete สีอ่อนกับสีเข้ม น่ารักมากเลยค่ะ ที่ช็อปไม่มีแล้วนะคะ ขาย 2650 นะคะ มีถุงผ้ากับกล่องให้ครบนะคะ

NEW : สร้อยคอ Palete สีอ่อนใส่คู่กับต่างหูหวานมากค่ะ ที่ช็อปไม่มีแล้วนะคะ ขาย 2950 นะคะ มีถุงผ้ากับกล่องให้ครบนะคะ

NEW : แหวน Everlasting เป็นแหวนนิ้วก้อยดอกไม้แต่งคริสตัลน่ารักทุกสีค่ะ ไซด์ประมาณเบอร์ 44 ค่ะ ขายวงละ 1250 นะคะ มีถุงผ้ากับกล่องให้ครบนะคะ

NEW : แหวนดอกไม้คริสตัลชมพู,ขาว,เขียวอ่อน น่ารักทุกสีเลยค่ะ เป็นแหวนนิ้วก้อย ไซด์ประมาณเบอร์ 44 ค่ะ ขายวงละ 1250 นะคะ มีถุงผ้ากับกล่องให้ครบนะคะ

กระเป๋า kloset ทรง sandy ลายโปเต้อ่อน ขาย 3500 นะคะ
    กระเป๋า kloset ทรง sandy ลายโปเต้เข้ม ขาย 3150 นะคะ
    กระเป๋า kloset ทรง sandy ลายขนมหวานเขียว ขาย 2750 ค่ะ

กระเป๋า family me mini พิกเซลอ่อน (เก่า) ขาย 3950 นะคะ
    กระเป๋า family me mini พิกเซลชมพู ขาย 3550 นะคะ
    กระเป๋า family me mini โปเต้เข้ม ขาย 3150 นะคะ

กระเป๋า family me พิกเซลอ่อน (เก่า) เป็นของใหม่นะคะ ขาย 4350 นะคะ
    กระเป๋า family me พิกเซลชมพู เป็นของใหม่นะคะ ขาย 3950 นะคะ
    กระเป๋า family me พิกเซลเข้ม เป็นของใหม่นะคะ ขาย 3650 นะคะ
    กระเป๋า family me ลุควายชมพู เป็นของใหม่นะคะ ขาย 3250 นะคะ
    กระเป๋า family me พายสีอ่อน เป็นของใหม่นะคะ ขาย 3250 นะคะ
    กระเป๋า family me ดอกไม้บลูมสีเหลือง เป็นของใหม่นะคะ ขาย 3450 นะคะ

กระเป๋า Sunday bag ลายสควิทดอทสีครีมขาย 1690 ค่ะ
    กระเป๋า Sunday bag ลายสควิทดอทสีฟ้าขาย 1590 ค่ะ
    กระเป๋า Sunday bag ลายบับเบิ้ลอ่อนขาย 1890 ค่ะ
    กระเป๋า Sunday bag ลายโปเต้อ่อนขาย 1890 ค่ะ

ปกออร์แกนไนซ์ไซด์เล็ก ตอนนี้มีอีก 2 ลายนะคะ โปเต้อ่อนกับสควิทดอทขายอันละ 800 นะคะ

USED : เสื้อ kloset ไซด์ S ใส่กับกางเกงขาสั้นน่ารักมากมายค่ะ ขาย 2200 นะคะ

NEW : นาฬิกา kloset แสนน่ารักมี 2 ลายนะคะลายพิกเซลอ่อนขาย 1650 ลายสควิทดอทขาย 1450 นะคะ

NEW: Kloset Rainbow Blink Headband มีสควิทดอทชมพูเส้นสุดท้ายแล้วค่ะ ขายเพียง 900 นะคะ

ผ้าเช็ดหน้าลายพิกเซลอ่อน (เก่า) ขายผืนละ 690 นะคะ
    ผ้าเช็ดหน้าลายพิกเซลอ่อน (ใหม่) ขายผืนละ 550 นะคะ
    ผ้าเช็ดหน้าลายสแตนกลาสสีม่วง ขายผืนละ 450 นะคะ
    ผ้าเช็ดหน้าลายมอร์นิ่งมิสสีชมพู ลายน่ารักนะคะ ขาย 450 นะคะ

ผ้าเช็ดหน้าลาย bug 2 สี ของคอลเลคชั่นปัจจุบัน ขาย 450 นะคะ
    ผ้าเช็ดหน้าลาย pine 2 สี ทำเป็นผ้าผูกผมก็น่ารักนะคะ ขาย 450 นะคะ
    ผ้าเช็ดหน้าลาย look wild 2 สี น่ารักนะคะ ขาย 450 นะคะ
    ผ้าเช็ดหน้าลาย spookies 2 สี น่ารักนะคะ ขาย 450 นะคะ

ผ้าปิดตาลายโปเต้อ่อน พร้อมถุงผ้า ขาย 490 นะคะ

NEW : หมวกลายสปุ๊กกี้ ขาย 1150 เท่าช็อปนะคะ

SRETSIS

ราคาลดพิเศษเหลือเพียง 3900 ทุกคู่เลยค่ะ
    NEW : รองเท้าบู๊ทสีน้ำเงินลายดอกสีขาวไซด์ 36 น่ารักมากมายค่ะ
    USED : รองเท้าบู๊ทสีดำไซด์ 39 สีนี้ใส่กับยีนส์ก็เท่ห์มากเลยค่ะ

NEW : Kelly klein ป้ายพรีนะคะ ไซด์ US4 นะคะ ขาย 15900 นะคะ
    USED : Kelly klein ไซด์ US6 สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 13900 นะคะ

USED : Little Fawn Dress ไซด์ US8 สภาพดีไม่มีตำหนิค่ะ ขาย 5900 นะคะ

NEW : My deer shorts ไซด์ US2 สี snowdeer ขาย 3500 เท่านั้นนะคะ

USED : ขาสั้นเดซี่ไซด์ US4 รุ่นนี้จะไม่สั้นเหมือนรุ่ยชายรุ่ยค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ ขาย 7500 นะคะ

NEW : Lee Lee Blouse ไซด์ US2 สีดำสวยดูดีมาก ๆ เลยค่ะ ขาย 7900 นะคะ
    >>> ลดเหลือเพียง 5900 นะคะ

NEW: Milkshake สวยกินกันไม่ลงทุกสีค่ะสีดำไซด์ US2 ขาย 11900 >>> ลดไปเลยเหลือเพียง 7900 นะคะ

แบบรุ่นเดียวกับพอลล่านะคะ

Bambi criss cross เก๋มากค่ะ ขาย 12900 นะคะ >>> ลดพิเศษเหลือเพียง 7900 ไปเลยค่ะ
    NEW : สีน้ำเงิน มีไซด์ US4 ค่ะ
    NEW : สี snow deer มีไซด์ US2 ค่ะ

NEW : Poppy Blouse ไซด์ US2 ขาย 3900 นะคะ

NWOT : Oh Daisy Daisy Vest สีขาวดอกฟ้าไซด์ US6 ขาย 5900 นะคะ

NEW : Oh Daisy Daisy skirt มีไซด์ US2 ค่ะ ขาย 13500 นะคะ >>> ลดพิเศษเหลือเพียง 8900 นะคะ

USED : เสื้อกล้ามน้องหอยไซด์ US6 น่ารักมากนะคะ ขาย 4900 นะคะ

USED : เดรสลูกไม้คอลเลคฯ summer love ไซด์ US6 สภาพดีมากเลยค่ะ ขายเพียง 5200 นะคะ

NEW : เสื้อเชิ้ตน้องหอยสีฟ้าไซด์ US6 ใส่กับอะไรก็น่ารักค่ะ ป้าย 4900 ขาย 4200 นะคะ

USED : เสื้อเชิ้ตลายสก็อตไซด์ US2 สภาพปิ๊งค่ะ ขาย 2300 นะคะ

USED : Sundae best สีแดงมี 2 ตัวนะคะมีไซด์ US4 กับไซด์ US6 ขาย 4900 นะคะ

USED : กางเกงสีครีมไซด์ US6 ใส่ง่ายน่ารักมากๆ เลยค่ะ ขาย 1800 นะคะ

USED : Paisley jumpsuit ไซด์ US6 ผ้านิ่มใส่สบายและก็น่ารักด้วยค่ะ ขาย 4900 นะคะ

USED : Sparkle Diamond Tank ไซด์ US2 สีดำหายากมากนะคะ ขาย 3500 นะคะ

USED : กระโปรง wrap แมวสีเทาไซด์ US2 ขายเพียง 2950 นะคะ

NEW : Anya Drawstring Dress ไซด์ US4 ป้าย 10500 ขายเพียง 8500 เท่านั้นค่ะ

NEW : Sweetheart Lace Playsuit ไซด์ US4 ขายเพียง 8900 เท่านั้นค่ะ

NEW : Star catcher cape dress ไซด์ US4 ( ล็อตสีอ่อน ) ใส่ขึ้นมาสวยมากเลยค่ะ ราคาเต็ม 15500 ขายเพียง 8900 นะคะ

USED ; Joanna Dress เดรสยีนส์ ไซด์ US2 กับ US4 สามารถถอดใส่เป็นเสื้ออย่างเดียวก็ได้นะคะ สภาพเจ๊งขาย 6900 นะคะ

USED : กางเกงผ้าวูลนุ่มๆ ไซด์ US2 ทรงสวยนะคะ ไม่มีตำหนิค่ะ ขายเพียง 2900 นะคะ

USED : เสื้อ sparking ไซด์ US6 มีด้ายรันบ้างค่ะ แต่ความงามไม่ลดเลยค่ะ ขาย 7500 นะคะ
    >>> ลดเหลือเพียง 4900 เท่านั้นค่ะ

NEW : Stripe Mini Skirt ไซด์ US2 สีน้ำเงิน ขายเพียง 2900 เท่านั้นค่ะ

NEW : เดรสลูลู่แบบผูกหลังคะ สีดำ-ทองไซด์ US2 ค่ะน่ารักมากค่ะ ราคาป้าย 6800 ลดพิเศษเหลือเพียง 4500 นะคะ

NEW : กระโปรงผ้านิตสีเทาไซด์ US6 ป้าย 4900 ขายเพียง 3500 นะคะ

NEW : กระโปรงเพลสลี่ย์สีส้มไซด์ US6 ผ้านิ่มใส่กับเชิ้ตน่ารักเชียวค่ะ ขายเพียง 3500 นะคะ

USED : เดรสแขนกุดสีเขียวมิ้นท์ไซด์ US4 คอลเลคชั่นบัลเล่ต์ ขายแค่ 2500 เท่านั้นค่ะ

USED : เสื้อแขนกุดระบายชั้น ๆ สีทองไซด์ US2 ขายเพียง 950 นะคะ

USED: เสื้อ sretsis คอลเลคชั่นบัลเล่ต์ไซด์ US2 ค่ะ สีมีหมองไปบ้างแต่ไม่มีขาดใด ๆ ขายเพียงตัวละ 1500 นะคะ

USED : เดรส rosestrom ไซด์ US2 ค่ะ ลูกค้าซื้อต่อมาจากในนี้ ขายแค่ 2500 นะคะ

Comme de garcons

NWOT : Cardigan Comme สีเบจคอกลมไซด์ M กับ L พอดีซื้อที่ห้างกับตัดเลยตัด tag ออกค่ะ แต่เป็นของแท้แน่นอน น่ารักมากและขายดีมากนะคะ ขาย8900 นะคะ

SRETSIS

New Collection AW12 " Sweetness "

ทำความเข้าใจนิดนะคะ

สี Dark choc เค้าจะเอาสีขาวไปชุบดำ ทำให้สีทุกตัวของทุกรุ่นจะเป็นแบบนี้นะคะ ชี้แจงให้ทราบก่อนนะคะ ว่าไม่ใช่ตำหนินะคะ

NWOT : Sourball ไซด์ US4 น่ารักนะคะ ลูกค้าได้า 22000 ขายเพียง 18500 ค่ะ

NEW : Shortcake สี white choc ไซด์ US6 รุ่นนี้เป็นผ้า polyester นะคะจะไม่เหมือนรุ่นแรก ใส่สบายกว่าค่ะ ขาย 8900 นะคะ

NEW : Cherry bomb glitter dip น้ำหนักเบาน่ารักมากเลยค่ะ ขาย 4900 นะคะ

USED : ขาสั้นเชอรี่ไซด์ US4 สภาพปิ๊งมากค่ะ ส่งซักแห้งหอมมาก ขาย 7200 นะคะ

NEW : Cherry Pop สีขาวไซด์ US6 ลูกค้าพรีมาแล้วใส่ไม่ได้ค่ะ ส่งต่อเท่าที่ได้มาค่ะ 13500 นะคะ

NEW: เดรสลายไอติมไซด์ US2 เป็นอีกรุ่นนึงที่น่ารักนะคะ ขาย 13900 ค่ะ

NEW : Glitter Midi skirt ไซด์ US8 สี silver ขาย 8500 นะคะ

USED : Glitter Dip Tuxedo ไซด์ US2 + USED : Sugar Date ไซด์ US2 ใส่ครั้งเดียวสภาพเป๊ะค่ะ ใส่คู่กันน่ารักมากกกค่ะ ขาย 10900 นะคะ

NEW :Case I phone sretsis ขายเพียง 1950 นคะ

NEW : Sundae Top ไซด์ US4 สี choc fudge น่ารักมากๆ เลยค่ะ ขาย 6500 ค่ะ

ตัวที่ 1 NEW
    : Sundae Tank ไซด์ US6 สี Bubble gumรุ่นนี้ใส่กับขาสั้นก็น่ารักแล้วค่ะ ขาย 6900 นะคะ
    ตัวที่ 2 USED : Sundae Tank ไซด์ US6 สี Bubble gum ขาย 5900 นะคะ

NEW: Sugar Swirl สี bubble gum ไซด์ US6 สวยมากกกกค่ะ ขาย 16900 นะคะ

USED: Parfait delight ไซด์ US4 สี Candy mix มีดีเทลมากๆค่ะ รุ่นนี้คัตติ้งไม่ใหญ่นะคะ ขาย 9900 นะคะ

ตัวแรก NEW : Lemonade ไซด์ US4 นะคะ รุ่นนี้ใส่ขึ้นมาน่ารักจริงๆ นะคะ ถ้ารุ่นนี้ต้องสีนี้เลยค่ะ ขาย 14500 นะคะ

NEW : Bitter Sweet ไซด์ US6 สีขาวขาย 17500 นะคะ

NEW : Sugar Dust สีชมพูโบว์เขียว ไซด์ US6 ขาย 7200 เท่าช็อปนะคะ

NEW: Pudding dress สี candy mix ไซด์ US4 น่ารักไม่ใช่น้อยค่ะ ขาย 9900 เท่าช็อปนะคะ

NEW : Milkcream blouse น่ารักมากกกกค่ะ ขายลดไปเลยเหลือ 7900 นะคะ
    ไซด์ US2 กับไซด์ US4 สี bubble gum นะคะ
    ไซด์ US2 ป้ายพรีสี choc fudge ค่ะ

NEW : Cherry Twist สี Sourcream ไซด์ US4 กับ
    คัตติ้งไม่ใหญ่นะคะ ขาย 13200 เท่าช็อปนะคะ

NEW : Cherry Kiss สีขาวไซด์ US4 น่ารักมากเลยค่ะ ขาย 9900 นะคะ
    USED : Cherry Kiss ีขาวไซด์ US6 อีก 1 ตัวค่ะ ขาย 8500 นะคะ

NWOT : Cherry kiss สีเขียวไซด์ US4 ขาย 8900 ค่ะ

NEW : Cherry Cigarette สี sour cherry ไซด US4 นะคะ ขาย 14900 ค่ะ

NEW : Crystal Glaze ไซด์ US4 สี Smoky Dust ใส่แล้วหุ่นสวยมากๆ ค่ะ ขาย 11900 เท่าช็อปนะคะ
    >>> ลดไปเลย 6900 เท่านั้นค่ะ

NEW: Sugar Date สีชมพูวิ๊ง ไซด์ US6 ขาย 8900 นะคะ >>> ลดไปเลยเหลือ 5900 เท่านั้นค่ะ

NEW: Crystal Spakles Crop ไซด์ US6 ขาย 7500 นะคะ >>> ลดพิเศษไปเลยเหลือ 4900 เท่านั้นค่ะ

NEW : Glitter Camisole สีเงินไซด์ US6 ค่ะ ขาย 3800 นะคะ

NWOT : Go banana Tee ไซด์ US8 ขาย 3250 นะคะ

NEW : เดรสโบว์สีน้ำเงินไซด์ US6 ขายเพียง 4500 นะคะ
    USED : เดรสโบว์สีน้ำเงินไซด์ US6 กับ US8 น่ารักนะคะ ขายเพียง 3900 ค่ะ

- CF แล้ว CC ได้นะคะแต่ขอให้แจ้งกัน อย่าเงียบหายเลยนะคะ
    - CF แล้ว CF ต่อได้ค่ะ
    - สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน เพราะฉะนั้นสงสัยตรงไหนสอบถามก่อน CF ค่ะ
    - สินค้ามีค่าจัดส่ง EMS 50 บาท

- จัดส่งสินค้าทุกวันจันทร์ - ศุกร์ค่ะ ( ส.-อา และวันหยุดราชการของดจัดส่งของนะคะ )
    - ติดต่อทาง PM หรือโทรมาที่มือถือค่ะ T. 0818187177 แต่ทางมือถือ หรือ What App.มาจะสะดวกกว่าค่ะ เพราะไม่อยู่หน้าคอมตลอด
    - แม่ค้ามีบ/ช ธ.กรุงเทพ,กสิกรไทย,ไทยพาณิชย์ค่ะ
    - สินค้ามีทั้งใหม่และ USED หากตัวไหนเป็น USED จะแจ้งค่ะ ถ้าไม่ได้มีคำว่า USED ก็แสดงว่าเป็นของใหม่นะคะ

รวมผ้าพันคอทุกแบรนด์

NEW : ลายใหม่ล่าสุด ลายลำดวนสีฟ้า ขายผืนละ 1590 นะคะ
    NEW : ลายกระเบื้องเล็ก ขาย 2800 ค่ะ
    NEW : ลายเบบี้ซิลด์สลับซาตินเบจ ขาย 2800 ค่ะ
    NEW : ลายเบบี้ซิลด์สลับซาตินม่วง ขาย 2800 ค่ะ

NEW : ลาย love lace ขาย 3800 นะคะ
    NEW : ลายใหม่ผ้าซิลด์ซาติน ลาย AULD LANG SYNE สีขาว ขอขาย 3950 นะคะ
    NEW : ลาย old long ago สีมิดไนท์ ขาย 3450 นะคะ
    NEW : ลาย Look wild สีชมพู ขาย 1690 นะคะ
    NEW : ลายบับเบิ้ลอ่อน ขาย 3900 ค่ะ
    NEW : ลายบับเบิ้ลเข้ม ขาย 2800 ค่ะ
    NEW : ลายโปเต้อ่อน ขาย 3900 ค่ะ
    NEW : ผ้าพันคอ Ruffle POLKA DOTS มีสีเขียวมิ้นท์ ขายผืนละ 4590 นะคะ เป็นของใหม่พร้อมกล่องค่ะ
    USED : ลายเบบี้ซิลด์-ซาตินใช้ไปครั้งเดียว ขาย 1800 ค่

NEW : ผ้าพันคอ WILA ลายเหรียญสีเข้ม ขาย 1890 นะคะ

NWOT : ผ้าพันคอ disaya ลายนกนางนวล เป็นผ้าชีฟองกับผ้าซาติน ( ป้ายหายไปนะคะ ) ขายผืนละ 1850 นะคะ

NWOT : ผ้าพันคอ disaya ลายไดมอนด์ ขายผืนละ 1250 นะคะ

NEW : ผ้าพันคอลายฟลามิงโก้ Senada ลายสวยมากค่ะ ขาย 2650 นะคะ

NEW : ผ้าพันคอ Coach ผ้าซิลด์ชีฟองสีชมพูทูโทน ขนาด 60" x 30" ค่ะ ขาย 3500 นะคะ
    NEW : ผ้าพันคอ Coach ผ้าซาตินลื่นๆ สบายมากเลยค่ะ เป็นลายตัวอักษรและรถม้า ขนา 54" x 26" ค่ะขาย 3500 นะคะ
    NEW :
    ผ้าพันคอ Coach ผ้าซาตินสีม่วงสดขนาด 59" x 9.5" ค่ะ ขาย 3500 นะคะ
    NEW : ผ้าพันคอ Coach ผ้าทอชายรุ่ย ขนาด 60" x 18" ค่ะ รุ่นนี้จะเป็นผ้าทออาจจะมีความห่างบ้างนะคะ มีตำหนิตามรูปนะคะ แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานเลยค่ะ ขายเพียง 2800 นะคะ

Comments from Facebook