เตือนภัย!! ช่วยโพสท์ชื่อบุคคลที่ติด BLACK LIST และร่วมกันให้ข้อมูลด้วยค่ะ - Page 14

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 14 of 15 FirstFirst ... 412131415 LastLast
Results 131 to 140 of 148
    eve12 is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: เตือนภัย!! ช่วยโพสท์ชื่อบุคคลที่ติด BLACK LIST และร่วมกันให้ข้อมูลด้วยค่ะ

โดนโกงซื้อขายผ้าพันคอในนี้อะคะ Brandname_share ชื่อบัญชี ไทยพาณิชย์ เลื่อน จันทร์เจริญ เลขที่4036471702สาขาเทสโก้โลตัส สามชุก ลาดพร้าว เบอโทร 0892080680 ใครโดนเหมือนกันหรือมีข้อมูลให้ติดต่อ0863572241คะ ช่วยด้วยนะคะ

number1 is offline Banned User Master Brandname
    number1's Bank Account
    • Bank Account 1: 101X0X8X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: เตือนภัย!! ช่วยโพสท์ชื่อบุคคลที่ติด BLACK LIST และร่วมกันให้ข้อมูลด้วยค่ะ

โดนโกงค่ะ สดๆ ร้อนๆ เหตุเกิด 3มค56

ซื้อของจากกระทู้นี้ โอนเงินไป ส่ง ems tracking มาให้ ได้รับของ แต่ไม่ได้เป็นกระเป๋าตามที่ได้ตกลง
    http://siambrandname.com/forum/showt...post1066435382

มาเปิดเผยโฉมหน้าค่ะ...
    ได้ดำเนินคดีกับตำรวจ...จะออกหมายเรียก และ หมายจับ ตามขั้นตอนติดจรวด!!!!

เราว่าคนโกงนี้จะเกี่ยวข้องกะกระทู้นี้ด้วยค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2505192

เรากำลังร่วมมือกันอยู่ ระวังตัวไว้ กรรมตามทันตาเห็นแน่นอน

ถ้าคนโกงได้เข้ามาอ่านกระทู้นี้ บอกเลยนะค่ะ เราได้เจอกันเร็วๆ นี้แน่นอนค่ะ เงินที่เสียไปไม่เอาแล้ว จะเอาเข้าคุกอย่างเดียว หนีให้พ้นนะค่ะ เราจะติดต่อคนรู้จัก วงศาคณาญาติคุณในเร็ววันนี้แน่นอนค่ะ รับรองถ้าไม่เจอคุณ เราจะเอาคนที่เกี่ยวข้องคุณให้ได้ ขอรับรอง คนโกงมันต้องเจ็บกว่าอีกเป็นสิบล้านเท่า

ฝากถึง webmaster ด้วยนะค่ะ เราจะจัดการคนเลวให้ไปให้พ้นเวปคุณ จะได้มีที่แต่คนดีดี ขอความร่วมมือด้วยค่ะ เราจะตามโจรให้มันเข้าคุก เราเจอตำรวจดีดี ที่จะทำหน้าที่ช่วยเหลือประชาชนอย่างเต็มทีแล้วค่ะ รับรองจับโจรได้ไม่อยาก

อยากให้ท่านที่เข้ามาอ่านโหวตให้ด้วยนะค่ะ เราเอาจริงเดือดร้อนจริง และจะตามมันจริง ค่ะ
    Last edited by number1; 11-01-13 at 16:55.
    Like Seerose, nusty, Big Apple, virakorn ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

number1 is offline Banned User Master Brandname
    number1's Bank Account
    • Bank Account 1: 101X0X8X7X

มาอัพเดทค่ะ
    ตอนนี้คาดว่าคนร้ายจะโดนจับในเร้ววันคะ เอาใจช่วยด้วยนะคะ

ไปกินข้าวกะตำรวจทุกวันเลยคะ จะไปช่วยงานตำรวจด้วย รับรองหนีไม่รอดดแน่ เล่นผิดตัวแล้ว เด๋วนี้กรรมมันตามทันได้ชดใช้ชาตินี้แน่นอนคะ

จะโอนเงืนระวังด้วยนะคะ
    เช็คดีๆก่อนโอนนะคะ ไม่เกิดกะตัวไม่รู้จิงๆ คะ เข้าใจว่าของดี ของถูกอยากได้ แต่อย่านะคะ โจรเยอะคะ
    Last edited by number1; 11-01-13 at 16:56.
    Thanks Tukta Janes ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

iamjoob is offline Trusted Member Brandname Fan
    iamjoob's Bank Account
    • Bank Account 1: 227X4X4X5X

Exclamation Re: เตือนภัย!! ช่วยโพสท์ชื่อบุคคลที่ติด BLACK LIST และร่วมกันให้ข้อมูลด้วยค่ะ

โดนโกงเหมือนกันค่ะ
    Log in : penguinzaa ค่ะ
    โอนเงินให้ 1 อาทิตย์แล้ว ของยังไม่ได้รับ บอกส่งแล้วๆ จะแจ้งเลข ก้อไม่แจ้งค่ะ บอกจะโอนเงินคืน 2 วันแล้ว ก้อไม่มีเงินเข้าเลยค่ะ
    ผลัดทุกวัน !!!!!!!!
    นี่บอกเดววันนี้เลิกงาน จะจัดการให้ ยังไงเดวมาอัพเดทนะค่ะ
    ฝากเตือนสาวๆกันไว้ด้วยนะค่ะ

แก้ไขนะค่ะ เขาโอนเงินมาคืนให้เราแล้วค่ะ แต่กว่าจะได้เงิน ก้อตามแล้วตามอีก ยังไงก้อฝากกันไว้นะค่ะ
    Last edited by iamjoob; 22-01-13 at 12:43.
    Thanks lady108shop ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Miss Vogue's Avatar
    Miss Vogue is offline Registered Member Master Brandname

Angry Re: เตือนภัย!! ช่วยโพสท์ชื่อบุคคลที่ติด BLACK LIST และร่วมกันให้ข้อมูลด้วยค่ะ

nunkaaun@gmail.com
    ระวัง e-mail ตามด้านบนน้ะค่ะ
    เลือกของ 4 อย่าง , ต่อราคา , ส่งข่าวให้ลูกค้าทราบว่ามีคนสนใจ , ขอให้เก็บไว้ให้, ขอเลขที่บัญชี , เปลี่ยนใจซื้อ 3 อย่าง , ขอดูรูปเพิ่ม , ถามรายละเอียดเยอะมาก
    สุดท้าย ""ขอผ่าน""
    คือขอให้เข้าใจความรู้สึกแม่ค้า ทุกคนอยากขายของ
    จะเรื่องมากยังไง อยากได้อะไร เราเต็มที่ แต่สิ่งที่ได้กลับมา
    1. เสียความรู้สึก
    2. เสียโอกาส
    3. เสียเวลา (ไม่อยากใช้คำนี้น่ะค่ะ แต่มันสุดจริงๆ)
    ของเรา ตัวละ 300 ส่งฟรี สุดๆๆเลยค่ะ... มันเซ็งน่ะ
    Thanks plathong109, AO Kanokkarn, lady108shop ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Apple027 is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

โดนโกงมาค่ะ จำนวนเงินเกือบ 5000 บาท ส่งกระเป๋าของปลอมมาให้ตอนนี้ปิดเบอร์มือถือหายไปแล้วค่ะ
    SBN user : Miss U
    ธนาคารกสิกร 7562013355 Lheeja Sa.
    เบอร์โทร 086-3574467 ตอนนี้ปิดเบอร์หนีไปแล้วค่ะ
    แต่ พวกคนโกงก็ยังปลอมหลายๆloginเข้ามาในsbnอยู่นะคะมีคนโดนโกงเป็นแสนด้วยค่ะ แต่ตอนนี้มีคนกำลังตามตัวพวกคนหน้าด้านขี้โกงพวกนี้อยู่ค่ะมันทำกันเป็นขบวน การ อยากให้ทุกๆคนในsbnระวังตัวในการซื้อ-ขายกันด้วยนะคะ

nusty is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

เราโดนแม่ค้า log in <a href="mailto:areeya@sbn">areeya@sbn</a> คะ สั่งกระเป๋ายูส 2 ใบ แต่ส่งมา 1 ใบ ส่งของมาสภาพไม่ตรงกับที่คุยกัน และไม่ครบคะขาด 1 ใบ &nbsp;พอตามค่อยบอกแยกส่ง ติอธุระ น้องลืมส่ง ตามอยู่ 5 วันโทรไม่รับสายเลย whataapps ก็ติดน้อยๆไม่เหมือนตอนคุยขายของแรกๆ&nbsp;จนบอกสุดท้ายจะโอนเงินคืน นัดก็ไม่โอน พอบอกจะแจ้งความก็บอกถ้ารอไม่ได้ก็แจ้งเลย กวนทีนอี๊ก ต้องแมสเสจไปทวง แม่ค้าไม่มีความรับผิดชอบ ไม่โทรมาเคลียร์เลยคะ พอโอนเงินมาก็ขาดไป 1000 บาท เมสแสจไปถามก็ไม่ตอบ แย่มากๆๆ คาดว่าคงหักเป็นค่ามัดจำที่เราไม่เอายกเลิกกระเป๋าเขามั้ง แต่แม่ค้าผิดอ่ะ เลยไม่เข้าใจขอบัตรปชช. ก็ให้ด้วยดีนะคะ แต่ทำไมไม่มีความรับผิดชอบเลยจริงๆๆ เข็ดคะ ระวังตัวกันด้วยคะ
    Thanks AO Kanokkarn ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like deva ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Katie_Tim is offline Trusted Member Brandname Fan
    Katie_Tim's Bank Account
    • Bank Account 1: 366X2X0X4X

รัชดาภิเษก ซอย19

Default Re: ดีจังกระทู้นี้

อ้างอิงถึง http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2591708

ติ๋ม เป็น 1 ในผู้เสียหายที่โอนมัดจำไป 2 พันบาทนะคะ แต่ไม่ได้ตามเรื่องราวอะไร แต่น้องคนที่เสียหายไป 25000 ไปตามจนได้เงินคืนครบ ติ๋มก็โพสชื่อ-นามสกุลเจ้าของบช. ในเพทของติ๋ม วันนี้เจ้าตัวโทรมาแล้วบอกว่า เค้าเป็นเจ้าของบัญชีจริง แต่ไม่ได้เป็นคนโกง คุณเค้าแค่ให้เช่ารถกับนักศึกษามหาลัยชื่อดังแห่งหนึ่ง ซึ่งเป็นคนโกงให้เราๆ โอนเงินเข้าไปบช. เค้า โดนที่เจ้าตัวไม่ทราบไร จนตำรวจโทรมาหาพร้อมหมายศาลไปหาที่บ้านที่ต่างจังหวัด คุณเค้าอยากรบกวนให้เวบมาสเตอร์ ลบข้อมูลใบเวบบอร์ดข้างต้น เพราะเกรงว่าผู้ไม่หวังดีจะเอาเรื่องไปอ้างอิงให้เสียหายกับธุรกิจเช่ารถที่ ทำอยู่อะค่ะ เบอร์ติดต่อ 086-5576633 คุณศศิวิมลค่ะ ติ๋มได้โพสชี้แจงและขอโทษในเพทของตัวเองไปแล้ว แต่คนโกงตัวจริงเหมือนเคลียร์เรื่องจบแล้วเจ้าทุกข์ถอนแจ้งความไปแล้ว ตอนนี้ก็สบายไปเลย กรณีแบบนี้ หาทางป้องกันยากมากนะคะ เราโดนเอาบช. ไปแอบอ้าง แล้วยังต้องมาเสียเวลาตามแก้ปัญหาอีก ข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อติ๋มได้ที่ 089 - 2069900 ค่ะ
    Thanks deva ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

yomarksla is offline Banned User Master Brandname
    yomarksla's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X6X1X6X
    • Bank Account 2: 692X0X6X7X
    • Bank Account 3: 038X5X1X0X
    • Bank Account 4: 556X0X6X4X

โคตรโกงตัวแม่ จำชื่อให้ดีเลยนะคะ ภัทร ชิณการณ์ ผู้เสียหายมากมาย หลายคดี โกงมาหลายคดีทั้งใน SBN และ อื่น ๆ

yomarksla is offline Banned User Master Brandname
    yomarksla's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X6X1X6X
    • Bank Account 2: 692X0X6X7X
    • Bank Account 3: 038X5X1X0X
    • Bank Account 4: 556X0X6X4X

Page 14 of 15 FirstFirst ... 412131415 LastLast