ประกาศปรับรายละเอียดเอกสาร Trusted Member เนื่องด้วยการป้องกันการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ - Page 119

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 119 of 154 FirstFirst ... 1969109117118119120121129 ... LastLast
Results 1,181 to 1,190 of 1534
    redfalcon is offline Trusted Member Brandname Fan
    redfalcon's Bank Account
    • Bank Account 1: 008X1X0X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ประกาศปรับรายละเอียดเอกสาร Trusted Member เนื่องด้วยการป้องกันการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ

รบกวน เช็คให้ด้วยครับ
    คิวที่ 1381 เคยส่งไปประมาณปีที่แล้ว ผ่านตรงTrust Member Bankแล้ว กับ บัตรประชาชน เนื่องจากส่งไปประมาณปีที่แล้ว ตอนนี้ขาดรูปหน้าตรงกับป้าย ได้ดำเนินส่งเพิ่มเติมให้แล้วครับ
    รบกวนเช็คให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

Kooky is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ประกาศปรับรายละเอียดเอกสาร Trusted Member เนื่องด้วยการป้องกันการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ

ID :kooky

รบกวนช่วยปรับให้เป็น CM ก่อนได้ไหมคะ. อยากขายแล้วค้า ขอบคุณคะ
    เดิมเราเป็น senior member แต่อยู่ๆกลายเป็นแค่ registered member

วิธีการกรอกข้อมูล ในแบบฟอร์ม เพื่อสมัครเป็น Trusted Member ของ Siambrandname.com

แบบฟอร์มจะประกอบด้วย 3 ส่วน ดังนี้
    รายละเอียดเอกสาร Trusted Member เนื่องด้วยการป้องกันการเข้ามาฉ้อโกงของมิจฉาชีพ >>คลิ๊กที่นี่<<

แบบฟอร์มลงทะเบียน SBN Trusted Member
    ข้อมูล Membership ของท่าน

Username : Kooky

Current Membership Status : Registered Member

จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 2795

คุณเป็นคิวที่ : 3701

Comment from Admin : จัดปรับเอกสารไม่เรียบร้อย เอกสารทุกชิ้น กรุณากลับด้านตั้งให้เรียบร้อย เนื่องด้วย คนทำงานที่ต้องตรวจเอกสารลำบากในการอ่านเอกสารให้กับสมาชิกเอง ขอรูป รูปถ่ายที่ถ่ายหน้าตรงในขณะที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973 (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้) รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร ไม่มีสมุดบัญชีครับ

หลักฐานที่ยังขาดอยู่ :

กรุณา ส่งหลักฐาน ตามที่แสดงด้านล่างให้ครบ Admin จึงจะทำการตรวจหลักฐานให้ท่านได้ - ส่วน รูปหน้าตรง (ห้ามใช้รูปบัตรปชช และห้ามใช้รูปพาสปอร์ตแทน)

- ส่วน หน้าสมุดบัญชี กรุณากรอกเลขบัญชีให้ครบถ้วนโดยไม่ต้องใส่ขีดคั่นระหว่างเลข

กรุณากรอกข้อมูลส่วนบุคคลของท่าน

กรุณาถ่ายรูปบัตรประชาชน/Passport ให้เห็นเลขที่ ให้ชัดเจนที่สุด

pkkub is offline Trusted Member Newbie Brandname
    pkkub's Bank Account
    • Bank Account 2: 043X7X9X9X

เอกสารครบเช่นกันค่ะ แต่คิวที่สี่พันกว่า

ขอเป็น CM เพื่อลงขายก่อนได้มั๊ยคะคาดว่ากว่าจะถึงคิวคงไม่ง่าย

User : PKKUB

รบกวนพิจารณาด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

natpapat is offline Citizen Member Brandname Fan

ส่งเอกสารไปเเล้วค่ะ
    รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยค่ะ ต้องการไรเพื่มเติม บอกด้วยคะ
    ขอเป็น CM พอนะคะ ขอบคุณมากคะ

Username : natpapat
    Current Membership Status : Registered Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 2797
    คุณเป็นคิวที่ : 3686

รออยู่นะคะ รบกวนทีคะ

TeeRaNun~'s Avatar
    TeeRaNun~ is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    TeeRaNun~'s Bank Account
    • Bank Account 2: 045X0X4X3X
    • Bank Account 3: 014X6X9X2X
    • Bank Account 4: 152X5X8X8X

State Tower, Silom Rd, Bangkok

สวัสดีคะ
    ได้โพสสอบถามไปแล้วทางPM แต่ไม่ได้รับการตอบกลับใดๆ จึงส่ง email รายละเอียดไปที่
    siambrandname@gmail.com เมื่อวันที่ 27 มิย 56
    (จากอีเมลล์
    teeranun.asawa@yahoo.com) รบกวนช่วยตรวจสอบและพิจารณาให้ด้วยนะคะ
    ตอนสมัครใช้หมายเลขบัตรประชาชนของพี่สาวในการสมัครแต่ต้องการเปลี่ยนหมายเลขบัตรประชาชนเป็นของตัวเองให้ถูกต้องค่ะ
    ดิฉันได้ส่งเอกสารสมัครTMทั้งหมดพร้อมทั้งใบแจ้งความยืนยันหมายเลขบัตรประชาชนที่ถูกต้องตามคำแนะนำของWMเรียบร้อยแล้วค่ะ

ไม่ทราบว่าทางทีมงานได้รับเอกสารครบถ้วนหรือไม่ มีข้อติดขัดตรงไหนรบกวนแจ้งให้ทราบด้วยค่ะ
    วันที่27 มิย 56 เป็นคิวที่
    3864 ค่ะ
    วันที่28 มิย 56 เป็นคิวที่ 3848 ค่ะ

ขอบคุณมากๆคะ เข้ามารอดูความเคลื่อนไหวตลอดแต่ไม่มีวี่แววจะถึงคิวสักทีเลยT_T มีสต็อกของอยู่เยอะมากๆค่ะต้องการขายสินค้ามากๆค่ะ รบกวนช่วยดูให้ด้วยนะค่ะ

cutiee is offline Trusted Member Brandname Fan
    cutiee's Bank Account
    • Bank Account 1: 772X0X5X5X

ขออนุญาตค่ะ ได้ส่งหลักฐานไปเรียบร้อยแล้วค่ะ
    อยากทราบว่าจะทราบได้อย่างไรว่าได้รับการapproveเรียบร้อยแล้ว/และสามารถโพสตั้งกระทู้ขายสินค้าได้เมื่อไรค่ะ

ขอบคุณแอดมินอย่างมากค่ะ

แบบฟอร์มลงทะเบียน SBN Trusted Member
    ข้อมูล Membership ของท่าน

Username : cutiee

จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 2793

คุณเป็นคิวที่ : 4357

Comment from Admin : -

หลักฐานที่ยังขาดอยู่ :

กรุณา ส่งหลักฐาน ตามที่แสดงด้านล่างให้ครบ Admin จึงจะทำการตรวจหลักฐานให้ท่านได้ -

scuderia is offline Trusted Member Master Brandname
    scuderia's Bank Account
    • Bank Account 1: 408X1X4X9X

ได้ทำการแก้ในทุกส่วนที่บอกแล้วนะคะ
    รบกวนเช็ครายละเอียดให้หน่อยนะคะ ถ้ามีอะไรผิดพลาดจะรีบแก้ไขให้คะ
    ขอบคุณมากคะะ

Username : scuderia
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 2792
    คุณเป็นคิวที่ : 3839

Santa.R is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

รออยู่เหมือนกันค่ะ

ขอขอบคุณทีมงานล่วงหน้านะคะ ^^

saza's Avatar
    saza is offline Trusted Member Master Brandname
    saza's Bank Account
    • Bank Account 3: 308X3X5X5X
    • Bank Account 4: 053X0X1X4X

กราบเรียนAdmin

ได้ส่งเอกสารชัดๆ เน้นๆไฟล์รูป JPG ไม่เกิน 200KB ไปหลายรอบ ก็มีข้อความขึ้นแบบเดิมๆคือ
    เนื่องด้วยระบบของเราจะวางลายน้ำในเอกสารทุกชิ้นโดยอัตโนมัติเพื่อความปลอดภัยของเอกสารของสมาชิกเอง บัตรปชช รูปถ่ายหน้าตรงและสมุดบัญชีไม่เห็นรายละเอียด เล็ก เห็นที่อยู่ไม่ชัด มืด มัว ขอภาพใหญกว่านี้ ลายน้ำจะได้ไม่บังข้อมูลสำคัญครับ เปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg ภาพจะใหญ่ขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม ขอภาพใหญกว่านี้ ไม่มัว หากถ่ายไม่ชัดใช้วิธีแสกนแล้วครอปภาพมาเฉพาะส่วนสำคัญแล้วเปลี่ยนสกุลไฟล์เป็น .jpg or .jpeg ภาพจะใหญ่รายละเอียดภาพจะชัดขึ้นโดยที่ไฟล์ขนาดเท่าเดิม

เมื่อ 6 วันก่อน
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน 4132
    คุณเป็นคิวที่ :
    2074

มาวันนี้ (28 มิ.ย 56)
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน 2793
    คุณเป็นคิวที่ :2072

ขอสอบถาม เพื่อจะได้รีบแก้ไขค่ะ
    1. ผ่านไปหลายวัน ทำไมขยับแค่ 2 คิวล่ะคะ (ทั้งๆที่จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน มีจำนวนลดลง)
    ไม่ทราบว่ายังไม่รับพิจารณาคนที่สมัครมาก่อนเหรอคะ ที่ถามเพราะไม่เข้าใจจริงๆค่ะ ไม่ได้มีเจตนาจะถามกวนๆนะคะ

*****เพื่อนที่รู้จักกันหลายคนที่สมัครTM ลำดับที่ 3พันกว่าเกือบ4พัน ได้รับอนุมัติ CM ให้ก่อนแล้ว
    ถ้าไงรบกวน อนุมัติ CM ก่อน อีกสักคนได้มั้ยคะ

2.ถ้าAdmin เห็นว่าเอกสารที่ส่งไปใหม่ ยังไม่ผ่านจะด้วยสาเหตุอะไรก็ตาม
    กรุณาช่วยแจ้งให้ทราบชัดเจนนิสนึงได้มั้ยคะ เพราะเข้ามาดูกี่ครั้งก็ขึ้นข้อความแบบเดิมๆ เสมือนว่ายังไม่ได้เข้ามาตรวจ ครั้นจะนั่งรอเฉยๆให้ผ่านไปวันๆก็ยังไงๆอยู่.....ชีวิตดูเฉาๆไปเลยค่ะ

ขอให้เห็นกับความจริงใจของคนที่สมัครไปนานมากแล้ว แต่ยังไม่ได้รับพิจารณา (อาจเพราะความโง่เขลาที่ส่งไปไม่ถูกวิธี) แต่กรุณาอย่ามองข้ามพวกเราเลยนะคะ

ขอขอบคุณ TM บางท่าน ที่กรุณาโทรมาให้คำแนะนำนะคะ...ณ.ตอนนี้ทำตามทุกอย่างแล้ว ก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ...เศร้าใจ

gwen is offline Trusted Member Master Brandname
    gwen's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X0X0X8X

Sbn ไม่คึกคักเลยค่ะ เสียงจากผู้ซื้อ ; ผู้ขายเจ้าประจำรายใหญ่ๆหายไปหมดเลยเหมือนโดนแบนออกไปเพราะทำผิด อีกนานไหมคะที่พวกเราจะได้เรียกฐานลูกค้าพร้อมทั้งเรียกความไว้ใจของพวกเราคืน พทแห่งนี้ให้ประโยชน์กับเรามากกว่าคำว่าเงินแต่ยังหมายถึง ให้เพื่อนใหม่ โอกาสใหม่ๆ สังคมใหม่กับพวกเรา พวกเราขอบพระคุณและซึ้งใจ //ขอความเห็นใจโปรดคืนพท.ที่พวกเรารักและคลุกคลีในบ้านหลังนีโดยเร็ว ไม่ว่าจะด้วยวิธีไหนก็ตาม ; เรายังหวังจะได้เห็น sbn เป็นตลาดหนึ่งที่ครองใจและได้ใจพวกเราไปเต็มๆ เหมือนเดิม ตลอดๆไปนะคะ เราเอาใจช่วย ทีมงานทุกคนค่ะ gwen@sbn
    Like Lovely Bags ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด