สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด - Page 75

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 75 of 156 FirstFirst ... 2565737475767785125 ... LastLast
Results 741 to 750 of 1555
    siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

Default Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Quote Originally Posted by litylity View Post
    ล๊อคอิน pimonrat06 ค่ะ แจ้งปัญหาล๊อคอินเข้าแอคเค้าตัวเองไม่ได้ ค่ะ
    เราเพิ่งเป็น trust เดือนที่แล้วและโพสลงของขายหนึ่งครั้งก่อนโดนแต้มเตือนลงสินค้าผิดประเภท เราไม่ได้เข้า sbnมาหนึ่งเดือนเนื่องจากต้องแก้ไขวิธีลงสินค้าให้ถูกต้องจะได้ไม่โดนอีก สองวันที่แล้วเราว่าจะลงกระทู้ใหม่ที่ได้ทำถูกต้องแล้วปรากฏว่าเราเจอเหตุการณ์ดังนี้ค่ะ
    Login ไม่ได้ เนื่องจากระบบบอกว่า Username และ Password ผิด แต่เราแน่ใจว่าpasswordไม่ผิดค่ะลองมาสองวันแล้วยังเหมือนเดิม ได้ทำตามคำแนะนำเบื้องต้นของเวปแล้วด้วยค่ะแต่ไม่ได้ผล เข้าไปดูในprofile ของตัวเองแล้วดาวหายแต่ยังมีสถานะเป็น trusted member อยู่ นอกจากนี้ตรง last activity ยังขึ้นว่าเพิ่งใช้ไปเมื่อวาน (31/8/2556) ตอนเที่ยงคืนทั้งๆที่เราไม่ได้เข้ามาจะเดือนแล้วและเมื่อวานเราก็พยายามจะlog in แต่เข้าไม่ได้ ไม่รู้จะทำไงกลัวโดนสวมรอยเลยขอใช้แอคเค้าของเพื่อนมาโพสขายและร้องเรียนไปก่อนค่ะ ช่วงนี้หากใครพบแอคเค้า pimonrat06 เคลื่อนไหวยังไงช่วยแจ้งเราหน่อยนะคะ ใครรู้ห้องร้องเรียนที่ถูกต้องรบกวนช่วยแนะนำเราด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
    เพิ่มเติมคือ log in เข้าแอคเค้า pimonrat06 ใน sbn town ได้ปกติค่ะ แต่มันขึ้น last activity ว่าเป็นวันนี้(1/9/2556) ตอนตีหนึ่งสิบเก้านาที ทั้งที่ตัวเองไม่ได้เข้าไปตอนนั้นเลยค่ะ
    เพื่อนสมาชิกสามารถให้ระบบส่งลิงค์ reset password ไปทางอีเมลล์ได้ โดยการแจ้งอีเมลล์ที่ใช้สมัครสมาชิก ตามลิงค์ด้านล่างครับ

http://siambrandname.com/forum/login.php?do=lostpw

หากรีเซ็ตไม่ได้ หรือ มีปัญหาอย่างไร รบกวนแจ้งทีมงานได้เลยครับ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

12

Default Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Quote Originally Posted by im_ampamp View Post
    ใน siambrandname สถานะเป็น CM เรียบร้อยเเล้วค่ะ

เเต่ว่าใน sbntown สถานะยังเป็น Registered Member อยู่เลยค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
    Quote Originally Posted by beguszo View Post
    เป็น trusted member แล้วค่ะ แต่พอจะโพสขายของใน sbntown ขึ้นแบบนี้ค่ะ
    beguszo, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

1. Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
    2. If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.
    Quote Originally Posted by ViviViva View Post
    Login Viviviva

เป็น TM ใน Siambrandname แต่ยังเป็น Registerใน sbn อยู่เลยค่ะ
    Quote Originally Posted by kiss_mas View Post
    สถานะใน Siambrandnameเป็น TM แล้วแต่ใน SBNTown ยังเป็นไม่ถูกปรับเป็น TM ค่ะ รบกวนตรวจสอบหน่อยค่ะ
    user: kiss_mas
    ขอบคุณค่ะ
    ทำการปรับสถานะใน sbntown เรียบร้อยแล้วครับ ขอโทษในความล่าช้าครับ

12

Quote Originally Posted by nara_jr View Post
    ยัง log in เข้า SBNTown ไม่ได้เลยค่ะ เป็น Trusted member แล้ว
    log in : nara_jr

รบกวนตรวจสอบให้หน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ^ ^
    Quote Originally Posted by pannaka View Post
    User name : Pannaka

เป็นTM แล้วคะแต่ log-in เข้า SBN Town ไม่ได้ขึ้นรหัสผิดตลอด
    ขอบคุณคะ
    ทีมงานทำการปรับสถานะใน sbntown ให้ตรงกับ sbn แล้วครับ เวลา login น่าจะเชื่อมกันแล้วครับ

Quote Originally Posted by LOGMEIN View Post
    เรียน ทีมงาน Siambrandname คะ

รบกวนตรวจสอบ

User siambrandname : logmein

แล้วพึ่งสมัคร Sbn Town แต่ดันใส่ชื่อผิดเป็น logmeinshop

ตอนนี้จะส่งหลักฐานมันจะเด้งขึ้นมาให้ log in ใหม่ ต้องทำยังไงค่ะ
    ทีมงานได้แก้ชื่อใน sbntown ให้เป็น logmein ตามใน sbn แล้วครับ และเชื่อมล๊อกอินให้แล้ว น่าจะเข้าได้ทั้งคู้แล้วครับ
    Thanks nara_jr ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

12

Quote Originally Posted by onnakyko View Post
    สวัสดีค่ะ
    log in : onnakyko
    เป็นTMในsiambrandnameแล้ว แต่ SBNTownยังเป็น register memberอยู่เลยค่ะ
    รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ ^^
    Quote Originally Posted by Mini_H View Post
    แจ้งปัญหาค่ะ

Log-in Mini_H ค่ะ
    ใน SBN ส่งเอกสารครบแล้ว สถานนะเป็น Citizen Member ค่ะ
    ส่วนใน SBN Town เป็น Rigistered member ไม่สามารถตั้งกระืทู้ขายได้ค้า

E-Mail - yamrolll@gmail.com ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
    Quote Originally Posted by PriceFriendlyShop View Post
    สวัสดีค่ะ

ขอความอนุเคราะห์ปรับสถานะเป็น CM ให้ด้วยค่ะ เนื่องจากใน SBN เป็น CM แล้ว แต่ยังไม่สามารถโพสต์ใน SBNTown ได้ค่ะ

username: PriceFriendlyShop ค่ะ

Quote Originally Posted by alekkk View Post
    User : alekkk เป็น CM ที่ SBN แล้วค่ะ แต่ใน Sbntown ยังไม่เปลี่ยนสถานะค่ะ รบกวนตรวจสอบให้ด้วย ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by beautybybewty View Post
    เป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ยังเป็น citizen member ใน SBN TOWN อยู่เลย ทำไงดี รบกวนดูให้ด้วยค่ะ USER: Beautybybewty
    ทีมงานทำการปรับสถานะให้เรียบร้อยแล้วครับ

12

Quote Originally Posted by noonew23 View Post
    ยังลงขายของไม่ได้คะ

Noonew23
    เมล์. Noonew23@hotmail.com
    Quote Originally Posted by KT1973 View Post
    User kt1973 เป็น TM ใน SBN แต่ใน SBN TOWN ยังไม่เป็น TM เลยค่ะ รบกวนช่วยดูให้หน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
    Quote Originally Posted by peanuttiiee View Post
    ปรับสถานะเป็น CM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น CM ค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by ssrichaiwit View Post
    Username : ssrichaiwit
    ปัญหาคือ เป็น TM ใน SBN แต่ใน SBN town ยังไม่เป็นTM ค่ะ
    รบกวนช่วยตรวจสอบและแก้ไขให้ด้วยนะคะ
    Quote Originally Posted by sudarat_tan View Post
    user : sudarat_tan ไม่สามารถโพสขายสินค้าใน SBNTOWN ได้ค่ะ รบกวนแก้ไขให้ด้วยค่ะ
    Quote Originally Posted by me_february View Post
    สวัสดีค่ะ เรียนแอดมิน

login :me_february เป็น TM ใน siambrandname แล้วแต่ใน sbntown ยังเป็น registered member อยู่
    และไม่สามารถโพสกระทู้ได้ รบกวนแก้ไขให้หน่อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by fromdollartosatang View Post
    Username : Fromdollartosatang
    ปัญหาคือ เป็น TM ใน SBN แต่ใน SBN town ยังไม่เป็นTM ค่ะ
    รบกวนช่วยตรวจสอบและแก้ไขให้ด้วยนะคะ
    ทำการปรับสถานะใน sbntown เรียบร้อยแล้วครับ

12

Quote Originally Posted by kimisolover View Post
    user: kimisolover

เป็น citizen member ใน siambrandname แล้ว แต่ sbntown ยังเป็น register member อยู่
    โพสต์ขายของไม่ได้ค่ะ
    รบกวนแก้ไขให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    Quote Originally Posted by sweety girl View Post
    สมัครเป็น CM คะ แต่ไม่ทราบว่าลงในกระทู้ไหนคะ user name : sweety girl คะ Approved เรียบร้อยแล้วคะ ใน SBN status เป็น CM แล้วคะ เหลือแต่ใน SBN town คะ ช่วยปรับ status ให้ด้วยคะ post ขายของใน SBN town ไม่ได้เลยอ่ะคะ
    ขอบคุณ ทีมSBN ล่วงหน้าคะ
    Quote Originally Posted by melonthee3 View Post
    Username : melonthee3
    ปัญหาคือ เป็น TM ใน SBN แต่ใน SBN town ยังเป็นแค่Registered memberค่ะ
    Quote Originally Posted by bump58 View Post
    bump58 เป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ยัง Login เข้า SBNTown ไม่ได้เลยค่ะ
    รบกวนเช็คให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by scuderia View Post
    เราเป็น TM แล้วอะคะ แต่ใน sbn town ยังไม่ได้ปรับให้เป็น tm เลย
    ตอนนี้โพสต์บอร์ดไม่ได้เลยคะ

รบกวนช่วยเชคให้ทีนะคะ
    ขอบคุณมากคะ
    login : scuderia
    Quote Originally Posted by choco_be View Post
    เป็นสมาชิก TM แล้วใน siambrandname แต่ลงโพสใน SBNTOWN ไม่ได้ค่ะ รบกวนช่วยดูให้ด้วยนะคะ
    ใน SBNTOWN ยังโชว์สถานะ registered member อยู่เลยค่ะ
    ทำการปรับสถานะใน sbntown ให้ตรงกับใน sbn เรียบร้อยแล้วครับ ขอโทษในความล่าช้าครับ

nuning_nong is offline Trusted Member Brandname Fan
    nuning_nong's Bank Account
    • Bank Account 1: 799X6X3X4X

user : nuning_nong ใน sbn เป็น TM แต่ใน sbn town ยังเป็น CM ค่ะ
    รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะคะ
    ขอบคุณค่ะ

oileeo is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

ใน siambrandname สถานะเป็น CM เรียบร้อยเเล้วเเต่ใน sbntown สถานะยังเป็น Registered Member อยู่ค่ะ ยังโพสไม่ได้

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

Pannee_k is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Pannee_k's Bank Account
    • Bank Account 1: 247X0X9X0X

login Pannee_k ค่ะ ใน sbntown ยังไม่เป็น TM ค่ะ แต่ใน siambrandname เป็น TM แล้วค่ะ รบกวนด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่า

nara_jr is offline Trusted Member Newbie Brandname
    nara_jr's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X1X3X7X

Quote Originally Posted by siambrandname View Post
    ทีมงานทำการปรับสถานะใน sbntown ให้ตรงกับ sbn แล้วครับ เวลา login น่าจะเชื่อมกันแล้วครับ

ทีมงานได้แก้ชื่อใน sbntown ให้เป็น logmein ตามใน sbn แล้วครับ และเชื่อมล๊อกอินให้แล้ว น่าจะเข้าได้ทั้งคู้แล้วครับ
    ลองเข้าไป log in ใน SBNTown แล้ว แต่ก็ยังไม่ได้เหมือนเดิมค่ะ T T

ลองลบ cookies แล้ว ขอ password ใหม่แล้ว(หน้าSBNTown) แต่ไม่ได้รับเมลส่งมาค่ะ

ขอรบกวนตรวจสอบให้อีกครั้ง ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ