Sale New Chanel zippy wallet ใบสุท้ายแล้วค่ะ ลดราคาลง ถูกๆค่ะ ผ่อนได้สบายๆ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    throng's Avatar
    throng is offline Trusted Member Master Brandname
    throng's Bank Account
    • Bank Account 1: 155X0X5X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Sale New Chanel zippy wallet ใบสุท้ายแล้วค่ะ ลดราคาลง ถูกๆค่ะ ผ่อนได้สบายๆ

อยู่ในนี้มาตั้งแต่ เปิดไม่ต้องกลัวโกงนะคะ เชื่อใจได้ค่ะ ของใหม่ทุกชิ้นค่ะ Chanelอุปกรณ์ครบทุกใบ เหมือนออกจาก shop เลยค่ะ ใครสนใจขอรูปเพิ่มได้นะคะสนใจใบไหนโทรมาหรือ whatsapp มาคุยได้นะคะ
    เราใจดีค่ะ 0818189383 ขอผ่อนได้นะคะ

Chanel caviar zippy wallet HOLO 19 คุณหนูสุดๆ อุปกรณ์ครบๆ ถุงกระดาษ ถุงผ้าcard ใบเสร็จจริง กล่อง โบว์ card ดอกไม้ ถุงผ้า ถุงกระดาษ ขอขาย 34,900 SALE 32,900 net CFบาทคะใครซื้อไปเป็นของขวัญเหมาะมากๆๆค่ะ

อุปกรณ์มี
    1ถุงกระดาษ
    2ถุงผ้า
    3ใบเสร็จตัวจริง
    4กล่องกระดาษพร้อมโบว์ ดอกไม้
    5Card

กติกานะคะ
    1.เอาเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขอนะคะ
    2.ซื้อแล้วไม่รับคืนยกเว้นเป็นของปลอมซึ่งเป็นไปไม่ได้จ้า3.สามารถนัดดูของได้แถว lavilla อารี Central ลาดพร้าว หรือสยามวันเสาร์อาทิตย์นะคะ
    4.ขอขายให้กับคนที่พร้อมโอนเงินและตกลงกันได้ก่อนนะคะ
    5. ถ้านัดรับของขอมัดจำ 2000-3000 บาทนะคะ ถ้าไม่มาตามนัดยึดมัดจำค่ะ
    6. ถ้าตกลงผ่อนแล้วไม่มารับของตามที่กำหนดไม่คืนเงินค่ะ
    ึ7. ตัดสินใจให้ดีก่อน CF ถ้า CF แล้วงดต่อราคาเพิ่มหรือ CC นะคะ ไม่งั้นขอ Black list นะคะ
    ของที่ขายแล้วค่ะ

[/B]
    Last edited by throng; 25-08-14 at 16:43.
    THANK YOU SBN KA

Comments from Facebook