สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด - Page 50

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 50 of 156 FirstFirst ... 40484950515260100150 ... LastLast
Results 491 to 500 of 1555
    siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

Default Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Quote Originally Posted by MeiMei88 View Post
    สวัสดีค่ะ

Username : MeiMei88

สถานะตอนนี้เป็น TM แล้วใน SBN และลงขายสินค้าได้ตามปกติค่ะ
    แต่ใน SBN Town ยังไม่ได้ปรับเป็น TM เลยค่ะ

รบกวนช่วยตรวจสอบและแก้ไขให้ด้วยนะคะ

ขอขอบคุณแอดมินเป็นอย่างสูงค่ะ
    MeiMei88
    Quote Originally Posted by meng27 View Post
    ล็อกอิน meng27 กดตั้งกระทู้ไม่ได้ มันขึ้นมาแบบนี้

สถานะในsbntownยังไม่ถูกปรับเป็นTM ตั้งกระทู้ขายไม่ได้ รบกวนแก้ไขให้ด้วยค่ะ
    Quote Originally Posted by beautyprecosmetic View Post
    Username : beautyprecosmetic
    ได้เป็น TM ใน Siambrandname แล้ว
    แต่โพสขายใน Sbntown ไม่ได้ค่ะ มันยังไม่เป็น TM ค่ะ ฝากแก้ไขด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

Quote Originally Posted by Cqueen View Post

Username : Cqueen
    เป็น CM ใน SBN แล้ว แต่ใน SBN Town เป็น J
    unior Member คะ
    รบกวนแก้ไขให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่า
    Quote Originally Posted by yellowline View Post
    Username : yellowline

แจ้งไป 2 อาทิตย์แล้วอ่าค่าาาา ติดปัญหาอะไรรึเป่าอ่าคะ ??

เป็น Trusted Member ใน siambrandname แล้ว
    แต่ใน
    SBNtown ยังเป็น Registered Member ....ตั้งกระทู้ไม่ได้อ่าค่าาา T^T

รบกวนปรับให้ทีค่าาาาาาา

ขอบคุณมากๆๆๆๆค่าาาาา รออยู่นะคะ ^__________^"
    ทำการ update สถานะใน sbntown เรียบร้อยแล้วครับ ขอโทษในความล่าช้าครับ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

12

Default Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Quote Originally Posted by formicgung View Post
    Username : FORMICGUNG

สมัครไป 3-5 วัน แล้วอ่าค่าาาา ติดปัญหาอะไรรึเป่าอ่าคะ ??

ยังไม่มีดาวเลย .... รอฟังคำตอบค่ะ

รบกวนปรับให้ทีค่าาาาาาา

ขอบคุณมากๆๆๆๆค่าาาาา รออยู่นะคะ ^__________^"
    Quote Originally Posted by ling1467 View Post
    เรียนAdmin

รบกวนปรับสถานะในSBN Town ให้เป็น CM ด้วยจร้า
    User : Ling1467

ขอบคุณมากๆๆคะ
    Quote Originally Posted by Pitachio View Post
    สวัสดีคะ Username : Pitachio คะ ปัญหา : เป็นTM ใน SBN แต่ใน SBN town ยังไม่เป็นTM คะ สถานะไม่ปรับ เลยตั้งกระทู้ใหม่ไม่ได้ค่ะ รบกวนช่วยแก้ไขให้ด้วยนะคะ
    Quote Originally Posted by pun23 View Post
    สวัสดีครับเป็น TM ในsbnแล้วแต่ยังไม่ได้เป็นใน sbntown ครับ ขอบคุณครับ User : pun23
    ทำการ update สถานะใน sbntown เรียบร้อยแล้วครับ ขอโทษในความล่าช้าครับ

iamkookkoy is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    iamkookkoy's Bank Account
    • Bank Account 1: 741X4X6X1X
    • Bank Account 2: 033X6X1X1X

Red face Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

User : iamkookkoy

เป็น TM ใน siambrandname แล้วค่ะ
    แต่ยังไม่เป็นใน SBN town

แจ้งไปนานแล้วค่ะ รบกวนแก้ไขให้ด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

12

Quote Originally Posted by colakiss View Post
    login : colakiss
    สถานะใน sbntown ยังไม่เปลี่ยนเป็น CM ค่ะ

ปล.ขอโทษแอดมินด้วยนะคะที่ PM ไปหา เพิ่งจะหากระทู้นี้เจอค่ะ

รบกวนเปลี่ยนสถานะให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    Quote Originally Posted by ammesis View Post
    สวัสดีค่ะเป็นTrusted Member ใน siambrandname แต่ยังเป็น registered member ใน sbntown ค่ะ
    User: ammesis
    รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ
    Quote Originally Posted by tosisters View Post
    แจ้งไปนานแล้ว แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เป็น citizen member ใน sbn town เลยค่ะ
    ไม่สามารถโพสต์ขายของได้เลย
    รบกวนตรวจสอบด้วยค่ะ
    Quote Originally Posted by Sinaemon View Post
    สวัสดีค่ะ ทีมงาน SBN
    ฝากสำหรับส่วนของ TM ด้วยค่ะ user : sinaemon สถานะไม่ปรับ และ ยังโพสขายไม่ได้เลยค่ะ
    แจ้งปํญหาหลายรอบแล้ว ยังคงรอคอยอยู่นะคะ

รบกวนฝากตรวจสอบ และ แก้ไขให้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^^
    ทำการปรับสถานะใน sbntown เรียบร้อยแล้วครับ ขอโทษในความล่าช้าครับ

12

Quote Originally Posted by LV_addict View Post
    username : LV_addict

เป็น Trusted Member (TM) ที่ Siambrandname.com แต่ยังเป็น Registered Member ที่ SBNTown.com
    ค่ะ
    Quote Originally Posted by Yogurtberry View Post
    เป็น TM แล้วแต่ยังไม่สามารถโพสขายได้ค่ะ รบกวนแก้ไขให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    ทำการปรับสถานะใน sbntown เรียบร้อยแล้วครับ ขอโทษที่ช้าครับ

12

Quote Originally Posted by gibgibgibm View Post
    เป็นสมาชิก TM แต่ยังไม่ได้รับการแก้ไข ที่ sbntown ทำให้ไม่สามารถลงกระทู้ได้
    รบกวนตรวจสอบด้วยคะ
    ขอบคุณมากคะ
    id gibgibgibm
    Quote Originally Posted by pyn View Post
    วันก่อนเปลี่ยนอีเมล ตอนนี้กลายเป็น senior member เลยค่ะ TT รบกวนด้วยค่ะ ใน Sbntown TM ก้ยังไม่ขึ้นค่ะ
    Quote Originally Posted by Pingli_lii View Post
    Username pingli_lii สถานะCMค่ะ
    โพสขายในsbntownไม่ได้เลยนะคะ แจ้งไปหลายกระทู้แล้วค่ะ
    ขอความกรุณาช่วยแก้ไขใหเด้วยนะคะ

ขอบคุณทีมงานมากๆค่ะ
    ทำการ ปรับสถานะใน sbntown ให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอโทษในความล่าช้าครับ

Quote Originally Posted by nucha View Post
    มาช่วย admin ตอบนะคะ

(1) ต้องทำตามนโยบายด้านล่างนี้ โดยอัพโหลดรูปได้ที่ลิงค์นี้ แต่ต้อง Log-in user ตัวเองก่อน
    http://siambrandname.com/forum/trustreg.php

เริ่มบังคับใช้นโยบาย

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown

รวมทั้ง สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ในการ โหวตกระทู้ผิดกฏ (JTP) เพื่อป้องกัน การสมัครสมาชิกปลอมหลายแอคเคาท์ เพื่อกลั่นแกล้งสมาชิกคนอื่น"

(2) ตรวจสอบเองได้ง่ายๆที่ลองค์ด้านล่างว่าส่งเอกสารครบไหม คิวที่เท่าไร แต่ต้อง Log-in user ตัวเองก่อน
    http://siambrandname.com/forum/trustreg.php
    ขอบคุณคุณ nucha เป็นอย่างสูงคร้บ ที่เข้ามาช่วยทีมงานตอบคำถามเพื่อนสมาชิกครับ
    Like nucha ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Machalie is offline Citizen Member Newbie Brandname

Username : machalie ค่ะ เป็น citizen member ใน siam brandname แล้ว แต่ใน SBN town ยังเป็น registered member อยู่เลยค่ะ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ )

12

Quote Originally Posted by BBingo View Post
    ีUser ID : bbingo ปรับสถานะเปน TM แล้ว siambrandname แต่ใน SBN town ยังเป็นแค่ registered member คะ

ช่วยปรับสถานะ ใน SBN town ให้ด้วยนะค้าา ขอบคุนคะ
    Quote Originally Posted by crazy_image View Post
    สัวัสดีค่ะ

user crazy_image
    เป็น TM ใน Siambrandname แล้วแต่ใน SBN town ยังเป็น Registered Member อยู่ รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะค๊าา

ขอบคุณมากคะ
    Quote Originally Posted by For the Gorgeous View Post
    สวัสดีค่ะ

สถานะเป็น citizen member ที่ siambrandname แล้วแต่ยังเป็น registered member ที่ sbntown อยู่รบกวนเช็คให้ด้วยค่ะ
    เอกสารส่งรูปหน้าสมุดบัญชีไปให้ใหม่แล้ว แต่คิวที่ต้องรอไม่ขึ้น รบกวนเช็คให้ด้วยนะคะ

User name: For the Gorgeous

ขอบคุณมากค่ะ
    Quote Originally Posted by ployysai View Post
    สถานะที้sbntown ยังไม่เปี่ยนแต่ ที่siambrandname เปนcitizen member แล้วช่วยเช็คให้ด้วยค่ะ
    ทำการปรับสถานะที่ sbntown เรีบบร้อยแล้วครับ ขอโทษในความล่าช้าครับ

12

Quote Originally Posted by iamkookkoy View Post
    User : iamkookkoy

เป็น TM ใน siambrandname แล้วค่ะ
    แต่ยังไม่เป็นใน SBN town

แจ้งไปนานแล้วค่ะ รบกวนแก้ไขให้ด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    Quote Originally Posted by Machalie View Post
    Username : machalie ค่ะ เป็น citizen member ใน siam brandname แล้ว แต่ใน SBN town ยังเป็น registered member อยู่เลยค่ะ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ )

pam22 is offline Trusted Member Newbie Brandname
    pam22's Bank Account
    • Bank Account 1: 531X7X4X7X

User ID : pam22 ปรับสถานะเป็น TM แล้วใน siambrandname แต่ใน SBN Town ยังไม่ได้ปรับสถานะเลยค่ะ

รบกวนช่วยปรับสถานะ ใน SBN Town ให้ด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ