=================>>>ส่งเอกสารแล้ว ต้องรอกี่วันถึงจะได้ติดดาว ?????? - Page 7

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 7 of 19 FirstFirst ... 5678917 ... LastLast
Results 61 to 70 of 181
    Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by Mondayaholic View Post
    สวัสดีครับ ผมเพิ่งส่งไปตะกี้ มารายงานตัว
    มั่นใจว่าส่งถูก จนถึงตอนที่อ่านว่ารูปหน้าตรง กับกระดาษ A4 ??
    ผมไม่เก็ตอ่ะคืออะไรครับ ผมส่งรูปหน้าตรงเป็นรูปใช้สมัครงาน อันนี้ได้หรือเปล่าครับ!?
    ได้แจ้งไว้ในอีกกระทู้แล้วครับ ขอบคุณครับ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

8

Quote Originally Posted by nhu_mod View Post
    ส่งผิดครั้งแรก รูปหน้าตรงไม่ได้ถือ กระดาษ A4 แล้วอีกวันต่อมา ก็ส่งไปใหม่เลยค่ะ ถือกระดาษ A4 ด้วย ต้องใช้เวลากี่วันคะ รบกวนตรวจสอบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากมาย เลยนะค้า ^^
    ได้แจ้งในระบบเอกสารที่ต้องแก้ไข ในวันที่ 22 แล้วครับ ใช้เวลา 3-4 วันหลังสมาชิกส่งเอกสาร หากมีความติดขัดจะไม่เกิน 1 สัปดาห์ครับ

และขอแนะนำกระทู้นี้เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเองครับ กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

ขอบคุณครับ

G_memoirs is offline Canceled User Yeh! Im a new member!
    G_memoirs's Bank Account
    • Bank Account 1: 475X2X4X5X
    • Bank Account 2: 045X0X6X8X

Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอโทษที่เกิดความผิดพลาดจากทางเราจึงทำให้ล่าช้าครับ ตรวจเอกสารเรียบร้อยแล้วเมื่อวันที่ 19 ครับ เมื่อเอกสารขึ้น approved หมกแล้วต้องได้สถานะ TM เลยครับ

และขอแนะนำกระทู้นี้เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเองครับ กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน

ขอบคุณครับ
    ขอบคุณค่ะ แต่ว่า ถ้าคลิกดูprofileในส่วนของ sbntown มันยังไม่ขึ้น Trusted Member เลยอะค่ะ

8

Quote Originally Posted by G_memoirs View Post
    ขอบคุณค่ะ แต่ว่า ถ้าคลิกดูprofileในส่วนของ sbntown มันยังไม่ขึ้น Trusted Member เลยอะค่ะ
    รบกวนให้ใช้แอคเคานี้ที่ SBNTown ส่งข้อมูลบุคคลทางพีเอ็มมาให้พีเอ็มของทางเราที่ SBNTown เนื่องจากข้อมูลตอนสมัครของแอคเคานี้ในสองชุมชนแตกต่างกันครับ

G_memoirs is offline Canceled User Yeh! Im a new member!
    G_memoirs's Bank Account
    • Bank Account 1: 475X2X4X5X
    • Bank Account 2: 045X0X6X8X

Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    รบกวนให้ใช้แอคเคานี้ที่ SBNTown ส่งข้อมูลบุคคลทางพีเอ็มมาให้พีเอ็มของทางเราที่ SBNTown เนื่องจากข้อมูลตอนสมัครของแอคเคานี้ในสองชุมชนแตกต่างกันครับ
    ส่งไปแล้ว แต่ก็ไม่ได้รับการตอบกลับอะค่ะ จนป่านนี้ยังไม่ได้เป็น TMเลย :'(

Bank_cannotpost_cancel_2 is offline Canceled User Master Brandname

รอดาวอยู่ครับผม เป็นกำลังใจให้ทีมงานนะครับ ขอบคุณครับ

arkindo's Avatar
    arkindo is offline Trusted Member Brandname Fan
    arkindo's Bank Account
    • Bank Account 1: 095X2X3X1X

ได้รับแจ้งจาก Admin ว่า บัตรประชาชนเห็นเลขบัตรไม่ชัดเจน ขอที่เห็นเลขบัตรครบหากไม่มี ขอหนังสือเดินทางหรือใบขับขี่ก็ได้ครับ

เราเห็นแต่แรกแล้วอ่ะค่ะกลัวไม่ผ่านก็เลยแนบไฟล์พาสปอร์ตไปแต่ครั้งแรกด้วยอ่ะค่ะ ที่นี่เลยอัพพาสปอร์ตให้อีกทีลงทั้งในช่องพาสปอร์ต และอัพภาพพาสปอร์ตลงในช่องบัตรประชาชนอ่ะค่ะ
    ไม่ทราบว่าจะโอเคหรืออ่ะเปล่าค่ะ T.T

>>Nu_NamZa<<

Taiwanese Shop is offline Registered Member Newbie Brandname

ขอให้ขายดิบขายดีกันทุกคนจ้า
    เป็นแสดงตัวว่าไม่ได้มาหลอกชาวบ้านเค้า
    ค้าขายอย่างสุจรืตจิงๆ

Jibsy is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    Jibsy's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X3X4X3X
    • Bank Account 2: 702X5X6X2X
    • Bank Account 3: 137X6X1X8X

(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

8

Quote Originally Posted by G_memoirs View Post
    ส่งไปแล้ว แต่ก็ไม่ได้รับการตอบกลับอะค่ะ จนป่านนี้ยังไม่ได้เป็น TMเลย :'(
    Quote Originally Posted by Bank View Post
    รอดาวอยู่ครับผม เป็นกำลังใจให้ทีมงานนะครับ ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by arkindo View Post
    ได้รับแจ้งจาก Admin ว่า บัตรประชาชนเห็นเลขบัตรไม่ชัดเจน ขอที่เห็นเลขบัตรครบหากไม่มี ขอหนังสือเดินทางหรือใบขับขี่ก็ได้ครับ

เราเห็นแต่แรกแล้วอ่ะค่ะกลัวไม่ผ่านก็เลยแนบไฟล์พาสปอร์ตไปแต่ครั้งแรกด้วยอ่ะค่ะ ที่นี่เลยอัพพาสปอร์ตให้อีกทีลงทั้งในช่องพาสปอร์ต และอัพภาพพาสปอร์ตลงในช่องบัตรประชาชนอ่ะค่ะ
    ไม่ทราบว่าจะโอเคหรืออ่ะเปล่าค่ะ T.T
    Quote Originally Posted by Jibsy View Post
    (อ่านจบแล้วลบได้)
    เรียบร้อยแล้วนะครับ ขอบคุณที่เลือกอาศัยร่วมกันในชุมชนแห่งนี้ครับ

Page 7 of 19 FirstFirst ... 5678917 ... LastLast