ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ - Page 71

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 71 of 73 FirstFirst ... 21616970717273 LastLast
Results 701 to 710 of 728
    chakrawal is offline Trusted Member Newbie Brandname
    chakrawal's Bank Account
    • Bank Account 1: 242X0X2X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

ข้อมูลการส่งเอกสารและคิวตรวจสอบเอกสาร
    ชื่อสมาชิก (username) chakrawal
    สถานะสมาชิกในปัจจุบัน Citizen Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจเอกสาร 11 คน
    สถานะการส่งเอกสาร เจ้าหน้าที่ได้ทำการตรวจเอกสารของคุณแล้ว และมี Comment ด้านล่างครับ
    โปรดปฏิบัติตาม Comment จากเจ้าหน้าที่ด้านล่างครับ

หลังจากปรับเอกสารใหม่ ให้ตรงตาม Comment ของเจ้าหน้าที่ สามารถ Upload เอกสารที่ปรับใหม่ และ ตรวจสอบคิวของท่านได้ครับ

**หากต้องการสมัครเป็น Citizen Member โปรดตรวจสอบ และส่งเอกสารใหม่ เฉพาะส่วน บัตรประชาชนเท่านั้น

ส่งเอกสารครั้งล่าสุด 23/03/2558 18:47:27น.

คอมเมนต์จากเจ้าหน้าที่ตรวจเอกสาร
    (โปรดอ่านคอมเมนต์จากเจ้าหน้าที่ให้ละเอียด และปรับแก้ไขเอกสารตามที่เจ้าหน้าที่แนะนำ เพื่ออัพเกรดเป็น Citizen Member และ Trusted Member)

ขอรูป รูปถ่ายที่ถ่ายหน้าตรงในขณะที่มือกำลังถือกระดาษข้อความตามรายละเอียดตามลิงค์นี้ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1053973 (ข้อความครบถ้วนตามรายละเอียดที่ให้ในกระทู้) รูปถ่ายหน้าตรงขอรูป ที่เห็นว่า มือกำลังถือเอกสารชัด เพือป้องกันการปลอมเปลงเอกสาร ไม่มีสมุดบัญชีครับ ดูตัวอย่างเอกสารที่ถูกต้องได้จากลิงค์ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2772281 ขอบคุณ คุณ natpapat313 เพื่อนสมาชิก SBN ที่เสียสละเวลาทำกระทู้ตัวอย่าง

ฟอร์มสำหรับ กรอกข้อมูล และ ส่งเอกสาร
    ส่วนที่ 1: บัตรประจำตัวประชาชน เอกสารส่วนนี้ตรวจผ่านแล้ว
    (ต้องกรอก สำหรับผู้ที่ต้องการอัพเกรดเป็น Citizen Member และ Trusted Member)

ส่วนที่ 2: รูปถ่ายหน้าตรง พร้อมถือป้าย (อ่านเพิ่มเติม คลิ๊ก) เอกสารส่วนนี้ตรวจไม่ผ่าน กรุณาแก้ไข แก้ไขเอกสาร
    (ต้องกรอก สำหรับผู้ที่ต้องการอัพเกรดเป็น Trusted Member เท่านั้น ผู้ที่ต้องการอัพเกรดเป็น Citizen Member ไม่ต้องกรอก)

ส่วนที่ 3: สมุดบัญชีธนาคารสำหรับใช้ซื้อขายในชุมชน (สูงสุดได้ 5 บัญชี) เอกสารส่วนนี้ตรวจไม่ผ่าน กรุณาแก้ไข แก้ไขเอกสาร
    (ต้องกรอก สำหรับผู้ที่ต้องการอัพเกรดเป็น Trusted Member เท่านั้น ผู้ที่ต้องการอัพเกรดเป็น Citizen Member ไม่ต้องกรอก)

ไฟล์ก็ไม่เกิน รูปก็ตามระเบียบทุกอย่าง ทำหลายรอบแล้วครับ ก็ยังขึ้นเหมือนเดิมตามที่ copy มาให้ดู

naruemoll is offline Trusted Member Newbie Brandname
    naruemoll's Bank Account
    • Bank Account 1: 294X0X3X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re:ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญลงกระทู้นี้ครับ

เป็นCM ต้องการเปลี่ยนเป็นTMค่ะ ได้รับคอมเม้นให้กลับหัวภาพสมุดบัญชีและได้ทำการแก้ไขและupload ไปหลายรอบแล้วค่ะ ทุกครั้งจะขึ้นว่าได้รับเอกสารแล้วรอตรวจสอบ แต่ในช่อง admin comment และช่อง upload ยังแจ้งว่าขาดเอกสารเดิมไม่ยอมเปลี่ยน รอมา3วัน และจำนวนคิวเพิ่มขึ้นเรื่อยไป รบกวนตรวจสอบด้วยค่ะ หรือแจ้งมาก็ได้ค่ะหากเอกสารยังขาดตกบกพร่อง จะได้รีบดำเนินการต่อค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

escargot is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    escargot's Bank Account
    • Bank Account 1: 730X0X6X6X

Default Re: ใครส่งเอกสารเพิ่มเติมตามที่ admin คอมเม้นไม่ได้ เชิญเข้ามาลงชื่อที่กระทู้นี้ครับ

อัพโหลดรูปบัญชีไม่ได้ค่ะ account : escargot

formicid is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

ส่งเอกสารทั้งสามอย่างแล้วค่ะ แต่หน้านี้ขึ้นมาว่าส่งแล้วเฉพาะ บัตรประชาชนกับรูปหน้าตรง ส่วนสมุดไม่ขึ้น ลองอัพใหม่ก็ยังไม่ขึ้นค่ะ รูปก็ขนาด100 kbไม่ได้ใหญ่เกิน รบกวนแนะนำค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ส่งเอกสารทั้งสามอย่างแล้วค่ะ แต่หน้านี้ขึ้นมาว่าส่งแล้วเฉพาะ บัตรประชาชนกับรูปหน้าตรง ส่วนสมุดไม่ขึ้น ลองอัพใหม่ก็ยังไม่ขึ้นค่ะ รูปก็ขนาด100 kbไม่ได้ใหญ่เกิน รบกวนแนะนำค่ะ ขอบคุณค่ะ
    Have courage and be kind.

sasanee is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

หาที่่่ส่งเอกสารสมัุดบัญชี และรูปพร้อมข้อควาเพืื่อสมัครเป็นtrust member ไม่เจอ
    ช่วยชี้แนะช่องทางหรือใส่ link ให้หน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    สาสนี

kamkung is offline Trusted Member Brandname Fan
    kamkung's Bank Account
    • Bank Account 1: 136X4X2X5X

ลง ID ไม่ได้ค่ะ พยายามปรับขนาดทุกอย่างแล้วก็ยังไม่ได้ค่ะ

modjj's Avatar
    modjj is offline Trusted Member Newbie Brandname
    modjj's Bank Account
    • Bank Account 1: 291X3X6X9X

อัพโหลดภาพสมุดบัญชีไม่ได้ค่ะ

ส่งไปแล้วจะได้ข้อความว่า ไม่มีสมุดบัญชี

รบกวนตรวจสอบให้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

----------

16/05/58

ได้รับการเลื่อนเป็น TM แล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by modjj; 16-05-15 at 02:23.

Luxberry's Avatar
    Luxberry is offline Trusted Member Brandname Fan
    Luxberry's Bank Account
    • Bank Account 1: 683X0X6X9X
    • Bank Account 2: 123X5X7X9X

สมัครTMค่ะ แต่ส่งเอกสารตามที่แอดมินคอมเม้นท์ไม่ได้ค่ะ คลิกแก้ไขเลลขที่บัญชี อัพรูปหน้าบุค และใบเปลี่ยนนามสกุลแต่รูปไม่ขึ้นค่ะ (รูปไม่เกิน 200k) ลองอัพหลายรอบแต่ยังแจ้งให้แก้ไขเอกสารค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

fansiens is offline Senior Member Brandname Fan
    fansiens's Bank Account
    • Bank Account 1: 402X9X8X9X
    • Bank Account 2: 026X2X8X2X

สถานะ TM ผมหายเนื่องจากเปลี่ยนอีเมล์ครับ กลายเป็น Senior Member แล้วโพสกระทู้ไว้ในบอร์ดที่ถูกต้อง แต่ไม่มีเจ้าหน้าที่เข้าไปตรวจสอบให้ ประมาณเดือนกว่าแล้วครับ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3402481

รบกวนเจ้าหน้าที่ตรวจสอบให้ด้วย ขอบคุณมากครับ

n2n shop is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

ต้องการส่งเอกสารบัตรประชาชนเพื่ออัพเกรดเป็น Citizen Member แต่ไม่พอกดปุ่มส่งเอกสารให้เจ้าหน้าที่ตรวจสอบ แล้วกดส่งไม่ได้ค่ะ
    รบกวนช่วยตรวจสอบใหด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ