รบกวนด้วยจ้า อยากย้อมสี balen city ค่ะ ในกทม.มีร้านไหนแนะนำบ้างคะ ?

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    m-iez is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รบกวนด้วยจ้า อยากย้อมสี balen city ค่ะ ในกทม.มีร้านไหนแนะนำบ้างคะ ?

เนื่องจาก บาลองของเราสีมันเฟดไปไกลมากๆ
    เดิมสี แอนทราไซด์ค่ะ .. แต่ว่ามันเก่าและเฟดจนดูเหลืองอมเขียวไปแล้ว
    ถ่ายรูปออกมาออกเขียวอ่ะค่ะ T_T
    เราอยากจะย้อมดำเลย มีใครพอจะทราบร้านที่รับย้อม ทำออกมาดูสวยไม่ผิดพลาด บ้างคะ

ขอบคุณค่ะ

Peach Girl is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: รบกวนด้วยจ้า อยากย้อมสี balen city ค่ะ ในกทม.มีร้านไหนแนะนำบ้างคะ ?

ที่อัมรินทร์พล่าซ่า แล้วถามร้านเค้ารับย้อม balen แล้วเค้าหยิบของลูกค้าคนอื่นที่เอามาย้อม..
    งานสวย ใช้ได้เลย... ร้านอยู่ชั้น 3 คะ ยังไงลองเดินดูนะคะ จำชื่อร้านไม่ได้ มีอยู่ร้านเดียวที่ อัมรินทร์นะคะ ยังไงลองถาม information ขั้นล่างดูก๊ได้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ