กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // JNBY // JASPAL // MAJE // SELF-PORTRAIT // MIASON MATINE MARIGIELA // MAX MARA // ADIDAS // BROOKS BROTHERS // TORY BURCH // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารัก ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // JNBY // JASPAL // MAJE // SELF-PORTRAIT // MIASON MATINE MARIGIELA // MAX MARA // ADIDAS // BROOKS BROTHERS // TORY BURCH // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารัก ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.ANELLO BAG กระเป๋าแบรนด์ของแท้ ของแม่ค้าเองค่ะ ใช้น้อยมาก ด้านในสะอาด จุของได้เยอะค่ะ มีช่องใส่ของเยอะมากๆ สายปรับระดับสั้นยาวได้ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ สีสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆ ถอดสายได้ค่ะ อุปกรณ์ ป้าย tag ถุงกระดาษครบค่ะ สีนี้แมทกับชุดง่ายมาก ๆค่ะ น้ำหนักเบาลำลองสบาย ๆค่ะ ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

2.TORY BURCH SIZE 4 S-M ป้ายคอตัดออก เหลือป้ายข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบสุดๆๆๆค่ะ ลายผ้าสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ลายเก๋มาก ๆ ของจริงสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท (ไม่รวมโปร) อก 34 ทรงปล่อย ผ่าข้างนิด ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ // CF //

3.BROOKS BROTHERS SIZE 10 ขนาด M สวยม๊ากกกกก อก 34++ ผ้าทอสวยหรูมาก ๆค่ะ ด้านในซับไหมออแกนซ่า แบบหรู ๆ ค่ะ เก๋สุด ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

4.ADIDAS SIZE 36 S-M ผ้านิ่มใส่สบาย ลายเก๋มาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ มีกระเป๋าข้าง น่ารักมาก ๆค่ะ แขนระบายเก๋ ๆ ชั้น ๆ ทรงสวยมากค่ะ ขาย 290 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะเป็น minidress หรือ เสื้อตัวยาวค่ะ

5.MAX MARA SIZE M เสื้อแบรนด์หรู ผ้า silk คอตตอล พิมพ์ลายน่ารักสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ คริสตัล logo เก๋ๆ น่ารักมากค่ะ ขาย 290 บาท แบรนด์หรู ๆ แพง ๆ ค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ขายราคาน่ารักค่ะ// CF //

6.ALA MODE SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ผ้าทอฉลุสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนระบายน่ารักมาก ๆค่ะ สีขาวงาช้างอมครีม หรู ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

7.SELF-PORTRAIT SIZE 6 M รุ่น SP13-030S เสื้อสีฟ้าขาวแบบเก๋สุด ๆ ค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ อก 34++ เปิดไหล่ แต่งระบายแขนสวยเก๋สุด ๆ ของจริงสวยหรูมาก ๆค่ะ ด้านในกุ๊นทั้งตัวค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 730 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

8.OOO.FU SIZE M เดรสผ้าพลิ้วสีน้ำเงินลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้าหรูสุด ๆ สวยมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ ขาย 330 บาท แนะนำค่ะของจริงสวยมาก ๆ

9.INDIBRAND MADE IN KOREA น่ารักม๊ากกกก ลายสับปะรด ทรงสวย คอปก แต่งกระดุมไม้เก๋ ๆ อก 34++ น่ารักมากค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 270 บาท// CF //

10.MAJE SIZE 1 S-M สวยม๊ากกกกก ก ไก่ล้านๆๆๆตัว ปักฉลุทั้งตัวแบบหรูสุด ๆ ค่ะ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ของแม่ค้าเองค่ะ สวยจริงๆ ค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ราคาเต็มแพงงงง หายากมาก ๆค่ะ ปักแน่น ๆ เลย อก 34+ ขาย 650 บาท (ไม่ร่วมโปร) ลูกไม้ฝรั่งเศลแบบหรู ๆ เลยค่ะ// CF //

11.2AM FREE SIZE เสื้อลายเมฆสวยเก๋ ผ้าสวยมาก ๆค่ะ ใส่สบาย ผ้าพลิ้วหรู ๆ แต่งสกรีนน่ารักเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ แนว street เกาหลี น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

12.MIASON MATINE MARIGIELA SIZE M-L น่ารักม๊ากกกกก คัตติ้งหรูสุด ๆ ค่ะ คอปกสองชั้น แต่งแถบด้ายเก๋ ๆ คอปกน่ารักสุด ๆ ค่ะ ปลายแขนแต่งฉลุเก๋ ๆ สีดำทรงสวยค่ะ ผ้าดีสุด ๆค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ ขาย 630 บาท (ไม่ร่วมโปร) ของจริงน่ารักสุด ๆ แนะนำค่ะ // CF //

13.ESPRIT SIZE M อก 34++ เดรสสีแดง แต่งปักแขนเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 280 บาท ผ้าดีๆ คัตติ้งหรูๆ เลยค่ะ// CF //

14.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M ผ้าทอฉลุ ปักทั้งตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบเก๋สวย สีฟ้าอ่อนละมุนค่ะ ขาย 230 บาท

15.JNBY SIZE M-L เสื้อผ้าคอตตอลนิ่ม ลายเก๋ ๆ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ แบรนด์แพงงงงง อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 270 บาท// CF //

16.JNBY SIZE S เดรสวูลล์นิ่ม ๆ ไม่หนาผสมคอตตอล แต่งปักเก๋ ๆ สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สะโพก 36 แบบเท่ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

17.HURRY SIZE S เสื้อแบบเก๋ ลายสก๊อต สีขาวเขียว ทรง oversize ดีไซน์เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งแขนรูดน่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 36++ น่ารักม๊ากกกกก ใส่สบาย ลำลอง ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

18.U:US SIZE M อก 35++ ผ้าพลิ้วหรู ๆ เลยค่ะ ลายเก๋มาก ๆค่ะ สม๊อกช่วงคอ ใส่ปาดไหล่ก็ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

19.ALGUOER AG SIZE M เสื้อสีชมพูสวยเก๋ เชิ้ตแถบเขียว น่ารักสุด ๆ ค่ะ ช่วงแขนแต่งกระดุมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังแต่งแถบเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ทรง oversize เก๋สุด ๆ ขาย 270 บาท// CF //

20.UAU SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ ๆ เท่ๆ แต่งกระดุมไหล่ กระดุมเงินน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อยๆ เท่ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

21.เดรสลูกไม้สีกรมท่างานแบรนด์เก๋ ๆ เหลือป้าย care size 4 M อก 34++ แต่งปักฉลุน้ำเงิน ขาว น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท ของจริงสวยมากกกก สะโพก 37-40 ลูกไม้ฉลุนิ่มมาก ๆ ค่ะมีซับในตัว // CF //

22.เสื้องานแบรนด์คัตติ้งหรู ๆ สีขาวงาช้างละมุนสุด ๆ ผ้าพลิ้วสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปก แต่งชายเก๋ ๆ แขนยกจับจีบสวยสุด ๆ ค่ะ ด้านหลังปล่อย หรือจะผูกโบว์ก็ได้ค่ะ ขาย 240 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สวยมาก ๆค่ะ แนะนำ

23.ZARA SIZE S เชิ้ตแต่งปักลายเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงปล่อย แขน 4 ส่วนเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

24.AMERICAN EAGLE SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ คอปกทรงสวยเก๋ ผ้าพลิ้วใส่สบายค่ะ ขาย 180 บาท แต่งฉลุไหล่เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย

25.SET สวยเก๋ ผ้านิ่ม ลายเก๋ ๆน่ารักมาก ๆค่ะ ขนาด free size แม่ค้าซื้อที่ shop Central ค่ะ สีชมพูนู้ดสวย ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ยืดได้ค่ะ free size เลย กระโปรงยืดได้ค่ะ S-L ใส่ได้ค่ะ ขายทั้งชุด 470 บาท น่ารักมากกกกก ได้ทั้งชุดเลยค่ะเก๋ ๆ

26.เสื้อคลุมแบรนด์ญี่ปุ่นสีน้ำเงิน พิมพ์ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ แบบใส่คลุมได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำ

27.เสื้อลูกไม้สวยม๊ากกกกกก สีครีมสวยสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้แบบหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด M ทรงสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่แล้วดูแพงมาก ๆค่ะ อก 34++ แนะนำค่ะสวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท ถูกมากกกก

28.SEMIR SIZE L เสื้อคลุม สีขาว ซับลูกไม้เก๋ ๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ ตรงแขนแต่งปักหัวใจน่ารัก ๆ คอปกมีฮูท ผ้าไม่หนาค่ะ ใส่คลุมสบาย ๆ มีกระเป๋าข้างเก่ ๆ ค่ะ ขาย 360 บาท แนะนำค่ะ น่ารักม๊ากกกกของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว

29.LAFORET SIZE M-L เสื้อพลีทญี่ปุ่น หรู ๆ สีเขียวสวยมาก ๆค่ะ ละมุน ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 220 บาท ผ้าดีมาก ๆค่ะแนะนำค่ะ

30.ELLE LIEBEN ขนาด M-L เสื้อแบบเก๋ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สีขาวงาช้าง ขาย 180 บาท มี 2 สีค่ะ ขาว ส้ม ผ้าพลีทเก๋ ๆ

31.ELLE LIEBEN ขนาด M-L เสื้อแบบเก๋ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สีส้มนู้ดละมุน ขาย 180 บาท มี 2 สีค่ะ ขาว ส้ม ผ้าพลีทเก๋ๆ

32.ZARA SIZE M เสื้อสีน้ำเงินสวยเก๋ แต่งปักฉลุ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ กระดุมหลังน่ารักๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 180 บาท

33.COS SIZE ตามป้าย ขนาด S คัตติ้ง M-L ป้ายใหม่เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ ผ้าหรูสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท แนะนำค่ะ เก๋ม๊ากกกกก

34.KUHNNARVIN SIZE M เสื้อคลุมน่ารักม๊ากกกก สีเหลืองนวลสวย มีฮูทเก๋ ๆ แต่งปักเก๋ ๆ ด้านหลัง พับแขนติดกระดุม ตรงสายลายอักษรน่ารักสุด ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักม๊ากกกก ก ไก่ล้านตัว แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 270 บาท

35.CCIGUNI SIZE L เสื้อแบรนด์หรู สีฟ้าพาสเทล สวยเก๋สุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหน้าแต่งระบายสวย ๆ เลยค่ะ อก 35++ ทรงปล่อยหรู ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

36.ZARA SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ สีชมพูสวยม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ สวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท

37.GAP SIZE S เสื้อแบบเก๋ สีขาวดำ ผูกโบว์เอวน่ารัก ๆ ค่ะ อก 34 ทรงสวยค่ะ ผ้าลินินนิ่มใส่สบาย ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 220 บาท

38.BERENICE PARIS แบรนด์ฝรั่งเศลหรูม๊ากกกก ขนาด M ผ้าลูกไม้ ทอฉลุสวยหรูสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ของจริงสวยกราบเลยค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 350 บาทสวยสุด ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

39.SPEARYOUTH SIZE M เสื้อแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ด้านหน้าแต่งผ้ายีนส์ปัก logo ตรงอกเก๋ ๆ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ อก 34++ แนะนำค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ ขาย 280 บาท

40.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ ผ้าหรูม๊ากกกกก ผ้าไหมแบบเก๋ ๆ ลายสวยสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดูคลาสสิคมาก ๆค่ะ สวยมาก ๆ แนะนำค่ะดูแกรนด์มาก ๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ขาย 230 บาท ของจริงสวยมาก ๆจริงๆ ค่ะ

41.MRS . KIM OVERSIZE FREE SIZE คอถ่วงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ด้านหน้าแต่งไขว้ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ไม่ต้องรีด ขาย 240 บาท แนะนำสุด ๆ

42.LITTLE MERMAID CURIOUS & KIND เสื้อสีชมพูนู้ด ดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าไหมพรมนิ่มใส่สบาย ๆ ขนาด M อก 34 ยืดได้ค่ะ ขาย 150 บาทน่ารักม๊ากกกก

43.PEACEBIRD SIZE M-L น่ารักม๊ากกกกก รุ่น limited เชิ้ต แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ คอบัวน่ารักๆค่ะ ดีไซน์ไม่ซ้ำใครค่ะ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 320 บาท แนะนำม๊ากกกก // CF //

44.COS SIZE M เสื้อแบบเก๋ คอบัวสีชมพูทรงสวยน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 270 บาท // CF //

45.COS SIZE S-M เสื้อสีเทา แบบเก๋สวย เทาละมุนสวยมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆค่ะ ขาย 230 บาท

46.COS SIZE M -L เสื้อสีส้มลายตารางเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ น่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ขาย 280 บาท // CF //

47.เสื้อแบรนด์หรู ขนาด 1 (s) ผ้าลินินแบบหรู ๆ พิมพ์ลายสวยมาก ๆค่ะ อก 34 เก๋ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 240 บาท

48.เดรส หรือ เสื้อตัวยาว พลีท ลายกุหลาบสวยสุด ๆค่ะ สีชมพูพลีทเด้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ขนาด free size สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท

49.HOW AND ME SIZE M อก 34++ เดรสสีเทาเข้มสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เป็นชุดติดกัน ด้านหลังเว้าเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38 ขาย 320 บาทของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้ามีน้ำหนัก ไม่บางค่ะ // CF //

50.ZARA SIZE L อก 35++ เสื้อสีครีมใส่คลุม หรือใส่เดี่ยวดีไซน์สวยเก๋ แต่งกระดุมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พับแขนแต่งเข็มขัดเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

51.BURBERRY SIZE S เสื้อผ้าลินินแท้ๆ หรู ๆ ลายหัวใจเก๋ ๆ กระดุม logo สวยเก๋ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกกกก // CF //

52.เสื้อแบรนด์วินเทจเก๋มาก ๆ ค่ะ ลายคลาสสิคสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้าพลิ้วสวยใส่สบายค่ะ ขาย 230 บาท แมทกับกางเกงสีน้ำตาลเอวสูง คือเก๋ม๊ากกกก ดูแกรนด์วินเทจสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ เก๋มากๆ

53.FOR LOVE & LEMONS SIZE S คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว แบรนด์ US น่ารักม๊ากกกก ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ลายดอก มีซับในตัว ผ้าพลิ้วสวยละมุน ตัดต่อผ้าลูกไม้เก๋ ๆ อก 34++ เอว 28 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี แต่งระบายชายเก๋ ๆค่ะ ขาย 440 บาท แนะนำค่ะ น่ารักสุดๆๆๆๆ // CF //

54.M.NET MADE IN KOREA เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม น่ารักมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ คอปกเก๋ ๆ ทรงน่ารักแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

55.LULUALWAYS SIZE M กระโปรงดีไซน์เก๋น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ผ้าสวยเก๋สุด ๆพิมพ์ลายสวยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท ผ้าพิมพ์ลาย logo เก๋ม๊ากกกก แต่ผ้าทวีตด้านข้าง เป็นงานแบรนด์นะคะ // CF //

56.ASOBIO SIZE S เสื้อลายดอก แต่งปักอักษรเก๋ ๆ ทรง minimal เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M อก 34++ ขาย 220 บาท

57.ZARA SIZE L เสื้อสีน้ำเงินขาว แบบเก๋สวย แขนระบายชายน่ารัก ใส่ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 220 บาท

58.COS SIZE S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสีเทาอมฟ้าละมุน ทรงเก๋สวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

59.AS KNOW AS PINKY NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย เสื้อสีแดง แต่งปักลายเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ ขาย 180 บาท

60.MAJESTIC LEGON SIZE M อก 34++ เสื้อสีขาวผ้าลินินสวยเก๋ ทรงน่ารักเว้าไหล่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

61.JNBY SIZE L เสื้อดีไซน์เก๋ สวยเก๋ม๊ากกกก แนะนำค่ะ ผูกโบว์อก รุ่นยอดนิยมเลยค่ะ ตัวนี้ตัดป้ายแต่ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ กระดุม logo แขนรูดเก๋ ๆ ด้านหลังแต่งสกรีนเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 350 บาท ตัวนี้แนะนำสุด ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง // CF //

62. เสื้อ + กางเกง ผ้าแบบเดียวกัน แม่ค้าเลยเอามาใส่แมทกันเป็น set ค่ะ แบรนด์ ROOL และ แบรนด์ BELLOW ค่ะ สีใกล้เคียงกันนะคะ ตัวเสื้อออกขาว กางเกงออก off white สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ใส่ลำลองสบาย ๆ เก๋ ๆค่ะ ขายทั้งชุด 390 บาท ถูกมากกกก เฉพาะกางเกง แม่ค้าซื้อใน shop Central ก็ 800 กว่าบาทแล้วค่ะ

63.ZARA SIZE L จั๊มสูทกางเกง ผ้าทอทวีตหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 เป็นเอี๊ยมผ้าทอทวีตแบบหรู ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ไม่รั้งเป้า ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปสองครั้ง ทรงสวยเก๋น่ารักสุด ๆ ขาย 370 บาท // CF //

64.ZARA SIZE XS กางเกงผ้าลูกไม้ฉลุ พิมพ์ลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีซับในตัว เอว 26 สะโพก 36 ขาย 220 บาท

65.HALLY STORY SIZE S MADE IN KOREA คัตติ้ง M น่ารักม๊ากกกกก ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบสุด ๆทรงสวยเอวสูงปรี๊ดน่ารักค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว เอว 27-28 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 320 บาท // CF //

66.กางเกง CARGO สีดำสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย น่ารักสุด ๆ ค่ะ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว เอวยืดได้ เอว 28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 37-40 ขาย 290 บาท // CF //

67.REVAN SIZE 38 กางเกงยีนส์แต่งกระดุมคริสตัล ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง 28 สะโพก 37-39 แต่งกระเป๋าหน้าทรงสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 320 บาท เอวสูงทรงสวยเก๋ ๆ เลยค่ะ // CF //

68.M MADE IN KOREA กางเกงผ้าฝ้ายลินิน ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยเอวสูงใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขนาด S-M เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 280 บาท

69.UNIQLO JEANS SIZE M ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง เอว 27-28 สะโพก 37-39 ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

70.JULL-LOG กางเกงเกาหลี แต่งเข็มขัดข้างสวยเก๋ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบน่ารักทรงสวยเอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 สีเขียวสวยมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

71.MOMBBE SIZE M MADE IN KOREA กางเกงสีเทา ผ้านิ่ม เอวสูง ทรงฮาเล็มเก๋ ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ สีเทาละมุนดีไซน์เก๋สุด ๆค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มยืดหยุ่นใส่สบายค่ะ เอว 28 ยืดได้ค่ะ ด้านหลังเป็นสม๊อค เป็นซิปหน้า สะโพก 38-42 ขาย 270 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะตัวนี้เก๋สุด ๆ

72.GAP SIZE S กางเกงสีเขียวทรงสวย ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม น่ารักมาก ๆค่ะ เอวสูง เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

73.TOGA PULLA SIZE 36 รุ่น TP52-FF238 ลายจุด แบรนด์หรู ผ้าไหมทอนูนกำมะหยี่ลายจุดสวยเก๋ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-40 สวยกราบบบบบ มาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ของจริงสวยสุด ๆ ราคาเต็ม หมื่นพัน up สวยมากค่ะ แบรนด์นี้หายากมาก ๆ ราคาเต็ม 480 USD หมื่นกว่า ขาย 890 บาท (ไม่ร่วมโปร)

74.กางเกง cargo แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ สีดำ น่ารักสุด ๆค่ะ เอวยืด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-29 สะโพก 36-39 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ ขาย 270 บาท ผ้าดีมากกกกก// CF //

75.FASHION STORY NEW SIZE L กระโปรงดีไซน์เก๋ สี offwhite อมครีม เก๋มาก ๆ ค่ะ เป็นกางเกงในตัว ผ้านิ่มน่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้ง M ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 230 บาท

76.WONLOG SIZE M กางเกงผ้าแบรนด์เกาหลี ของแม่ค้าเองค่ะ คัตติ้งหรูม๊ากกกกก ผ้ามีน้ำหนักแบบหรู ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆๆๆ เลยค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงเท่ๆ เก๋ ๆ ค่ะสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ขาย 340 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะแกรนด์สุด ๆ // CF //

77.JASPAL SIZE M เดรสลายเก๋สายเดี่ยวปรับสายได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชายผ้าลูกไม้ละมุนสวยค่ะ แต่งลูกไม้เก๋ ๆ ตัวชุดมีตำหนิผ้ารันด้านข้างตามรูปนะคะ นอกนั้นใหม่กิ๊ก สีทึบมองไม่ชัดค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใหม่มาก ๆ ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ สวยมาก ๆ อก 34 สะโพก 37-40 ขาย 240 บาท ราคาเต็มเกือบสามพัน คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เสื้อคลุมเก๋ ๆ ก็น่ารักค่ะ

78.HELMUT LANG SIZE 30 MADE IN USA STYLE HLM 63901 สีดำ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ราคาเต็มหมื่น up ทรงสวยเท่ ผ้านิ่มมาก ๆค่ะ เอวสูงเก๋สุด ๆ ค่ะ ด้านหลังสกรีน logo แนะนำสุด ๆ หมุดตอก logo หายากมาก ๆ ค่ะ ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร) ทรงสวยมากค่ะ

79.S ขนาด M อก 35++ เสื้อดีไซน์เก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งกระดุมเก๋ ทรงสวย ผูกโบว์เอวด้านข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท ตัวนี้ของจริงเก๋น่ารัก สวยมาก ๆค่ะ

80.CFS แบรนด์เกาหลี SIZE M-L เสื้อ ไหมพรมถัก ทอ แน่น ๆ สีเหลืองนวลแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงสวย ผ้าใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไม่หนาค่ะ ขาย 100 บาท

81.ZARA SIZE XS เสื้อแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง S อก 33-34 แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ด้านหน้าไขว้เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท ผ้าทิ้ง ๆ หรูค่ะ สวยมาก ๆ

82.MADEMOISELLE NON NON SIZE M เสื้อ ผ้าลินิน ฝ้าย กระดุมไม้ แบบเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ใส่สบาย ผ้าลายน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 130 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ แบรนด์แพงของญี่ปุ่นเลยค่ะ

83.ZARA SIZE S เสื้อลายดอกสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งกระดุมคริสตัลเก๋ ๆ อก 33 ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ ขาย 140 บาท

84.BERSHKA SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อคลุมแบบใส่ได้เรื่อย ๆ คลุมได้ทุกโอกาสค่ะ ขาย 100 บาท

85.THE BLANE PALE SIZE M เสื้อสีชมพูพาสเทล ผูกโบว์หลัง ผ้าดีมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 140 บาท ของจริงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ

86.COS SIZE XS-S อก 33 เสื้อลายเก๋ แบบแต่งระบายหน้าน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ค่ะ

87.WINDERFLIES SIZE XL เสื้อลายสก๊อต สีเขียว แบบเก๋ ดีไซน์เท่ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะใส่สบายๆ แต่งสกรีนอักษรสีขาว ชายเสื้อแต่งเก๋ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อยใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

88.GENTLEWOMAN SIZE S กระโปรงสีเขียวสวย แต่งปักกระเป๋าผีเสื้อเก๋ ๆ หัวซิปโลโก้เก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ซิปหน้าใส่ง่ายค่ะ เอว 27-28 สะโพก 36-40 คัตติ้ง S-M ค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ราคาเต็มเกือบสองพัน แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ แมทกับเสื้อได้ง่ายค่ะ เอวสูง ขาย 390 บาท (ไม่ร่วมโปร) คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ

89.เสื้อผ้าพลีท สีเทาชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ค่ะ สวยเก๋มาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 150 บาท

90.เสื้อผ้าลูกไม้ฉลุสีดำสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าทอหรู ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขนาด M-L อก 35++ ใส่เป็นคลุม แล้วใส่ซับด้านในได้ค่ะ ผ้าทอหรูม๊ากกกก คัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ขาย 140 บาท แนะนำมาก ๆค่ะของจริงสวยมาก ๆ

91.NONLOCAL SIZE S-M อก 33-34 เสื้อผ้าฝ้าย สีครีม หลังสม๊อก แนว minimal เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 100 บาท คัตติ้งเนี้ยบๆ แบรนด์เกาหลีค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ

92.LILY SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว แต่งปักด้านข้างเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีกรมท่าขาว ปลายแขนปักน่ารักค่ะ อก 34++ ขาย 170 บาท // CF //

93.เดรสคลุมหรู ๆ กุ๊นทั้งตัว ผ้าทิ้งๆ งานแบรนด์หรู เหลือป้าย care ผ้า silk ไม่ต้องรีดค่ะ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ลายตารางเก๋ ๆ แต่งเข็มขัดสวย ขนาด S-L อก 34++ คัตติ้ง M-L สะโพกฟรี ขาย 180 บาท คุ้มมาก ๆ ใส่คลุมเดรส หรือเสื้อกางเกง ได้หมดค่ะ คลุมเบา ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ไม่หนาค่ะ ของจริงสวยมากกกกกก เท่ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ปลายแขนแต่งเข็มขัดสวยเก๋

94.ZARA SIZE S เสื้อขาว ทอลายจุดเก๋ ๆ แต่งระบายทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆค่ะ อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 170 บาท // CF //

95.CLUB MONACO SIZE XS อก 32 เอว 25-26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสเกาะอก คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ซิปหลัง ลายเก๋สวย ขาย 180 บาท สวยหรูมากๆ ค่ะ

96.MTCLOTHES SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อสีดำ แต่งปักหัวใจอก ทอแบบแน่น ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ทรงเท่ๆ เลยค่ะ ผ้าดีมากกกกก อก 35++ แมทกับกางเกงขาสั้น ขายาว แต่งแบบชิลล์ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แนะนำค่ะ ขาย 150 บาท

97.MAGNOLIA SIZE S เดรสผ้าลูกไม้สวยหรู แต่งลูกปัดสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆค่ะ แต่งระบายลูกปัดชั้น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 150 บาท แนะนำมากๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก

98.H&M SIZE M เสื้อปกเชิ้ตแบบเก๋ ลายฮาวายน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 150 บาท

99.COS SIZE L-XL เสื้อผ้าชีฟองหรู ๆ ทรงสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ แต่งสม๊อกชายเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

100.SHEIN SIZE S คัตติ้ง M เดรสผ้านิ่มมีซับในตัว ใหม่ป้ายห้อย ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 26-28 สะโพก 36-39 ไม่บางนะคะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะสวยมากๆ ค่ะ ไม่รัดรูปมากค่ะ ขาย 150 บาท แนะนำสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่

101.CPS SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย คัตติ้ง S-M แต่งคริสตัลเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อจากช้อปไม่ได้ใส่เลยค่ะ ขาย 180 บาท ใส่คลุมได้เรื่อย ๆ ค่ะ คลุมเสื้อ คลุมเดรสได้หมดค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะ

102.ZARA SIZE S เสื้อผ้านิ่ม แต่งโบว์คอเก๋ ๆ ปกระบาย น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ขาย 230 บาท ตัวนี้น่ารักสุดๆๆๆค่ะ // CF //

103.MO & CO SIZE M เสื้อสีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แต่งกระเป๋าหน้าแบบน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท

104.UNIQLO SIZE M NEW เดรสสีฟ้า ลายดอกเหลืองสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ เอว 28 สะโพก 38-42 ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ เป็นของใหม่ค่ะ ขาย 250 บาท // CF //

105.MIWENGI SIZE S เสื้อเชิ้ตน่ารักม๊ากกกกก ปักเลื่อมลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังแต่งโบว์เก๋มาก ๆค่ะ ทรงสวย แบบน่ารักค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท ของจริงน่ารักม๊ากกกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะน่ารักสุด ๆ// CF //

106.เสื้อดีไซน์เก๋สีขาว แต่งผ้าลายเก๋ ๆ ทรงใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 130 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าทอแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ

107.XXCQ DESIGUAL SIZE M-L ลายเก๋สวย ผ้าพลิ้ว ๆ แต่งริบบิ้นสวยเก๋ อก 35++ ใครชอบงานดีไซน์เก๋ ๆ ชิคๆ แนะนำค่ะ คอปกเชิ้ต แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 170 บาท// CF //

108.IIJKIIDAN SIZE M-L เสื้อเชิ้ตแต่งปักดิ้นสีเหลืองอมทองสวยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ คอปกเชิ้ตเก๋ ๆ แนวปัก handmade เก๋ ๆ แนะนำค่ะสวยมาก ๆ ใครชอบงานไม่ซ้ำใคร แนะนำตัวนี้ค่ะ ราคาเต็มแพงงงงง ขาย 240 บาท// CF //

109.VILAN SIZE M เสื้อลายตารางแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมเก๋ ปกน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุม 4 เม็ดเก๋ ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

110.WHITE LIE MADEE IN KOREA SIZE M เสื้อลายสก๊อตสวยสีเทาสวยเก๋ แบรนด์เกาหลี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งเข็มขัดข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท ของจริงสวยมากค่ะ

111.DEAREST MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบรนด์ดังจากเกาหลี น่ารักม๊ากกกก สีละมุน ลายดอกสวย ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ทรงสวยค่ะ อก 35++ ขาย 140 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

112.UNIQLO SIZE M ผ้าป่านฝ้ายลินิน สีครีมนิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหลังสม๊อก เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 180 บาท แนะนำค่ะ // CF //

113.ZARA SIZE M กางเกงสีดำ ผ้าพลิ้วสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อกหลัง ทรงสวยเอวสูง แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงเก๋สวย ขาย 190 บาท

114.PINKO PARIS แบรนด์หรูจากฝรั่งเศล ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ NEW SIZE 40 L เอว 30 สะโพก 38-42 ใหม่ป้ายห้อย ทรงสวย สีแดงสวย คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 4 พัน up

115.ALMA SIZE M กางเกงสีส้มสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก 28-30 แต่งสายรูดตัวล๊อค น่ารักมาก ๆค่ะ สะโพก 38-40 ขาย 190 บาท ตัวนี้น่ารักมากกกก ผ้าดีคัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ // CF //

116.จั๊มสูทเอี๊ยม ขนาด M-L แบรนด์ญี่ปุ่น สีเขียวน่ารักม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม แต่งสายรูดล๊อคเอวเก๋ ๆ เอว 28-30 สะโพก 38-41 แต่งกระเป๋าข้างเก๋สุด ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ

117.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อลายเสือผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

118.STUDIO 1 TILL 8 FREE SIZE เสื้อแบรนด์ดีไซน์เก๋ ลายตาราง แต่งโบว์ปกเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 90 บาท น่ารักมากๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ

119.STAGE FREE SIZE เสื้อแบรนด์สวยเก๋ สีเทาอมฟ้า ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

120.ZARA SIZE S เดรสเชิ้ตสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารัก ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 37-38 ขาย 120 บาท เก๋ ๆ น่ารักค่ะ

121.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S อก 33-34 เอว 25-26 เสื้อลายดอก ทรงสวยเว้าเอว แต่งโบว์คอ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาทสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ

122.URBAN REVIVO SIZE 38 M อก 34++ เอวสม๊อกเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองนวลเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 90 บาท

123.COS SIZE S-M อก 34 แต่งกระเป๋าข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองนวลสวย ผ้าเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

124.ZARA SIZE M เสื้อผ้าพลิ้วสวยเก๋ สีกรมท่าสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ลายโบว์เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าพลิ้วใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

125.DAZZLE SIZE S คัตติ้ง M-L LIMITED EDITION DORAEMON @FUJIKO PRO น่ารักม๊ากกกกเชิ้ตแต่งเลื่อมลายโดเรมอน ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ คูลมากๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 90 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ

126.PAPAYA FREE SIZE เสื้อเขียว แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระดุมเท่ ๆ เก๋ ๆ คัตติ้ง M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

127.GIORDANO SIZE M-L เดรสแบบเก๋ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์ช่วงเอง อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 100 บาท// CF //

128.VERO MODA SIZE SIZE M DENIM ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ พับแขนติดกระดุมน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ// CF //

129.SHEIN SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายสวยเก๋ น่ารักค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 100 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

130.H&M SIZE S-M เสื้อลายดอกสวยเก๋ ผูกโบว์หลัง ผ้าชีฟอง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท

131.MISS PUI SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายแบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบน่ารักใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

132.เดรสพลีทสวยเก๋ สีชมพูสวย พลีทหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size คัตติ้ง M-L สวยมากกกกกค่ะสีสวยเก๋ ขาย 230 บาทสวยมาก ๆค่ะ// CF //

133.URBAN REVIVO SIZE L-XL อก 35++ สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะสีเขียวสวยเก๋ ขาย 90 บาท

134.H&M SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ คอปก สีเขียว ลายสก๊อตน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ขาย 90 บาท

135.DRESS พลีทสีเหลืองดำน้ำตาลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลีทหรู ๆ เลยค่ะ free size แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 140 บาท// CF //

136.ZARA SIZE S เดรสสีฟ้าผ้าฝ้ายนิ่มแบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆลายเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สะโพก 36-38 ขาย 100 บาท

137.ZARA SIZE S minidress หรือเสื้อตัวยาวแบบเก๋ ผ้าลูกไม้นิ่มหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ คัตติ้งS-M ขาย 100 บาท

138.DICKIES MADE IN MEXICO SIZE L เสื้อผ้านิ่มมากกกก แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบเท่ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 180 บาท (ไม่ร่วมโปร)แนะนำค่ะน่ารักมาก ราคาเต็มแพงงงง

139.ALEXIE SIZE L คัตติ้ง M-L แบรนด์หรูจากฝรั่งเศล ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ (ไม่ร่วมโปร)

140.AIGNER SIZE L MADE IN GERMANY ผ้า SILK 100% แนววินเทจเก๋ ๆ มีเสริมไหล่ สามารถเอาออกได้ค่ะ ลายคลาสสิคสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ หายากมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 120 บาท แบรนด์แพงงงค่ะ

141.BUCKET COLOR SIZE M-L เดรสแบบเก๋น่ารัก ผ้าดี ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 100 บาท// CF //

142.KOOKAI SIZE 36 S-M MADE IN INDIA แบรนด์หรูจากฝรั่งเศล ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 สะโพก 36-38 ขาย 120 บาท ราคาเต็มแพงงง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

143.SCOLAR SIZE M-L เสื้อแบรนด์หรู แบบเก๋ ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบน่ารักมากกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

144.DESMOND & DEMPSEY SIZE M-L จั๊มสูททแบบเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลินินสวย ลายเก๋ เป็น limited ค่ะ อก 35++ เอว 28-30 สะโพก 38-42 ผ้าใส่สบายค่ะ เป็นลินิน ขาย 120 บาท

145.H&M SIZE 36 คัตติ้ง M เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สียีนส์เอวสูงสวยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

146.กางเกงลายน่ารัก แบรนด์ญี่ปุ่นเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวย ขนาด M เอว 28-29 สะโพก 38 ขาย 90 บาท ผ้าดีสุด ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ

147.BOKO THE COLLECTION SIZE L เสื้อคลุมสีเทาพลีทสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ แบรนด์เกาหลีหรู ๆ ไล่สีสวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท พลีทหรู ๆ เลยค่ะ

148.H&M SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M แบบเก๋ ผ้าลินินหรู ๆ ค่ะ สี off white สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกทหารเรือน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 80 บาท // CF //

149.FAIRWHALE SIZE M เสื้อสีน้ำตาลทองเหลือบดิ้นทอง ของจริงน่ารักสวยม๊ากกกกก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าสวยมากค่ะตัวนี้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ เอวสม๊อก 27-28 ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำสุด ๆ ขาย 90 บาท

150.เสื้อคัตติ้งหรู ดีไซน์เก๋ม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size เบรเซอร์น่ารัก ๆ แต่งผ้าลูกไม้เก๋ ๆ ชิค ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋มากไม่ซ้ำใครค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 90 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะ

151.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 100 บาท

152.กระโปรงญี่ปุ่นเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ลายดอกไม้ ตัวนี้ผ้าสวยมากค่ะ ขนาด M เอว สม๊อก 27-29 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาท

153.เสื้อพลีทสีดำสวยเก๋ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวยน่ารักค่ะ ลายจุดขาวดำ ผ้าพลีทหรุ ๆ ค่ะ ขนาด M ขาย 90 บาท

154.ERROR DON DRAPER FREE SIZE เสื้อเชิ้ตดีไซน์เก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ลายม้าลาย ขาวดำ เก๋มาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ขาย 90 บาท

155.MEET SIZE L-XL เสื้อผ้าลินิน เกาหลีหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลือง ครีมดอกละมุนมาก ๆค่ะ แบบระบายน่ารักมากกกก ขาย 90 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะ

156.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย ขนาด M อก 34++ ของแม่ค้าเองค่ะ ตัวนี้เก๋ตรงไหล่ค่ะ เวลาใส่แล้วไหล่ตั้ง ๆ เกาหลีเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เท่ๆ ค่ะ ผ้าไม่ต้องรีด ขาย 90 บาทแนะนำค่ะของแม่ค้าเองใส่ครั้งเดียว

157.ZARA SIZE S เสื้อลูกไม้แต่งปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34 ทรงสวยค่ะขาย 90 บาท

158.JNBY SIZE S-M ของแม่ค้าเองค่ะ ดีไซน์เก๋ม๊ากกก แต่งไขว้เก๋ ๆ อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท แนะนำมาก ๆค่ะตัวนี้ ของจริงน่ารักดีไซน์เก๋มากค่ะ ด้านหลังเป็นสร้อยเก๋ ๆ ค่ะ

159.QUINN SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อชมพู แต่งสม๊อกเอวทรงสวยเก๋น่ารัก อก 34++ เอว 28 ยืดได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

160.JOURNAL STANDARD FREE SIZE คัตติ้ง M-L เสื้อสวยเก๋ เอว แขนสม๊อกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

161.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เดรสลายเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38 ผ้าพลิ้วเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 90 บาท

162.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M ทรงปล่อยใส่สบาย ๆ ลายม้าลายเก๋ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ นิ่ม ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท

163.LH เสื้อแบบเก๋ เท่ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆขนาด M-L แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ ตัดต่อผ้าสีแต่งกระดุมน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ น่ารักมากค่ะ ขาย 90 บาท// CF //

164.PEACBIRD SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว สีชมพูลายเก๋สวย น่ารักค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

165.ZARA SIZE XS เดรสลายจุดเก๋ ๆ คัตติ้ง XS-S อก 32 เอว 25-26 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 90 บาท// CF //

166.ZARA SIZE S ตามป้าย เสื้อตัวยาว หรือ minidress คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท ของจริงเก๋มาก ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ // CF //

167.ZARA SIZE XS เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวย คัตติ้ง S-M อก 34 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงปล่อยใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

168.H&M SIZE S อก 34 ลายดอกสวย ปลายแขนระบายหรู ๆ เก๋ ๆผ้าใส่สบาย พลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

169.PIERO GUIDI เสื้อแบรนด์เก๋ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขนาด S คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆค่ะ ขาย 90 บาท
    ]

170.NUMBER NINETY FIVE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสามส่วนผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 90 บาท

172.เดรสทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35 เอว 28-29 สะโพก 38-42 สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาทผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

173.H&M SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้สวยเก๋ทรงสวยเรียบเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ขาย 80 บาท

174.LITTLE COLLECTION SIZE S เดรสปักสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสหรู อก 33 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 90 บาท

175.XIAO FREE SIZE เหมาะกับ M-L เสื้อแบบเก๋ ผ้าตัดต่อผ้าพื้น ผ้าลาย ลูกไม้เก๋สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 36++ ขาย 90 บาท

[/size
    Last edited by jirapa; 08-08-24 at 01:07.

Comments from Facebook