กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // JASPAL // LYN AROUND // SANDRO // COS // SPELL EDIT // CPS // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // JASPAL // LYN AROUND // SANDRO // COS // SPELL EDIT // CPS // และอีกมากมาย สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 500 บาท ขึ้นไป ลดเพิ่ม 10% ค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.SANDRO PARIS SIZE 38 M อก 34++ เสื้อสีน้ำเงินขาว ลายทางเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบน่ารักค่ะ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 370 บาท // CF //

2.PIT SIZE M เสื้อแดงผ้าสวยมาก ๆค่ะ แต่งปัก แขนระบาย โบว์คอสวยหรู แต่งปัก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สวยมากกกกก อก 34++ ขาย 290 บาท // CF //

3.PIT SIZE M เสื้อสีเทาพาสเทลละมุนมาก ๆ ค่ะผ้าสวยมาก ๆค่ะ แต่งปักโบว์ แขนระบาย โบว์คอสวยหรู แต่งปัก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ สวยมากกกกก อก 34++ ขาย 290 บาท // CF //

4.THEERY SIZE 6 M-L อก 34++ เสื้อสีน้ำเงิน ผ้าหรูมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ แขนระบายสวยมากค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แบรนด์แพงงง ขาย 260 บาท// CF //

5.เสื้อไหมพรม ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะงานแบรนด์ เหลือป้ายแคร์ ปักเลื่อมแน่น ๆ ด้านนอก ผ้าทอสวยมากกกกก ของจริงสวยสุด ๆ ค่ะ ขนาดป้าย M แต่ S-L ใส่ได้สบายค่ะ สวยจริง ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะตัวนี้ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ // CF //

6.KYE WORKS SIZE M เสื้อไหมพรม แซมดิ้นเงินวิบวับ แต่งปักเลื่อมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขนาดS-L ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่นไหมพรมไม่หนาไม่บางกำลังดีค่ะ ขาย 230 บาท

7.GENTLEWOMAN DISNEY MICKEY AND FRIENS SIZE S คัตติ้ง M น่ารักม๊ากกกกก ก ไก่ล้าน ๆ ตัว เอวสม๊อกสวยเก๋มาก ๆค่ะ แต่งโบว์ช่วงเอวเก๋ ๆ ค่ะ เอว 27-30 ยืดได้ค่ะ สะโพก 37-41 ทรงเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว เป็นรุ่น limited ของ gentlewoman เลยค่ะ ขาย 680 บาท ดีไซน์ไม่ซ้ำใครค่ะเก๋สุดๆๆๆๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

8.IZZUE SIZE S-L ใส่ได้ค่ะ ทรงเท่ๆ เก๋ ๆ มีสายตรงคอ ปรับระดับได้ สามารถใส่เปิดไหล่เท่ๆ เก๋ ๆ ได้ค่ะ เชิ้ตทรงเก๋ oversize เท่ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ แบรนด์แพงงงง ขาย 320 บาท ราคาเต็ม 4 พัน up แนะนำมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

9.OCHIRLY SIZE M เสื้อแบบเก๋ ผ้าพลิ้วลายดอก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีน้ำเงิน คอปกระบาย 2 ชั้น สวยเก๋มาก ๆค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท

10.เสื้อลูกไม้สวยเก๋ ผ้านิ่ม ทรงสวย ขนาด M อก34 กระดุมหน้าเก๋ ๆ ของจริงสวยละมุนมาก ๆ ค่ะ ปักแน่น ๆ เลยค่ะ สวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท

11.BETTY BOOP SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตแบบเก๋ ของจริงน่ารักมากกกก กุ๊นขอบแขนชมพูละมุน ใส่เท่ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยเกาหลี ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

12.SPELL-EDIT SIZE L เสื้อผ้าพลิ้วลายจุด แบรนด์หรูๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆอก 36++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ พับแขนก็เท่ๆ เก๋ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท ราคาเต็มแพงงงงง ใส่เป็นเสื้อคลุมเท่ๆ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ลุคคูลมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

13.CHARLES & KEITH SIZE 38 FLATS OPEN TOE SANDALS SLINGBACK รองเท้าหนัง สายปรับได้ เป็นหนังสานเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ใส่สบาย ๆ ลำลอง แนวเกาหลี ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 570 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 2 พัน up พร้อมกล่อง

14.GENTLEWOMAN SIZE 38 รองเท้าลำลองใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ แม่ค้าใส่ไป 2 ครั้ง ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ เบามาก ๆ ใส่ได้หลายโอกาสน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พร้อมกล่อง ขาย 650 บาท (ไม่ร่วมโปร)

15.DOCLASSE SIZE M เสื้อผ้าลินิน ปักฉลุ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ลินินแบบหรู ๆ เลยค่ะ อก 34+สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 230 บาท แนะนำค่ะ

16.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 220 บาท

17.CC COLLECT SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ คอปกทหารเรือ กระดุม logo แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆคัตติ้งเนี้ยบๆ เก๋ ๆ ของจริงน่ารักสุดๆๆๆๆ แบบเกาหลีเก๋ ๆ เลยค่ะ แมทกับกางเกง กระโปรงได้ง่ายค่ะ ขาย 280 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

18.PRETONE SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตดีไซน์เก๋ เท่มาก ๆ ค่ะ ด้านหลังแต่งสายเท่ๆ ถอดกระดุมออกได้ค่ะ คูลเท่ เก๋สุด ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท

19.SANDRO PARIS SIZE M อก 34++ ผ้าฝ้าย viscose แบบเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบรนด์ดังจากฝรั่งเศลค่ะ ขาย 270 บาท

20.VALENTINO MADE IN ITALY เสื้อลูกไม้ฉลุสวยหรูมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ขนาด M -L อก 34++ คัตติ้งหรุหราสุด ๆ ค่ะ ชายแต่งผ้าชีฟองนิ่ม ๆ หรูมาก ลูกไม้ฝรั่งเศลหรูมากกกกก ป้าย care ตัดออก ขาย 480 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยหรูกราบมาก ๆ ค่ะ

21.COTRE RETRO & ROMANTIC SIZE M เสื้อสีฟ้าพาสเทล ภาพแรกที่ถ่ายป้ายเสื้อเป็นแสงจากทีวีนะคะ เลยออกฟ้าเข้ม แต่ของจริงฟ้าอ่อน ๆ พาสเทลค่ะ สวย น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แนวเรโทรน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up

22.UNIQLO SIZE M-L เสื้อชีฟองสีฟ้าสวย ลายเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ โบว์หลัง แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 170 บาท

23.TURNOWSKY SIZE M คัตติ้ง FREE SIZE เสื้อสีเขียว ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แนวเกาหลีเก๋ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าสวยเก๋มาก ๆ ใส่ลำลองชิลล์ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

24.เสื้อเชิ้ตผ้าฝ้ายนิ่ม ๆ งานเพ้นท์ดีไซน์เก๋ ๆ เกาหลีๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่เดี่ยว หรือใส่เป็นเสื้อคลุมครอปก็เท่ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขนาด M อก 34++ ขาย 240 บาท ดีไซน์เก๋มากๆ ค่ะ ไม่ซ้ำใคร // CF //

25.DAKS SIZE M-L อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย เสื้อสีเหลืองเก๋ ๆ แต่งกระเป๋าหน้า แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบรนด์แพงงงง หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

26.AMERICAN EAGLE SIZE S ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34++ สายปรับระดับได้ แต่งลูกปัดแน่น ๆ สวยเก๋ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ น่ารักค่ะ ด้านหลังเป็นสม๊อก ขาย 180 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ลำลองสบาย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

27.IFBETTER NEW ใหม่ป้ายห้อย ขนาด M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เก๋น่ารักมาก ๆค่ะ ด้านหน้าแต่งกระดุม ชายหยัก ๆ เก๋ ๆ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 230 บาทแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แนะนำค่ะ น่ารักสุด ๆ

28.เสื้อคลุมสีกรมท่า ผ้านิ่ม ๆ ดีไซน์เก๋ ๆ แต่งปัก หรูม๊ากกกก งานดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ค่ะใส่ได้เรื่อย ๆ แมทกับเดรสสายเดี่ยว คลุมลำลอง คลุมไปทะเล สบาย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ ชายแต่งลูกไม้ฉลุระบายสวยหรู

29.TORYBURCH ขนาด M-L ผ้าลินินหรูม๊ากกกก ตัวนี้เหลือป้ายแคร์นะคะ กระดุม แต่งปัก ตรงแขนแต่งโบว์ logo ด้านหลังเป็น logo กุ๊นส้มเก๋ ๆ ของจริงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าลินินแบบละมุน ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 330 บาท // CF //

30.MILK TEA SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตผ้านิ่มม๊ากกก เกาหลีๆ ใส่คลุม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ เป็นครอปเชิ้ต แต่ไม่สั้นมากค่ะ กำลังน่ารัก สีฟ้าพาสเทลละมุนสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

31.LOUIS JAIE SIZE M-L อก 35++ เสื้อสีดำสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงน่ารัก ของจริงผ้าสวยมาก ๆค่ะ ลำลองสบาย ๆ ค่ะ ขาย 260 บาท // CF //

32.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 35++ เสื้อปกเชิ้ตสีฟ้าสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่ลำลองสบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ แต่งกระดุมหน้าแบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 270 บาท// CF //

33.MARIYA เสื่อคลุมปักสวยมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ ใส่คลุมไปงาน ลำลองได้ค่ะ ผ้าหรูมาก ๆค่ะ ขนาด M-L ขาย 230 บาท ของจริงสวยมากกกกก แนะนำค่ะ

34.DISNEY x ONE MORE SIZE M เสื้อเชิ้ต คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ลายสโนไวท์ หายากมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบายเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ทรงสวยแบบใส่ได้เรื่อย ๆของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 320 บาท น่ารักมากกกก แนะนำสุด ๆ ค่ะ // CF //

35.V. VOGUES SIZE M อก 34++ เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคอระบาย กระดุมหน้า แขนยกจับจีบ ใส่เก๋ ๆ สบาย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆขาย 230 บาท

36.MACARON SIZE M MADE IN KOREA ผ้าฝ้าย แนว earth tone เกาหลีเก๋ ๆ อก 35++ ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ น่ารักสุด ๆค่ะ ทรงเก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 250 บาท // CF //

37.LITTLE TOKYO SIZE M เสื้อเชิ้ตสีส้มน่ารักมากๆๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ เท่ๆ ใส่แล้วดูชิค มาก ๆ ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ

38.เสื้อลูกไม้เกาหลี แต่งกุ๊นลูกไม้สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมมุกเก๋ ๆ แขนจับจีบ ทรงสวย ขนาด M-L อก 35++ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท ละมุนสุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ

39.MORGAN SIZE M สีสวยมากกกก ผ้าหรูสุด ๆ ค่ะ สีนี้หายากมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลำลองเก๋ ๆ สบาย ๆค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

40.MAX STUDIO SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ สีกรมท่า ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ผ้าฝ้ายลินิน แต่งกระดุมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

41.COS SHIRT SIZE M อก 34++ เชิ้ตสีฟ้าขาวลายเส้นเล็ก ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 250 บาท // CF //

42.PEACEBIRD SIZE M-L เสื้อดีไซน์เก๋ ผ้านิ่มลายน่ารักมาก ๆค่ะ มีฮูท ใส่เป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ น่ารักสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ชิคๆ สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 280 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up // CF //

43.DEAREST SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ แบรนด์ดัง น่ารักม๊ากกกก แต่งคอระบายลูกไม้แนวโรโทร โรแมนติค ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 240 บาท

44.MAISON DE BUNGA SIZE M-L เสื้อลายดอก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ คอลายจุดเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ โบว์ชายเก๋ ๆ แต่งกระดุมหน้า แบบลำลองใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

45.EDC SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M อก 34 สีฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งปักแขนเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท

46.FINT SIZE M อก 34++ คอปกเก๋ ๆ แต่งปัก สีเทาละมุนสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ หรู ๆ ละมุนมาก ๆค่ะตัวนี้ สวยมากกกก ขาย 190 บาท

47.HITOSHIFANNASA MADE IN JAPAN เสื้อผ้าพิมพ์ญี่ปุ่น แบบเก๋ ๆ original Japan เป็นงานดีไซน์เนอร์ญี่ปุ่นค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย ๆของจริงเก๋สวย ผ้าพิมพ์สวยมากค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 220 บาท

48.SUNANTHA BKK SIZE US2 (S) อก 33-34 สีขาว off white สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรูมาก ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะสวยมาก ๆค่ะ ขาย 380 บาท หรูม๊ากกกก // CF //

49.LYN AROUND SIZE S เดรสลูกไม้ฉลุ สวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สะโพก 36-37 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะสวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท ป้ายเดิมแต่ใส่น้อยมากค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆเลยค่ะ แบบใส่ได้ตลอดกาลสวยเก๋ คัตติ้งหรู สวยมากกกก// CF //

50.LYN AROUND SIZE S เดรสชมพูทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีตำหนิตามรูปด้านหน้านิดนึงค่ะ ลายดาวน่ารักมาก ๆค่ะ อก 33-34 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท

51.JASPAL SIZE S เดรสทรงสวยเก๋ แต่งปัก แต่งคริสตัล สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋มาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารัก ๆค่ะ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ผ้ายืดหยุ่น ขาย 350 บาท สวยมาก ๆค่ะ // CF //

]

52.JASPAL SIZE S เดรสลูกไม้ฉลุ มีซับในตัวสวยหรู สีเหลืองละมุน แต่งโบว์เอว แต่งระบายไหล่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร)

53.เดรสสีม่วงสวยหรู ระบายชั้น ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆสวยมาก ๆ ค่ะ ขนาด S อก 34 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ซิปหลังใส่ง่าย ขาย 330 บาท// CF //

54.JASPAL SIZE XS คัตติ้งS อก 32-34 สวยม๊ากกกก ผ้าลูกไม้ปักหรู ๆ เลยค่ะ ละมุนสุด ๆ เอว 26 สะโพก 36 ซิปหลังใส่ง่ายค่ะสายปรับระดับได้ ขาย 420 บาท

55.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S เดรสกำมะหยี่ สีดำ ชมพูสวยมาก ๆค่ะ เป็น two tones เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ขาย 330 บาท // CF //

56.LYN AROUND SIZE S เดรสสีขาว off white ลูกไม้ละมุนสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แต่งระบายผ้าทอละมุนมาก ๆค่ะ ขาย 330 บาท // CF //

57.CPS SIZE S เสื้อผ้ากำหยี่ สกรีนลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสดใสค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ คัตติ้ง M ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่น ขาย 230 บาท

58.ZARA SIZE S เดรสลายเสือสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ลายนี้ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ ขาย 230 บาท

59.DOLCE & GABBANA (D&G) MADE IN ITALY SIZE 30 M-L ขาเดฟทรงสวยมาก ๆค่ะ แต่งปักเลื่อมๆเก๋ ๆ ผ้านิ่ม คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 สีฟอกสวยมาก ๆค่ะ ขาย 650 บาท (ไม่ร่วมโปร)สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

60.VERSACE SIZE 29 กางเกงยีนส์ขาเดฟผ้านิ่มสีฟอกสวยทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงนี้ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 ด้านข้างพิมพ์ logo เก๋ ๆ ป้ายหนัง logo ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

61.COCO AMONI SIZE M กางเกงยีนส์พิมพ์ลายดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย เอว 27-28 สะโพก 37-39 ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆค่ะ ทรงสวย เอวสูง ขาย 270 บาท

62.MANGO SIZE S กางเกงทรงสวย สีเทาอมเขียวนิด ๆ ทรงสวย ผ้าใส่สบาย เอวยืดได้ค่ะ ผ้านิ่ม เอว 26 สะโพก 36 ขาย 230 บาท

63.BENYA NEW กางเกงผ้ากำมะหยี่นิ่มใส่สบาย พิมพ์ลายดอกสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อกยืดได้ เอว 28-30 สะโพก 37-40 น่ารักมากกกกก ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ปลายขากางเกงแต่งลูกไม้เก๋ ๆ ขาย 230 บาท

64.LOEWE MADE IN ITALY SIZE M-L คัตติ้งหรูม๊ากกกก ผ้าลูกฟูกสีชมพู ผ้านิ่มใส่สบาย spandex นิด ๆ ไม่หนาค่ะ ผ้ายืดหยุ่น ตรงเข่าแต่งปัก logo เก๋ ๆสวยมาก ๆค่ะ เอวสูงทรงสวยมาก ๆ เอว 28 สะโพก 38-40 สวยมาก ๆค่ะ ชมพูสวยเก๋ ขาย 870 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

65.SIMPLY VERAWANG SIZE 10 M-L เอว 28-30 สะโพก 38-40 ผ้ายีนส์นิ่ม สีฟอกสวยใส่สบาย ๆ ขาเดฟสวยเก๋ ขาย 320 บาท // CF //

66.COS SIZE 36 กางเกงแสล๊ค ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงสวย สีกรมท่า ผ้านิ่มใส่สบาย เก๋ ๆ call ใหม่ๆ เลยค่ะ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ เอว 27 สะโพก 37-39 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 320 บาท // CF //

67.UNIQLO SIZE L กางเกงผ้านิ่ม ลายทางเก๋สวย โบว์เอว สม๊อกเอว ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ใส่ลำลองเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท // CF //

68.OFUON STYLISH SIZE 38 M น่ารักม๊ากกกกก ผ้าดี ๆ คัตติ้งหรูๆ แต่งโบว์หลังเก๋ ๆ ทรงสวย ผ้าใส่สบายค่ะ มีกระเป๋าข้าง เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 330 บาท ทรงสวยมาก ๆค่ะ แนะนำสุด ๆ // CF //

69.LEGACY BONE STANDARD SIZE M กางเกงยีนส์ผ้านิ่มทรงเอวสูง ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบายค่ะ เกาหลีเก๋ ๆ คะ ขาย 270 บาท// CF //

70.CIAOPANIC TYPY SIZE S คัตติ้ง M เอวสม๊อกหลัง สีสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 เอวสูงสวยมากค่ะ สะโพก 36-38 สีส้มสวยมาก ๆค่ะ ส้มแบบน่ารัก ๆ เก๋ ๆ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ ขาย 230 บาท

71.กางเกง cargo น่ารักม๊ากกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ลายมิคกี้เม้าส์คริสตัลเก๋ ๆ ผ้ายีนส์ตัดต่อผ้าคอตตอลนิ่มใส่สบาย ๆ มีกระเป๋าข้างค่ะ เอวสูง สม๊อก เอว 27-28 ยืดได้ค่ะ สม๊อกหลัง สะโพก 37-40 ปลายขาสม๊อกเก๋ ๆ มีซิป ติดกระดุมใส่ง่ายค่ะ น่ารักมากก ๆ ขาย 290 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้าดีมาก ๆ ทอแน่น ๆเลยค่ะ // CF //

72.LYN AROUND SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 ลายดอกสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาสามส่วนทรงสวยค่ะ ขาย 230 บาท

73.LYN AROUND SET SIZE S เสื้อ + กางเกง สีส้มสดทรงสวย น่ารักมาก ๆค่ะ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36-37 ผ้าลูกไม้มีซับในตัว มี 2 ชิ้นค่ะ คุ้มมาก ๆ ขายทั้งชุด 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

74.CC DOUBLE O SIZE XS คัตติ้งS-M เสื้อ + กางเกง เสื้ออก 34++ เสื้อผ้าคอตตอลนิ่มใส่สบาย แต่งสกรีน tiger สวย สีทอง กางเกงแต่งแถบผูกโบว์เอว เอวสม๊อก เอว 26-29 สะโพก 36-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย ทั้งชุด 490 บาท ถูกมากกก ได้ 2 ชิ้นเลยค่ะ ผ้าใส่สบายใส่ได้เรื่อย ๆ (ไม่ร่วมโปร)

75.SET เสื้อ + กางเกง แบบเก๋ ผ้าใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ คัตติ้งเนี้ยบ ๆใส่ลำลองน่ารัก ๆค่ะ ลายผ้าสวย ขนาด M เสื้ออก 34 กางเกงเอวสม๊อก 28-30 สะโพก 37-40 น่ารักมาก ๆค่ะ ขายทั้งชุด 370 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

76.PRADA SIZE ประมาณ M denim เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพก 37-40 ยีนส์นิ่มใส่สบาย ๆ สี two tones สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่ง logo ด้านข้างตรงกระเป๋า ขอบเอว ทรงเก๋น่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมากกกก ขาย 1,100 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

77.MANDI SET 3 ชิ้น เสื้อ + เสื้อตัวใน + กระโปรง คัตติ้งหรู ผ้าดีม๊ากกกก ผ้านิ่ม ทรงสวยดีไซน์เก๋ เป็นของใหม่เลยค่ะ แนะนำค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ SIZE M แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เสื้ออก 34++ ผ้านิ่มม๊ากกกก กระโปรงเอวยืดได้ เอว 27-30 สะโพก 37-40 ขาย 3 ขิ้น 430 บาท คุ้มมากกกกก ตกตัวละร้อยกว่าบาทค่ะ // CF //

78.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M ผ้าทอฉลุ ปักทั้งตัว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบเก๋สวย สีฟ้าอ่อนละมุนค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

79.JNBY SIZE S เดรสวูลล์นิ่ม ๆ ไม่หนาผสมคอตตอล แต่งปักเก๋ ๆ สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สะโพก 36 แบบเท่ ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 130 บาท // CF //

80.UAU SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ ๆ เท่ๆ แต่งกระดุมไหล่ กระดุมเงินน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อยๆ เท่ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท

81.เสื้องานแบรนด์คัตติ้งหรู ๆ สีขาวงาช้างละมุนสุด ๆ ผ้าพลิ้วสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปก แต่งชายเก๋ ๆ แขนยกจับจีบสวยสุด ๆ ค่ะ ด้านหลังปล่อย หรือจะผูกโบว์ก็ได้ค่ะ ขาย 180 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สวยมาก ๆค่ะ แนะนำ // CF //

82.ZARA SIZE S เชิ้ตแต่งปักลายเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงปล่อย แขน 4 ส่วนเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 130 บาท

83.เสื้อคลุมแบรนด์ญี่ปุ่นสีน้ำเงิน พิมพ์ลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ แบบใส่คลุมได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 180 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ แนะนำ // CF //

84.เสื้อลูกไม้สวยม๊ากกกกกก สีครีมสวยสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้แบบหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด M ทรงสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่แล้วดูแพงมาก ๆค่ะ อก 34++ แนะนำค่ะสวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท ถูกมากกกก

85.LAFORET SIZE M-L เสื้อพลีทญี่ปุ่น หรู ๆ สีเขียวสวยมาก ๆค่ะ ละมุน ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 170 บาท ผ้าดีมาก ๆค่ะแนะนำค่ะ // CF //

86.ELLE LIEBEN ขนาด M-L เสื้อแบบเก๋ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สีขาวงาช้าง ขาย 120 บาท มี 2 สีค่ะ ขาว ส้ม ผ้าพลีทเก๋ ๆ

87.ELLE LIEBEN ขนาด M-L เสื้อแบบเก๋ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สีส้มนู้ดละมุน ขาย 120 บาท มี 2 สีค่ะ ขาว ส้ม ผ้าพลีทเก๋ๆ

88.ZARA SIZE M เสื้อสีน้ำเงินสวยเก๋ แต่งปักฉลุ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ กระดุมหลังน่ารักๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

89.COS SIZE ตามป้าย ขนาด S คัตติ้ง M-L ป้ายใหม่เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ ผ้าหรูสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท แนะนำค่ะ เก๋ม๊ากกกกก // CF //

90.KUHNNARVIN SIZE M เสื้อคลุมน่ารักม๊ากกกก สีเหลืองนวลสวย มีฮูทเก๋ ๆ แต่งปักเก๋ ๆ ด้านหลัง พับแขนติดกระดุม ตรงสายลายอักษรน่ารักสุด ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักม๊ากกกก ก ไก่ล้านตัว แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 180 บาท

91.GAP SIZE S เสื้อแบบเก๋ สีขาวดำ ผูกโบว์เอวน่ารัก ๆ ค่ะ อก 34 ทรงสวยค่ะ ผ้าลินินนิ่มใส่สบาย ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 170 บาท // CF //

92.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ ผ้าหรูม๊ากกกกก ผ้าไหมแบบเก๋ ๆ ลายสวยสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดูคลาสสิคมาก ๆค่ะ สวยมาก ๆ แนะนำค่ะดูแกรนด์มาก ๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ขาย 130 บาท ของจริงสวยมาก ๆจริงๆ ค่ะ

93.MRS . KIM OVERSIZE FREE SIZE คอถ่วงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ด้านหน้าแต่งไขว้ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ไม่ต้องรีด ขาย 130 บาท แนะนำสุด ๆ

94.COS SIZE S-M เสื้อสีเทา แบบเก๋สวย เทาละมุนสวยมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

95.เสื้อแบรนด์หรู ขนาด 1 (s) ผ้าลินินแบบหรู ๆ พิมพ์ลายสวยมาก ๆค่ะ อก 34 เก๋ ๆ หรู ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 130 บาท // CF //

96.เดรส หรือ เสื้อตัวยาว พลีท ลายกุหลาบสวยสุด ๆค่ะ สีชมพูพลีทเด้ง ๆ หรู ๆ ค่ะ ขนาด free size สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 170 บาท

97.เสื้อแบรนด์วินเทจเก๋มาก ๆ ค่ะ ลายคลาสสิคสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้าพลิ้วสวยใส่สบายค่ะ ขาย 130 บาท แมทกับกางเกงสีน้ำตาลเอวสูง คือเก๋ม๊ากกกก ดูแกรนด์วินเทจสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ เก๋มากๆ

98.M.NET MADE IN KOREA เสื้อผ้าฝ้ายนิ่ม น่ารักมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ คอปกเก๋ ๆ ทรงน่ารักแบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ ใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

99.ASOBIO SIZE S เสื้อลายดอก แต่งปักอักษรเก๋ ๆ ทรง minimal เก๋ ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M อก 34++ ขาย 170 บาท // CF //

100.ZARA SIZE L เสื้อสีน้ำเงินขาว แบบเก๋สวย แขนระบายชายน่ารัก ใส่ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 130 บาท

101.COS SIZE S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสีเทาอมฟ้าละมุน ทรงเก๋สวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 130 บาท ของจริงสวยนะคะ ในรูปจะดูสีซีด แต่ของจริงไม่ซีดค่ะ

102.AS KNOW AS PINKY NEW SIZE M ใหม่ป้ายห้อย เสื้อสีแดง แต่งปักลายเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ ขาย 130 บาท

103.MAJESTIC LEGON SIZE M อก 34++ เสื้อสีขาวผ้าลินินสวยเก๋ ทรงน่ารักเว้าไหล่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 130 บาท

104. เสื้อ + กางเกง ผ้าแบบเดียวกัน แม่ค้าเลยเอามาใส่แมทกันเป็น set ค่ะ แบรนด์ ROOL และ แบรนด์ BELLOW ค่ะ สีใกล้เคียงกันนะคะ ตัวเสื้อออกขาว กางเกงออก off white สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ใส่ลำลองสบาย ๆ เก๋ ๆค่ะ ขายทั้งชุด 320 บาท ถูกมากกกก เฉพาะกางเกง แม่ค้าซื้อใน shop Central ก็ 800 กว่าบาทแล้วค่ะ

105.ZARA SIZE XS กางเกงผ้าลูกไม้ฉลุ พิมพ์ลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีซับในตัว เอว 26 สะโพก 36 ขาย 170 บาท // CF //

106.M MADE IN KOREA กางเกงผ้าฝ้ายลินิน ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยเอวสูงใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขนาด S-M เอว 27 สะโพก 37-38 ขาย 230 บาท // CF //

107.MOMBBE SIZE M MADE IN KOREA กางเกงสีเทา ผ้านิ่ม เอวสูง ทรงฮาเล็มเก๋ ๆ ของแม่ค้าเองค่ะ สีเทาละมุนดีไซน์เก๋สุด ๆค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มยืดหยุ่นใส่สบายค่ะ เอว 28 ยืดได้ค่ะ ด้านหลังเป็นสม๊อค เป็นซิปหน้า สะโพก 38-42 ขาย 180 บาท แนะนำมาก ๆ ค่ะตัวนี้เก๋สุด ๆ // CF //

108.FASHION STORY NEW SIZE L กระโปรงดีไซน์เก๋ สี offwhite อมครีม เก๋มาก ๆ ค่ะ เป็นกางเกงในตัว ผ้านิ่มน่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้ง M ใหม่ป้ายห้อย ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ขาย 170 บาท// CF //

109.JASPAL SIZE M เดรสลายเก๋สายเดี่ยวปรับสายได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชายผ้าลูกไม้ละมุนสวยค่ะ แต่งลูกไม้เก๋ ๆ ตัวชุดมีตำหนิผ้ารันด้านข้างตามรูปนะคะ นอกนั้นใหม่กิ๊ก สีทึบมองไม่ชัดค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใหม่มาก ๆ ใส่ไป 2 ครั้งค่ะ สวยมาก ๆ อก 34 สะโพก 37-40 ขาย 180 บาท ราคาเต็มเกือบสามพัน คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ใส่เสื้อคลุมเก๋ ๆ ก็น่ารักค่ะ// CF //

110.HELMUT LANG SIZE 30 MADE IN USA STYLE HLM 63901 สีดำ ของแท้ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ ราคาเต็มหมื่น up ทรงสวยเท่ ผ้านิ่มมาก ๆค่ะ เอวสูงเก๋สุด ๆ ค่ะ ด้านหลังสกรีน logo แนะนำสุด ๆ หมุดตอก logo หายากมาก ๆ ค่ะ ขาย 450 บาท (ไม่ร่วมโปร) ทรงสวยมากค่ะ

111.S ขนาด M อก 35++ เสื้อดีไซน์เก๋ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งกระดุมเก๋ ทรงสวย ผูกโบว์เอวด้านข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท ตัวนี้ของจริงเก๋น่ารัก สวยมาก ๆค่ะ // CF //

112.CFS แบรนด์เกาหลี SIZE M-L เสื้อ ไหมพรมถัก ทอ แน่น ๆ สีเหลืองนวลแบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ทรงสวย ผ้าใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ไม่หนาค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

113.MADEMOISELLE NON NON SIZE M เสื้อ ผ้าลินิน ฝ้าย กระดุมไม้ แบบเก๋ ๆ ผ้านิ่ม ใส่สบาย ผ้าลายน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ ขาย 100 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up ค่ะ แบรนด์แพงของญี่ปุ่นเลยค่ะ// CF //

114.ZARA SIZE S เสื้อลายดอกสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งกระดุมคริสตัลเก๋ ๆ อก 33 ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ ขาย 90 บาท

115.BERSHKA SIZE S เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อคลุมแบบใส่ได้เรื่อย ๆ คลุมได้ทุกโอกาสค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

116.COS SIZE XS-S อก 33 เสื้อลายเก๋ แบบแต่งระบายหน้าน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ค่ะ // CF //

117.WINDERFLIES SIZE XL เสื้อลายสก๊อต สีเขียว แบบเก๋ ดีไซน์เท่ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะใส่สบายๆ แต่งสกรีนอักษรสีขาว ชายเสื้อแต่งเก๋ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อยใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

118.เสื้อผ้าพลีท สีเทาชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ค่ะ สวยเก๋มาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 150 บาท// CF //
    [/url]

119.NONLOCAL SIZE S-M อก 33-34 เสื้อผ้าฝ้าย สีครีม หลังสม๊อก แนว minimal เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 100 บาท คัตติ้งเนี้ยบๆ แบรนด์เกาหลีค่ะ น่ารักมาก ๆ ค่ะ

120.เดรสคลุมหรู ๆ กุ๊นทั้งตัว ผ้าทิ้งๆ งานแบรนด์หรู เหลือป้าย care ผ้า silk ไม่ต้องรีดค่ะ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ลายตารางเก๋ ๆ แต่งเข็มขัดสวย ขนาด S-L อก 34++ คัตติ้ง M-L สะโพกฟรี ขาย 150 บาท คุ้มมาก ๆ ใส่คลุมเดรส หรือเสื้อกางเกง ได้หมดค่ะ คลุมเบา ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ไม่หนาค่ะ ของจริงสวยมากกกกกก เท่ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ปลายแขนแต่งเข็มขัดสวยเก๋

121.CLUB MONACO SIZE XS อก 32 เอว 25-26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสเกาะอก คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ซิปหลัง ลายเก๋สวย ขาย 100 บาท สวยหรูมากๆ ค่ะ

122.MTCLOTHES SIZE S คัตติ้ง M-L เสื้อสีดำ แต่งปักหัวใจอก ทอแบบแน่น ๆ เลยค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ทรงเท่ๆ เลยค่ะ ผ้าดีมากกกกก อก 35++ แมทกับกางเกงขาสั้น ขายาว แต่งแบบชิลล์ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แนะนำค่ะ ขาย 120 บาท // CF //

123.MAGNOLIA SIZE S เดรสผ้าลูกไม้สวยหรู แต่งลูกปัดสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆค่ะ แต่งระบายลูกปัดชั้น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 120 บาท แนะนำมากๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก

124.H&M SIZE M เสื้อปกเชิ้ตแบบเก๋ ลายฮาวายน่ารัก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 150 บาท// CF //

125.SHEIN SIZE S คัตติ้ง M เดรสผ้านิ่มมีซับในตัว ใหม่ป้ายห้อย ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 26-28 สะโพก 36-39 ไม่บางนะคะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะสวยมากๆ ค่ะ ไม่รัดรูปมากค่ะ ขาย 120 บาท แนะนำสุดๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่ได้ใส่

126.เสื้อดีไซน์เก๋สีขาว แต่งผ้าลายเก๋ ๆ ทรงใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าทอแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ

127.WHITE LIE MADEE IN KOREA SIZE M เสื้อลายสก๊อตสวยสีเทาสวยเก๋ แบรนด์เกาหลี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แต่งเข็มขัดข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท ของจริงสวยมากค่ะ // CF //

128.DEAREST MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบรนด์ดังจากเกาหลี น่ารักม๊ากกกก สีละมุน ลายดอกสวย ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ทรงสวยค่ะ อก 35++ ขาย 120 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

129.PINKO PARIS แบรนด์หรูจากฝรั่งเศล ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ NEW SIZE 40 L เอว 30 สะโพก 38-42 ใหม่ป้ายห้อย ทรงสวย สีแดงสวย คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ขาย 150 บาท สวยมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 4 พัน up

130.จั๊มสูทเอี๊ยม ขนาด M-L แบรนด์ญี่ปุ่น สีเขียวน่ารักม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม แต่งสายรูดล๊อคเอวเก๋ ๆ เอว 28-30 สะโพก 38-41 แต่งกระเป๋าข้างเก๋สุด ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 150 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ

131.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อลายเสือผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท

132.ZARA SIZE S เดรสเชิ้ตสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารัก ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 37-38 ขาย 100 บาท เก๋ ๆ น่ารักค่ะ // CF //

133.DAZZLE SIZE S คัตติ้ง M-L LIMITED EDITION DORAEMON @FUJIKO PRO น่ารักม๊ากกกกเชิ้ตแต่งเลื่อมลายโดเรมอน ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ คูลมากๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 90 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ

134.PAPAYA FREE SIZE เสื้อเขียว แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระดุมเท่ ๆ เก๋ ๆ คัตติ้ง M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

135.SHEIN SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายสวยเก๋ น่ารักค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 100 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

136.MISS PUI SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายแบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบน่ารักใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

137.H&M SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ คอปก สีเขียว ลายสก๊อตน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ขาย 90 บาท

138.ZARA SIZE S minidress หรือเสื้อตัวยาวแบบเก๋ ผ้าลูกไม้นิ่มหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ คัตติ้งS-M ขาย 90 บาท

139.DICKIES MADE IN MEXICO SIZE L เสื้อผ้านิ่มมากกกก แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบเท่ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 100 บาท (ไม่ร่วมโปร)แนะนำค่ะน่ารักมาก ราคาเต็มแพงงงง

140.ALEXIE SIZE L คัตติ้ง M-L แบรนด์หรูจากฝรั่งเศล ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

141.KOOKAI SIZE 36 S-M MADE IN INDIA แบรนด์หรูจากฝรั่งเศล ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 สะโพก 36-38 ขาย 90 บาท ราคาเต็มแพงงง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

142.SCOLAR SIZE M-L เสื้อแบรนด์หรู แบบเก๋ ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบน่ารักมากกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

143.กางเกงลายน่ารัก แบรนด์ญี่ปุ่นเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวย ขนาด M เอว 28-29 สะโพก 38 ขาย 90 บาท ผ้าดีสุด ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ// CF //

144.เสื้อคัตติ้งหรู ดีไซน์เก๋ม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size เบรเซอร์น่ารัก ๆ แต่งผ้าลูกไม้เก๋ ๆ ชิค ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋มากไม่ซ้ำใครค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 90 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะ // CF //

145.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

146.MEET SIZE L-XL เสื้อผ้าลินิน เกาหลีหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลือง ครีมดอกละมุนมาก ๆค่ะ แบบระบายน่ารักมากกกก ขาย 90 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะ

147.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย ขนาด M อก 34++ ของแม่ค้าเองค่ะ ตัวนี้เก๋ตรงไหล่ค่ะ เวลาใส่แล้วไหล่ตั้ง ๆ เกาหลีเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เท่ๆ ค่ะ ผ้าไม่ต้องรีด ขาย 90 บาทแนะนำค่ะของแม่ค้าเองใส่ครั้งเดียว

148.QUINN SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อชมพู แต่งสม๊อกเอวทรงสวยเก๋น่ารัก อก 34++ เอว 28 ยืดได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 80 บาท

149.JOURNAL STANDARD FREE SIZE คัตติ้ง M-L เสื้อสวยเก๋ เอว แขนสม๊อกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 90 บาท// CF //

150.PEACBIRD SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว สีชมพูลายเก๋สวย น่ารักค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

151.ZARA SIZE XS เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวย คัตติ้ง S-M อก 34 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงปล่อยใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

152.H&M SIZE S อก 34 ลายดอกสวย ปลายแขนระบายหรู ๆ เก๋ ๆผ้าใส่สบาย พลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

153.NUMBER NINETY FIVE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสามส่วนผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 90 บาท

154.เดรสทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35 เอว 28-29 สะโพก 38-42 สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาทผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

155.H&M SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้สวยเก๋ทรงสวยเรียบเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ขาย 80 บาท

156.LITTLE COLLECTION SIZE S เดรสปักสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสหรู อก 33 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 90 บาท

157.เดรสพลีทสวยเก๋ ลายสวย ขนาด free size แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆลายดอกไม้สวย สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ขาย 230 บาท // CF //

158.ZARA SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แต่งปักทรงสวย แขนจับจีบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 150 บาท

[/size
    Last edited by jirapa; 17-08-24 at 18:01.

Comments from Facebook