กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // ZARA // JASPAL // H&M // ADIDAS // W.CLOSET // MASSIMO DUTTI // LILY // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // GENTLEWOMAN // ZARA // JASPAL // H&M // ADIDAS // W.CLOSET // MASSIMO DUTTI // LILY // และอีกมากมายสภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 ค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.เสื้อไหมพรมตัดต่อผ้าคอตตอล แบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size อก 35++ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ขาย 230 บาทน่ารักมากกกก

2.DISAYA SIZE US4 M อก 34 ผ้าไหมพรมสีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ ไหมพรมทอแน่น ๆ ปรับสายได้เป็นกระดุมด้านในค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

3.MISTY MYNX SIZE M เดรสแบบสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักสวยเก๋ สีครีมสวยละมุน อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สวยมาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 330 บาท

4.UNIQLO SIZE L เสื้อแบบเก๋ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าพลิ้ว เสื้อทรงปล่อย เรียบเก๋ ผ้าไม่ต้องรีด ใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 220 บาท

5.LILY SIZE M อก 34++ เสื้อลูกไม้สวยหรู สีเหลืองนวล แบบเก๋ ผ้าทอฉลุสวยเก๋ ลูกไม้นิ่มใส่สบาย ขาย 260 บาท // CF //

6.BURBERRY SIZE M MADE IN ITALY เสื้อลาย original เชิ้ต ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 430 บาท ถูกมากกกก (ไม่ร่วมโปร)// CF //

7.JASPAL SIZE XS คัตติ้ง S-M ผ้าไหมพรมนิ่ม ยืดได้ค่ะ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว รุ่นใหม่สุดเลยค่ะ ใส่เป็นชุดน่ารักมาก ๆ หรือใส่แยกก็ได้ค่ะ เก๋สุด ๆ เสื้ออก 34 ยืดได้ค่ะ กระโปรงเอว 26-28 สะโพก 36-40 ยืดได้ค่ะ ทอแน่น ๆ เลยค่ะ สวยมากกกกกผ้านิ่มหรูใส่สบายค่ะ ลายเก๋สุด ๆ ค่ะ ราคาเต็มทั้งชุดเกือบ 4 พัน ขาย 850 บาท (ไม่ร่วมโปร) บอกเลยค่ะ ของจริง สวยกราบมากกกกกก คุ้มค่าสุด ๆ ค่ะ ใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆๆ // CF //

8.JASPAL SIZE S คัตติ้ง M-L กางเกงกำมะหยี่สีเขียวสวย ทรงหรูหราสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ากำมะหยี่ไหมหรู ๆ สีเขียวสวยมาก เอวสูง 28 สะโพก 38-40 ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว คอลใหม่เลยค่ะ // CF //

9.M.X.E. SIZE M กางเกงทหาร cargo สวยเก๋ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ไม่หนาไม่บาง ผ้าใส่สบาย ใครชอบแนวเท่ๆ แนะนำตัวนี้เลยค่ะ เก๋มาก ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 37-39 แต่งกระเป๋าเท่มาก ๆ ค่ะตัวนี้ แนะนำค่ะ ขาย 360 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

10.THEORY LUX SIZE 38 M กางเกงทรงสวย สีขาวลายเส้นดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38 แบบเก๋ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 230 บาท

11.AS KNOW AS SIZE M กางเกงเอวสูงทรงสวย สม๊อกเอวหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระเป๋าข้างทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 230 บาท

12.JASPAL SIZE S เสื้อลูกไม้สีขาว ตัดต่อผ้าคอตตอล ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สวยเก๋สุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 ซิปข้างใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท (ไม่ร่วมโปร) แมทกับยีนส์เอวสูงก็น่ารักค่ะ หรือกระโปรงเอวสูงก็เก๋ค่ะ ลูกไม้ทอละมุนสุด ๆ

13.GENTLEWOMAN SIZE S เดรสลายดอกทรงสวยม๊ากกกกก คอลใหม่ ๆ เลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ผ้าไม่ต้องรีดเลย แขนพองๆ เก๋ ๆ คัตติ้ง M ทรงสวยมาก ๆค่ะ ทรงสวยสุด ๆ อก 34 เอว 27-28 สะโพกฟรี กระดุมหน้า logo เก๋ ๆ หรู ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ราคาเต็มแพงงงง รุ่นขายดีค่ะ ขาย 790 บาท แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ (ไม่ร่วมโปร) ซื้อจากช้อปค่ะ รุ่นนี้ขายดีมากค่ะ

14.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34++ MADE IN INDIA ของแม่ค้าเองค่ะ ตัวนี้เก๋ เท่สุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม แต่งปักด้านหลัง ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ลายผ้าสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ขาย 320 บาท (ไม่ร่วมโปร) แนะนำมาก ๆค่ะตัวนี้

15.UNIQLO SIZE M กางเกงสีเหลือง มัสตาร์ดทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย เอว 29-30 สม๊อกหลังใส่สบายค่ะ สะโพก 40 ขา 4 ส่วนสวยผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท

16.HUMAN WOMAN SIZE M กางเกงญี่ปุ่น สีน้ำตาลสวย ไขว้ติดกระดุมสวยมาก ๆค่ะ เอวสูง 28 สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 240 บาท

17.ZARA SIZE 36 S กางเกงยีนส์ทรงสวย เอวสูง เอว 26 สะโพก 36 สีฟอกสวย แบบใสได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

18.THE BLING STONES SIZE L กางเกงยีนส์สีน้ำเงินเข้มทรงสวย สม๊อกเอว เอวสูง แต่งกระเป๋าข้าง สกรีนเก๋ ๆ ทรง cargo น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท ผ้านิ่มใส่สบายค่ะเก๋มาก ๆ มีเชือกผูกเอวเก๋ ๆ ค่ะ

19.LAKE SIDE STUDIO SIZE M กางเกงเอวสูงทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาทตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะ

20.SALT BY JEAN SEOUL CITY MADE IN KOREA กางเกงยีนส์เกาหลีทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวย เอว 27-28 สะโพก 38-40 ทรงน่ารักผ้าดีสุด ๆ ค่ะ SIZE M ขาย 330 บาท // CF //

21.ZARA SIZE 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟอกสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 240 บาท

22.SLURR SIZE M กางเกงยีนส์สีเข้มทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-39 ทรงสวยค่ะ เอวเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 230 บาท สม๊อกหลังเก๋ ๆ ค่ะ

23.DISTINCTIVE SIZE M กางเกงยีนส์สีฟอกสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-28 สะโพก 37-38 เอวสูงทรงสวย เอวยืดพิมพ์อักษรเก๋ ๆ ทรง sport girl น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 240 บาท เป็นซิปหน้าค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ

24.W. CLOSET กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สม๊อกเอวเก๋ ๆ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้านิ่มใส่สบาย กระดุมหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

25.MIZU SECTION OF BOUTIQUE SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงสีดำ แต่งผ้าลูกไม้ซีทรูด้านนอก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยเก๋ค่ะ เอว 28 สะโพก 37-39 น่ารักมาก ๆค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆ ตรงกระเป๋าสกรีนเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

26.MASSIMO DUTTI SIZE 38 M เสื้อดีไซน์เรียบหรูดูแพงค่ะ สีสวยมาก ๆ คะ หรูสุด ๆ ผ้าหรูมาก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 240 บาท สวยมากกกกก

27.H&M SIZE 36 คัตติ้ง M เสื้อแบบเก๋ ลายดอก อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 190 บาท ปกเชิ้ตเก๋ ๆค่ะ

28.H&M SIZE M-L จั๊มสูทลายดอกสวย สีดำดอกขาวเก๋ ๆ ผ้านิ่มพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 35++ เอวสม๊อก 28-30 สะโพก 38-40 ไม่สั้นมากนะคะ ขาย 220 บาท

29.GENTLEWOMAN SIZE M SET เสื้อ + กางเกง ใหม่กิ๊กๆๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ลายดอกสวยหรู เสื้ออก 34++ กางเกงเอวสูงทรงสวย สม๊อกหลัง เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพก 37-40 แบบเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ สวยสุด ๆ ราคาเต็มทั้งชุด เกือบ 4 พัน ขาย 950 บาท (ไม่ร่วมโปร) คุ้มมาก ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ ได้ทั้งชุดเลย แบบลำลองใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ

30.AI WEI SIZE M เสื้อสีดำแบบเก๋ แต่งปักด้านหน้า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 ทรงสวยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายมาก ๆค่ะ ขาย 220บาท

31.QBILY SIZE M ใหม่ป้ายห้อย เสื้อดีไซน์เก๋ สีน้ำเงิน แบบสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีชมพู กรมท่าเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย อก 34++ ลายดอก ขาย 240 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ แนะนำค่ะด้านข้างผูกโบว์ได้ค่ะ // CF //

32.เดรสผ้าลินินฝ้าย ทรงสวยลายดอก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ งาน IG เก๋ ๆ ขนาด M-L อก 35++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋สุด ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

33.UNIQLO SIZE L เชิ้ตตัวยาว ทรงสวย ผ้าใส่สบายๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 36++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ลำลองสบาย ๆค่ะ ขาย 180 บาท

34.OVAL FACE MADE IN KOREA เสื้อสีเทาคอปกแต่งระบายปักเก๋ ๆ แขนระบาย แต่งโบว์ผูกเก๋ ๆ ผ้านิ่มทรงสวยเก๋ๆค่ะ ขาย 220 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำ

35.ZARA SIZE L เสื้อแบบเก๋ ลายสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคอระบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้ง M-L อก 34 ขาย 150 บาท

36.THE NORTH FACE SIZE S-M เสื้อครอปน่ารักม๊ากกกก ตัวนี้แม่ค้าเอามาตัดครอปค่ะ เป็นแบรนด์แท้ แต่มาตัดครอปน่ารัก ๆ ค่ะ แต่งสกรีนเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท

37.NIKE SIZE S อก 34++ เสื้อดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แต่งสายรูดด้านหน้าเก๋ ๆ ขาย 220 บาท

38.เสื้อพลีทสวยม๊ากกกก ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ผ้าหรู ๆ ค่ะ แบรนด์ญี่ปุ่นแท้ ๆ ค่ะ ทรงสวย แต่งระบายชายเก๋ ๆ ขนาด M-L ขาย 270 บาท แนะนำค่ะ // CF //

39.MOXI MOXI SIZE M กระโปรงทรงสวยเก๋ ของใหม่ค่ะ ป้ายห้อยค่ะ สีฟ้าพาสเทล ละมุนสุด ๆ เอวสม๊อก แต่งสายรูดมีสายล๊อก เอว 27-28 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 280 บาทของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่เลย ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ

40.H&M SIZE S-M เสื้อสีกรมท่า แบบเก๋ แต่งระบายแขนน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 150 บาท ผ้าทอสวย ๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักค่ะ

41.เสื้อคลุมไหมพรมทอแน่น ๆ ค่ะสีชมพูสวยม๊ากกกก เป็นงานแพง ๆ หรู ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ขนาด free size ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะ ผ้าทอแน่นมาก ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 340 บาทค่ะ ของจริงสวยม๊ากกก ก ไก่ล้านตัวแนะนำค่ะ // CF //

42.LEVEL MADE IN KOREA SIZE M กางเกงคาร์โกสีขาวทรงสวย แต่งกระเป๋าข้าง ปลายขาเป็นตัวล๊อกค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆค่ะ เอวสม๊อก เอว 28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-40 ขาย 250 บาท ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ แนะนำค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ พรีมาแพง ๆ เลย

43.MIND BRIDGE SIZE M เสื้อแบบเก๋ แต่งสกรีน ชายเป็นผ้าซีทรูเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สวยเก๋ค่ะ ขาย 240 บาท แมทกับขาสั้น หรือกางเกงเลคกิ้งก็น่ารักค่ะ

44.H&M SIZE 34 S อก 33-34 เสื้อแบบเก๋ ลายดอกสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบบน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีดอกละมุนมาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท

45.JASPAL SIZE M เสื้อสีม่วงฝ้าฝ้ายลินินแบบเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหน้าเป็นตะขอ ชายระบายน่ารักๆ ค่ะ ด้านหลังเป็นสม๊อกเก๋ ๆ ขาย 240 บาท ราคาเต็มเกือบ 2 พัน เป็นผ้าฝ้ายลินินค่ะสวยมาก ๆค่ะ

46.URBAN REVIVO SIZE M เสื้อสีชมพูหวานสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปก ปลายแขนเก๋ ๆ ผูกโบว์น่ารักค่ะ อก 35++ กระดุมหน้า ผ้าดีม๊ากกก ตัวนี้สวยสุด ๆค่ะ ผ้าไม่ต้องรีดเลยค่ะ แนะนำมากๆ ขาย 290 บาท // CF //

47.H&M SIZE S เสื้อสีเทาแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว สีละมุนสวยมาก ๆค่ะ อก 34 ปลายแขนเก๋ ๆ เรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 240 บาท

48.เสื้อพลีทสีน้ำตาลทรงสวยเก๋ พลีทหรู ๆ เด้งๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ฉลุรูปดาวเก๋ ๆ สวยมาก ๆค่ะ ขนาด free size ขาย 270 บาท // CF //

49.SINCE THEN SIZE M เสื้อลายดอกผ้าหรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ใหม่ป้ายห้อย โบว์หลังเก๋ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ขาย 230 บาท

50.เสื้อเชิ้ตลายการ์ตูนส์แบบเก๋น่ารักค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นงานแบรนด์เกาหลีตัดป้าย ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ลายน่ารักมากกก ขนาด free size ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบค่ะตัวนี้ ผ้าดีมาก ขาย 230 บาท

51.B+AB เสื้อแบบเก๋สีเหลืองสวย สายด้านข้างแต่งรูดผูกโบว์เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แบรนด์นำเข้าของ Central ค่ะ น่ารัก ๆ ขาย 190 บาท ผ้าดีมาก ๆค่ะขนาด M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

52.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อแบบเก๋ แต่งผ้าทอทวีตน่ารัก ตัวนี้ได้มาครั้งที่ 2 ค่ะ ครั้งแรกได้ M ตัวนี้ XS คัตติ้ง S อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

53.STUDIO J. MADE IN KOREA เสื้อแบบเก๋น่ารักม๊ากกกก ก ไก่ล้าน ๆ ตัว SIZE M อก 35++ แต่งระบายแขนเก๋ ๆ ระบายคอน่ารักมาก ๆ ค่ะสวยสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ลายเก๋สวยหรู ขาย 270 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

54.KIKIMAX FREE SIZE NEW ใหม่ป้ายห้อย เดรสเชิ้ตน่ารักม๊ากกกก ก ไก่ ล้านๆ ตัว S-L ใส่ได้เลยค่ะ ปลายแขนแต่งระบายเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ไม่บางนะคะ คัตติ้งหรู ๆ ใส่กับขาสั้น หรือใส่เดี่ยวน่ารักสุด ๆค่ะตัวนี้ แนะนำค่ะ ขาย 290 บาท น่ารักมากๆๆๆๆ แนะนำค่ะ ใครชอบงานดีไซน์เก๋ ๆ ไม่ซ้ำใคร คัตติ้งเนี้ยบ น่ารักสุดๆ

55.UNIQLO SIZE XS-S ป้ายของเด็ก แต่ผู้ใหญ่ S ใส่ได้ค่ะ ซิปหน้ามีฮูท เสื้อขนเป็ดลายเก๋ ๆ ใส่สบาย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 32 ขาย 270 บาท// CF //

56.HUDIE SIZE M เสื้อดีไซน์สวยเก๋ ผ้าไหมพรม แต่งระบายชีฟองเก๋ ๆ ของจริงน่ารักม๊ากกกกก ทรงสวยเก๋ ใส่เป็นเสื้อคลุม หรือใส่เดี่ยวได้ค่ะ อก 34++ น่ารักมากๆค่ะ ขาย 320 บาท// CF //

57.เสื้อพลีทละมุนสวยเก๋มาก ๆค่ะ ลายการ์ตูนส์น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ แมทกับกางเกงขาสั้น กระโปรงก็น่ารักค่ะ ขาย 280 บาท พลีทแน่น ๆ เลยค่ะ// CF //

58.ZARA SIZE S เดรสสวยเก๋ คัตติ้ง M แต่งปักเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆอก 34+ สะโพก 38 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 330 บาท แนะนำค่ะ น่ารักมาก// CF //

59.PRELINA เสื้อพลีทสีขาว off white ผ้าเด้งๆ ทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบเรียบหรูดูแพงค่ะใส่สบาย ๆเก๋ ๆ ขาย 230 บาท ของจริงเรียบหรู ละมุนมาก ๆค่ะ

60.เดรสพลีทม่วงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size หรู ๆ เลยค่ะ ทรงสวย M-L ค่ะ เรียบเก๋ใส่สบาย ๆ ผ้าพลีทแน่น ๆ เด้ง ๆค่ะ เก๋มาก ๆ ขาย 330 บาท// CF //

61.ADIDAS SZE M เสื้อคลุมตัวยาว มีฮูทเก๋ ๆ ใกล้ปลายปีแล้วค่ะ ใครมีแพลนเที่ยวแนะนำค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ เป็นซิปหน้าสกรีน logo หลังค่ะ ขาย 370 บาท ถูกมากกกกค่ะ ของแท้เลยค่ะ ราคานี้คุ้มมาก ๆ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

62.THE DISNEY STORE SIZE S เสื้อเชิ้ตดิสนีย์ของแท้ original เลยค่ะ ผ้าดี ๆ แบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ แต่งปักของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ หายากค่ะ เป็นรุ่น original vintage เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ คัตติ้ง M ค่ะ ขาย 340 บาท ตัวนี้หายากค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

63.เสื้อเชิ้ตดีไซน์สวยเก๋ แต่งโบว์เอวเก๋ ๆ กระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้าใส่สบายๆ ค่ะ กระดุมหน้า ขาย 220 บาท

64.ZARA SIZE S เดรสสม๊อก ลายดอกสวย แขนพอง ๆ เก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ของจริงน่ารักค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 220 บาท

65.เสื้อเชิ้ตน่ารักม๊ากกกก งานดีไซน์เก๋ ๆ ตัดต่อผ้ายีนส์ แต่งซิปหน้า ยีนส์สีสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ ขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ก ไก่ล้าน ๆ ตัว ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว แมทกับยีนส์ กางเกงขาสั้นลำลองเก๋ ๆ ได้หมดค่ะ ขาย 280 บาท (ไม่ร่วมโปร)

66.DREAMSS SIZE M เสื้อไหมพรม ตัดต่อผ้าฝ้าย แบบน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ ขาย 270 บาท // CF //

67.เสื้อไหมพรมสีแดงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งซิปแขนน่ารัก อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 260 บาท เป็นของใหม่เลยค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่เลย // CF //

68.SWEET BASIL SIZE M เสื้อแบบเก๋ ปักฉลุสวย แต่งระบายเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก อก 34++ ขาย 180 บาท น่ารักมากกกกก

69.ELF SACK SIZE S คัตติ้ง M-L อก 35++ เสื้อสีแดงลายม้าลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยค่ะ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ขาย 220 บาท

70.MAGSETING SIZE L SET เสื้อ + กระโปรง เป็นของใหม่นะคะ เสื้ออก 35++ คอปกระบายลูกไม้สวยหรู กระดุมหน้าเก๋ ๆ ผ้าทอหรูมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระโปรงทอหรู ๆ เลยค่ะ เอว 28-30 สะโพก 38-40 ผ้าทอแน่น ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆของจริงสวยมาก ๆค่ะ ใส่เดี่ยว หรือใส่แยกได้ค่ะเก๋สุด ๆ ขายทั้งชุด 470 บาท (ไม่ร่วมโปร)คุ้มมาก ๆ ค่ะ // CF //

71.เสื้อพลีทสีครีมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ พลีทแน่นๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท

72.กระโปรงยีนส์สีกรมท่าเข้มแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก เอว 28 สะโพกฟรี มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 270 บาท น่ารักมาก ๆ ค่ะ // CF //

73.JEONG GAM STUDIOS SIZE M MADE IN KOREA เสื้อผ้าลินินฝ้าย ดีไซน์เก๋ แบบเรียบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนสี่ส่วนทรงสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท อก 34++ ของจริงน่ารักค่ะ // CF //
    ]

74.ID LOOK MADE IN KOREA เสื้อแบรนด์ดังจากเกาหลี น่ารักม๊ากกกก คอปกระบายเก๋ ๆ เสื้อลายดอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 240 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะ
    [url=https://pic.in.th/image/39C2ABED-A415-4479-B967-F99D6BC129C7.QzqxGL][/url

75.COCOHOME STUDIO FREE SIZE เสื้อลูกไม้สวยเก๋ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ขนาด free size คัตติ้งเนี้ยบ ๆเกาหลี ๆ แขนระบายเก๋สุด ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ใส่ลำลอง แมทกับกางเกงขาสั้น รองเท้าผ้าใบ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 230 บาท ใส่คลุมเสื้อกล้ามก็เก๋ค่ะ น่ารักสุด ๆ

76.กางเกงเกาหลี ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีม๊ากกกก ตัวนี้ดีไซน์เก๋มากๆ ค่ะ ทรงสวยเกาหลีแท้ ๆ ด้านหลังแต่งกระเป๋าเก๋ เดินตะเข็บเท่ๆ เก๋ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท

77.KYE WORKS SIZE M เสื้อไหมพรม แซมดิ้นเงินวิบวับ แต่งปักเลื่อมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขนาดS-L ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่นไหมพรมไม่หนาไม่บางกำลังดีค่ะ ขาย 150 บาท

78.OCHIRLY SIZE M เสื้อแบบเก๋ ผ้าพลิ้วลายดอก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีน้ำเงิน คอปกระบาย 2 ชั้น สวยเก๋มาก ๆค่ะ อก 34++ ขาย 140 บาท

79.เสื้อลูกไม้สวยเก๋ ผ้านิ่ม ทรงสวย ขนาด M อก34 กระดุมหน้าเก๋ ๆ ของจริงสวยละมุนมาก ๆ ค่ะ ปักแน่น ๆ เลยค่ะ สวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

80.BETTY BOOP SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตแบบเก๋ ของจริงน่ารักมากกกก กุ๊นขอบแขนชมพูละมุน ใส่เท่ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยเกาหลี ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

81.SPELL-EDIT SIZE L เสื้อผ้าพลิ้วลายจุด แบรนด์หรูๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆอก 36++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ พับแขนก็เท่ๆ เก๋ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท ราคาเต็มแพงงงงง ใส่เป็นเสื้อคลุมเท่ๆ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ลุคคูลมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

82.CHARLES & KEITH SIZE 38 FLATS OPEN TOE SANDALS SLINGBACK รองเท้าหนัง สายปรับได้ เป็นหนังสานเก๋ ๆ น่ารักสุดๆๆๆค่ะ ใส่สบาย ๆ ลำลอง แนวเกาหลี ๆ เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แม่ค้าใส่ไปครั้งเดียวค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) ราคาเต็ม 2 พัน up พร้อมกล่อง

83.GENTLEWOMAN SIZE 38 รองเท้าลำลองใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ แม่ค้าใส่ไป 2 ครั้ง ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ เบามาก ๆ ใส่ได้หลายโอกาสน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พร้อมกล่อง ขาย 480 บาท (ไม่ร่วมโปร)

84.DOCLASSE SIZE M เสื้อผ้าลินิน ปักฉลุ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ลินินแบบหรู ๆ เลยค่ะ อก 34+สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 140 บาท แนะนำค่ะ

85.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 140 บาท

86.PRETONE SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตดีไซน์เก๋ เท่มาก ๆ ค่ะ ด้านหลังแต่งสายเท่ๆ ถอดกระดุมออกได้ค่ะ คูลเท่ เก๋สุด ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

87.SANDRO PARIS SIZE M อก 34++ ผ้าฝ้าย viscose แบบเรียบเก๋ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ใส่ลำลองสบาย ๆ คัตติ้งหรู ๆ แบรนด์ดังจากฝรั่งเศลค่ะ ขาย 190 บาท// CF //

88.VALENTINO MADE IN ITALY เสื้อลูกไม้ฉลุสวยหรูมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ขนาด M -L อก 34++ คัตติ้งหรุหราสุด ๆ ค่ะ ชายแต่งผ้าชีฟองนิ่ม ๆ หรูมาก ลูกไม้ฝรั่งเศลหรูมากกกกก ป้าย care ตัดออก ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยหรูกราบมาก ๆ ค่ะ

89.COTRE RETRO & ROMANTIC SIZE M เสื้อสีฟ้าพาสเทล ภาพแรกที่ถ่ายป้ายเสื้อเป็นแสงจากทีวีนะคะ เลยออกฟ้าเข้ม แต่ของจริงฟ้าอ่อน ๆ พาสเทลค่ะ สวย น่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แนวเรโทรน่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up

90.UNIQLO SIZE M-L เสื้อชีฟองสีฟ้าสวย ลายเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ โบว์หลัง แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 120 บาท

91.TURNOWSKY SIZE M คัตติ้ง FREE SIZE เสื้อสีเขียว ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แนวเกาหลีเก๋ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าสวยเก๋มาก ๆ ใส่ลำลองชิลล์ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 120 บาท

92.เสื้อคลุมสีกรมท่า ผ้านิ่ม ๆ ดีไซน์เก๋ ๆ แต่งปัก หรูม๊ากกกก งานดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ค่ะใส่ได้เรื่อย ๆ แมทกับเดรสสายเดี่ยว คลุมลำลอง คลุมไปทะเล สบาย ๆ ค่ะ ขาย 120 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ ชายแต่งลูกไม้ฉลุระบายสวยหรู

93.MARIYA เสื่อคลุมปักสวยมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ ใส่คลุมไปงาน ลำลองได้ค่ะ ผ้าหรูมาก ๆค่ะ ขนาด M-L ขาย 140 บาท ของจริงสวยมากกกกก แนะนำค่ะ

94.V. VOGUES SIZE M อก 34++ เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคอระบาย กระดุมหน้า แขนยกจับจีบ ใส่เก๋ ๆ สบาย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆขาย 140 บาท

95.LITTLE TOKYO SIZE M เสื้อเชิ้ตสีส้มน่ารักมากๆๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ เท่ๆ ใส่แล้วดูชิค มาก ๆ ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ

96.เสื้อลูกไม้เกาหลี แต่งกุ๊นลูกไม้สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมมุกเก๋ ๆ แขนจับจีบ ทรงสวย ขนาด M-L อก 35++ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ ขาย 130 บาท ละมุนสุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ

97.MAX STUDIO SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ สีกรมท่า ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ผ้าฝ้ายลินิน แต่งกระดุมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

98.DEAREST SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ แบรนด์ดัง น่ารักม๊ากกกก แต่งคอระบายลูกไม้แนวโรโทร โรแมนติค ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 140 บาท

99.MAISON DE BUNGA SIZE M-L เสื้อลายดอก ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ คอลายจุดเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ โบว์ชายเก๋ ๆ แต่งกระดุมหน้า แบบลำลองใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 140 บาท// CF //

100.EDC SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M อก 34 สีฟ้าสวยมาก ๆ ค่ะ แต่งปักแขนเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 140 บาท

101.FINT SIZE M อก 34++ คอปกเก๋ ๆ แต่งปัก สีเทาละมุนสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ หรู ๆ ละมุนมาก ๆค่ะตัวนี้ สวยมากกกก ขาย 100 บาท

102.HITOSHIFANNASA MADE IN JAPAN เสื้อผ้าพิมพ์ญี่ปุ่น แบบเก๋ ๆ original Japan เป็นงานดีไซน์เนอร์ญี่ปุ่นค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย ๆของจริงเก๋สวย ผ้าพิมพ์สวยมากค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 140 บาท

103.LYN AROUND SIZE S เดรสชมพูทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ มีตำหนิตามรูปด้านหน้านิดนึงค่ะ ลายดาวน่ารักมาก ๆค่ะ อก 33-34 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท

104.JASPAL SIZE S เดรสลูกไม้ฉลุ มีซับในตัวสวยหรู สีเหลืองละมุน แต่งโบว์เอว แต่งระบายไหล่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 330 บาท (ไม่ร่วมโปร)

105.JASPAL SIZE XS คัตติ้งS อก 32-34 สวยม๊ากกกก ผ้าลูกไม้ปักหรู ๆ เลยค่ะ ละมุนสุด ๆ เอว 26 สะโพก 36 ซิปหลังใส่ง่ายค่ะสายปรับระดับได้ ขาย 330 บาท

106.CPS SIZE S เสื้อผ้ากำหยี่ สกรีนลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสดใสค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ คัตติ้ง M ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่น ขาย 140 บาท

107.ZARA SIZE S เดรสลายเสือสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ลายนี้ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ ขาย 140 บาท

108.DOLCE & GABBANA (D&G) MADE IN ITALY SIZE 30 M-L ขาเดฟทรงสวยมาก ๆค่ะ แต่งปักเลื่อมๆเก๋ ๆ ผ้านิ่ม คัตติ้งหรูมาก ๆ ค่ะ เอว 29-30 สะโพก 38-40 สีฟอกสวยมาก ๆค่ะ ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร)สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

109.COCO AMONI SIZE M กางเกงยีนส์พิมพ์ลายดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย เอว 27-28 สะโพก 37-39 ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆค่ะ ทรงสวย เอวสูง ขาย 180 บาท

110.MANGO SIZE S กางเกงทรงสวย สีเทาอมเขียวนิด ๆ ทรงสวย ผ้าใส่สบาย เอวยืดได้ค่ะ ผ้านิ่ม เอว 26 สะโพก 36 ขาย 180 บาท // CF //

111.BENYA NEW กางเกงผ้ากำมะหยี่นิ่มใส่สบาย พิมพ์ลายดอกสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อกยืดได้ เอว 28-30 สะโพก 37-40 น่ารักมากกกกก ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ปลายขากางเกงแต่งลูกไม้เก๋ ๆ ขาย 180 บาท // CF //

112.CIAOPANIC TYPY SIZE S คัตติ้ง M เอวสม๊อกหลัง สีสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 เอวสูงสวยมากค่ะ สะโพก 36-38 สีส้มสวยมาก ๆค่ะ ส้มแบบน่ารัก ๆ เก๋ ๆ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ ขาย 140 บาท

113.LYN AROUND SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 ลายดอกสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาสามส่วนทรงสวยค่ะ ขาย 180 บาท// CF //

114.UAU SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ ๆ เท่ๆ แต่งกระดุมไหล่ กระดุมเงินน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อยๆ เท่ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

115.ZARA SIZE S เชิ้ตแต่งปักลายเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงปล่อย แขน 4 ส่วนเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

116.เสื้อลูกไม้สวยม๊ากกกกกก สีครีมสวยสุด ๆ ค่ะ ลูกไม้แบบหรู ๆ เลยค่ะ ขนาด M ทรงสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่แล้วดูแพงมาก ๆค่ะ อก 34++ แนะนำค่ะสวยจริง ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท ถูกมากกกก [color=red]// CF //[/color

117.ELLE LIEBEN ขนาด M-L เสื้อแบบเก๋ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สีขาวงาช้าง ขาย 100 บาท มี 2 สีค่ะ ขาว ส้ม ผ้าพลีทเก๋ ๆ // CF //

118.ELLE LIEBEN ขนาด M-L เสื้อแบบเก๋ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สีส้มนู้ดละมุน ขาย 100 บาท มี 2 สีค่ะ ขาว ส้ม ผ้าพลีทเก๋ๆ // CF //

119.KUHNNARVIN SIZE M เสื้อคลุมน่ารักม๊ากกกก สีเหลืองนวลสวย มีฮูทเก๋ ๆ แต่งปักเก๋ ๆ ด้านหลัง พับแขนติดกระดุม ตรงสายลายอักษรน่ารักสุด ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักม๊ากกกก ก ไก่ล้านตัว แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 120 บาท

120.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ ผ้าหรูม๊ากกกกก ผ้าไหมแบบเก๋ ๆ ลายสวยสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ดูคลาสสิคมาก ๆค่ะ สวยมาก ๆ แนะนำค่ะดูแกรนด์มาก ๆ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ขาย 100 บาท ของจริงสวยมาก ๆจริงๆ ค่ะ // CF //

121.MRS . KIM OVERSIZE FREE SIZE คอถ่วงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ด้านหน้าแต่งไขว้ดีไซน์เก๋มาก ๆค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบายๆ ค่ะ ไม่ต้องรีด ขาย 100 บาท แนะนำสุด ๆ // CF //

122.เสื้อแบรนด์วินเทจเก๋มาก ๆ ค่ะ ลายคลาสสิคสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้าพลิ้วสวยใส่สบายค่ะ ขาย 90 บาท แมทกับกางเกงสีน้ำตาลเอวสูง คือเก๋ม๊ากกกก ดูแกรนด์วินเทจสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ เก๋มากๆ

123.ZARA SIZE L เสื้อสีน้ำเงินขาว แบบเก๋สวย แขนระบายชายน่ารัก ใส่ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 90 บาท

124.COS SIZE S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆสีเทาอมฟ้าละมุน ทรงเก๋สวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท ของจริงสวยนะคะ ในรูปจะดูสีซีด แต่ของจริงไม่ซีดค่ะ // CF //

125.MAJESTIC LEGON SIZE M อก 34++ เสื้อสีขาวผ้าลินินสวยเก๋ ทรงน่ารักเว้าไหล่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

126. เสื้อ + กางเกง ผ้าแบบเดียวกัน แม่ค้าเลยเอามาใส่แมทกันเป็น set ค่ะ แบรนด์ ROOL และ แบรนด์ BELLOW ค่ะ สีใกล้เคียงกันนะคะ ตัวเสื้อออกขาว กางเกงออก off white สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ใส่ลำลองสบาย ๆ เก๋ ๆค่ะ ขายทั้งชุด 290 บาท ถูกมากกกก เฉพาะกางเกง แม่ค้าซื้อใน shop Central ค่ะ // CF //

127.ZARA SIZE S เสื้อลายดอกสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งกระดุมคริสตัลเก๋ ๆ อก 33 ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ ขาย 90 บาท

128.WINDERFLIES SIZE XL เสื้อลายสก๊อต สีเขียว แบบเก๋ ดีไซน์เท่ๆ ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะใส่สบายๆ แต่งสกรีนอักษรสีขาว ชายเสื้อแต่งเก๋ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อยใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

129.เดรสคลุมหรู ๆ กุ๊นทั้งตัว ผ้าทิ้งๆ งานแบรนด์หรู เหลือป้าย care ผ้า silk ไม่ต้องรีดค่ะ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ลายตารางเก๋ ๆ แต่งเข็มขัดสวย ขนาด S-L อก 34++ คัตติ้ง M-L สะโพกฟรี ขาย 120 บาท คุ้มมาก ๆ ใส่คลุมเดรส หรือเสื้อกางเกง ได้หมดค่ะ คลุมเบา ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ไม่หนาค่ะ ของจริงสวยมากกกกกก เท่ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ปลายแขนแต่งเข็มขัดสวยเก๋

130.CLUB MONACO SIZE XS อก 32 เอว 25-26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสเกาะอก คัตติ้งหรูมาก ๆค่ะ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ซิปหลัง ลายเก๋สวย ขาย 80 บาท สวยหรูมากๆ ค่ะ

131.MAGNOLIA SIZE S เดรสผ้าลูกไม้สวยหรู แต่งลูกปัดสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆค่ะ แต่งระบายลูกปัดชั้น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท แนะนำมากๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก

132.เสื้อดีไซน์เก๋สีขาว แต่งผ้าลายเก๋ ๆ ทรงใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าทอแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ

133.DEAREST MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบรนด์ดังจากเกาหลี น่ารักม๊ากกกก สีละมุน ลายดอกสวย ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ทรงสวยค่ะ อก 35++ ขาย 100 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

134.จั๊มสูทเอี๊ยม ขนาด M-L แบรนด์ญี่ปุ่น สีเขียวน่ารักม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม แต่งสายรูดล๊อคเอวเก๋ ๆ เอว 28-30 สะโพก 38-41 แต่งกระเป๋าข้างเก๋สุด ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 120 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ // CF //

135.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อลายเสือผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

136.PAPAYA FREE SIZE เสื้อเขียว แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระดุมเท่ ๆ เก๋ ๆ คัตติ้ง M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

137.SHEIN SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายสวยเก๋ น่ารักค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 90 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

138.MISS PUI SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายแบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบน่ารักใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

139.H&M SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ คอปก สีเขียว ลายสก๊อตน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ขาย 90 บาท

140.ZARA SIZE S minidress หรือเสื้อตัวยาวแบบเก๋ ผ้าลูกไม้นิ่มหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ คัตติ้งS-M ขาย 90 บาท

141.DICKIES MADE IN MEXICO SIZE L เสื้อผ้านิ่มมากกกก แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบเท่ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 90 บาท (ไม่ร่วมโปร)แนะนำค่ะน่ารักมาก ราคาเต็มแพงงงง

142.SCOLAR SIZE M-L เสื้อแบรนด์หรู แบบเก๋ ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบน่ารักมากกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท // CF //

143.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

144.MEET SIZE L-XL เสื้อผ้าลินิน เกาหลีหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลือง ครีมดอกละมุนมาก ๆค่ะ แบบระบายน่ารักมากกกก ขาย 90 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะ

145.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย ขนาด M อก 34++ ของแม่ค้าเองค่ะ ตัวนี้เก๋ตรงไหล่ค่ะ เวลาใส่แล้วไหล่ตั้ง ๆ เกาหลีเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เท่ๆ ค่ะ ผ้าไม่ต้องรีด ขาย 90 บาทแนะนำค่ะของแม่ค้าเองใส่ครั้งเดียว

146.NUMBER NINETY FIVE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสามส่วนผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 90 บาท

147.เดรสทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35 เอว 28-29 สะโพก 38-42 สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 90 บาทผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

148.H&M SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้สวยเก๋ทรงสวยเรียบเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ขาย 80 บาท

149.LITTLE COLLECTION SIZE S เดรสปักสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสหรู อก 33 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 90 บาท

150.ZARA SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แต่งปักทรงสวย แขนจับจีบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 120 บาท

[/size
    Last edited by jirapa; 18-08-24 at 01:46.

Comments from Facebook