กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM: BRAND SALE // NY // ZARA // KLOSET // JASPAL // H&M // UNIQLO // SANDRO // GGPX // และอีกมากมาย สภาพดี ราคาน่ารักค่ะ ^^

jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // NY // ZARA // KLOSET // JASPAL // H&M // UNIQLO // SANDRO // GGPX // และอีกมากมาย สภาพดี ราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1,000 บาท ลดเพิ่ม 100 ค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.COS SIZE M-L อก 35++ เสื้อสีน้ำเงินสวยเก๋ แบรนด์หรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ กระดุมปลายแขนเก๋ ๆ ค่ะ คัตติ้งหรูๆ ขาย 260 บาท รุ่นใหม่ ๆ เลยค่ะ

2.NEW YORK YANKEES (NY) MLB กระเป๋า NY ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงเก๋ ๆ สีเทา สายถอดได้ ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ด้านในสะอาด ด้านนอกสะอาด สภาพใหม่มาก ๆ ตำหนิตรงหู ยางลอกตามรูปค่ะ แม่ค้าถือค่ะ ไม่ค่อยได้สะพาย ขนาดกำลังพอดีน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขอบมุมดีไม่ลอกค่ะ น้ำหนักเบา หิ้วเก๋ ๆ น่ารักค่ะ สายปรับระดับได้ ขนาด กว้าง 9 นิ้ว สูง 7.5 นิ้ว ฐานกว้าง 4.5 นิ้ว ด้านข้างกว้าง 4.5 นิ้ว ขนาดกำลังดีค่ะน่ารักสุด ๆ ซื้อมาแพงงงงค่ะ ขาย 890 บาท(ไม่ร่วมโปร) // CF //

3.H&M SIZE M อก 34++ เสื้อดอกผ้าพลิ้วหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีสุด ๆแบบเก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 220 บาท ตัวนี้สวยมาก ๆ ค่ะ

4.FROM S. MADE IN KOREA SIZE M เสื้อสีชมพูแบบเก๋ ทรงสวย คอปาด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายแขนเก๋ ๆ เลยค่ะ แขนเบิ้ลติดกระดุมสวยหรู ขาย 220 บาท อก 34+

5.KLOSET SIZE EUR 38 NEW ใหม่ป้ายห้อย M อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40 น่ารักหรูม๊ากกกก ตรงสาย มีช่องใส่สายได้นะคะ ถ้ากลัวไหล่หล่น ผ้าดีสุด ๆ แต่งปักหรูมาก ๆค่ะ ราคาตามป้าย 14,850 ขาย 1,490 บาท ถูกมากกกกก (ไม่ร่วมโปร)ของแม่ค้าเองค่ะ ไม่เคยใส่เลยแขวนในตู้ ปล่อยราคาพิเศษ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

6.CPS NEW SIZE S ใหม่ป้ายห้อย เสื้อไหมพรมสีแดงสวยมาก ๆค่ะ คอปกเก๋ ๆ แต่งปัก ทรงสวย อก 34++ คัตติ้ง M ผ้านิ่มมาก ๆ ค่ะ ขาย 320 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

7.JASPAL SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆ สีชมพูสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ สายปรับระดับได้ อก 34 เก๋ ๆค่ะซิปหลังใส่ง่าย ขาย 230 บาท แมทกับกางเกง กระโปรงเอวสูงค่ะ น่ารักสุด ๆ

8.CELINE SIZE M-L ผ้า SILK หรูมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรูๆ ตัวนี้ไม่แน่ใจว่าแท้หรือไม่นะคะ แต่ขายราคาที่อยากขาย คัตติ้งเนี้ยบหรูสุด ๆ ค่ะ ผ้าดีม๊ากกกกก ไหมละมุนสุด ๆ ค่ะ หรู ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

9.XXZXX THE XZVP SIZE 13 เสื้อปกเชิ้ตเก๋ ๆ ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ ๆ ค่ะ ตรงชายเป็นผ้า 2 ชั้น มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆ ค่ะ เท่ๆมาก ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท แนะนำค่ะ ตัวนี้ ขนาด S-L ได้ค่ะ อก 35++

10.& OTHER STORIES SIZE US6 M เดรสสวยม๊ากกกกก ก ไก่ ล้าน ๆ ตัวค่ะ คัตติ้งหรู ๆ ผ้าดีสุด ๆค่ะ แต่งกระดุมคริสตัลด้านหลังเก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียวสวยมาก ๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 37-40 ผ้าดีสุด ๆค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ สวยจริง ๆ ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร) // CF //

11.CURRENT AIR LOS ANGELES SIZE M ใหม่ป้ายห้อย อก 34++ แขนเก๋ ๆ ค่ะตัวนี้ แขนระบายทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย

12.เดรสพลีทหรูสีชมพูพาสเทล ปักมุก พลีทหรู ๆ เด้ง ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท

13.DONORATICA SIZE S เสื้อผ้าฝ้าย แต่งปักสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์คอ อก 33-34 ใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

14.VICTORIA SECRET ขนาด M S-L ใส่ได้ค่ะ อก 35++ สะโพก 37-42 เดรสชมพูสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ชุดนอนแบบน่ารักมาก ๆค่ะ ด้านหลังเป็น logo PINK ขาย 220 บาท น่ารักมากกกกก

15.J. SPILL MADE IN KOREA เสื้อเกาหลีทรงใส่สบาย ๆ น่ารัก ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

16.BORN IN COTTON SIZE S-M อก 34++ ทรงปล่อยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแต่งสกรีนน่ารัก ๆ ค่ะ พับแขนติดกระดุมได้ค่ะ เป็นเดรสเชิ้ต น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

17.STYLENANDA SIZE F คัตติ้ง M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าฝ้ายลินินนิ่ม ๆใส่สบาย ๆค่ะ แบรนด์ดังเกาหลีเลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 220 บาท ทรงเก๋ใส่สบายๆ

18.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋สี off white แต่งหมุดกระดุมอก เก๋ ๆ ค่ะ ทรงปล่อย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 180 บาท
    [/url]
    [url=https://pic.in.th/image/A05662F4-7DF5-4942-AEEB-61E406900173.Q1zzkL]

19.HAND STICH SIZE M-L เสื้อดีไซน์เก๋ คอปกเก๋ ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สีครีมผ้าฝ้ายลินินนิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 220 บาท

20.MISS SIZE M เสื้อสีชมพูเก๋ อก 34++ แต่งสม๊อกเอว ลูกไม้ ปลายแขน เอวเก๋ ๆ ปกคอบัวสวย กระดุมหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 270 บาท ของจริงสวยม๊ากกกก // CF //

21.MARCO POLO SIZE 10 M เสื้อแบบเก๋ ลายจุด ปกเชิ้ต สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวย อก 34 แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท

22.เดรสแฟชั่น ป้าย D&G ไม่น่าจะแท้นะคะ แต่สวยม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้าฝ้ายนิ่ม ผ้าสวยมาก ๆ ค่ะตัวนี้ เป็น cotton ผสมป่าน แต่งสกรีนน่ารัก ๆ ขนาด M-L อก 34+ เอว 28 สะโพก 38-40 คัตติ้งหรู ๆ เนี้ยบ ๆ เลยค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ใส่ไปสองครั้งค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 370 บาท แนะนำมาก ๆค่ะ // CF //

23.GGPX SIZE S อก 34 เสื้อสีน้ำเงินแต่งปัก แบบเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กุ๊นสีขาวทรงปล่อยๆ สวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 220 บาท

24.SANDRO SIZE 1 S-M อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีดำ คอวีทรงสวย ผ้านิ่มใส่ลำลองสบาย ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 220 บาท

25.ZARA SIZE S เสื้อผ้าฝ้ายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กุ๊นขอบ กระดุมหอย น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงปล่อย แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

26.DISCOAT SIZE M เสื้อผ้านิ่มใส่สบาย ชายเสื้อตัดต่อผ้าชีฟอง ผูกโบว์แขนเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 180 บาท

27.UNIQLO SIZE M เสื้อสีครีมผ้าพลิ้วหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ คอวี แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 180 บาท

28.AUNK RAVE SIZE M อก 34++ เสื้อสีดำผ้าพลิ้วหรู ๆ แต่งห่วงคอเก๋ ๆ แบรนด์เกาหลีน่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 260 บาท แนะนำค่ะตัวนี้เก๋สุด ๆ // CF //

29.COS SIZE M อก 34+ เสื้อลายทางขาวเทาดำ ผ้านิ่มใส่สบาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ทรงสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 220 บาท

30.ZARA SIZE M เสื้อสีฟ้าลายดอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมหน้าทรงสวย คอวีเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ // CF //

31.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M อก 34++ เสื้อลายทางสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ตน่ารักมาก ๆค่ะผ้าสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 270 บาท

32.JEEP SIZE S-M อก 34 ลายสก๊อตสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สกรีนลาย logo JEEP แบรนด์แท้นะคะ หายากมาก ๆ ค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวย ขาย 260 บาท แบรนด์ JEEP เท่ๆ เลยค่ะ

33.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายสีเทาเก๋ ๆ ทรงสวย ปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แบบใส่สบาย ๆค่ะ ขาย 230 บาท

34.UNIQLO SIZE S NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลายสก๊อตสวยเก๋ อก 33+ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 220 บาท

35.UNIQLO SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย เสื้อลายสก๊อตสวยเก๋ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ขาย 220 บาท

36.ROVINEL SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายป่านนิ่ม น่ารักมากกกกก อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมเก๋ ๆ เลยค่ะ ทรงสวย แขนน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะ

37.ZARA SIZE S เสื้อทรงปล่อย สีดำ แต่งสม๊อกเก๋ ๆ สายเดี่ยว สายปรับระดับได้ น่ารักสุด ๆค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34++ ยืดได้ค่ะ S-M ใส่ได้ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆขาย 250 บาท // CF //

38.LANG & LU SIZE M-L MADE IN KOREA เสื้อปกเชิ้ตแบบเก๋ กระดุมคริสตัล แขนพองๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย อก 35++ ขาย 180 บาท แนะนำค่ะตัวนี้ เก๋มาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

39.เสื้อคลุมปักเก๋ ๆ ทรงน่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขนาด free size เก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 180 บาท

40.UNIQLO SIZE L อก 35++ เสื้อสีน้ำตาล แต่งโบว์ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มพลิ้วใส่สบาย ๆค่ะ ทรงสวยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

41.UNIQLO SIZE S เดรสสีเทาทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มพลิ้วใส่สบายค่ะ อก 34 สะโพก 38-40 ทรงปล่อย ๆ ใส่สบายๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 230 บาท

42.ZARA SIZE M อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพิ้วลายเก๋สวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ เสื้อตัวยาวทรงสวยค่ะ ขาย 220 บาท

43.JOSFER MADE IN ITALY ผ้าลินิน 100% LINEN เสื้อสีชมพูพาสเทลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย ขนาด M-L เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวย แต่งกระเป๋าน่ารักค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 220 บาท

44.T-PLEAT SIZE M เสื้อพลีทสีดำแน่น ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋คอปก กระดุมหน้าใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ อก 34++ ขาย 250 บาท // CF //

45.FEEL XANADU SIZE 4 M เสื้อแขนระบาย สีน้ำเงินขาวทรงสวยเก๋ กระดุมมุกน่ารัก คอปก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 220 บาท

46.RALPH LAUREN SIZE S เสื้อปกเชิ้ต สีเขียวขาว ปัก logo ของแท้นะคะ MADE IN INDONESIA สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เก๋ๆ เลยค่ะ ขาย 280 บาท อก 34+ คัตติ้ง S-M // CF //

47.LE-VELY MADE IN KOREA เสื้อสีโอโรส ผ้าฝ้ายนิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ แต่งกระดุมคริสตัล เก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ เรียบ ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

48.F-T-F-X FREE SIZE เหมาะกับ L-XL อก 35++ เสื้อสีดำ แต่งสม๊อกสายรูดเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท ตัวนี้ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ

49.ON & ON SIZE M-L เสื้อสีเหลืองผ้านิ่ม คอปกเก๋ ๆ ทรงสวย แต่งกระเป๋าหน้า ใส่สบาย ๆ อก 36++ ด้านหลังเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

50.ZARA SIZE XS เสื้อสีขาว คอระบายเก๋ ๆ สม๊อกเอว ปลายแขนสม๊อก ทรงน่ารักค่ะ ผ้านิ่ม ๆ คัตติ้ง S อก 33-34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

51.เสื้อไหมพรม ดีไซน์เก๋น่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35++ ด้านข้างแต่งสายล๊อกเก๋ ๆ ค่ะ เป็นสายรูด สีกรมท่าค่ะ ของจริงสวยเก๋ค่ะ ขาย 250 บาท // CF //

52.DREMKIE SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายนิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงน่ารักคัตติ้งเนี้ยบ ๆ ค่ะ ด้านหลังแต่งโบว์เก๋ ๆ อก 34++ ขาย 180 บาท

53.NEW YORK YANKEES (NY) MLB ของแท้นะคะ ขนาด free size น่ารักม๊ากกกกก ของแม่ค้าเองค่ะ แนว stree เก๋ ๆ เท่ๆ ค่ะ แนะนำ ปัก logo เก๋ ๆ ค่ะ ตัวนี้มีตำหนิด้านหลังนิดนึง สีตกใส่ด้านหลังตามรูปค่ะ จาง ๆ นิดนึงค่ะ แนะนำสุด ๆค่ะตัวนี้ หายากมาก ๆ น่ารักสุด ๆ ขาย 390 บาท (ไม่ร่วมโปร) สะสม หรือใส่เก๋ ๆ ได้ค่ะ อก 35++ // CF //

54.MIDWEST GARMENT CO. SINCE1928 อก 35++ สียีนส์ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ หายากมากกกก น่าสะสมสุด ๆ ค่ะ แบรนด์ในตำนานเป็น 100 ปีค่ะ เป็นแนวคันทรี เท่ ๆ เก๋ ๆ ขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หายากสุด ๆค่ะ ขาย 420 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะ เหมาะกับการใส่และสะสมค่ะ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

55.WU+ BY STUDIO FASHION SIZE M เสื้อสีเขียว ดีไซน์เก๋ ๆ น่ารักค่ะ ทรงสวย คอปก แขนเก๋ ๆ น่ารักสุด ๆค่ะ อก 35++ ขาย 230 บาท เก๋มากกกกก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ผ้าดีๆ เลยค่ะ

56.ZARA SIZE S เสื้อครอปสีฟ้าน่ารัก สีฟ้าพาสเทลเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ ทรงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

57.COS SIZE M อก 34++ เสื้อสีดำ คอปกน่ารัก ผูกโบว์เก๋ ๆ ทรงน่ารักค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท

58.SECRET SANDRO อก 35++ ขนาด M-L น่ารักม๊ากกกกก ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ผ้าสวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 290 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

59.BUGASSTORE SIZE L ขนาด M-L น่ารักม๊ากกกก อกฟรี สะโพกฟรี แต่งสายคาดเก๋ ๆ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยมาก ๆค่ะ ขาย 290 บาท ตัวนี้แนะนำสุด ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ เกาหลีเก๋มากๆๆๆๆๆ (ไม่ร่วมโปร) // CF //

60.ESPRIT SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวยเก๋ค่ะ แขนระบาย 2 ชั้น ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 180 บาท ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ พอดีแม่ค้าไม่ได้รีด แต่งโบว์หลังเก๋ ๆ ค่ะ

61.SHEZI SIZE L-XL อก 36++ สีชมพูเก๋ ๆ แต่งปักปก สีชมพูจริงสวยนะคะ พอเข้ากล้องจะดูซีดค่ะ แต่งปักคอเก๋ ๆ โบว์คอน่ารักค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท

62.PETAR PETROV SIZE M ผ้า silk หรูม๊ากกกก แบรนด์หรู สีพาสเทลหรู ๆ สวยสุด ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนเก๋ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋ไม่ซ้ำใครค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะตัวนี้ อก 34++ ขาย 430 บาท เป็นแบรนด์หรูม๊ากกก ราคาเต็ม หมื่น up ตัวเสื้อ สามารถสอดแขนออกมาได้ตามรูปนะคะ เป็นดีไซน์ของเค้าค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

63.DAILYLOOK MADE IN KOREA อก 35++ สีครีมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปลายแขนระบายน่ารักค่ะ ทรงสวย คอวีเก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 180 บาท แนะนำค่ะตัวนี้น่ารักค่ะ

64.JIJI SIZE M เสื้อสีดำ แต่งดอกไม้เก๋ ๆ อก น่ารักมาก ๆค่ะ อก 34++ แขนพองสม๊อกปลายเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมากๆ ค่ะ ขาย 220 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

65.BIONIC ART MADE IN ITALY FREE SIZE ป้ายเขียน M อก 35++ น่ารักม๊ากกกก เก๋ ๆ เท่ๆ ดีไซน์ไม่ซ้ำใครค่ะ น่ารักสุด ๆ ขาย 330 บาท แนะนำมาก ๆค่ะตัวนี้เก๋มาก ๆ ใส่กับกางเกงยีนส์ขาสั้นเก๋ ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ // CF //

66.ZARA SIZE XL เสื้อผ้าพลิ้วหรู ๆ แบบเก๋ ๆ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ อก 38++ ผ้านิ่มใส่ปล่อย ๆ สบาย ๆ ค่ะ ลายผ้าสวยมาก ๆค่ะ สภาพใมห่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท

67.HARE MADE IN KOREA SIZE M สวยม๊ากกกกก สีเขียวละมุนมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงทรงสวยค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ผ้าหรูสุด ๆ ค่ะตัวนี้ค่ะ ขาย 270 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ

68.JI-RO SIZE M MADE IN KOREA สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กางเกงสีครีมทรงสวย แต่งเข็มขัดเอว มีกระเป๋าเก๋ ๆ ขาจั๊มทรงสวยค่ะ สม๊อกหลังเก๋ ๆ ค่ะ ซิปหน้า ปลายขาจั๊มกระดุม ขาย 270 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ น่ารักสุด ๆ ค่ะสวยมาก ๆ

69.ALICIA PAGEBOY FREE SIZE M-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักม๊ากกกก แต่งโบว์เอวเก๋ๆ ผ้าฝ้ายป่านน่ารักสุด ๆ ค่ะของแม่ค้าเองค่ะ ซิปหน้า สม๊อกเอว เอว 28 ยืดได้ค่ะ สะโพก 38-41 มีกระเป๋าข้าง น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท ตัวนี้น่ารักสุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ เอวสูงทรงสวย (ไม่ร่วมโปร)

70.SISTER NANCY SIZE M กางเกงยีนส์เอวสูงทรงสวย ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ

71.COTTON ON SIZE US4 S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟอกสวย ผ้านิ่มทรงสวยใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

72.DISNEY STITCH SIZE M กางเกง cargo สีดำ แต่งปัก logo เก๋ ๆ น่ารักค่ะ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท

73.UNIQLO SIZE M กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่มสียีนส์ฟอกสวย เอวสูงใส่สบาย ๆ ค่ะ เอว 28 สะโพก 38-39 ขาย 230 บาท

74.MOSES QUEEN SIZE M กางเกง cargo ทรงสวยน่ารัก สีครีม เอวสม๊อกหลังเก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยน่ารักค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 เอวสูงทรงสวยค่ะ ขาย 230 บาท

75.UNIQLO SIZE M กางเกงสีดำทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 สีดำ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวย ขาย 260 บาท// CF //

76.ZARA SIZE M กางเกงสก๊อต ผ้านิ่มทรงสวย เอวยืดได้ค่ะ เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

77.GU SIZE M กางเกงทรงสวยน่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงทรงสวย เอว 28 สะโพก 38 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ผ้ายีนส์นิ่มใส่สบาย ขาย 220 บาท

78.ABLE JEANS SIZE S กระโปรงยีนส์ผ้านิ่มทรงสวย สีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-37 ขาย 220 บาท

79.เสื้อไหมพรมตัดต่อผ้าคอตตอล แบบเก๋น่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size อก 35++ ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ขาย 180 บาทน่ารักมากกกก // CF //

80.MISTY MYNX SIZE M เดรสแบบสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักสวยเก๋ สีครีมสวยละมุน อก 34++ เอว 27-28 สะโพก 37-40 สวยมาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

81.UNIQLO SIZE L เสื้อแบบเก๋ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าพลิ้ว เสื้อทรงปล่อย เรียบเก๋ ผ้าไม่ต้องรีด ใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 140 บาท

82.THEORY LUX SIZE 38 M กางเกงทรงสวย สีขาวลายเส้นดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28-29 สะโพก 38 แบบเก๋ ใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท

83.AS KNOW AS SIZE M กางเกงเอวสูงทรงสวย สม๊อกเอวหลัง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระเป๋าข้างทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ขาย 140 บาท

84.JASPAL SIZE S เสื้อลูกไม้สีขาว ตัดต่อผ้าคอตตอล ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สวยเก๋สุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 ซิปข้างใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท (ไม่ร่วมโปร) แมทกับยีนส์เอวสูงก็น่ารักค่ะ หรือกระโปรงเอวสูงก็เก๋ค่ะ ลูกไม้ทอละมุนสุด ๆ

85.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง M อก 34++ MADE IN INDIA ของแม่ค้าเองค่ะ ตัวนี้เก๋ เท่สุด ๆ ค่ะ ผ้านิ่ม แต่งปักด้านหลัง ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ลายผ้าสวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ ขาย 230 บาท (ไม่ร่วมโปร) แนะนำมาก ๆค่ะตัวนี้

86.UNIQLO SIZE M กางเกงสีเหลือง มัสตาร์ดทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย เอว 29-30 สม๊อกหลังใส่สบายค่ะ สะโพก 40 ขา 4 ส่วนสวยผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

87.HUMAN WOMAN SIZE M กางเกงญี่ปุ่น สีน้ำตาลสวย ไขว้ติดกระดุมสวยมาก ๆค่ะ เอวสูง 28 สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท

88.ZARA SIZE 36 S กางเกงยีนส์ทรงสวย เอวสูง เอว 26 สะโพก 36 สีฟอกสวย แบบใสได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

89.THE BLING STONES SIZE L กางเกงยีนส์สีน้ำเงินเข้มทรงสวย สม๊อกเอว เอวสูง แต่งกระเป๋าข้าง สกรีนเก๋ ๆ ทรง cargo น่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 180 บาท ผ้านิ่มใส่สบายค่ะเก๋มาก ๆ มีเชือกผูกเอวเก๋ ๆ ค่ะ

90.LAKE SIDE STUDIO SIZE M กางเกงเอวสูงทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สี off white ทรงสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดี ๆคัตติ้งหรู ๆ แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาทตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะ

91.ZARA SIZE 34 เอว 26 สะโพก 36 สภาพใหม่กิ๊ก ๆ สีฟอกสวยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 140 บาท // CF //

92.SLURR SIZE M กางเกงยีนส์สีเข้มทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 สะโพก 38-39 ทรงสวยค่ะ เอวเก๋ ๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 180 บาท สม๊อกหลังเก๋ ๆ ค่ะ // CF //

93.DISTINCTIVE SIZE M กางเกงยีนส์สีฟอกสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 26-28 สะโพก 37-38 เอวสูงทรงสวย เอวยืดพิมพ์อักษรเก๋ ๆ ทรง sport girl น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 140 บาท เป็นซิปหน้าค่ะ เก๋ ๆ สวย ๆ

94.W. CLOSET กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สม๊อกเอวเก๋ ๆ เอวสูง เอว 28 สะโพก 38-40 ผ้านิ่มใส่สบาย กระดุมหน้าเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 170 บาท

95.MIZU SECTION OF BOUTIQUE SIZE L คัตติ้ง M-L กระโปรงสีดำ แต่งผ้าลูกไม้ซีทรูด้านนอก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆทรงสวยเก๋ค่ะ เอว 28 สะโพก 37-39 น่ารักมาก ๆค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆ ตรงกระเป๋าสกรีนเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท // CF //

96.H&M SIZE 36 คัตติ้ง M เสื้อแบบเก๋ ลายดอก อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 120 บาท ปกเชิ้ตเก๋ ๆค่ะ

97.H&M SIZE M-L จั๊มสูทลายดอกสวย สีดำดอกขาวเก๋ ๆ ผ้านิ่มพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 35++ เอวสม๊อก 28-30 สะโพก 38-40 ไม่สั้นมากนะคะ ขาย 120 บาท

98.AI WEI SIZE M เสื้อสีดำแบบเก๋ แต่งปักด้านหน้า สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 ทรงสวยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบายมาก ๆค่ะ ขาย 120บาท

99.เดรสผ้าลินินฝ้าย ทรงสวยลายดอก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ งาน IG เก๋ ๆ ขนาด M-L อก 35++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยเก๋สุด ๆค่ะ มีกระเป๋าข้างเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 180 บาท

100.OVAL FACE MADE IN KOREA เสื้อสีเทาคอปกแต่งระบายปักเก๋ ๆ แขนระบาย แต่งโบว์ผูกเก๋ ๆ ผ้านิ่มทรงสวยเก๋ๆค่ะ ขาย 130 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำ

101.ZARA SIZE L เสื้อแบบเก๋ ลายสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคอระบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ คัตติ้ง M-L อก 34 ขาย 100 บาท

102.NIKE SIZE S อก 34++ เสื้อดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แต่งสายรูดด้านหน้าเก๋ ๆ ขาย 100 บาท

103.H&M SIZE 34 S อก 33-34 เสื้อแบบเก๋ ลายดอกสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆแบบน่ารักมาก ๆค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีดอกละมุนมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท

104.JASPAL SIZE M เสื้อสีม่วงฝ้าฝ้ายลินินแบบเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านหน้าเป็นตะขอ ชายระบายน่ารักๆ ค่ะ ด้านหลังเป็นสม๊อกเก๋ ๆ ขาย 140 บาท ราคาเต็มเกือบ 2 พัน เป็นผ้าฝ้ายลินินค่ะสวยมาก ๆค่ะ

105.H&M SIZE S เสื้อสีเทาแบบเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว สีละมุนสวยมาก ๆค่ะ อก 34 ปลายแขนเก๋ ๆ เรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท

106.SINCE THEN SIZE M เสื้อลายดอกผ้าหรู ๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ใหม่ป้ายห้อย โบว์หลังเก๋ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ ขาย 180 บาท // CF //

107.เสื้อเชิ้ตลายการ์ตูนส์แบบเก๋น่ารักค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เป็นงานแบรนด์เกาหลีตัดป้าย ผ้าดี คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ ลายน่ารักมากกก ขนาด free size ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบค่ะตัวนี้ ผ้าดีมาก ขาย 180 บาท

108.B+AB เสื้อแบบเก๋สีเหลืองสวย สายด้านข้างแต่งรูดผูกโบว์เก๋ ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ แบรนด์นำเข้าของ Central ค่ะ น่ารัก ๆ ขาย 120 บาท ผ้าดีมาก ๆค่ะขนาด M-L อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

109.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S เสื้อแบบเก๋ แต่งผ้าทอทวีตน่ารัก ตัวนี้ได้มาครั้งที่ 2 ค่ะ ครั้งแรกได้ M ตัวนี้ XS คัตติ้ง S อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 130 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

110.KIKIMAX FREE SIZE NEW ใหม่ป้ายห้อย เดรสเชิ้ตน่ารักม๊ากกกก ก ไก่ ล้านๆ ตัว S-L ใส่ได้เลยค่ะ ปลายแขนแต่งระบายเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ ไม่บางนะคะ คัตติ้งหรู ๆ ใส่กับขาสั้น หรือใส่เดี่ยวน่ารักสุด ๆค่ะตัวนี้ แนะนำค่ะ ขาย 230 บาท น่ารักมากๆๆๆๆ แนะนำค่ะ ใครชอบงานดีไซน์เก๋ ๆ ไม่ซ้ำใคร คัตติ้งเนี้ยบ น่ารักสุดๆ // CF //

111.PRELINA เสื้อพลีทสีขาว off white ผ้าเด้งๆ ทรงสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบเรียบหรูดูแพงค่ะใส่สบาย ๆเก๋ ๆ ขาย 150 บาท ของจริงเรียบหรู ละมุนมาก ๆค่ะ

112.เสื้อเชิ้ตดีไซน์สวยเก๋ แต่งโบว์เอวเก๋ ๆ กระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้าใส่สบายๆ ค่ะ กระดุมหน้า ขาย 140 บาท

113.ZARA SIZE S เดรสสม๊อก ลายดอกสวย แขนพอง ๆ เก๋ ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ของจริงน่ารักค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 140 บาท

114.เสื้อเชิ้ตน่ารักม๊ากกกก งานดีไซน์เก๋ ๆ ตัดต่อผ้ายีนส์ แต่งซิปหน้า ยีนส์สีสวย คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ ขนาด S-L ใส่ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ก ไก่ล้าน ๆ ตัว ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว แมทกับยีนส์ กางเกงขาสั้นลำลองเก๋ ๆ ได้หมดค่ะ ขาย 180 บาท (ไม่ร่วมโปร)

115.SWEET BASIL SIZE M เสื้อแบบเก๋ ปักฉลุสวย แต่งระบายเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสม๊อก อก 34++ ขาย 100 บาท น่ารักมากกกกก

116.ELF SACK SIZE S คัตติ้ง M-L อก 35++ เสื้อสีแดงลายม้าลายสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยค่ะ ปกเชิ้ตเก๋ ๆ ขาย 130 บาท

117.เสื้อพลีทสีครีมสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ พลีทแน่นๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาท

118.ID LOOK MADE IN KOREA เสื้อแบรนด์ดังจากเกาหลี น่ารักม๊ากกกก คอปกระบายเก๋ ๆ เสื้อลายดอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขาย 140 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ แนะนำสุด ๆ ค่ะ
    [url=https://pic.in.th/image/39C2ABED-A415-4479-B967-F99D6BC129C7.QzqxGL][/url

119.COCOHOME STUDIO FREE SIZE เสื้อลูกไม้สวยเก๋ ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ขนาด free size คัตติ้งเนี้ยบ ๆเกาหลี ๆ แขนระบายเก๋สุด ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ๆ ใส่ลำลอง แมทกับกางเกงขาสั้น รองเท้าผ้าใบ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ ขาย 140 บาท ใส่คลุมเสื้อกล้ามก็เก๋ค่ะ น่ารักสุด ๆ

120.KYE WORKS SIZE M เสื้อไหมพรม แซมดิ้นเงินวิบวับ แต่งปักเลื่อมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขนาดS-L ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่นไหมพรมไม่หนาไม่บางกำลังดีค่ะ ขาย 100 บาท

121.OCHIRLY SIZE M เสื้อแบบเก๋ ผ้าพลิ้วลายดอก คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีน้ำเงิน คอปกระบาย 2 ชั้น สวยเก๋มาก ๆค่ะ อก 34++ ขาย 100 บาท

122.เสื้อลูกไม้สวยเก๋ ผ้านิ่ม ทรงสวย ขนาด M อก34 กระดุมหน้าเก๋ ๆ ของจริงสวยละมุนมาก ๆ ค่ะ ปักแน่น ๆ เลยค่ะ สวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

123.BETTY BOOP SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตแบบเก๋ ของจริงน่ารักมากกกก กุ๊นขอบแขนชมพูละมุน ใส่เท่ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยเกาหลี ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

124.SPELL-EDIT SIZE L เสื้อผ้าพลิ้วลายจุด แบรนด์หรูๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆอก 36++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ พับแขนก็เท่ๆ เก๋ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท ราคาเต็มแพงงงงง ใส่เป็นเสื้อคลุมเท่ๆ แนวเกาหลีเก๋ ๆ ค่ะ ลุคคูลมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็ม 3 พัน up สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

125.GENTLEWOMAN SIZE 38 รองเท้าลำลองใส่สบาย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ แม่ค้าใส่ไป 2 ครั้ง ใส่ลำลองสบาย ๆ ค่ะ เบามาก ๆ ใส่ได้หลายโอกาสน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ พร้อมกล่อง ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร)

126.DOCLASSE SIZE M เสื้อผ้าลินิน ปักฉลุ สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ลินินแบบหรู ๆ เลยค่ะ อก 34+สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 100 บาท แนะนำค่ะ

127.ON & ON SIZE M-L อก 34++ เสื้อไหมพรมสวยเก๋ สีน้ำเงิน แต่งปักชาย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของจริงสวยเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 100 บาท// CF //

128.PRETONE SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตดีไซน์เก๋ เท่มาก ๆ ค่ะ ด้านหลังแต่งสายเท่ๆ ถอดกระดุมออกได้ค่ะ คูลเท่ เก๋สุด ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

129.VALENTINO MADE IN ITALY เสื้อลูกไม้ฉลุสวยหรูมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ขนาด M -L อก 34++ คัตติ้งหรุหราสุด ๆ ค่ะ ชายแต่งผ้าชีฟองนิ่ม ๆ หรูมาก ลูกไม้ฝรั่งเศลหรูมากกกกก ป้าย care ตัดออก ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร) สวยหรูกราบมาก ๆ ค่ะ // CF //

130.TURNOWSKY SIZE M คัตติ้ง FREE SIZE เสื้อสีเขียว ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แนวเกาหลีเก๋ๆ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าสวยเก๋มาก ๆ ใส่ลำลองชิลล์ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

131.เสื้อคลุมสีกรมท่า ผ้านิ่ม ๆ ดีไซน์เก๋ ๆ แต่งปัก หรูม๊ากกกก งานดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ค่ะใส่ได้เรื่อย ๆ แมทกับเดรสสายเดี่ยว คลุมลำลอง คลุมไปทะเล สบาย ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท ของแม่ค้าเองค่ะ ชายแต่งลูกไม้ฉลุระบายสวยหรู// CF //

132.MARIYA เสื่อคลุมปักสวยมากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ ใส่คลุมไปงาน ลำลองได้ค่ะ ผ้าหรูมาก ๆค่ะ ขนาด M-L ขาย 100 บาท ของจริงสวยมากกกกก แนะนำค่ะ// CF //

133.V. VOGUES SIZE M อก 34++ เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งคอระบาย กระดุมหน้า แขนยกจับจีบ ใส่เก๋ ๆ สบาย ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ น่ารักมาก ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆขาย 100 บาท

134.LITTLE TOKYO SIZE M เสื้อเชิ้ตสีส้มน่ารักมากๆๆๆๆ ทรงเก๋ ๆ เท่ๆ ใส่แล้วดูชิค มาก ๆ ค่ะ อก 34++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ น่ารักค่ะ

135.เสื้อลูกไม้เกาหลี แต่งกุ๊นลูกไม้สวยมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมมุกเก๋ ๆ แขนจับจีบ ทรงสวย ขนาด M-L อก 35++ ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท ละมุนสุด ๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ// CF //

136.MAX STUDIO SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ สีกรมท่า ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ผ้าฝ้ายลินิน แต่งกระดุมเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท// CF //

137.DEAREST SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ แบรนด์ดัง น่ารักม๊ากกกก แต่งคอระบายลูกไม้แนวโรโทร โรแมนติค ผ้าดีสุด ๆ ค่ะตัวนี้ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 100 บาท

138.FINT SIZE M อก 34++ คอปกเก๋ ๆ แต่งปัก สีเทาละมุนสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ทิ้ง ๆ หรู ๆ ละมุนมาก ๆค่ะตัวนี้ สวยมากกกก ขาย 90 บาท// CF //

139.HITOSHIFANNASA MADE IN JAPAN เสื้อผ้าพิมพ์ญี่ปุ่น แบบเก๋ ๆ original Japan เป็นงานดีไซน์เนอร์ญี่ปุ่นค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะ แบบเก๋ ๆ ผ้าใส่สบาย ๆของจริงเก๋สวย ผ้าพิมพ์สวยมากค่ะ ขนาด M-L อก 35++ ขาย 1000 บาท

140.JASPAL SIZE S เดรสลูกไม้ฉลุ มีซับในตัวสวยหรู สีเหลืองละมุน แต่งโบว์เอว แต่งระบายไหล่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 สวยสุด ๆ ค่ะ ขาย 290 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

141.CPS SIZE S เสื้อผ้ากำหยี่ สกรีนลายเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีสดใสค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ คัตติ้ง M ใส่ได้ค่ะ ผ้ายืดหยุ่น ขาย 120 บาท

142.ZARA SIZE S เดรสลายเสือสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ลายนี้ใส่ได้ตลอดกาลค่ะ ขาย 120 บาท

143.COCO AMONI SIZE M กางเกงยีนส์พิมพ์ลายดีไซน์สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวย เอว 27-28 สะโพก 37-39 ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เก๋ ๆค่ะ ทรงสวย เอวสูง ขาย 140 บาท

144.CIAOPANIC TYPY SIZE S คัตติ้ง M เอวสม๊อกหลัง สีสวยมาก ๆ ค่ะ เอว 27-28 เอวสูงสวยมากค่ะ สะโพก 36-38 สีส้มสวยมาก ๆค่ะ ส้มแบบน่ารัก ๆ เก๋ ๆ แบรนด์ดังจากญี่ปุ่นค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

145.UAU SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ ๆ เท่ๆ แต่งกระดุมไหล่ กระดุมเงินน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อยๆ เท่ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

146.KUHNNARVIN SIZE M เสื้อคลุมน่ารักม๊ากกกก สีเหลืองนวลสวย มีฮูทเก๋ ๆ แต่งปักเก๋ ๆ ด้านหลัง พับแขนติดกระดุม ตรงสายลายอักษรน่ารักสุด ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักม๊ากกกก ก ไก่ล้านตัว แต่งกระเป๋าหน้าเก๋ ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 100 บาท// CF //

147.เสื้อแบรนด์วินเทจเก๋มาก ๆ ค่ะ ลายคลาสสิคสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ผ้าพลิ้วสวยใส่สบายค่ะ ขาย 90 บาท แมทกับกางเกงสีน้ำตาลเอวสูง คือเก๋ม๊ากกกก ดูแกรนด์วินเทจสุด ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ เก๋มากๆ

148.ZARA SIZE L เสื้อสีน้ำเงินขาว แบบเก๋สวย แขนระบายชายน่ารัก ใส่ปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ อก 34++ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 90 บาท

149.MAJESTIC LEGON SIZE M อก 34++ เสื้อสีขาวผ้าลินินสวยเก๋ ทรงน่ารักเว้าไหล่ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 90 บาท

150.ZARA SIZE S เสื้อลายดอกสวยเก๋ ผ้านิ่มใส่สบาย แต่งกระดุมคริสตัลเก๋ ๆ อก 33 ทรงสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ เป็นซิปข้างใส่ง่ายค่ะ ขาย 90 บาท// CF //

151.เดรสคลุมหรู ๆ กุ๊นทั้งตัว ผ้าทิ้งๆ งานแบรนด์หรู เหลือป้าย care ผ้า silk ไม่ต้องรีดค่ะ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ ลายตารางเก๋ ๆ แต่งเข็มขัดสวย ขนาด S-L อก 34++ คัตติ้ง M-L สะโพกฟรี ขาย 100 บาท คุ้มมาก ๆ ใส่คลุมเดรส หรือเสื้อกางเกง ได้หมดค่ะ คลุมเบา ๆ ผ้าพลิ้ว ๆ ไม่หนาค่ะ ของจริงสวยมากกกกกก เท่ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ปลายแขนแต่งเข็มขัดสวยเก๋// CF //

152.MAGNOLIA SIZE S เดรสผ้าลูกไม้สวยหรู แต่งลูกปัดสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆ อก 33-34 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆค่ะ แต่งระบายลูกปัดชั้น ๆ หรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท แนะนำมากๆ ค่ะ ของจริงสวยมาก

153.เสื้อดีไซน์เก๋สีขาว แต่งผ้าลายเก๋ ๆ ทรงใส่สบาย ๆ น่ารัก ๆ ค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ คัตติ้งดี ๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาท ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าทอแบบหรู ๆ ดี ๆ เลยค่ะ

154.DEAREST MADE IN KOREA SIZE M เสื้อแบรนด์ดังจากเกาหลี น่ารักม๊ากกกก สีละมุน ลายดอกสวย ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ แนะนำมาก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ทรงสวยค่ะ อก 35++ ขาย 100 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

155.PAPAYA FREE SIZE เสื้อเขียว แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระดุมเท่ ๆ เก๋ ๆ คัตติ้ง M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 90 บาท

156.MISS PUI SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายแบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบน่ารักใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

157.H&M SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ คอปก สีเขียว ลายสก๊อตน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ขาย 90 บาท

158.ZARA SIZE S minidress หรือเสื้อตัวยาวแบบเก๋ ผ้าลูกไม้นิ่มหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ คัตติ้งS-M ขาย 90 บาท

159.DICKIES MADE IN MEXICO SIZE L เสื้อผ้านิ่มมากกกก แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบเท่ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 80 บาท (ไม่ร่วมโปร)แนะนำค่ะน่ารักมาก ราคาเต็มแพงงงง

160.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 90 บาท

161.MEET SIZE L-XL เสื้อผ้าลินิน เกาหลีหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลือง ครีมดอกละมุนมาก ๆค่ะ แบบระบายน่ารักมากกกก ขาย 90 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะ

162.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย ขนาด M อก 34++ ของแม่ค้าเองค่ะ ตัวนี้เก๋ตรงไหล่ค่ะ เวลาใส่แล้วไหล่ตั้ง ๆ เกาหลีเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เท่ๆ ค่ะ ผ้าไม่ต้องรีด ขาย 80 บาทแนะนำค่ะของแม่ค้าเองใส่ครั้งเดียว

163.NUMBER NINETY FIVE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสามส่วนผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 80 บาท

164.เดรสทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35 เอว 28-29 สะโพก 38-42 สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 80 บาทผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

165.H&M SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้สวยเก๋ทรงสวยเรียบเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ขาย 90 บาท // CF //

166.LITTLE COLLECTION SIZE S เดรสปักสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสหรู อก 33 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 80 บาท

167.ZARA SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แต่งปักทรงสวย แขนจับจีบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 100 บาท

[/size
    Last edited by jirapa; 22-08-24 at 01:06.

Comments from Facebook