กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เริ่มเดือนใหม่ ลงของใหม่ตู้มใหญ่มากกกก Milin Olive แบบเต้ย, Shopatlovebird แบบเต้ย, Topshop แบบพลอย ชวพร เจนี่เทียน, H&M ชุด Set เสื้อกางเกงแบบนุ่น วรนุช, Longchamp Cabas สีสดใส, Senada, Kloset แบบแพท (บางชิ้นรับแลกด้วยน้า อยากได้ used Bao Bao)

Bag_stop is offline Senior Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เริ่มเดือนใหม่ ลงของใหม่ตู้มใหญ่มากกกก Milin Olive แบบเต้ย, Shopatlovebird แบบเต้ย, Topshop แบบพลอย ชวพร เจนี่เทียน, H&M ชุด Set เสื้อกางเกงแบบนุ่น วรนุช, Longchamp Cabas สีสดใส, Senada, Kloset แบบแพท (บางชิ้นรับแลกด้วยน้า อยากได้ used Bao Bao)

PM or EMAIL: chichamilk@hotmail.com

ค่าจัดส่ง EMS 50, (รองเท้า,กระเป๋า) 100 บาท
    ขอรูปเพิ่มเติมได้เต็มที่
    ขออนุญาตให้สิทธิลูกค้าท่านที่ไม่ต่อรองราคา และพร้อมโอนก่อนตามลำดับ

ของแต่ละชิ้นราคาไม่ถึงพัน แม่ค้าขอร้องว่าอย่าต่อเลยนะคะ เพราะตั้งไว้ถูกมากๆแล้วค่า ขาดทุนจนไม่รู้จะว่ายังงัยแล้ว T_T

ขอประจานและ Blacklist พวก CF แล้วหาย Login ดังต่อไปนี้

dardy, 0811670520, cherry, Sweet and Sweet,Dekcare, BrownieZ, kellie, k.pinkate@hotmail.com, ratchadabla2009@hotmail.com

โซนตามหา

Senada Cardigan size s or m ได้หมดค่ะ

Kloset Cardigan size S or M ได้หมด

Kloset Dust Dress Pink size M

เริ่มขายกันเลย

New Longchamp Cabas (orange) สีเปรี้ยว จี๊ดมากๆ >> 2,400

New with tag Shopatlovebird size M
    >> 3,790 ราคาชอป

ตัวนี้เนื้อผ้าดีสุดยอด (ถ้าเนื้อผ้าไม่ดีจิง ตรงชายตัดแล้วจะไม่มีทางตัดออกมาสวยแบบนี้แน่นอน อันนี้ใส่แล้วปลายเด้งสวยเป็นทรงสุดๆ) ดูไฮโซมาก บอกได้คำเดียวว่าเริ่ด ค่ะ

ขออนุญาตยืมรูปจาก web shopatlovebird ประกอบด้วยนะคะ

คุณเต้ยก้ใส่นะคะ ตัวเดียวกันเลยค่ะ

New With Tag H&M Set size EU36 (both) >> ทั้งชุด 1,990

สีเดียวกับที่่คุณนุ่น วรนุช ใส่เลยค่ะ

New with tag Necklace ร้านดังจากสยาม >> 890 (ถอยมาสองพันปลายๆเกือบ 3xxx ไม่รู้ซื้อมาได้งัย T_T แต่ยอมรับว่าสวยจิงอะรัยจิงค่ะ)

New with tag Topshop Scollop Top size UK10 (Coral Red) >> 850

ใส่สีนี้ รับรองว่าเกิดสุดๆ ไม่เกิดไม่รู้จะว่างัยละ

แบบเดียวกับที่ K. Janie ใส่เป๊ะเลยค่ะ แค่คนละสี

New H&M Houndstooth Legging Size S >> CF

New Topshop Spring Meadow Red Floral Ruffle Dress size UK10 Petite
    >>2,600

ตัวนี้ที่ชอป sold out หมดแล้วนะคะ เพราะคุณพลอยชวพร Style Advisor ประจำแบรนด์ก้ใส่ค่ะ

Used Once Flynow สภาพเหมือนของใหม่ ทุกไซส์ใส่ได้ค่ะ >>800

New with tag Brown Velvet Top (พรีมาจากเกาหลี 1,1xx)
    >>690

New Milin Olive Top size UK10 >> 2,450 (ราคาป้าย 3,650)

ของใหม่แต่ซักแล้วนะคะ

Used Once Like New Greyhound Jeans size 26 >>1,800

ใส่ไปแค่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ค่ะ

New กระโปรงทรงครึ่งวงกลม จากสยามแสควร์
    >>600

ใส่แล้วประมาณนี้ค่ะ รูปขวา ทั้งสีทั้งทรงได้เลยค่ะ

New with tag Kloset Rose Skirt ss10 size M >> 1,900
    ชิ้นนี้รับแลกกับ used Bao Bao 6*6 สีขาว หรือสีอื่นๆ เสนอมาได้เลยค่ะ

แบบเดียวกับที่คุณแพท ณปภาใส่เลยค่า (เครดิตตามรูปค่ะ)

ชิ้นนี้รับแลกด้วย
    Used Twice Topshop Studded Court by Louis Goldin size 36 >> 3,500 (Very Very Rare Items) (แม่ค้าซื้อมาเองจากชอป uk >> ราคาชอป 150 Pounds, 310 US Dollars) (ที่ชอปหมดเกลี้ยงไปตั้งแต่อาทิตย์แรกที่ขาย ตอนนี้ ebay ขายกันที่ 269.99 Pounds ค่ะ ลองใช้ชื่อนี้แล้วพิมหาใน ebay uk ดูได้เลยค่า)

ยินดีแลกกับรองเท้า Topshop size37 ค่ะ เพราะเก็บไว้ก้ใส่ไม่ได้ หรือจะเป็นเสื้อผ้าก้ได้ค่ะ หรือ
    Bao Bao 6*6 สีขาว หรือสีอื่นๆ new or used เสนอมาได้หมดค่ะ

เป็น 1ใน 50 Hot Heels ของ Instyle (uk) ค่ะ (150 Pounds หรือประมาณ 7,500 บาท)

"Make like Rihanna and glam up your feet in these rock-chick-style studded heels. With gold spikes on the toe and matching sequins on the back you’ll be shining wherever you go."

มาดูรูปของจิงกันบ้าง

มีตำหนิเล็กๆอยู่ 2 จุดนะคะ แต่ไม่เป็นปัญหากับการใช้งานทั้ง 2 จุดค่า

1. รอยเปื้อนเล็กๆ จิ๊ดนึง อันนี้ถ่ายให้ดูแบบ super zoom ของจิงคือเล็กมากๆค่า แล้วก้อยู่ฝั่งด้านในพอดี เลยมองไม่เห็นเลยค่ะ

2. หมุดด้านหลังมีหลุดไป 2 เม็ดค่ะ เป็นมาตั้งแต่ชอป เหลือคู่่สุดท้ายในชอปทั้งUk แต่ลองสวมเดินดูแล้วมองไม่ออกว่าหลุด เลยจัดมาค่ะ

ขอยืมรูปประกอบตอนใส่จาก Google ค่ะ

คุณชมพู่ก้ใส่แต่ของคุณชมเป็นสีดำค่ะ

Used Steve Madden Embellished Shoe size 7.5 (=size 37-38 )
    >> 850 (ซื้อมา 4,5xx)

มีเม็ดประดับหลุดบ้างเล็กน้อย แต่พอใส่แล้วมองไม่เหนเลยค่ะ เพราะ details อื่นๆมันเยอะมาก ไม่เปนปัญหาต่อการใช้งานแน่นอนค่ะ

Used Once เสื้อถักไหมพรมแขนยาวลายขวางสีครีม-ดำ (พรีมาจากเวปเกาหลีค่ะ)
    >>890

แบบเดียวกับที่คุณนุ่นใส่ค่ะ

สินค้าฝากขาย Used Ggub Blossom Bag (beige) >> 4,900 ชิ้นนี้รับแลกกับ used Bao Bao 6*6 สีขาว หรือสีอื่นๆ เสนอมาได้เลยค่ะ

Used Style Topshop Crop Tee >> 300

New Lace Collar (with pearl) >> 350

ตอนนี้กำลังฮิตเลยค่ะ ชิ้นนี้เป็นงานแฮนด์เมดนะคะทำขึ้นมาแบบละชิ้น ใส่แล้วน่ารักมากๆ

New ISSGL T-Shirt Free Size >>450

แบรนด์เดียวกับที่คุณเต้ยใส่ในละคร 3 หนุ่มเนื้อทองค่ะ ลายพี่เสือใส่แว่น (ตัดหน้าโหดๆด้วยการทาปากแดง 555)ตอนนี้กำลังอินมากมาย

Used in Very Good Conditions Cheap Monday size 27 >> 1,600

ตัวนี้ตั้งแต่ซื้อมาใส่ไปแค่สองครั้ง ซื้อเองจากชอป Pronto 3,000 กล่องยังอยู่ครบค่ะ

ตัวเดียวกับที่นางแบบ Cheap Monday ใส่ค่ะ

Used in Good Condition Zara Skirt size S >> 550

Used Once Topshop Navy Blazer ผ้าลูกฟูก size UK8 >> 1,600

ตัวนี้ซื้อมาเกือบ 4,000 ค่ะ มีโอกาสใส่ไปครั้งเดียว นอกนั้นเก็บยาว เพราะที่ทำงานส่วนใหญ่แต่งเสื้อยืดกางเกงยีนส์ พอใส่ตัวนี้ไปคนชอบแซวว่ามีประชุมหรอ แม่ค้าเสียเซลฟ์ T_T เลยขอปล่อยต่อให้คนที่ได้ใช้ดีกว่า

ทรงเก๋มากๆ ดูเกาหลีสุดๆ แม่ค้าชอบบบบบบบ

ใส่แล้วได้อารมณ์ working women สวยๆ เริ่ดๆ ประมาณนี้ค่ะ

Used Abercrombie & Fitch Shirt size S >> 200

สีเทาอมเขียว (สีควันบุหรี) สภาพดี ไม่มีตำหนิ

New Kloset Lookwild Scarf ของใหม่ ลอตปกติ
    >> 1,500

New Korea Leopard Collar Dress Freesize >>500

เป็นของใหม่นะคะ แต่พับอยู่ในถุง ในรูปเลยดูยับไปนิดค่ะ

ขออนุญาตยืมรูปประกอบค่ะ

New Topshop Style Sequin Blouse( uk 8 ) >> 450 >> 300

งานไสตล์ Topshop ได้มาจากสยามค่ะ

Used Skirt free size จากแบรนด์ในเครือ Urban Outfitters >> 500 >> 300

ตัวเดียวกับที่ Hilary Duff ใส่เป๊ะๆเลยค่า

Used สภาพดี Charles & Keith Shoe size 36 comes with its box >> 1,000 >> TODAY 500

สภาพยังสวยอยู่เลยค่า มีตำหนิบ้างเล็กน้อยตามการใช้งาน แต่พอใส่ขึ้นมาก้มองไม่เหนจ้า

Like New St. James Shoe size 37 >> 1,100 (ราคาเต็ม 2,990) สภาพยังใหม่อยู่เลย เพราะใส่ไปแค่ครั้งเดียวค่า >> TODAY 600

New Bow Hair Clip from ตลาดทงแดมุน(เกาหลี) >> ชิ้นละ 350 (ซื้อเหมา ให้ราคาพิเศษจ้า) >> TODAY 200 รับสองชิ้นเอาไปเลย 350

พอดีแม่ค้าได้ไปทัวร์เกาหลี แล้วทัวร์เค้าแวะที่ตลาดทงแดมุน แม่ค้าตาไวแอบเห็นของน่ารักตอนเดินเที่ยว แล้วที่เกาหลีก้ขึ้นชื่อในความน่ารัก พวกเครื่องประดับ สร้อย ต่างหู กิ๊บติดผมอยู่แล้ว เลยอยากนำมาให้ชมกันจ้า

ชิ้นที่ 1

ชิ้นที่ 2 SOLD

ชิ้นที่ 3

ภาพประกอบความน่ารักค่า

ขออนุญาตฝาก link ห้อง Hi-Ends ไว้ด้วยนะคะ >> LV, Paul Smith Swirl, Chloe, Bottega, Gucci, Miu Miu, Burberry, Cutler and Gloss and many items

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2304642

Many thxs to SBN
    Last edited by Bag_stop; 02-09-12 at 18:33.

Comments from Facebook