Lacoste กับ Converse ไม่มีขายในเมืองไทยนะคะ ซื้อมาจากเมืองนอกค่ะ, ส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ, ไม่มีกล่องของจริงให้นะคะ แต่จะใส่กล่องยี่ห้ออื่นให้ไปแทน, อยากดูรูปส่วนไหนเพิ่ม บอกแม่ค้าได้ค่ะ ยินดีจะถ่ายให้, ติดต่อแม่ค้าได้ทาง PM, bizarre_xz@hotmail.com, มีบัญชีธนาคารกสิกรกับไทยพาณิชย์นะคะ, ใครโอนเงินก่อนได้สิทธิ์ก่อนค่ะ

1. LACOSTE Spun Mirage 118, 11cam0401, Inno 511, SIZE UK9...US10...EUR43...JPN270, คู่นี้ซื้อที่อังกฤษแต่ดันเมดอินไทยแลนค่ะ บังเอิญมากๆ, สภาพดีมากค่ะ ใส่ไปครั้งเดียวเอง, ซื้อมาคิดเป็นเป็นเงินไทย 2800 บาท, แม่ค้าขอปล่อยที่ 1800 บาทนะคะ

ป้ายขาวๆในรองเท้านั่นคือสติกเกอร์นะคะ ติดมาตั้งแต่ตอนซื้อแล้ว

ด้านข้างของรองเท้ามีลายฉลุรูปจระเข้โลโก้ลาครอสค่ะ

ถ่ายป้ายเห็นไม่ค่อยชัด แต่ของจริงยังเหมือนใหม่ค่ะ

2. Carlo Basano, เบอร์ 41 ของผู้ชายค่ะ, ซื้อมากจากเซ็นทรัล, ใส่ไปสองทีเองค่ะ ตำหนิไม่มีเลยค่ะคู่นี้ , ขายที่ 1250 บาทนะคะ, มีกล่องให้ค่ะคู่นี้

3. CONVERSE 7B040501, Upper textile, Lining textile, Outsole rubber, SIZE mens 8 ...women 10... UK8...EUR41.5 ...JPN26.5, คู่นี้ซื้อมาจากนิวซีแลนด์ เมดอินไชน่าค่ะ, เป็นรองเท้าหุ้มส้น ลายเหมือนโบโซ่เลยค่ะ น่ารักแบบเท่ๆ, คำว่า ALL STAR ตรงส้นรองเท้ามันจางไปนะคะ นอกจากนั้นก็ไม่มีตำหนิอะไรค่ะ, คู่นี้ซื้อ 1500 บาท แม่ค้าขาย 950 นะคะ

ป้ายไม่ชัดอีกแล้วจ้า ของจริงชัดแจ๋ว

Big thanks to SBN ka ^^