TM: BRAND SALE // MARIMEKKO // CHOLE // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // GENTLEWOMAN // เยอะมาก ๆ ค่ะ สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    jirapa's Avatar
    jirapa is offline Trusted Member Master Brandname
    jirapa's Bank Account
    • Bank Account 1: 205X4X6X9X
    • Bank Account 2: 155X0X4X3X
    • Bank Account 3: 604X0X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM: BRAND SALE // MARIMEKKO // CHOLE // JASPAL // LYN AROUND // ZARA // GENTLEWOMAN // เยอะมาก ๆ ค่ะ สภาพดีราคาน่ารักค่ะ ^^

สนใจสินค้าติดต่อทาง LINE ID : @lapha (มี @ ด้วยนะคะ) หรือโทร0817255535 เจี๊ยบค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ LINE สะดวกสุดค่ะ CF สามารถบอกเลขหน้ารายการสินค้า หรือหากจะส่งรูปขอให้มีเลขหน้ารายการสินค้าด้วยค่ะ มั่นใจแล้วถึงบอกนะคะ
    จัดส่งฟรีแบบลงทะเบียน สำหรับยอดสั่งซื้อ 200 บาทขึ้นไปค่ะ ยอดไม่ถึง 200 ค่าจัดส่งลงทะเบียน 20 บาท ถ้าต้องการ EMS หรือ KERRY เพิ่ม 30 บาทนะคะ แจ้งได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขนาดของหุ่นที่ถ่ายรูป อก 34 เอว 26 สะโพก 36 ค่ะ ขนาดเป็นการประมาณการโดยวัดจากหุ่นที่ใส่ค่ะ
    พิเศษซื้อครบ 1000 บาท ลดเพิ่ม 100 บาทค่ะ เฉพาะสินค้าที่ร่วมรายการ ช้อปเลยค่า

1.GUESS SIZE XL คัตติ้ง L-XL เสื้อลายดอกสวยเก๋ สวยมาก ๆค่ะ ผ้าชีฟองนิ่มหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 36++ ผูกโบว์อก ขาย 280 บาท เก๋มาก ๆ ค่ะ // CF //

2.GENTLEWOMAN SIZE S คัตติ้ง M ผ้าคอตตอลนิ่มลาน logo เก๋ ๆ รุ่นยอดนิยมค่ะ มีสร้อยตรงคอเสื้อ ถอดออกได้ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักๆค่ะ แม่ค้าใส่น้อยมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 490 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

3.MARIMEKKO SIZE 36 คัตติ้ง M อก 34++ รุ่น AARIA PIENI ลายเก๋ limited มากๆ ค่ะ สวยมาก ๆ ค่ะ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ราคาเต็ม 5 พัน up ค่ะ จากช้อป แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 850 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

4.เสื้อพลีทลายเก๋สวย สีน้ำตาลครีม ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ พลีทสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ลายดาวเก๋ ๆ ขาย 280 บาท// CF //

5.ZARA SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง M ผ้าพลิ้วสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ สีสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าไหมหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาท

6.STELL MCCARTNEY KIDS ผู้ใหญ่ใส่ได้ค่ะ ขนาด S อก 34 ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่ม ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ นาน ๆ มานะคะ ผู้ใหญ่ใส่ได้ค่ะ ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร)

7.KONTATTO MADE IN ITALY SIZE M เสื้อแบรนด์หรูจากอิตาลี สวยม๊ากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ ราคาเต็ม 5 พัน up หรูม๊ากกกก ผ้าดี ๆ ลายสวยเก๋สุด ๆ ค่ะ ดูแกรนด์เก๋มาก ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ สีละมุน แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 380 บาท (ไม่ร่วมโปร) หายากมาก ๆ ค่ะ สวยจริงๆ แนะนำค่ะ

8.BENSIMON PARIS SIZE M เสื้อแบบเก๋ สีครีมสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ แบรนด์หรู ๆ เลยค่ะ ขาย 260 บาท แนะนำค่ะ เก๋มาก ๆ

9.GENTLEWOMAN SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ สะโพก 37-40 ยืดได้ค่ะ ชายแต่งพู่ ๆ เก๋ ๆ น่ารักมากกกก แต่งปักช่วงอก ลายเก๋ ๆ สวย ๆ ของแม่ค้าเองค่ะใส่ไปครั้งเดียว แบบใส่ได้เรื่อยๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ของจริงสวยมาก ขาย 690 บาท (ไม่ร่วมโปร)

10.SANDRO PARIS SIZE T2 M อก 34++ เสื้อแบบเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีแดงขาว ฉลุดาว แต่งระบายเก๋ ๆ สวยน่ารักค่ะ ขาย 270 บาท แบรนด์แพงงงง จากฝรั่งเศลค่ะ

11.ZARA SIZE XS คัตติ้ง M อก 34++ เสื้อลายเสือผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ไม่ต้องรีดค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 230 บาท

12.CROCODILE SIZE M-L เสื้อไหมพรมไม่หนาค่ะใส่สบาย ๆ เก๋ ๆลายน่ารักๆ แต่งคริสตัลน่ารักค่ะ อก 34++ ยืดหยุ่นค่ะใส่สบาย ๆ ขาย 270 บาท// CF //

13.STUDIO 1 TILL 8 FREE SIZE เสื้อแบรนด์ดีไซน์เก๋ ลายตาราง แต่งโบว์ปกเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ขาย 240 บาท น่ารักมากๆๆๆค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ ค่ะ

14.VALENTINO SIZE ประมาณ S-M อก 34 ผ้า silk cotton ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองนวลสวย ผ้าหรู ๆ เลยค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 630 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกก// CF //

15.CHLOE SIZE 34 คัตติ้ง M อก 34 MADE IN MADAGASCAR แต่งโบว์ไหล่เก๋ ๆ หรู ๆ สีกรมท่า ผ้าหรูมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ เก๋หรูม๊ากกกกก แบบสวยเก๋สุด ๆ ของแท้ล้านๆๆเปอร์เซ็นต์ ขาย 730 บาท สวยมากค่ะ (ไม่ร่วมโปร)// CF //

16.STAGE FREE SIZE เสื้อแบรนด์สวยเก๋ สีเทาอมฟ้า ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ หรู ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ อก 35++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 250 บาท

17.ON & ON SIZE 1 คัตติ้ง S-M เสื้อคอปกสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ เก๋ ๆ แต่งระบายน่ารัก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

18.เสื้อพลีทสีม่วงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเปลือกมังคุด พลีทหรู ๆ แน่น ๆ เลยค่ะ ขนาด free size อก 35++ ขาย 230 บาท

19.LYN AROUND SIZE S คัตติ้ง S-M แดรสแบบเก๋สวย แต่งปักทั้งตัว คอลใหม่เลยค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว ทรงสวยหรูมากๆๆๆๆ อก 34 เอว 27-28 สะโพกฟรี มีซับในตัวสวยสุดๆๆๆๆๆค่ะ ขาย 530 บาท แนะนำมากกกกกสวยจริงๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

20.JASPAL SIZE S เดรสลายดอกเก๋สวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพกฟรี แต่งโบว์หลัง ผ้านิ่มใส่สบาย ๆทรงน่ารักสุด ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ คอลใหม่เลยค่ะ น่ารักมาก ๆ ขาย 490 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

21.ZARA SIZE S เดรสเชิ้ตสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายน่ารัก ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34++ สะโพก 37-38 ขาย 270 บาท เก๋ ๆ น่ารักค่ะ

22.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S อก 33-34 เอว 25-26 เสื้อลายดอก ทรงสวยเว้าเอว แต่งโบว์คอ น่ารักมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 240 บาทสวยเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ

23.LRUD SIZE S-M เดรสเชิ้ตเก๋ ๆ สีฟ้าขาว กุ๊นขอบสีแดงน่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ตน่ารักสุด ๆ ค่ะ อก 34 สะโพก 36 แขนเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 280 บาท เก๋มาก ๆ ค่ะ // CF //

24.URBAN REVIVO SIZE 38 M อก 34++ เอวสม๊อกเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองนวลเก๋ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 180 บาท

25.VICOLO MADE IN ITALY SIZE S-M แบรนด์หรู ๆ ผ้าลูกไม้หรูม๊ากกกก ละมุนเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ สวยมาก ๆค่ะ อก 34 ขาย 320 บาท ของจริงสวยมากกกกก// CF //

26.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เสื้อสีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ แบบใส่ได้เรื่อยๆ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 270 บาทอก 34++// CF //

27.COS SIZE S-M อก 34 แต่งกระเป๋าข้าง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลืองนวลสวย ผ้าเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ผ้าเก๋มาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

28.TIFFANY LUXE SIZE M เสื้อสีเขียวมิ้นท์สวยเก๋ แต่งกระดุม ผ้าไหมพรมนิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 270 บาท // CF //

29.ZARA SIZE M เสื้อผ้าพลิ้วสวยเก๋ สีกรมท่าสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ลายโบว์เก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าพลิ้วใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

30.DAZZLE SIZE S คัตติ้ง M-L LIMITED EDITION DORAEMON @FUJIKO PRO น่ารักม๊ากกกกเชิ้ตแต่งเลื่อมลายโดเรมอน ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ คูลมากๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 220 บาท น่ารักสุด ๆค่ะ

31.MARIMEKKO FOR UNIQLO SIZE S อก 34 เสื้อลายเก๋ รุ่น limited edition สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มลายเก๋ใส่สบาย ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท // CF //

32.PAPAYA FREE SIZE เสื้อเขียว แต่งกระเป๋าข้างเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระดุมเท่ ๆ เก๋ ๆ คัตติ้ง M อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

33.VILA SIZE 38 M อก 34++ แบรนด์ UK คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบเก๋ ๆ ลายเสือ ผ้านิ่มไม่ต้องรีดค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ เป็นของใหม่ค่ะ ขาย 260 บาท แขนน่ารักมาก ๆค่ะ// CF //

34.AGATHA PARIS SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ แต่งลายสวย ผ้านิ่มใส่สบาย ไม่หนาค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

35.KARL LAGERFELD PARIS SIZE M-L อก 35++ ผ้านิ่มใส่สบาย ไหมพรมนิ่มเก๋ ๆ คอปกทหารเรือ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เขียวสวย ๆ เลยค่ะ ขาย 290 บาท ถูกมากกกก// CF //

36.GIORDANO SIZE M-L เดรสแบบเก๋ ผ้าดี ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สีสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งโบว์ช่วงเอง อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 ขาย 260 บาท

37.VERO MODA SIZE SIZE M DENIM ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งปักเก๋ ๆ ทรงสวย อก 34++ พับแขนติดกระดุมน่ารัก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 220 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ

38.JACQUEMUS LE NEZ ROUGE SIZE 38 M-L MADE IN FRANCE แบรนด์หรูๆๆๆ จาก CLUB21 ทรงเก๋สวย ราคาเต็มแพงงงค่ะ หมื่น up สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แขนเก๋มาก ๆค่ะ ทรงสวยเท่ๆ เก๋ ๆ ดีไซน์ไม่ซ้ำใคร ขาย 460 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

39.BASIC HOUSE SIZE M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกสวย แต่งระบายเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ผ้านิ่มใส่สบายๆ ค่ะ ขาย 260 บาท// CF //

40.NICOLE ZHAO SIZE M-L เสื้อแบรนด์หรู คัตติ้งเนี้ยบเก๋ สีสวยมาก ๆค่ะ ผ้าดีมาก ๆค่ะ หรู ๆ เลยค่ะ ของจริงหรูมาก ๆค่ะ ทรงเรียบเก๋ คัตติ้งเนี้ยบสุด ๆ อก 34++ ขาย 270 บาท แนะนำค่ะ// CF //

41.SHEIN SIZE S คัตติ้ง S-M เอว 27-28 สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลายสวยเก๋ น่ารักค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 180 บาท น่ารักมาก ๆค่ะ

42.H&M SIZE S-M เสื้อลายดอกสวยเก๋ ผูกโบว์หลัง ผ้าชีฟอง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 170 บาท

43.MISS PUI SIZE M เสื้อผ้าฝ้ายแบบเก๋น่ารักมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ แบบน่ารักใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 180 บาท

44.เดรสพลีทสวยเก๋ สีชมพูสวย พลีทหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size คัตติ้ง M-L สวยมากกกกกค่ะสีสวยเก๋ ขาย 370 บาทสวยมาก ๆค่ะ

45.เสื้อพลีทสวยเก๋ สีชมพูนู๊ดสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งกระดุมเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขนาด free size ค่ะ ขาย 220 บาท

46.ISSEY MIYAKE รุ่น IM02KN782 เสื้อพลีทแบรนด์หรู ของแท้นะคะ เหลือป้าย care ค่ะ สีงาช้างสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ขาย 670 บาท ถูกมากกกกก (ไม่ร่วมโปร)// CF //

47.ADIDAS SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ ซิปหลังใส่ง่าย ผ้าหรู ๆ ใส่สบายๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

48.เสื้อคลุมพลีทสีครีมสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขนาด free size สวยเก๋ค่ะ ผ้านิ่มมาก ๆ ขาย 220 บาท

49.เดรสพลีทสวยเก๋ ลายสวย ขนาด free size แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ เก๋ ๆลายดอกไม้สวย สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ขาย 370 บาท// CF //

50.TORY BURCH SIZE XL ตามป้าย คัตติ้ง M-L ผ้าลินิน ตัวนี้เหลือป้าย care ค่ะ ของแท้นะคะ หรูม๊ากกกก ปักแน่น ๆ ด้านในกุ๊นหรูสุด ๆ ค่ะ ผ้าลินินแบบดีๆๆๆแกรนด์มาก ๆค่ะสวยมาก ๆค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ ขาย 530 บาท (ไม่ร่วมโปร)

51.CPS SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย แม่ค้าซื้อจากช้อปค่ะ น่ารักม๊ากกกกก ซื้อมาไม่ได้ใส่ คอลเลคชั่นล่าสุดดเลยค่ะ น่ารักสุด ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ เอวสูงไม่สั้นค่ะทรงน่ารักมาก ค่ะ ราคาเต็มสองพันกว่า ขาย 370 บาท ถูกมากกกก ของจริงน่ารักสุด ๆค่ะ

52.COS SIZE M อก 34++ เสื้อเชิ้ตสีชมพูสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เก๋ ๆค่ะ ขาย 220 บาท

53.URBAN REVIVO SIZE L-XL อก 35++ สะโพก 39-42 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะสีเขียวสวยเก๋ ขาย 220 บาท

54.ZARA SIZE M อก 34++ เสื้อแบบเก๋ ใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ แต่งปักทรงสวย แขนจับจีบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ ขาย 250 บาท // CF //

55.ZARA SIZE S เสื้อแดงแต่งมุก ผ้าพลิ้ว ๆ หรู ๆ ทรงสวย ผ้าหรูมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M เก๋สุด ๆ ขาย 270 บาท// CF //

56.COS SIZE M-L อก 35++ ทรงปล่อย แต่งโบว์เก๋ ๆ ทรงสวยมาก ๆค่ะ เก๋มาก ๆ ค่ะสีดำผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย280 บาท// CF //

57.COS SIZE S เสื้อแบบเก๋ สีฟ้าขาว คอปกน่ารักค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34 เก๋ ๆ น่ารักค่ะผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 270 บาท// CF //

58.H&M SIZE M-L อก 35++ เสื้อแบบเก๋ คอปก สีเขียว ลายสก๊อตน่ารัก คัตติ้งเนี้ยบๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ค่ะ แต่งกระเป๋าเก๋ ๆ ขาย 180 บาท

59.POMELO SIZE S คัตติ้ง S-M เดรสลูกไม้สีเหลืองสวยมากกกก ของแม่ค้าเองค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผูกโบว์หลังเก๋ ๆ ผ้าดีมาก ๆค่ะคัตติ้งเนี้ยบ ๆ เลย อก 34 เอว 27-28 สะโพกฟรี ขาย 340 บาท แนะนำค่ะ ผ้านิ่มคัตติ้งเนี้ยบ ๆ มีซับในตัวสวยมากกกกก// CF //

60.DRESS พลีทสีเหลืองดำน้ำตาลสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลีทหรู ๆ เลยค่ะ free size แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 280 บาท

61.ZARA SIZE S เดรสสีฟ้าผ้าฝ้ายนิ่มแบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆลายเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 สะโพก 36-38 ขาย 230 บาท

62.ZARA SIZE XL ตามป้าย คัตติ้ง L-XL อก 35++ ลายดอกสวยเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิมใส่สบาย ๆ ค่ะ สีสวยมากค่ะ ขาย 220 บาท

63.THE GOD PARTICLE SIZE M เสื้อแบรนด์เก๋ น่ารักม๊ากกกก ราคาเต็มแพงงงค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ กระดุม logo เก๋ ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุดๆๆๆ อก 34++ ขาย 330 บาท// CF //

64.ZARA SIZE S minidress หรือเสื้อตัวยาวแบบเก๋ ผ้าลูกไม้นิ่มหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ คัตติ้งS-M ขาย 220 บาท

65.DICKIES MADE IN MEXICO SIZE L เสื้อผ้านิ่มมากกกก แบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ แต่งปักอกเก๋ ๆ แบบเท่ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ผ้าดีสุด ๆ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ ขาย 350 บาท (ไม่ร่วมโปร)แนะนำค่ะน่ารักมาก ราคาเต็มแพงงงง

66.ALEXIE SIZE L คัตติ้ง M-L แบรนด์หรูจากฝรั่งเศล ผ้านิ่มสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายหรู ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 360 บาท ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ (ไม่ร่วมโปร)

67.AIGNER SIZE L MADE IN GERMANY ผ้า SILK 100% แนววินเทจเก๋ ๆ มีเสริมไหล่ สามารถเอาออกได้ค่ะ ลายคลาสสิคสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆ หายากมาก ๆ ค่ะ อก 35++ ขาย 270 บาท แบรนด์แพงงงค่ะ

68.BUCKET COLOR SIZE M-L เดรสแบบเก๋น่ารัก ผ้าดี ๆ เลยค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอว 28 สะโพก 38-40 ขาย 220 บาท

69.KOOKAI SIZE 36 S-M MADE IN INDIA แบรนด์หรูจากฝรั่งเศล ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 33-34 สะโพก 36-38 ขาย 320 บาท ราคาเต็มแพงงง แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ (ไม่ร่วมโปร)

70.SCOLAR SIZE M-L เสื้อแบรนด์หรู แบบเก๋ ลายน่ารักสุด ๆ ค่ะ แบบน่ารักมากกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 220 บาท

71.SET เสื้อ + กางเกงผ้าพลิ้วสวยเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เป็นของใหม่ค่ะของแม่ค้าเองค่ะ ขนาด M ใส่ได้ค่ะ อก 34 กางเกงเอวสม๊อก 28-30 สะโพก 38-40 ขาย 280 ทั้งชุดค่ะน่ารักสุด ๆค่ะ

72.DESMOND & DEMPSEY SIZE M-L จั๊มสูททแบบเก๋สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าลินินสวย ลายเก๋ เป็น limited ค่ะ อก 35++ เอว 28-30 สะโพก 38-42 ผ้าใส่สบายค่ะ เป็นลินิน ขาย 280 บาท

73.JASPAL SIZE M จั๊มสูท เป็น limited collection น่ารักมาก ๆ ค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆๆๆเลยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย เป็นกระดุมใส่ง่ายค่ะ อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 38-40 น่ารักสุด ๆค่ะ ราคาเต็มเกือบ 4 พัน ขาย 430 บาท (ไม่ร่วมโปร) น่ารักสุดๆๆๆๆค่ะ

74.ZARA SIZE 36 S เอว 26 สะโพก 36-38 ผ้ายืดได้นิดหน่อยค่ะ สีน้ำตาลสวยมากค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ายีนส์คอตตอลนิ่มใส่สบาย ขาย 330 บาท// CF //

75.H&M SIZE 36 คัตติ้ง M เอว 28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สียีนส์เอวสูงสวยค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 180 บาท

76.Wochuan size m กางเกงแบบเก๋ลาย smiley น่ารักค่ะ ผ้าไม่หนาใส่สบาย ๆ เอว 27-28 สะโพก 36-38 น่ารักสุด ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ แนว street เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 230 บาท

77.UNIQLO SIZE M ทรงสวยเอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 27-28 สะโพก 37-38 ผ้าใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ทรงสวยมากค่ะ ขาย 270 บาท เอวสูงเลยค่ะ

78.JUNCTION THE STREET SIZE M กางเกงยีนส์นิ่มทรงสวยเก๋ เอว 27-28 สะโพก 38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 230บาท

79.VIAGGIO BLU SIZE 2 กางเกงสีขาว off white กระดุมทอง ขนาด m เก๋ ๆ เอวสูง เอว 27-28 สะโพก 38 ผ้าดีสุด ๆ ค่ะ ขาย 230 บาทสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

80.RICHE GLAMOUR SIZE M กางเกงสีน้ำตาล มีเข็มขัดทรงเก๋มาก ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38-40 ทรงน่ารักสุดๆๆๆ ขาย 280 บาท แนะนำค่ะ// CF //

81.DAY DREAMER SIZE M กางเกงผ้าพลิ้วทิ้ง ๆ หรู ๆ ขนาด M ตามป้าย คัตติ้ง L เอว 30 สะโพก 39-42 ไม่บางนะคะ สวยมากค่ะ ขาย 280 บาท// CF //

82.กางเกงลายน่ารัก แบรนด์ญี่ปุ่นเก๋ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะทรงสวย ขนาด M เอว 28-29 สะโพก 38 ขาย 230 บาท ผ้าดีสุด ๆ ค่ะน่ารักมาก ๆ ค่ะ

83.KENZO SIZE 39 (38-39 ใส่ได้ค่ะ) ของแม่ค้าเอง รองเท้าแบบเก๋ ซื้อจาก Shop Central ชิดลมค่ะ อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า กล่อง เชือกผูก มี 2 สี แดง ขาว ใส่สลับกันเก๋สุดๆค่ะ ใส่สบายมากๆค่ะแม่ค้าใส่ไปครั้งเดียว ราคาเต็ม 9,900 บาท ขายราคาพิเศษสุดๆ 1,750 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

84.BOKO THE COLLECTION SIZE L เสื้อคลุมสีเทาพลีทสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ แบรนด์เกาหลีหรู ๆ ไล่สีสวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 180 บาท พลีทหรู ๆ เลยค่ะ

85.MARIMEKKO FOR UNIQLO SIZE S คัตติ้ง S-L LIMITED EDITION 2024 รุ่นใหม่ชนช้อปเลยค่ะ อก 34+ สะโพกฟรี มีกระเป๋าข้าง ใหม่ป้ายห้อย NEW ลายยอดนิยมน่ารักสุดๆๆๆๆ เลยค่ะ ขาย 730 บาท (ไม่ร่วมโปร) ถูกมากกกในช้อปไม่ลดนะคะ ชนช้อปเลยค่ะ

CR: UNIQLO

86.CHOCOLRAFFINE SIZE M กระโปรงสวยเก๋ สีฟ้าขาว ผ้าฝ้ายเรียบหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอว 28 ยืดสม๊อกได้ค่ะ สะโพก 38-40 แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงสวย ขาย140 บาท

87.JNBY FREE SIZE แบรนด์หรูมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ราคาเต็มแพงงงง ผ้าพลีท สีสวยเก๋ ๆ เท่ๆค่ะ ของจริงสวยเก๋มาก ๆค่ะ ขาย 220 บาท ราคาเต็ม 3 พัน up

88.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L อก 34++ ผ้าพลิ้ว ลายสวยเก๋หรู ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สีสวยหรูค่ะ ขาย 170 บาท

89.ZARA SIZE S เสื้อลายสก๊อต สม๊อกหลังเก๋ ๆ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้ง M แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ ขาย 140 บาท

90.ZARA SIZE S คัตติ้ง M-L อก 35++ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อแบบเก๋ คอแต่งระบายสวยๆ ลายทางน้ำเงินขาว ขาย 140 บาท

91.H&M SIZE XS ตามป้าย คัตติ้ง S-M แบบเก๋ ผ้าลินินหรู ๆ ค่ะ สี off white สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คอปกทหารเรือน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 150 บาท

92.FAIRWHALE SIZE M เสื้อสีน้ำตาลทองเหลือบดิ้นทอง ของจริงน่ารักสวยม๊ากกกกก คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ผ้าสวยมากค่ะตัวนี้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34+ เอวสม๊อก 27-28 ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆค่ะ แนะนำสุด ๆ ขาย 140 บาท

93.LYN AROUND SIZE XS คัตติ้ง S-L ใส่ได้ค่ะ อก เอวสม๊อก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีฟ้าลายสวยเก๋ ผูกโบว์หลังน่ารัก ทรงสวยค่ะ อก 34++ เอว 27-29 ยืดได้ค่ะ สะโพกฟรี เก๋มาก ๆค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ใส่ไปครั้งเดียว รุ่นใหม่ ๆ เลยค่ะ ขาย 320 บาท ใหม่มากกกก // CF //

94.เสื้อคัตติ้งหรู ดีไซน์เก๋ม๊ากกกก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size เบรเซอร์น่ารัก ๆ แต่งผ้าลูกไม้เก๋ ๆ ชิค ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋มากไม่ซ้ำใครค่ะ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 150 บาท ตัวนี้แนะนำมาก ๆค่ะ

95.ZARA SIZE M คัตติ้ง S-M เอว 26-27 สะโพก 36-37 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แต่งปักเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงสวยมาก ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 150 บาท

96.กระโปรงญี่ปุ่นเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ทรงสวย ลายดอกไม้ ตัวนี้ผ้าสวยมากค่ะ ขนาด M เอว สม๊อก 27-29 สะโพก 37-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 100 บาท

97.เสื้อพลีทสีดำสวยเก๋ แต่งกระดุมหน้าเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ทรงสวยน่ารักค่ะ ลายจุดขาวดำ ผ้าพลีทหรุ ๆ ค่ะ ขนาด M ขาย 130 บาท

98.ZARA SIZE L เดรสแบบเก๋น่ารักสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ สะโพก 38-40 แต่งกระเป๋าน่ารักทรงสวยค่ะ ขาย 130 บาท

99.เสื้อเกาหลีแบบเก๋ ผ้าทอเก๋มาก ๆ ค่ะ สีเทาคัตติ้งเนี้ยบ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขนาด M-L ทรงสวยมากค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

100.DRESS เกาหลีงานปักเก๋ ๆ ผ้าทอนูนสวยมาก ๆค่ะ คัตติ้งเนี้ยบๆ ขนาด M สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 37-39 ขาย 220 บาท// CF //

101.ERROR DON DRAPER FREE SIZE เสื้อเชิ้ตดีไซน์เก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ ลายม้าลาย ขาวดำ เก๋มาก ๆ ค่ะ ดีไซน์เก๋สุด ๆ ขาย 170 บาท

102.ZARA SIZE M อก 35++ เสื้อสีเขียวมิ้นท์ดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกน่ารักสุด ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 173 บาท

103.TUSMIRE MADE IN KOREA SIZE M-L เดรสสวยหรู แบรนด์เกาหลีดีไซน์เก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แขนแต่งระบายน่ารัก ๆ อก 34++ สะโพก 38-40 ขาย 180 บาท

104.เสื้อผ้าพลีท DAVIL NUT แบรนด์ญี่ปุ่น สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักสุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด free size ค่ะ น่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 230 บาท ตัวนี้หายากมากค่ะ limited สุด ๆ

105.GIRL GO CRAZY BY JILL SIZE S คัตติ้ง M เสื้อแบรนด์หรูดีไซน์เก๋มาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ด้านในกุ๊นเนี้ยบ ๆ เลยค่ะ สภาพใหมกิ๊กๆๆๆ อก 34++ เอวสม๊อกชายระบายเก๋ ๆ ค่ะ ขาย 140 บาทของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ

106.KYOUN G FIRE FIRE FREE SIZE เสื้อครอป เกาหลีเก๋ม๊ากกกกก ของจริงน่ารัก ก ไก่ล้านตัว ใครชอบดีไซน์เก๋ ๆ แต่งตัวชิค ๆ แนะนำค่ะ แมทกับเสื้อเกาะอก เสื้อยืดข้างใน กางเกงยีนส์ หรือ คาโก้เก๋ ๆ คือเท่สุด ๆ ค่ะ น่ารักมากค่ะ ขาย 140 บาท

107.MEET SIZE L-XL เสื้อผ้าลินิน เกาหลีหรู ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีเหลือง ครีมดอกละมุนมาก ๆค่ะ แบบระบายน่ารักมากกกก ขาย 140 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะ

108.MISTY MYNX SIZE S เสื้อ + กระโปรง แบบเก๋น่ารัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายเก๋ ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ อก 34 กระโปรง เอว 26-27 สะโพก 36-37 ทรงสวยน่ารักผ้าเก๋ ๆ เลยค่ะ ขายทั้งชุด 320 บาทตัวละ 200นิด ๆ ถูกมาก ๆ ค่ะ ได้ทั้งชุดเลย ราคาเต็ม 3 พัน up// CF //

109.YAYA KLOSET SIZE S เดรสผ้าฝ้ายลินิน สีชมพูนู้ดสวย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34 เอว 26 สะโพก 36-38 ตัวนี้รีดออกมาสวยมากค่ะ พอดีแม่ค้าไม่ได้รีด คัตติ้งหรู ๆ เลยค่ะ ขาย 180 บาท

110.เสื้องานดีไซน์เก๋ ๆ ทรงสวย ขนาด M อก 34++ ของแม่ค้าเองค่ะ ตัวนี้เก๋ตรงไหล่ค่ะ เวลาใส่แล้วไหล่ตั้ง ๆ เกาหลีเก๋ ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ เท่ๆ ค่ะ ผ้าไม่ต้องรีด ขาย 130 บาทแนะนำค่ะของแม่ค้าเองใส่ครั้งเดียว

111.URBANREVIVO SIZE S-M เดรสเชิ้ต มาพร้อมเข็มขัดเก๋ ๆ ทรงสวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ปกเชิ้ต เท่ๆ อก 34+ ใส่ปล่อย หรือจะใส่มีเข็มขัดก็ได้ค่ะ น่ารักสุด ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 37-38 ขาย 230 บาท// CF //

112.เสื้อเชิ้ตงานดีไซน์เก๋ ๆ สีสวยมาก ๆ ค่ะ ใครมองหาเสื้อเข้าธีม pride แนะนำค่ะ สีแนวพาสเทลเก๋ ๆ ค่ะ ใส่คลุมหรือใส่เดี่ยวก็น่ารักค่ะ ขาย 140 บาท FREE SIZE ค่ะ

113.ZARA SIZE S เสื้อลูกไม้แต่งปักเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเรียบหรูใส่ได้เรื่อย ๆ ค่ะ อก 34 ทรงสวยค่ะขาย 130 บาท

114.JNBY SIZE S-M ของแม่ค้าเองค่ะ ดีไซน์เก๋ม๊ากกก แต่งไขว้เก๋ ๆ อก 34 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 140 บาท แนะนำมาก ๆค่ะตัวนี้ ของจริงน่ารักดีไซน์เก๋มากค่ะ ด้านหลังเป็นสร้อยเก๋ ๆ ค่ะ

115.QUINN SIZE L คัตติ้ง M-L เสื้อชมพู แต่งสม๊อกเอวทรงสวยเก๋น่ารัก อก 34++ เอว 28 ยืดได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 89 บาท

116.ZARA SIZE M เสื้อผ้าลินินหรู ๆ เก๋ ๆ สี earth tone สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยค่ะ อก 35++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท ลินินหรู ๆ เลยค่ะ

117.BLACK & WHITE SIZE M กางเกงเอวสูงสีดำ ขาสามส่วน แบบเก๋ๆ แบรนด์ญี่ปุ่น ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ วินเทจนิด ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดี ๆ เลยค่ะ ขาย 130 บาท// CF //

118.THANISA SIZE S เสื้อคลุมแบบเก๋ ผ้าฝ้ายนิ่มเก๋ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ผ้าเย็นค่ะ ใส่นิ่ม ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท

119.GAP SIZE 28 M กางเกงยีนส์ทรงสวย ขาเดฟ เอว 28 สะโพก 37-38 สีฟอกสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 130 บาท// CF //

120.H&M SIZE US8 M เอวสูง เอว 27-28 ยืดได้ สะโพก 37-38 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สีครีมสวย ขา 5 ส่วนใส่สบายๆ ค่ะ ผ้านิ่ม ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

121.ZARA SIZE 38 M เอว 27-28 สะโพก 37-38 ขาเบิ้ลสีฟอกสวย ถ้าไม่ชอบขาเบิ้ล ตัดขา หรือ เลาะเป็นขายาวได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เอวสูงทรงน่ารักค่ะ ขาย 170 บาท// CF //

122.URS SIZE S-M กระโปรงผ้าคอตตอลยีนส์ สีขาว off white เอวสูงทรงสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงสวยมากค่ะ ของแม่ค้าเองค่ะ ขาย 140 บาท

123.JOURNAL STANDARD FREE SIZE คัตติ้ง M-L เสื้อสวยเก๋ เอว แขนสม๊อกเก๋ ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้านิ่มใส่สบาย แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 140 บาท

124.DEWL SIZE M เสื้อแบบเก๋ ไหมพรมนิ่มทรงน่ารักมาก ๆ ค่ะ สีสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆ ขาย 130 บาท// CF //

125.ZARA SIZE S คัตติ้ง M เดรสลายเก๋สวยสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ สะโพก 38 ผ้าพลิ้วเก๋ ๆ ทรงสวยค่ะ ขาย 140 บาท

126.ZARA SIZE XS คัตติ้ง S-M ทรงปล่อยใส่สบาย ๆ ลายม้าลายเก๋ สีเขียวสวยมาก ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าพลิ้ว ๆ นิ่ม ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท

127.LH เสื้อแบบเก๋ เท่ ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆขนาด M-L แบบเก๋มาก ๆ ค่ะ ตัดต่อผ้าสีแต่งกระดุมน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 35++ น่ารักมากค่ะ ขาย 100 บาท

128.ZARA SIZE S เสื้อไหมพรมดีไซน์เก๋ ๆ สี off white เว้าเอวด้านข้าง น่ารักมาก ๆ ค่ะ เป็นของใหม่ค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ น่ารัก ๆ เก๋ ๆ ขาย 100 บาท

129.MASSIMO DUTTI SIZE M-L อก 35++ เสื้อเชิ้ตผ้านิ่ม ผ้าดีมาก ๆค่ะ ลายดอกไม้น่ารัก สวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆแบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 100 บาท
    ]

130.LAURA ASEHLEY SIZE 8 M-L อก 34++ ผ้าระบายลูกไม้เก๋ๆ spandex ยืดได้ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งหรู ๆ ค่ะ เอว 27-28 แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท

131.PEACBIRD SIZE M เสื้อผ้าพลิ้ว สีชมพูลายเก๋สวย น่ารักค่ะ ผ้าพลิ้ว ๆ ใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ ใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

132.SNIDEL SIZE M เดรสลายดอกสวยเก๋ ผ้าพลิ้ว ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ หลังไขว้ ทรงปล่อยน่ารักค่ะ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

133.ZARA SIZE XS เดรสลายจุดเก๋ ๆ คัตติ้ง XS-S อก 32 เอว 25-26 สะโพก 35-36 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

134.D’ZZIT SIZE M กระโปรงยีนส์น่ารักม๊ากกก ตัดต่อผ้าลายสก๊อต ของแม่ค้าเองค่ะ ผ้านิ่มใส่สบาย ทรงสวยมาก ๆ ค่ะ เอวสูง เอว 27 สะโพก 37-39 ชายกระโปรงแต่งกระดุมน่ารักค่ะ ขาย 130 บาท// CF //

135.ZARA SIZE S ตามป้าย เสื้อตัวยาว หรือ minidress คัตติ้ง M-L ใส่ได้ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ทรงเก๋น่ารักมาก ๆ ค่ะ แบบใส่สบาย ๆ ขาย 100 บาท ของจริงเก๋มาก ๆค่ะ น่ารักมาก ๆ

136.KUOSE SIZE M-L เสื้อแบรนด์หรู ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ดีไซน์เก๋น่ารักมาก ๆค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายใบไม้ค่ะ อก 35++ ขาย 100 บาท

137.ZARA SIZE S -M NEW ใหม่ป้ายห้อย เดรสเก๋ ๆ สีฟ้า แต่งปักผูกโบว์อก น่ารัก ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆค่ะ อก 34++ สะโพก 36-38 ขาย 100 บาท// CF //

138.GAP SIZE S เสื้อสีฟ้าแบบเก๋น่ารัก ๆ แต่งปัก สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆค่ะ ทรงปล่อย ๆ ขาย 100 บาท

139.ZARA SIZE XS เสื้อผ้าพลิ้วลายดอกสวย คัตติ้ง S-M อก 34 แบบใส่ได้เรื่อยๆ ทรงปล่อยใส่สบาย ๆ ขาย 100 บาท

140.H&M SIZE S อก 34 ลายดอกสวย ปลายแขนระบายหรู ๆ เก๋ ๆผ้าใส่สบาย พลิ้ว ๆ หรู ๆ ค่ะ เก๋สุด ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท

141.GU SIZE M เสื้อแบบเก๋ ลายสก๊อต ทรงสวยน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ผ้าใส่สบาย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท แนะนำค่ะ แบบเก๋สวย

142.RALPH LAUREN SIZE 4 M อก 34++ เสื้อปกเชิ้ต ลายดอกไม้คลาสสิคสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ คัตติ้งเนี้ยบๆ เก๋ ๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาทของแท้นะคะ

143.PIERO GUIDI เสื้อแบรนด์เก๋ ผ้าดี ๆ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขนาด S คัตติ้ง S-M อก 34 ผ้าหรูมาก ๆ ค่ะ ทรงสวยเก๋ ๆค่ะ ขาย 100 บาท
    ]

144.DRESS งานปักดีไซน์เก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ อก 34++ ขนาด M สะโพก 37-40 งานปัก ผูกโบว์น่ารักสุด ๆ ค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

145.THE SUN STUDIO SET SIZE M แบบน่ารักสุด ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เสื้อ + กางเกงลายเก๋มาก ๆ ค่ะ ผ้าใส่สบาย ๆไม่ต้องรีดค่ะ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เสื้ออก 35++ กางเกงเอวสม๊อก 27-30 สะโพก 37-42 น่ารักมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท น่ารักมากกกก ได้ทั้งชุดเลยค่ะ// CF //

146.NUMBER NINETY FIVE SIZE S เอว 26 สะโพก 36 กางเกงขาสามส่วนผ้านิ่มใส่สบาย ๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆขาย 100 บาท

147.ESP SIZE S กางเกงทรงสวย เอวสูง สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายตารางน่ารัก ๆ ทรงสวยค่ะ เอว 26-27 สะโพก 36-38 ขาย 100 บาทน่ารักมาก ๆ ค่ะ// CF //

148.PLASTIC ISLAND JEANS SIZE M NEW ใหม่ป้ายห้อย กางเกงยีนส์ทรงสวยเก๋ ผ้านิ่ม spandex นิด ๆ ผ้าใส่สบาย ๆค่ะ เอว 28 สะโพก 38 ทรงสวยมากค่ะ ขาย 100 บาท

149.LOWRYS FARM SIZE M กางเกงผ้าพลิ้วเอวสูงทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ด้านข้างแต่งเข็มขัดสองข้างเก๋ ๆ ลายจุดสวย ผ้าดีมาก ๆค่ะ แบรนด์ดังญี่ปุ่นค่ะ เอว 27-28 สะโพก 37-40 ขาย 100 บาท// CF //

150.ZARA SIZE S เสื้อแบบเก๋ฟ้าจุดดำ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สม๊อกช่วงคอ ทรงน่ารักใส่สบาย ทรงปล่อยเก๋ ๆ ขาย 100 บาท แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะอก 34++

151.JINGGU APPAREL SIZE 4 L-XL เสื้อผ้าพลีทหรู สีเทาสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ อัดพลีททั้งตัวค่ะ ทรงสวย อกฟรี ของจริงสวยเก๋ดูแพงค่ะ ขาย 100 บาท

152.JINGGU APPAREL SIZE 4 L-XL เสื้อผ้าพลีทหรู สีดำสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าดีมาก ๆ คัตติ้งหรู ๆ อัดพลีททั้งตัวค่ะ ทรงสวย อกฟรี ของจริงสวยเก๋ดูแพงค่ะ ขาย 100 บาท

153.JASPAL SIZE S เดรสสี two tones ทรงสวยเก๋ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบเก๋ ๆ น่ารักค่ะ อก 35++ เอว 28 สะโพก 38-42 คัตติ้ง M สวยเก๋มาก ๆ ค่ะ แขนตุ๊กตา ขาย 230 บาท // CF //

154.เดรสทรงสวยคัตติ้งเนี้ยบ ๆ งานตัด สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขนาด M-L อก 35 เอว 28-29 สะโพก 38-42 สีชมพูสวยมาก ๆค่ะ แต่งโบว์ด้านหลังเก๋ ๆ แขนน่ารักมาก ๆค่ะ ขาย 140 บาทผ้าหรู ๆ เลยค่ะ

155.LITTLE MARC JACOBS แบรนด์เด็กจาก MARC JACOBS NEW ใหม่ป้ายห้อย น่ารักม๊ากกกกกก SIZE 6/114 ประมาณเด็ก 5-7 ขวบค่ะ คัตติ้งหรู ๆ แบบน่ารักสุด ๆค่ะ เก๋มาก ๆ ไหล่เบี่ยน ผ้าทอจุดนูนเก๋ ๆ ขาย 230 บาท (ไม่ร่วมโปร)ราคาเต็มแพงงงง // CF //

156.THEA BY THARA DRESS NEW SIZE US6 UK10 ขนาดประมาณ M-L อก 34++ เอว 28-29 สะโพก 37-42 ของแม่ค้าเองค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่เลย ตัดป้ายแล้วก็แขวนในตู้ค่ะ ราคาเต็ม 8 พันกว่าค่ะตัวนี้ สวยม๊ากกกกก ผ้า silk satin ชีฟอง ลูกไม้หรูหราสุด ๆ ค่ะ ใส่สบาย ๆ ทรงปล่อย ๆ สบาย ๆ หรูสุด ๆ ค่ะสวยมาก ๆค่ะ แนะนำ ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

157.JESSICA SIZE 2 M minidress แต่งปักสวยหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ สีกรมท่า ทองหรูสุด ๆ ค่ะ อก 34 เอว 27 สะโพก 37-38 สวยมาก ๆ ค่ะ ราคาเต็มแพงงงง ขาย 130 บาท// CF //

158.DRESS แบรนด์หรู เหลือป้าย care ขนาด M อก 34++ อัดพลีทหรูสวยมาก ๆ ค่ะ พิมพ์ลายม้าเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สวยสุด ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 100 บาท เป็นเสื้อตัวยาว หรือ minidress ของจริงสวยมาก ๆ ค่ะ // CF //

159.MARNI MADE IN PORTUGAL SIZE 40 M-L อก 35++ ของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์ค่ะ สีฟ้าอมม่วงสวยมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีๆคัตติ้งหรุ ๆ ค่ะ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ สวยมาก ๆ ค่ะ ขาย 270 บาท (ไม่ร่วมโปร)// CF //

160.ZARA SIZE S คัตติ้ง M อก 34++ ลายโซ่สวยเก๋ ผ้า พลิ้วหรู สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยเท่ๆ ขาย 100 บาท

161.CUBE SUGAR SIZE S-M อก 34 ผ้าฝ้ายลายสวยเก๋ ผ้านิ่ม ๆ ใส่สบาย ๆ ค่ะ แบบน่ารักมาก ๆค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 99 บาท

162.SERIOUS ZIZIFEI SIZE M เสื้อแบบเก๋ น่ารักมาก ๆ ค่ะ กระเป๋ากระต่าย กระดุมเก๋ ๆ น่ารัก คัตติ้งเนี้ยบๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อยๆ ค่ะ อก 34++ ทรงปล่อย ๆ ลำลอง สบาย ๆ ขาย 89 บาท// CF //

163.URBAN REVIVO SIZE M-L อก 35++ ทรงสวยเก๋ แบบน่ารัก ๆ เก๋ ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อย ๆ ใส่ลำลองสบาย ๆ ผ้านิ่มใส่สบาย ๆ ขาย 89 บาท// CF //

164.DEERANDFLYER SIZE M อก 35++ สีเขียวขี้ม้าทรงสวยเก๋ ด้านหน้าแต่งเชือกเก๋ ๆ ทรงสวย แบบใส่ได้เรื่อย ๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ของจริงน่ารักมากกก แบบเก๋ไม่ซ้ำใคร คัตติ้งเนี้ยบๆ เลยค่ะ ขาย 100 บาท แนะนำค่ะตัวนี้

165.H&M SIZE M-L อก 34++ สะโพก 38-40 สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ลายดอกไม้สวยเก๋ทรงสวยเรียบเก๋ แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ทรงปล่อย ขาย 89 บาท

166.PITTERE SIZE S-M เสื้อแบบเก๋น่ารัก แนววินเทจ แมทกับกางเกงเอวสูงสวยเก๋มาก ๆ ค่ะสภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ น่ารักมาก ๆ ค่ะ ผ้าดีมาก ๆ ค่ะ ขาย 89 บาท

167.17.19 SIZE M เสื้อดีไซน์เก๋ ใหม่ป้ายห้อย ใส่เดี่ยว หรือเป็นเสื้อคลุมได้ค่ะ ผ้าดีมากๆ ลายน่ารักสุด ๆค่ะ ของจริงน่ารักมาก ๆ ค่ะ อก 34++ ขาย 89 บาท แนะนำสุด ๆ ค่ะตัวนี้ น่ารักมากกกกก ผ้าคอตตอลผสมยีนส์// CF //

168.Aa’ Official FREE size อก 34++ เสื้อแต่งระบาย ผ้าดีสุด ๆค่ะ ทรงสวย สีเขียวสวยมากๆ ค่ะ ผ้าเก๋ ๆ น่ารัก แบบใส่ได้เรื่อย ๆ ขาย 89 บาท สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ

169.MASSIMO DUTTI SIZE S คัตติ้ง M เสื้อแบบเก๋สีสวย ปกเชิ้ต สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้ามัดย้อมหรู ๆ ค่ะ ทรงสวยใส่ได้เรื่อยๆ ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ ขาย 100 บาท// CF //

170.BELLOW SIZE 3 ทรง oversize แบรนด์เกาหลีเก๋ ๆ ผ้าทิ้ง ๆพิมพ์ลายอัดลอน ผ้าดีม๊ากกกก ไม่ต้องรีดเลยค่ะ แบบเกาหลี ๆ เก๋ ๆ oversize ค่ะ ใส่แบบเท่ๆ สีเทาเงิน ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ขาย 89 บาท

171.LITTLE COLLECTION SIZE S เดรสปักสวยเก๋ ทรงสวย สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ เดรสหรู อก 33 เอว 26 สะโพก 36 สวยมาก ๆ ค่ะ คัตติ้งเนี้ยบ ๆ ขาย 100 บาท

172.LIEBLINGSSTUCK LOVE SIZE 38 M -l อก 34++ เสื้อแบบเก๋ แบบใส่ได้เรื่อยๆ แต่งปักน่ารัก ๆ ค่ะ ทรงปล่อย ผ้านิ่มใส่สบาย ขาย 79 บาท// CF //

173.เสื้อแบรนด์หรูๆๆๆๆ ผ้า silk เป็นงานขึ้นตัวอย่างแบรนด์ค่ะ เหลือป้ายข้าง สวยม๊ากกกกก แบบหรูๆ ดูแพง คัตติ้งเนี้ยบๆ ของจริงสวยมาก ๆค่ะ กระดุมคริสตัลหรู ๆ เลยค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆขนาด M อก 34++ คอปกเก๋ ๆค่ะ ขาย 99 บาท สวยสุด ๆ แนะนำค่ะ// CF //

174.MISTY MYNX SIZE S เสื้อสีเขียวสวยชมพูน่ารักมากกกกก ของใหม่เลยค่ะ แม่ค้าไม่เคยใส่เลย น่ารักสุด ๆ แมทกับกางเกง กระโปรงเอวสูงสวยเก๋ คัตติ้ง S-M ใส่ได้ค่ะ อก 34 แขนสม๊อกเก๋ ๆ ยืดได้ค่ะ ขาย 99 บาท ของใหม่นะคะ // CF //

175.XIAO FREE SIZE เหมาะกับ M-L เสื้อแบบเก๋ ผ้าตัดต่อผ้าพื้น ผ้าลาย ลูกไม้เก๋สุด ๆ ค่ะ สภาพใหม่กิ๊กๆๆๆ ผ้าใส่สบาย ๆ ค่ะ อก 36++ ขาย 130 บาท

[/size]
    Last edited by jirapa; 11-07-24 at 23:52.

Comments from Facebook