กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM ฝากร้านด้วยค่า พร้อมส่งทุกชิ้นจ้า : FITFLOP / OPI / COACH / Clearance CATH KIDSTON ถูกๆเริ่มต้น 750 บาทเท่านั้นค่ะ

vetens's Avatar
    vetens is offline Trusted Member Brandname Fan
    vetens's Bank Account
    • Bank Account 1: 797X1X4X0X
    • Bank Account 2: 930X0X9X5X
    • Bank Account 3: 292X1X3X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Cool TM ฝากร้านด้วยค่า : FITFLOP / COACH / Clearance CATH KIDSTON ถูกๆเริ่มต้น 750 บาทเท่านั้นค่ะ

Vetens Shop

สินค้าพร้อมส่ง มีทั้งแว่นตา นาฬิกา กระเป๋า และก็รองเท้า FitFlop ค่ะ ของแท้แน่นอนลูกค้าสบายใจได้เลยค่ะ

ร้านเราส่งของทุกวันตามวันทำการของไปรษณีย์นะคะ ถ้าโอนแล้ววันถัดไปส่งของได้เลยค่ะ อัพเดทสินค้าขึ้นทาง www.facebook.com/vetens ของร้านตลอดนะคะ แวะเข้าไปเลือกดูสินค้า และกด Like กันได้เลยนะคะ ตอนนี้เข้ามากดสั่งซื้อผ่าน www.vetens.com ได้อีกทางด้วยค่ะ

สะดวกติดต่อที่เบอร์ 082-5777-600 โทรมาได้ตลอดจ้า ถ้านอนแล้วยังไงจะปิดเครื่องนะคะ ถ้าเป็นไปได้ รบกวนลูกค้าโทรมานะคะเพราะโทรศัพท์เบอร์ร้านพิมพ์ยากมากค่ะ SMS ไม่ค่อยสะดวกค่ะ และ vetensshop@gmail.com นะคะ PM อาจจะตอบช้านิดนึงแต่ตอบแน่นอนค่ะ

ตัวอย่างสินค้าจากทางร้านนะคะ

FitFlop มีหลายรุ่น หลายไซส์ มาใหม่เยอะจ้า ราคานี้มีพร้อมส่งไม่ต้องรอของค่ะ แท้แน่นอน ทางร้านส่ง Purchase Confirmation จากทางอเมริกาให้ลูกค้าทุกคู่ค่ะ ไซส์เล็กๆอาจจะหมดเร็วนะคะ สอบถามเพิ่มเติมได้ตลอดเลยค่ะ

SUPER CLEARANCE SALE CATH KIDSTON ราคาเริ่มต้น 750 บาท รวมส่งละทะเบียนแล้ว clear ของเอาทุนคืน

Book Bag From 1,350 THB SALE 1,150 บาทรวมส่ง ค่ะ
    ซื้อมาก็ 18 ปอนด์แล้วจ้า มีของสองลาย Mini Shooting Star กับ Summer Blossom ใบใหญ่ใส่ของได้เยอะจ้า Size 33 x 38 x 8cm.

FitFlop มีของพร้อมส่งหลายรุ่นหลายไซส์เลยค่ะ ขอดูหลักฐานการซื้อ purchase confirmation จากอเมริกาได้ค่ะ
    แท้แน่นอนรับประกัน ขายไปเยอะมากๆแล้วค่ะ สอบถามเพิ่มเติมได้ตลอด ยินดีตอบค่ะ

FitFlop Walkstar I - 1,800 บาทค่ะ

FitFlop Oasis - 1,850 บาทค่ะ
    FitFlop Walkstar III - 2,200 บาทค่ะ
    FitFlop Pietra - 2,450 บาทค่ะ
    FitFlop Electra Strata - 2,450 บาทค่ะ
    FitFlop Luna - 2,600 บาทค่ะ
    FitFlop Lolla - 3,000 บาทค่ะ
    FitFlop Positano - 2,950 บาทค่ะ
    FitFlop Fiorella - 3,150 บาทค่ะ
    FitFlop Rokkit - 3,300 บาทค่ะ

สนใจรุ่นไหนสอบถามเพิ่มเติมได้ตลอด ของพร้อมส่งเยอะค่ะเช็คได้ใน FB เลยค่ะ

Coach มีหลายรุ่นเลยค่ะเริ่มต้น 1,750 ค่ะ

สะดวกติดต่อที่เบอร์ 082-5777-600 โทรมาได้ตลอดจ้า ถ้านอนแล้วยังไงจะปิดเครื่องนะคะ และ vetensshop@gmail.com PM ตอบช้านิดนึงนะคะ

ขอบคุณ SBN และลูกค้าทุกคนมากค่ะ
    Last edited by vetens; 17-03-12 at 14:43.

Comments from Facebook