+++++ส่งต่อนาฬิกาchanel, กระเป๋าlv multicolor, miu miu ราคาน่ารักแวะดูกันก่อนนะค่ะ+++++
เป็นของใช้ส่วนตัวค่ะ สนใจขอรูปเพิ่มเติมทางไลน์ ID gipcys

นาฬิกาชาเนลsize L พร้อมกล่องพร้อมการ์ด
SALE>>>> 27,900฿net รวมส่งค่ะ������

LV multicolor พร้อมถุงผ้า เดทโค๊ทSP0058 SALE>>>>16,900฿net รวมส่งค่ะ������

miu miu พร้อมทุกผ้า สีเงินเมทาลิค ใช้ง่ายเข้ากับทุกชุด
SALE>>>>8,000฿net รวมส่งค่ะ������

สนใจขอรูปเพิ่มเติมทางไลน์ ID gipcys
ขอบคุณมากค่ะ������