รีวิว THE MALL OUTLET ที่ FLORENCE จ้า - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 54
    kook's Avatar
    kook is offline Trusted Member Master Brandname
    kook's Bank Account
    • Bank Account 1: 642X3X6X8X
    • Bank Account 2: 321X4X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ขอบคุณ คุณผึ้งนะค๊ะที่นำรีวิวดีๆมาฝากคะ
    เห็นแหล่ง shop นี้แล้วใครไม่น้ำลายไหลให้รู้ไปนะคะ
    รอบนี้คุณผึ้งเที่ยวหลายที่นะเนี่ยดีแล้วคะเผื่อเพื่อนๆที่กำลังจะไปจะได้เตรียมข้อมูลเที่ยวได้เต้มที่คะ

honey is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

10250 Bangkok, Thailand

ได้มีโอกาสไปมา รอบนึงค่ะ
    แบบว่าเห็นแล้ว นิ่ง ไปเลย ทำอะไร ไม่ถูก ไม่รู้จะเริ่มที่ตรงไหนดี
    เวลาผ่านไปเร็วมากกกก แบบว่าข้าวกลางวันก็ไม่ยอมทานนะคะ

อยากกลับไปอีกมากๆๆๆ เลยค่ะ ถ้ามีโอกาส จะไม่พลาดแน่นอน

SANTORINI's Avatar
    SANTORINI is offline Trusted Member Brandname Fan
    SANTORINI's Bank Account
    • Bank Account 1: 134X4X7X8X

ขอบคุณค่ะพี่สำหรับ review ดีๆแบบนี้ อยากไปบ้างจังเลยค่ะ ล่าสุดพึ่งไป milan มาเที่ยวแต่เมืองเก่า ไม่ได้ shopping สักที่เลยค่ะ

ว่าจะไปอีกที่ตอน summer sale จะไหวไหมเนี่ย

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    AnnAnnAntz's Bank Account
    • Bank Account 1: 006X3X5X5X

Blog Entries
    2

เข้ามาน้ำลายไหล เป็นแอนไปนะ คงได้ไปเที่ยวแรกและกลับเที่ยวสุดท้ายแน่นอน
    trip นี้พี่ผึ้งต้อง shopping จุใจอย่างแน่นอนใช่มั๊ยคะพี่
    if u luv something badly, set it's free
    if it's belong to u, it's yours...

sichan's Avatar
    sichan is offline Trusted Member Master Brandname
    sichan's Bank Account
    • Bank Account 1: 083X1X5X4X
    • Bank Account 2: 479X0X0X6X
    • Bank Account 3: 292X0X0X0X

Review ได้สุดยอด ละเอียด และเป็นประโยชน์มากๆ ค่ะ ขอบคุณค่ะ

RLoamDee's Avatar
    RLoamDee is offline Trusted Member Master Brandname
    RLoamDee's Bank Account
    • Bank Account 1: 044X5X7X6X

น่ารักจังเลยค่ะคุณผึ้ง
    ขอบคุณนะคร๊า..^^
    It could only be "Chanel"

maewnum is offline Trusted Member Brandname Fan
    maewnum's Bank Account
    • Bank Account 1: 036X0X9X5X
    • Bank Account 2: 375X0X2X8X
    • Bank Account 3: 519X0X2X6X

ขอบคุณมากๆเลยค่า
    อยากไปบ้างจังเลย ^-^

bcou's Avatar
    bcou is offline Registered Member Brandname Fan

35 min de Paris

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข้อมูลดีๆ กำลังมีแพลนจะไปอิตาลี่อยู่พอดีเลยค่ะ

เห็นด้วยค่ะ คนที่นั่นแต่งตัวดีกันมาก เคยเจอที่สถานีสกี เค้ายังไม่หลุดเทรนด์ในเมืองเลยค่ะ

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member Master Brandname
    greenpark's Bank Account
    • Bank Account 1: 751X7X8X5X
    • Bank Account 2: 162X4X3X6X

Quote Originally Posted by pomme View Post
    ขอบคุณมากค่ะ ที่เอามารีวิวแนะนำกัน เห็นรูปแล้วมีแต่ของสวยๆ ทั้งนั้นเลย น่าเป็นเจ้าของไปหมด........
    ยินดีค้า

Quote Originally Posted by mol199 View Post
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ เห็นของที่วางโชว์แล้ว กรี๊ด สลบ อยากได้ไปโม้ดดดดด

ใช่ค่ะ อยากจะปิดตาเดิน กิเลสมา ปัญญาก็ไม่มี 5555

รองเท้ากุ๊ชชี่ งาม งาม หลายคู่เลยอ่ะ

ขอประตูโดเรม่อนด่วนค่า..................
    รองเท้ายังมีอีกหลายมุมที่ไม่ได้ถ่ายนะคะ เค้าจะวางเป็น size เลยค่ะ ว่า size นี้ เหลือ แบบอะไรบ้าง เห็นแล้วเครียดเลยค่ะ ^^"

Quote Originally Posted by NongCan View Post
    Thanks a lot for your review.
    Quote Originally Posted by pin View Post
    เห็นรูปแล้วนึกถึงตอนที่เราไปค่ะ คุณ จขกท ถ่ายในร้านมาเยอะทีเดียว ขอบคุณนะคะ

เดินเที่ยว the mall สนุกมากค่ะ ส่วนมากจะเป็นพวกเสื้อผ้าสวยๆ

แต่ถ้าอยากจะไปหาclassic items อย่างพวก balenciaga first, city ... มันจะไม่มีนะคะ

ร้านที่น่าเดินแล้วได้ซื้อเยอะที่สุดน่าจะเป็น ysl กับ bottega ค่ะ

อ้อ gucci ด้วยมั้งคะ เพราะคนเยอะมากๆ แต่เราไม่ซื้อเลยไม่อยากเข้าไปดูเท่าไหร่

เห็นจากรูปคุณ จขกท แล้วก็น่าเสียดาย รู้งี้อาจเข้าไปแว้บๆเผื่อได้รองเท้ามาบ้างคะ

ส่วนเรื่องรถที่จะพาไป ถ้ากลัวช้อปไม่จุใจเพราะต้องกลับตามเวลารถ

แนะนำให้ไปแบบเราค่ะ คือโทรหาบริษัทบริการรถค่ะ เค้าเอารถตู้MBมารับที่โรงแรมเลย

แล้วจะไปที่ไหนก็ได้ (เช่น ถ้าอยากไป prada outlet ด้วย) กลับกี่โมงก้ได้ค่ะ สะดวกสบายมากๆค่ะ

ขอเบอร์ได้ตามโรงแรมค่ะ เพราะว่ามีอยู่เยอะเหมือนกัน แต่ราคาจะอยู่ที่ประมาณ คนละ 35 ยูโรขึ้นไป

(ขึ้นอยู่กับสถานที่ที่ไป และจำนวนผู้ร่วมเดินทาง)

ปล.ที่นี่เสียอย่างเดียวคืออาหารไม่ค่อยดีค่ะ แต่ถึงตอนนั้นคงไม่มีใครทานเท่าไหร่เพราะอยากเดินช้อปมากกว่า
    ผึ้งไปกับแฟนสองคนค่ะ เค้ามาเป็นเพื่อนผึ้ง อยากเหมารถมาเหมือนกัน แต่งบเริ่มร่อนหรอ ต้องประหยัดค่ะ รองเท้าเค้าสวยๆเยอะเลยค่ะ

Quote Originally Posted by sweetw View Post
    ฝันว่าสักวันคงได้ไปบ้าง
    เก็บตังเลยค่ะ ผึ้งกลับมาบุญเก่าก็หมด เริ่มสะสมบุญใหม่ค่ะ เพราะปีหน้าไป Italy อีกค่อนข้างแน่นอนค่ะ (ถ้าไม่โดนคุณสามีหลอกนะคะ)

Quote Originally Posted by kook View Post
    ขอบคุณ คุณผึ้งนะค๊ะที่นำรีวิวดีๆมาฝากคะ
    เห็นแหล่ง shop นี้แล้วใครไม่น้ำลายไหลให้รู้ไปนะคะ
    รอบนี้คุณผึ้งเที่ยวหลายที่นะเนี่ยดีแล้วคะเผื่อเพื่อนๆที่กำลังจะไปจะได้เตรียมข้อมูลเที่ยวได้เต้มที่คะ
    ใช่คุณกุ๊ก เพื่อนๆในเวปมีทั้งที่มีโอกาส และไม่มีโอกาสได้ไป ก็เลยอยากเพื่อนๆได้เห็นสิ่งที่ผึ้งเห็นค่ะ

Quote Originally Posted by honey View Post
    ได้มีโอกาสไปมา รอบนึงค่ะ
    แบบว่าเห็นแล้ว นิ่ง ไปเลย ทำอะไร ไม่ถูก ไม่รู้จะเริ่มที่ตรงไหนดี
    เวลาผ่านไปเร็วมากกกก แบบว่าข้าวกลางวันก็ไม่ยอมทานนะคะ
    อยากกลับไปอีกมากๆๆๆ เลยค่ะ ถ้ามีโอกาส จะไม่พลาดแน่นอน
    ใช่ค่ะ ปีหน้าถ้าไปอีก อยากไป ทั้ง The Mall กับ Space ด้วยค่ะ

Quote Originally Posted by SANTORINI View Post
    ขอบคุณค่ะพี่สำหรับ review ดีๆแบบนี้ อยากไปบ้างจังเลยค่ะ ล่าสุดพึ่งไป milan มาเที่ยวแต่เมืองเก่า ไม่ได้ shopping สักที่เลยค่ะ

ว่าจะไปอีกที่ตอน summer sale จะไหวไหมเนี่ย
    ยินดีค่ะ

Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    เข้ามาน้ำลายไหล เป็นแอนไปนะ คงได้ไปเที่ยวแรกและกลับเที่ยวสุดท้ายแน่นอน
    trip นี้พี่ผึ้งต้อง shopping จุใจอย่างแน่นอนใช่มั๊ยคะพี่
    ไม่กล้าซื้อเยอะค่ัะเกรงใจเค้าค่ะ แฟนพี่ผึ้งไปเที่ยวเนี่ย ซื้อเสื้อกลับมาแค่ ตัวเดียวนะคะ ขนาดกางเกง Diesel ตัวละ 3000 แกยังไม่ซื้อเลย แหะ แหะ ขืนช๊อปเยอะเดี๋ยวปีหน้าอดค่ะ ไก่จะตื่นซะก่อน 5555

Quote Originally Posted by sichan View Post
    Review ได้สุดยอด ละเอียด และเป็นประโยชน์มากๆ ค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ขอบคุณมากนะคะ สำหรับคำชม เขิลลลเลยค่ะ ^^

Quote Originally Posted by RLoamDee View Post
    น่ารักจังเลยค่ะคุณผึ้ง
    ขอบคุณนะคร๊า..^^
    ยินดีมากๆเลยค้า

Quote Originally Posted by maewnum View Post
    ขอบคุณมากๆเลยค่า
    อยากไปบ้างจังเลย ^-^
    เก็บตังเลยจ้า เชียร์เลยนะ ประสบการณ์ชีวิตจ้า
    Thanks SUNNY50 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

BOTANIC's Avatar
    BOTANIC is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    BOTANIC's Bank Account
    • Bank Account 1: 574X2X9X7X

เป็นข้อมูลที่ดีมากเลยคับคุณแม่เห็นราวชุดfendiแล้วกรีสใส่หูคุณลูกไป1ทีและบ่นอยากไปในทันที

ขอบคุณนะคับคุณจขกทที่เอาข้อมูลดีๆๆมาฝาก

และที่สำคัญสงสัยเดือนหน้าจะได้ไปเพราะข้อมูลของพี่อ่ะคับ

เพราะคุณแม่เกิดคันกระทันหันหลังจากอารมเสีย

ที่ลูกค้าต่างชาติยกเลิกการ visit coz political crisis

ตอนแรกที่จะยุ่งๆๆเลยว่างเลย ขอบคุณมากคับพี่ตอนแรกนึกว่าsummerนี้จะต้องแกร่วอยู่ กทม แล้ว

ขอบคุณอีกครั้งคับ ^^
    Dreaming about himalaya crocodile with diamond buckle every day and night....

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast