ผลจากการนำนาฬิกา TAG HEUER ไปตรวจสอบที่ศูนย์ซ่อม - Page 10

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 10 of 12 FirstFirst ... 89101112 LastLast
Results 91 to 100 of 115
    tanlovepanda's Avatar
    tanlovepanda is offline Trusted Member Master Brandname
    tanlovepanda's Bank Account
    • Bank Account 1: 212X6X5X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ยินดีด้วยนะคะที่จบแบบแฮปปี้ คุณโอ๋ก็พิสูจณ์ความจริงได้แล้วคุณปาเก้ก็ยอมรับความผิดพลาด อภัยให้กันเป็นสิ่งสำคัญค่ะ แต่ท้ายที่สุดการกระทำในทุกๆเรื่องต้องจริงใจค่ะ

seize is offline Banned User Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Quote Originally Posted by tanlovepanda View Post
    ยินดีด้วยนะคะที่จบแบบแฮปปี้ คุณโอ๋ก็พิสูจณ์ความจริงได้แล้วคุณปาเก้ก็ยอมรับความผิดพลาด อภัยให้กันเป็นสิ่งสำคัญค่ะ แต่ท้ายที่สุดการกระทำในทุกๆเรื่องต้องจริงใจค่ะ
    ถูก.........

Pakae's Avatar
    Pakae is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Pakae's Bank Account
    • Bank Account 1: 152X0X2X5X
    • Bank Account 2: 621X0X8X4X

Quote Originally Posted by perngnarak View Post
    เราอาจไม่ไ้ด้อ่านใบซ่อมที่คุณโพสขอโทษด้วย แต่แปลกเนอะทิ้งไปหลายวันยังขุดขึ้นมาได้ เดี๋ยวพี่ชายโผล่ คราวนี้พี่สาวออกโรง(อย่าลืมว่ากระทู้เก่ามันยังอยู่นะคะกลับไปอ่านที่คุณเขียนอีกทีดีมั้ยว่าพูดไรไว้เรื่องบิลถ้ายังไม่editซะก่อนอะนะ) อืมๆเหตุผลช่างมากมาย เชื่อค่ะเชื่อ

ขายของแค่ซื่อสัตย์ และจริงใจเรื่องก็ไม่เป็นแบบนี้หรอกค่ะ
    โทษนะคะ มันไม่ใช่เรื่องพี่ชายโผล่ พี่สาวออกมาหรอกค่ะ เพราะยังไงมันก็เป็นเรื่องจริง ถึงแม้จะมีใครออกมาอีก มันก็ยังเป็นเรื่องจริงวันยังค่ำ คุณลองถามคุณโอ๋ละกัน ว่าที่คุณโอ๋ไปเช็คกับช่างที่ตึก President Tower ช่างคุณโอ๋ก็ยังบอกว่า ที่ดิฉันเอาไปซ่อม โดนช่างเก่าหลอกมา ไม่เชื่อก็ลองถามคุณโอ๋ดูละกัน

ไม่ทราบว่าคุณต้องการอะไรกับดิฉันอีก ในเมื่อคุณก็ไม่ได้ซื้อของดิฉันอยู่แล้ว ถ้าดิฉันคิดจะโกง หรือหลอกคุณโอ๋ว่าเอาของเสียมาขาย ดิฉันจะออกมาโต้ตอบทำไมคะ ดิฉันโกงเสร็จแล้วหนีไปเลยอย่างที่คนอื่นเค้าทำกันไม่ดีกว่าหรอคะ

น่าจะใช้วิจารณญาณในการอ่านและการโพสท์ให้มากกว่านี้หน่อยนะคะ เพราะตอนนี้ดิฉันและคุณโอ๋ก็ได้เข้าใจกันแล้ว ว่าสาเหตุของปัญหานี้คืออะไร

อันไหนที่ดิฉันถูก ดิฉันก็ไม่มีทางยอมอยู่แล้ว เรื่องไหนที่ดิฉันผิด ดิฉันก็ยอมรับผิดและรับผิดชอบให้ทุกอย่างค่ะ คุณไม่ต้องกลัวหรอก

ดิฉันมีตัวตนจริง บัตรประชาชนจริง เบอร์ติดต่อได้จริง ไม่เคยปิดเครื่อง ที่สำคัญดิฉันไม่ใช่มิจฉาชีพ

และอีกอย่างเรื่องที่คุณกล่าวหาว่าดิฉันจะไป edit ข้อความ คุณไม่ต้องกลัวหรอกค่ะ มันไม่จำเป็นเลย ฉันไม่ใช่คนแบบนั้น

สรุป ตอนนี้ดิฉันและคุณโอ๋ ก็พูดคุยเข้าใจกันดีแล้วค่ะ ก็แล้วแต่นะคะ อยากจะ ... ใบตองแห้ง กันอีกก็แล้วแต่ค่ะ ของแบบนี้มันห้ามกันไม่ได้ อันนี้เข้าใจค่ะ

ขอบคุณค่ะ

pokoburin's Avatar
    pokoburin is offline Registered Member Brandname Fan

Talking

โอ้วววว ร่มๆกันไว้จ้า
    ตอนนี้ก้อจบแบบแฮปปี้ละเนอะๆ
    ยังไงก้อเอาใจช่วยขอให้คุณเก้ตามเรื่องกับทางร้านได้ไวๆนะค๊า.....^^

Nabhattrada's Avatar
    Nabhattrada is offline Trusted Member Master Brandname
    Nabhattrada's Bank Account
    • Bank Account 1: 566X6X9X2X

CopleyRd.Boston

จบได้ละมั้ง........

อิอิ.....ไปสอบกลับมา อารมย์ดี...เห็นว่าเคลียร์ก้อรู้สึกดี....

ถ้าลดอารมย์ให้ร่ม อีกหน่อยจะดีมากเลย
    My Wish lists
    Day Covered Sapphire Palermo PM,Trevi PM
    Jolicoeur medium tote Goyard St.Louis PM Pink
    GardenParty PM Red
    Mulberry Waterbays Oak Speedy Azur 35
    LV Bracelet Black MC S Lock

ppjung's Avatar
    ppjung is offline Trusted Member Brandname Fan
    ppjung's Bank Account
    • Bank Account 1: 391X4X0X3X

Thumbs up

ต้องบอกคุณโอ๋ว่า....นายแน่มาก....

ไม่ละทิ้งความพยายาม ขวนขวายหาหลักฐานมายืนยันความบริสุทธิ์

นี้แหละหญิงไทยยุค 2008 กร๊าก~กัก~กัก~กัก~
    47afcef945162

bbyah's Avatar
    bbyah is offline Registered Member Brandname Fan

Smile :)

ถือว่าเป็นประสบการณ์ที่ประเมินค่าไม่ได้
    เป็นกำลังใจให้ทั้ง 2 ฝ่าย ขอให้คุณโอ๋หายเหนื่อยไวๆ
    อย่างน้อยที่สุดคุณเก้ก็ไม่ได้หนีหาย มีความรับผิดชอบที่ดีค่า

เรื่องจบลงด้วยดีก็ดีใจ มองกันในแง่ดีไว้ ได้มีความสุขกันทุกฝ่ายนะคะ

สู้ๆค่ะ

cartoon's Avatar
    cartoon is offline Registered Member Brandname Fan

ดีใจด้วยนะคะ เรื่องจบแบบแฮปปี้ซะที
    อิ่ม....................

rycool's Avatar
    rycool is offline Trusted Member Master Brandname
    rycool's Bank Account
    • Bank Account 1: 044X4X0X8X

รับผิดชอบต่อชุมชน

ยินดีด้วยค่ะ

perngnarak's Avatar
    perngnarak is offline Trusted Member Brandname Fan
    perngnarak's Bank Account
    • Bank Account 1: 048X1X0X8X

Exclamation

Quote Originally Posted by Pakae View Post
    สรุป ตอนนี้ดิฉันและคุณโอ๋ ก็พูดคุยเข้าใจกันดีแล้วค่ะ ก็แล้วแต่นะคะ อยากจะ ... ใบตองแห้ง กันอีกก็แล้วแต่ค่ะ ของแบบนี้มันห้ามกันไม่ได้ อันนี้เข้าใจค่ะ
    เพราะรู้สึกคุณเป็นคนเยี่ยงนี้อะสิ ติดตามแต่ต้นข้อมูลไม่ยักตรงกันนะ
    พูดจาดีด่าชาวบ้าน เหอๆ

ไปเที่ยวปีใหม่ให้สบายใจดีกว่าเจอคนแบบนี้
    ลาที
    **ที่ว่างๆ จะให้เขียนอะไรดี**

Page 10 of 12 FirstFirst ... 89101112 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ