Admin จะตรวจเฉพาะเอกสารที่ครบสามส่วน และส่งมาตามเงื่อนไขนี้เท่านั้น - Page 15

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 15 of 17 FirstFirst ... 51314151617 LastLast
Results 141 to 150 of 166
    sponx_pond is offline Trusted Member Brandname Fan
    sponx_pond's Bank Account
    • Bank Account 1: 033X6X1X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: Admin จะตรวจเฉพาะเอกสารที่ครบสามส่วน และส่งมาตามเงื่อนไขนี้เท่านั้น

ส่งเอกสารไปแล้ว 1อาทิตย์กว่าครับ ตรวจสอบให้ด้วยครับ

Username : sponx_pond

จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 3068

คุณเป็นคิวที่ : 3000

9thchapter is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ส่งเอกสารครบ 3 อย่างแล้วนะค๊ะ

ผมได้ส่งเอกสารครบแล้วทั้ง 3ส่วนกรุณาช่วยตรวจสอบเอกสารด้วยนะครับขอบคุณครับ
    Username : 9thchapter
    Current Membership Status : Registered Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 3068
    คุณเป็นคิวที่ : 3016

thekopgals is offline Trusted Member Yeh! Im a new member!
    thekopgals's Bank Account
    • Bank Account 1: 433X6X1X2X
    • Bank Account 2: 800X2X7X5X

Default Re: Admin จะตรวจเฉพาะเอกสารที่ครบสามส่วน และส่งมาตามเงื่อนไขนี้เท่านั้น

ส่งเอกสารครบแล้วค่ะ คิวที่ 3114 หากเอกสารมีอะไรติดขัดตรงไหนรบกวนแอดมินแจ้งด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

Nipha.K is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Nipha.K's Bank Account
    • Bank Account 1: 095X5X5X3X
    • Bank Account 2: 493X0X4X8X
    • Bank Account 3: 068X0X3X0X

ส่งเอกสารเพิ่มเติมไปนานแล้วค่ะ ส่งหลายครั้งด้วย ไม่รู้มีอะไรผิดพลาดหรือเปล่าคะ เช็คดูเป็นคิวที่ 2950
    แต่เห็นคนที่ได้คิว 3000 ติดดาวแล้ว แต่ของเรายังไม่ได้เลยค่ะ
    รบกวนตรวจสอบให้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by Porcy View Post
    ฝากช่วยตรวจเอกสารให้ด้วยนะคะ
    User Name : Porcy
    คิวที่ 2822 ค่ะ
    Quote Originally Posted by Nipha.K View Post
    รบกวนตรวจสอบเอกสารให้ด้วยค่ะ ส่งครบ3ส่วนแล้วค่ะ

Username : Nipha.K

Current Membership Status : Junior Member

จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 2984

คุณเป็นคิวที่ : 2974

ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ
    Quote Originally Posted by sponx_pond View Post
    ส่งเอกสารไปแล้ว 1อาทิตย์กว่าครับ ตรวจสอบให้ด้วยครับ

Username : sponx_pond

คุณเป็นคิวที่ : 3000
    Quote Originally Posted by thekopgals View Post
    ส่งเอกสารครบแล้วค่ะ คิวที่ 3114 หากเอกสารมีอะไรติดขัดตรงไหนรบกวนแอดมินแจ้งด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ
    Quote Originally Posted by Nipha.K View Post
    ส่งเอกสารเพิ่มเติมไปนานแล้วค่ะ ส่งหลายครั้งด้วย ไม่รู้มีอะไรผิดพลาดหรือเปล่าคะ เช็คดูเป็นคิวที่ 2950
    แต่เห็นคนที่ได้คิว 3000 ติดดาวแล้ว แต่ของเรายังไม่ได้เลยค่ะ
    รบกวนตรวจสอบให้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    เรียบร้อยแล้ว สังเกตได้ว่าจะมีดาวหน้าชื่อครับและกระทู้เวลาตั้งจะมีดาวสามดวงหน้ากระทู้ครับ ขอบคุณครับ
    และหากเป็นสมาชิกใหม่อ่านข้อมูลความรู้อื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่กระทู้

กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน สำหรับการใช้งานที่ชุมชน SBN ช่วยการใช้งานที่ชุมชน SBNTown การใช้งานใกล้เคียงกันครับ
    ส่วนหากต้องการค้าขายที่ SBNTown สามารถเริ่มต้นได้ที่กระทู้ "ผู้อ่านย่อมได้รู้ ผู้รู้ ย่อมได้ประโยชน์ !!!" บ่มเพาะธุรกิจที่ SBNTown จาก SBN Business Incubation และข้อแนะนำการค้าขายที่อ่านง่ายจากบล๊อกของคุณ iloveit เพื่อนสมาชิกชุมชน ที่ได้แบ่งปันไว้ ตามลิงค์นี้ครับ อยากขายได้ ง่ายนิดเดียว!! คู่มือฉบับย่อ สำหรับแม่ค้าป้ายแดง ^ ^

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในระบบชุมชนแห่งนี้

extazy is offline Trusted Member Brandname Fan
    extazy's Bank Account
    • Bank Account 1: 081X7X0X5X

ส่งครบแล้วครับ (สำเนาบัตรประชาชน, สำเนาบัญชีธนาคาร, รูปถ่ายหน้าตรงถือกระดาษ a4) ช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

log in "extazy"

คิว 3560

jane2518 is offline Trusted Member Master Brandname
    jane2518's Bank Account
    • Bank Account 1: 373X0X4X0X

รบกวนตรวจสอบเอกสารให้ด้วยค่ะ ส่งเอกสารครบแล้วทั้งสามค่ะ

Username : jane2518
    Current Membership Status : Registered Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 4004
    คุณเป็นคิวที่ : 3434

Whiteline is offline Trusted Member Brandname Fan
    Whiteline's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X6X8X0X
    • Bank Account 2: 914X1X5X6X
    • Bank Account 3: 088X0X8X0X

รบกวน Admin ช่วยตรวจสอบทีคะ ว่าเอกสารที่ส่งไปผ่านไม๊คะ
    เป็น Senior Member ต้องทำอย่างไรถึงจะได้เป็น TM คะ
    ลงขายของไม่ได้เลยค่า T^T

ann_hula_hoop@hotmail.com

Username : Whiteline
    Current Membership Status : Senior Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 3987
    คุณเป็นคิวที่ : 3803

LUCKY_BRANDS is offline Trusted Member Brandname Fan
    LUCKY_BRANDS's Bank Account
    • Bank Account 1: 005X4X9X3X
    • Bank Account 2: 216X1X4X6X
    • Bank Account 3: 131X2X0X3X

Username : LUCKY_BRANDS
    Current Membership Status : Member
    จำนวนคิวทั้งหมด ที่รอตรวจหลักฐาน : 4042
    คุณเป็นคิวที่ : 3707

ส่งเอกสารครบหมดแล้วครับ รบกวนตรวจสอบ อยากขายแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

natpapat313's Avatar
    natpapat313 is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    natpapat313's Bank Account
    • Bank Account 1: 662X1X7X5X

Red face Re: Admin จะตรวจเฉพาะเอกสารที่ครบสามส่วน และส่งมาตามเงื่อนไขนี้เท่านั้น

เรียนพี่ๆที่มงาน Admin เเละเพื่อนสมาชิก รวมถึงผู้ที่สนใจทุกท่านนะคะ

>> เนื่องด้วยทางระบบของ SBN ได้มีการปรับข้อกำหนดในการใช้งานเกี่ยวกับสิทธิในการตั้งกระทู้ในห้องซื้อ/ขายห้องต่างๆ

เพื่อเป็นการป้องกันมิจฉาชีพเเฝงตัวมาสร้างปัญหาในชุมชน รวมทั้งหากเกิดปัญหาในการซื้อขายก็จะสามารถติดตามข้อมูลสมาชิกนั้นๆได้

>> เเละในช่วงที่ผ่านมาหลังจากเริ่มบังคับใช้ตามระเบียบใหม่นั้น มีเพื่อนสมาชิกหลายท่านที่อาจยังไม่เเน่ใจว่าต้องเตรียมเอกสารอย่างไร

จึงจะสามารถสมัครเป็น Citizen Member(CM) เเละ Trust Member(TM) ได้

>> จึงขออนุญาตินำตัวอย่างเอกสารที่ต้องเตรียมสำหรับสมัคร CM/TM ไว้ให้เพื่อนสมาชิกเเละผู้ที่สนใจสมัครเพื่อเป็นเเนวทางในการเตรียมเอกสารได้อย่างถูกต้องนะคะ
    - สมัคร CM จะต้องส่งเอกสาร ส่วนที่1 คือรูปบัตรประชาชนนะคะ
    - สมัตร TM จะต้องส่งให้ครบทั้ง 3 ส่วนนะคะ คือ 1.บัตรประชาชน 2.รูปหน้าตรงถือป้าย 3. รูปหมายเลขบัญชีธนาคาร
    (โดยจะต้องจัดเตรียมเอกสารทั้ง 3ส่วนเป็น File รูปเเบบ jpeg. ที่มีขนาดไม่เกิน 200 KB เท่านั้นนะคะ)

ตัวอย่างเอกสาร เเละขั้นตอนการจัดส่งเอกสาร สามารถดูรายละเอียดได้ตาม Link ด้านล่างนี้นะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2772281

>> ทั้งนี้คิดว่าตัวอย่างเอกสารเเละรายละเีอียดดังกล่าวข้างต้นน่าจะเป็น ประโยชน์กับเพื่อนสมาชิกเเละผู้ที่สนใจสมัคร CM / TM ได้บ้างนะคะ

เเละขอให้เพื่อนสมาชิกที่จัดส่งเอกสารครบเเล้วรบกวนรอทางทีมงานได้ตรวจสอบเอกสารเเละ อาจต้องใช้เวลาในการอนุม้ติพอสมควร

เนื่องจากเมื่อเริ่มใช้ระเบียบใหม่นี้ ก็คงจะมีการสมัครCM/ TM มาเป็นจำนวนมากนะคะ คงต้องเห็นใจทีมงาน SBN กันนิดนึุงนะคะ (^.^)

ขอขอบพระคุณทุกท่านเเละทีมงาน SBN เป็นอย่างสูงมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ
    Last edited by natpapat313; 26-06-13 at 21:57.
    Thanks cutiee ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Page 15 of 17 FirstFirst ... 51314151617 LastLast