=== TM == BUY 1 FREE 1 TODAY !! NEW ARRIVAL!!! >>> MARC JACOB NYU SKIN CANCER TEE MIRANDA KERR SIZE M,, WATCH BELT SOLD OUT IN STORE,, MOONSTONE BRACELET,, LV SPEEDY MONO 30,, CELINE&VALENTINO HANKERCHIEF ========

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: === TM == BUY 1 FREE 1 TODAY !! NEW ARRIVAL!!! >>> MARC JACOB NYU SKIN CANCER TEE MIRANDA KERR SIZE M,, WATCH BELT SOLD OUT IN STORE,, MOONSTONE BRACELET,, LV SPEEDY MONO 30,, CELINE&VALENTINO HANKERCHIEF ========

dada_xx is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    dada_xx's Bank Account
    • Bank Account 1: 858X1X6X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    sukhumvit ka :)

Exclamation === TM == BUY 1 FREE 1 TODAY !! NEW ARRIVAL!!! >>> MARC JACOB NYU SKIN CANCER TEE MIRANDA KERR SIZE M,, WATCH BELT SOLD OUT IN STORE,, MOONSTONE BRACELET,, LV SPEEDY MONO 30,, CELINE&VALENTINO HANKERCHIEF ========

อ่านกติกากันก่อนค่ะ!!
    # สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% หากพบว่าปลอมยินดีคืนเงิน
    # สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน-คืน ยกเว้นว่าปลอมค่ะ ต้องการูปเพิ่มเติมขอได้ทุกซอกทุกมุมค่ะ
    # สนใจติดต่อ 0899693234
    # สินค้าส่งฟรีแบบ EMS ค่ะ
    # อยากได้เท่าไรต่อมาเรยค่ะ ต่อแบบสมเหตุสมผล ขอไม่ตอบ pm ที่ต่อโหดๆนะค่ะ
    # ไม่มีการ cf ขอคนพร้อมโอนค่ะ
    # นัดรับได้ที่ สีลม เอ็มโพเรียม k village หรือระแวก สุขุมวิท 24 ค่ะ
    กรณีนัดรับโอนมัดจำ 1000บาทนะค่ะ ถ้าไม่มาตามนัดขอยึดมัดจำค่ะ เจอบ่อยแล้วแม่ค้าเซ็ง

วันนี้ ซื้อ 1 แถม 1 ไปเรยจ้า ซื้อสินค้าชิ้นใดก็ได้ในกระทู้ [ยกเว้นผ้าเช็ดหน้ากับซื้อกำไลเดี่ยวๆนะค่ะ] ฟรีไปเรย moonstone bracelet หรือ ผ้าเช็ดหน้า valentino เลือกอย่างใดอย่างหนึ่งค่ะ ^^ โปรดีๆแบบนี้ไม่ควรพลาดนะค๊า

เสื้อ NYU SKIN CANCER TEE ลาย Miranda Kerr เทอเป็นนางแบบสุดสวยจาก victoria's secret แม่ค้าปลื้มและชอบมากๆค่ะ มีตัวเดียวนะค่ะ size M ขาย 2200บาท

Watch Belt เข็มขัดสายเหมือนนาริกา แนวๆ สวยๆ ไม่มีใครเหมือนแน่นอนค่ะ เป็น ฟรีไซส์ค่ะ ตัวเข็มขัดยืดได้ สวยมาก เป้น stainless นะค่ะ มีเส้นเดียวเท่านั้น ที่ช๊อปก็หมดแ้ล้ว ขายดีมากๆที่ช๊อปนิวยอร์คจ้า 1300 บาทเท่านั้น !!

Moonstone bracelet เหลืออันเดียวแล้วจ้า อันนี้มีตำหนิจิ๊ดเดียว ใส่ไปก็ไม่มีใครสังเกตุอยู่ดีค่ะ ตามรูปเรยน๊า ขาย 450 ลดไปเรยยย 350บาท จ้า ^^

ตำหนิตรงนี้จ้า แม่ค้าวงสีแดงๆไว้ พยายามถ่ายรูปให้ชัดที่สุดแล้วค่า

น้องดี้ใบนี้คุนเพื่อนฝากขายค่ะ ก่อนลงเอาเข้า catch fake แล้วเรียบร้อย พื่อความสบายใจของทั้งสองฝ่ายค่ะ ตามลิ้งค์นี้จ้า http://siambrandname.com/forum/showt...2&p=1064493002
    เป็นใบเดียวกันนะค่ะแต่ลงรูปน้อยกว่าจะได้ไม่เปลืองพื้นที่ค่ะ แต่ถ้าคุนลูกค้าจะเอาลงอีกรอบเพื่อความชัวร์ก็เอาลงได้เรยจ้า ไม่ต้องขออนุยาด ^^ เ สภาพดีตามรูปเรยจ้า อยากได้รูปมุมไหนขอมาเรย อุปกรณ์มีตามรูปเรยนะค่ะ คุนเพื่อนขอ 17900บาท รูปเยอะนิดนึงอยากให้เห็นทุกมุมค่ะ ^^

กุญแจยังใหม่นะค่ะ แทบไม่ได้ใช้เรย ตรงขวาเป็นเงาจ้า ของจริงไม่ดำเรยค่ะ ^^

มุมด้านนี้จะเห็นว่ามีรอยนิดนึงจ้า รอยเทาๆ เหมือนไปขูดมาค่ะ มีมุมเดียว ไม่สังเกตุดีๆไม่เห็นเรย

มีรอยหยดน้ำตรง cowhide ตามรูปจ้า

เข้มขึ้นนิดนึงไม่มากจ้า

ต่อไปเป็นผ้าเช็ดหน้า ผูกคอ ผูกผมได้หมดค่ะ ได้มาจากแ่ม่ค้าน่ารักๆในนี้ทั้งนั้นค่ะ ผ้าเช็ดหน้าส่งฟรีแบบลงทะเบียนนะค่ะ
    ซื้อ 2 ผืน ส่งฟรี EMS เร้ย !! ^^

Celine ค่ะเป็น used ตั้งแต่ได้มา เรายังไม่เคยใช้ค่ะ 46X46 cm ขาย 300บาท

ผืนนี้ของอะไรจำไม่ได้อ่ะค่ะ แต่ได้มาพร้อม celine น่าจะเป็น valentino ถ้าจำไม่ผิด เป็น used นะค่ะ ขาย 200พอ ค่ะ ขนาด 43X43cm

Last edited by dada_xx; 13-05-10 at 08:17.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ