เพื่อนๆ ชอบสัญลักษณ์อันไหนกันครับ ? - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก

View Poll Results: เพื่อนๆ ชอบสัญลักษณ์อันไหนกันครับ เลือกได้มากกว่า 1 ข้อครับ

Voters
64. You may not vote on this poll
  • อันแรกเวลารอโหลดเว็บ

45 70.31%
  • ห้องพี่ใหญ่ HI END ของเรา

9 14.06%
  • คุณชายกลาง HI STREET

10 15.63%
  • น้องใหม่ Fashion Ignition

0 0%
Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 22
    nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nattarika's Bank Account
    • Bank Account 1: 494X0X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok@Belgium
    Blog Entries
    55

ร่วมด้วยช่วยโหวตเลือกอันแรกค่ะดูสวยคลาสสิคหรูหราดีค่ะ ^_^

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

8

Quote Originally Posted by nam View Post
    มาโหวดให้แ้ล้วนะคะ

แก้ข่าวก่อนนะคะ คุณWM ไม่ได้ท้อง คนท้องคือพี่น้ำคะ แต่คนคอยตัดหน้าตู้กับข้าว ตอนนี้มาแรงสุด คือ คุณ WM นี่แหละคะ 555555555
    ขอบคุณคุณ nam ครับที่ช่วยแก้ข่าวให้ ดีที่ข่าวลือเกิดแค่ในวงแคบๆ ผมขอยืนยันครับ "ผมท้องไม่ได้ครับ"
    ส่วนเรื่องตัดหน้าตู้กับข้าว นี้เรื่องจริงครับ เข้าไปดูก่อนทุกวันก่อนทำงาน กระทู้โปรดประจำแล้วครับ ว่าจะชวนพี่ป้าน้าอาในกระทู้นั้น
    แตกกับข้าวในตู้มาเป็น รีวิวๆ เป็นเมนูๆ เก็บไว้ด้วยน่าจะดีครับ ไว้ทำกินวันหลัง เพื่อเวลาผมมีคนท้องอยู่ใกล้ๆ

ยินดีกับคุณ nam ด้วยนะครับ ข่าวดีเรื่องการตั้งครรภ์ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณ nam และลูกนะครับ

ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by preeyanan View Post
    โหวตแล้วค่ะ แต่ละอันน่ารักมั่ก ๆ

Quote Originally Posted by deewib View Post

[SIZE="ุ6"]ชอบทุกอันเลยยยยยยยยยจ้า[/SIZE]
    Quote Originally Posted by nattarika View Post
    ร่วมด้วยช่วยโหวตเลือกอันแรกค่ะดูสวยคลาสสิคหรูหราดีค่ะ ^_^
    ขอบคุณครับ กลัวทำมาแล้วเพื่อนๆ จะไม่ชอบ น้อง Designer ที่ออกแบบลายเส้นสัญลักษณ์ SBN เขาเก่งมากครับจะนำคำชมจากที่นี่ไปบอกน้องเขานะครับ

ตอนนี้ไปเปิดหน้า เพจใน facebook ไว้ด้วยครับ กำลังหัดใช้ Facebook จะได้นำมาปรับปรุงชุมชนที่นี่ ให้สดวกกับเพื่อนสมาชิกครับ

ที่ facebook ทำหน้าเพจไว้ลิงค์ตามนี้ครับ

ฝากเพื่อนที่เล่น facebook เข้าไปชมกันได้ครับ

หลังจากทีมงานส่งงานวิจัยจะมาเร่งสร้างเครื่องมือเพิ่มครับให้เพื่อนๆได้ใช้งานกันสดวกขึ้นครับ
    จะเชื่อมต่อระบบเพื่อส่งกระทู้อัพเดท จากฐานข้อมูลของ SBN ขึ้น facebook กับ twitter โดยตรงเพื่อนๆ ที่ใช้ facebook กับ Twitter จะได้รับข้อมูลข่าวสารของเพื่อนๆในชุมชนแห่งนี้สดวกขึ้นครับ

มาส่งข่าวเท่านี้ก่อนนะครับ
    ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคน ที่เข้ามาคุยที่นี่ครับ

ปล.ใครเข้าไปคุยที่กระทู้ ตู้กับข้าว อย่าลืมแสดงตัวด้วยนะครับ เจ้าของกระทู้และพี่ป้าน้าอาในกระทู้นั้น ยินดีต้อนรับแน่นอนครับ
    (แหะๆ ขออนุญาตคุณ nam เจ้าของกระทู้และเพื่อนสมาชิกในกระทู้นั้น เรียกแขกอีกรอบครับ ก็กระทู้เข้าดีจริง ครับ เชียร์ครับ เน้นนะครับ ดีจริง สำหรับ คน ชอบทรมานกับการ หิว หรือ อยากกินครับ)
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 23-06-10 at 16:13.

noinoi5's Avatar
    noinoi5 is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noinoi5's Bank Account
    • Bank Account 1: 216X0X4X1X

โหวตให้แล้วจ้า......

ปล.แอบเลือกยากมาก.....อิอิ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

Tukta Janes's Avatar
    Tukta Janes is offline Trusted Member Master Brandname
    Tukta Janes's Bank Account
    • Bank Account 1: 871X0X3X8X

เสียสละเพื่อชุมชน

ไปโหวตมาแล้วนะคะ ชอบทุกอันเลย แต่เป็นคนชอบเพชร เลยตัดสินใจเลือกอันที่มีเพชรวูบวาบ

ห้องเครื่องสำอางค์ >>> http://sbntown.com/forum/forumdisplay.php?43-3
    มือถือและอุปกรณ์, คอมพิวเตอร์ >>> http://sbntown.com/forum/forumdisplay.php?44-5
    ฝากได้แต่ลิ้งค์ ห้ามลงรูปและรายละเอียด http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1081521
    กฎ 8 ข้อใหม่บังคับใช้แล้ว http://siambrandname.com/forum/showt...post1065817041
    แบรนด์อะไร ห้องไหน >>> http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=210924

dydy's Avatar
    dydy is offline Registered Member Brandname Fan

เลือกแล้วค่า
    ขอบคุณมากๆนะคะทีช่วยทำของงามๆให้ได้ใช้งานกัน
    thx ka!

kaew_kv's Avatar
    kaew_kv is offline Trusted Member Master Brandname
    kaew_kv's Bank Account
    • Bank Account 1: 157X1X3X4X

โหวตไปแล้วค่ะ ^ ^

ขอบคุณทีมงาน SBN ทุกท่านเลยนะคะที่เสียสละเวลาสร้างชุมชนที่น่าอยู่แห่งนี้ขึ้นมา สู้ๆค่ะ
    Every Day @ SBN

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    โหวตให้แล้วจ้า......

ปล.แอบเลือกยากมาก.....อิอิ
    Quote Originally Posted by Tukta Janes View Post
    ไปโหวตมาแล้วนะคะ ชอบทุกอันเลย แต่เป็นคนชอบเพชร เลยตัดสินใจเลือกอันที่มีเพชรวูบวาบ
    Quote Originally Posted by dydy View Post
    เลือกแล้วค่า
    ขอบคุณมากๆนะคะทีช่วยทำของงามๆให้ได้ใช้งานกัน
    thx ka!
    Quote Originally Posted by kaew_kv View Post
    โหวตไปแล้วค่ะ ^ ^

ขอบคุณทีมงาน SBN ทุกท่านเลยนะคะที่เสียสละเวลาสร้างชุมชนที่น่าอยู่แห่งนี้ขึ้นมา สู้ๆค่ะ
    ขอบคุณครับ ที่เข้ามาชมและร่วมโหวตกันครับ

viviansa's Avatar
    viviansa is offline Trusted Member Brandname Fan
    viviansa's Bank Account
    • Bank Account 1: 375X0X7X8X

โหวตให้แล้วค่า!!
    ..เลือกยากจัง สวยๆทุกอันเลย แต่อันแรกดูมีมิติ แล้วก็หรูหรามากๆ สมกับเป็น HI-END แห่ง SBN ^^
    0 8 5 9 2 0 5 3 2 3
    I never change ♥ ♥ ♥

HS-TAE's Avatar
    HS-TAE is offline Trusted Member Brandname Fan
    HS-TAE's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X9X6X2X

เลือกยาก ๆ ... เพราะสวยทุกอันเลยค้าบ ...

แต่้เลือกอันที่เป็น โลโก้ของเวปดีก่า ... เพราะจะได้รวมความเป็น SBN ทุกอย่างไว้ ^ ^
    My wish list:
    Louis Vuitton Damier canvas Brooklyn MM
    Louis Vuitton Damier graphite canvas Keepall 45
    Louis Vuitton Damier canvas Brazza wallet -- 03 Oct. 09
    Balenciaga Massenger Bag in BLCK color -- 25 Mar. 10
    Rolex Submariner Blue Dial

LovelyBijoux is offline Banned User Master Brandname
    LovelyBijoux's Bank Account
    • Bank Account 1: 273X0X9X6X

1

โหวตแล้วจ้า ขอบคุณ คุณ wm และทีมงานผู้น่ารักทุกท่านค่า

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast