เพื่อนๆ ชอบสัญลักษณ์อันไหนกันครับ ?

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก

View Poll Results: เพื่อนๆ ชอบสัญลักษณ์อันไหนกันครับ เลือกได้มากกว่า 1 ข้อครับ

Voters
64. You may not vote on this poll
  • อันแรกเวลารอโหลดเว็บ

45 70.31%
  • ห้องพี่ใหญ่ HI END ของเรา

9 14.06%
  • คุณชายกลาง HI STREET

10 15.63%
  • น้องใหม่ Fashion Ignition

0 0%
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 22

Hybrid View

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Default เพื่อนๆ ชอบสัญลักษณ์อันไหนกันครับ ?

วันนี้ หากระทู้เก่าที่เกี่ยวกับสัญลักษณ์ของชุมชนของเราในฐานข้อมูลของ SBN
    แต่เจออยู่ใน SBNTOWN กระทู้นี้ครับ

ประกาศ เปิดตัว SBN logo และ แจ้งเกี่ยวกับของที่ระลึกสำหรับสมาชิกผู้ที่เสียสละ และ มีน้ำใจต่อชุมชนแห่งนี้
    (ใน sbntown นะครับ)

แล้วช่วงนี้ทีมงานติดต้องส่งงานวิจัยเลยยังไม่ได้ย้ายกระทู้นี้จากฐานข้อมูลที่บ้านหลังโน้นมาไว้ที่นี้ ต้องขอโทษเพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ

มาขอโทษเพื่อนสมาชิกแล้วก็ขอนำสัญลักษณ์ห้องต่างๆ ของชุมชนเรา
    ที่เพื่อนสมาชิกเห็นบ้างแล้วตามหน้าห้องต่างๆ เลยจะนำรูปมาให้ดูกันชัดๆ อีกครั้งครับ

1. รูปหน้าเว็บเวลารอโหลด

2. รูปประจำห้อง Hi END

3. ห้อง Hi Street

4. น้องใหม่ Fashion Ignition

มาให้ดูแล้วก็ให้เพื่อนๆ โหวตเล่นๆ เลยครับ
    ว่าเพื่อนชอบอันไหนกันบ้างครับ คนหนึ่งโหวตได้มากกว่า 1 อันนะครับ

อยากหากระทู้มาชวนคุยในห้องนี้ด้วยเลย ชักงงตัวเองตั้งกระทู้หลายเป้าหมายเหลือเกิน

ต้องขอโทษเพื่อนด้วยนะครับ ช่วงนี้ ถ้าทำงานตกหล่น
    เนื่องจากอยู่ในช่วงต้องปรับการทำงานอย่างหนักหน่วงเพื่อให้เราดำรงชุมชนแห่งนี้ต่อไปได้ครับ
    (ติดตามได้ในกระทู้ เร็วๆ นี้ปรับเว็บ Siambrandname คลิ๊กได้เลยครับ)

เพื่อนสมาชิกคุยกันตามปกตินะครับ ขวัญกำลังใจของเราทีมงานก็มาจากการเห็นเืพื่อนๆ
    ในชุมชนแห่งนี้ ยังเข้ามาออนไลน์กันตามปกตินะครับ
    กลัวเหลือเกินครับ ว่าช่วงนี้ ทำงานบกพร่องดูแลอะไรไม่ทันไป ขออภัยเพื่อนสมาชิกด้วยนะครับ

อย่าลืมโหวตกันนะครับ ชอบแบบไหน
    หรือใคร จะช่วยออกแบบให้ใหม่ก็ยินดียิ่งครับ จะได้นำไปร่วมกันในคร่าวปรับเว็บครั้งหน้าครับ
    (ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ ออกแบบเล้วมาโพสให้ดูกันในกระทู้นี้ได้เลยครับ)

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนครับ
    ที่ร่วมสร้างโอกาสให้เราได้อาศัยอยู่ในชุมชนแห่งนี้ร่วมกันครับ

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 21-06-10 at 00:03.

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member Master Brandname
    greenpark's Bank Account
    • Bank Account 1: 751X7X8X5X
    • Bank Account 2: 162X4X3X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ประเดิมให้แล้วนะคะ ^^

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Quote Originally Posted by greenpark View Post
    ประเดิมให้แล้วนะคะ ^^
    ขอบคุณมากครับ

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member Master Brandname
    wawe's Bank Account
    • Bank Account 1: 424X0X7X4X

พี่ก็กดให้แล้วนะคะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

8

Quote Originally Posted by wawe View Post
    พี่ก็กดให้แล้วนะคะ
    ขอบคุณคุณป้า wawe ครับ ขออนุญาตเรียกตามพี่ๆในกระทู้ตู้กับข้าวนะครับ และฝากบอกพี่ๆ ทุกคนในกระทู้ ตู้กับข้าว ด้วยนะครับ
    ว่าผมไม่ได้ท้อง และจะกลับไปหาอะไรทานอีกครับ

และชวนเพื่อนๆ ที่มาอ่านกระทู้นี้นะครับถ้าไม่เคยเข้าไปอ่านกระทู้ ตู้กับข้าว ที่คุณ nam ตั้งไว้
    คุยกันมายาวนานตั้งแต่วันที่ 26 เดือน 4 ตอนนี้ยังไม่เลิกเลยครับ(ลองคิดดูครับกับข้าวจะเยอะเต็มตู้ขนาดไหน) แนะนำเลยครับสำหรับคนยังไม่เคยเข้าไปอ่าน
    เข้าไปแล้วจะติดใจยิ่ง ถ้าเป็นคนที่ชอบกินและทำอาหารเป็นสรณะ เช่นผม กับข้าวเยอะมากๆๆ (ขอโปรโมทหน่อยครับ กระทู้โปรดผม)

ต้องขอโทษพี่ป้าน้าอา(ไม่มีใครเป็นน้องเราเลย) ในกระทู้โน้นด้วยนะครับที่ไม่ได้เข้าไปตอบ ตอนนี้งานยุ่งมากๆ ครับ
    ตามที่ชี้แจงไว้ในกระทู้ เราจำเป็นต้องปิดเว็บเป็นการถาวร หากสถานการณ์ยังคงเป็นอย่างนี้ต่อไป
    การแก้ปัญหาเพื่อให้ดำรงชุมชนแห่งนี้ยังไม่ลุล่วงครับ แล้วก็อยู่ในช่วงท้ายของเดือนที่สองตามที่แจ้งในกระทู้

งานเลยยังหนักอยู่ครับ อยากให้ผ่านให้ได้ คุณแอ๊นท์และเพื่อนสมาชิกทุกคนอุตสาห์พยายามสร้างชุมชนแห่งนี้ขึ้นมา

ขอบคุณ ป้า wawe มากนะครับที่มาคุยกันในกระทู้นี้
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 21-06-10 at 10:51.

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member Master Brandname
    wawe's Bank Account
    • Bank Account 1: 424X0X7X4X

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะที่เว็บมาสเตอร์ช่วยแนะนำกระทู้ตู้กับข้าวให้พี่ป้าน้าอาทั้งหลายนะคะ เชิญได้นะคะใครที่มีเมนูอาหารในตู้กับข้าวมาโพสด้วยนะคะ และยิ่งช่วงนี้เป็นโอกาสอันดีที่จะแนะนำเมนูอาหารสำหรับคนท้อง โดยเฉพาะ คุณน้ำของเราค่ะ (พี่ขออนุญาตเว็ปมาสเตอร์คุยเรื่องคุณน้ำด้วยนะคะ ก็ดีใจน่ะ)
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

deewib's Avatar
    deewib is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    deewib's Bank Account
    • Bank Account 1: 395X0X1X5X

Thumbs up

[SIZE="ุ6"]ชอบทุกอันเลยยยยยยยยยจ้า[/SIZE]
    deewib@@deewib@@deewib

nattarika's Avatar
    nattarika is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    nattarika's Bank Account
    • Bank Account 1: 494X0X7X8X

Bangkok@Belgium
    55

ร่วมด้วยช่วยโหวตเลือกอันแรกค่ะดูสวยคลาสสิคหรูหราดีค่ะ ^_^

8

Quote Originally Posted by nam View Post
    มาโหวดให้แ้ล้วนะคะ

แก้ข่าวก่อนนะคะ คุณWM ไม่ได้ท้อง คนท้องคือพี่น้ำคะ แต่คนคอยตัดหน้าตู้กับข้าว ตอนนี้มาแรงสุด คือ คุณ WM นี่แหละคะ 555555555
    ขอบคุณคุณ nam ครับที่ช่วยแก้ข่าวให้ ดีที่ข่าวลือเกิดแค่ในวงแคบๆ ผมขอยืนยันครับ "ผมท้องไม่ได้ครับ"
    ส่วนเรื่องตัดหน้าตู้กับข้าว นี้เรื่องจริงครับ เข้าไปดูก่อนทุกวันก่อนทำงาน กระทู้โปรดประจำแล้วครับ ว่าจะชวนพี่ป้าน้าอาในกระทู้นั้น
    แตกกับข้าวในตู้มาเป็น รีวิวๆ เป็นเมนูๆ เก็บไว้ด้วยน่าจะดีครับ ไว้ทำกินวันหลัง เพื่อเวลาผมมีคนท้องอยู่ใกล้ๆ

ยินดีกับคุณ nam ด้วยนะครับ ข่าวดีเรื่องการตั้งครรภ์ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณ nam และลูกนะครับ

ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by preeyanan View Post
    โหวตแล้วค่ะ แต่ละอันน่ารักมั่ก ๆ

Quote Originally Posted by deewib View Post

[SIZE="ุ6"]ชอบทุกอันเลยยยยยยยยยจ้า[/SIZE]
    Quote Originally Posted by nattarika View Post
    ร่วมด้วยช่วยโหวตเลือกอันแรกค่ะดูสวยคลาสสิคหรูหราดีค่ะ ^_^
    ขอบคุณครับ กลัวทำมาแล้วเพื่อนๆ จะไม่ชอบ น้อง Designer ที่ออกแบบลายเส้นสัญลักษณ์ SBN เขาเก่งมากครับจะนำคำชมจากที่นี่ไปบอกน้องเขานะครับ

ตอนนี้ไปเปิดหน้า เพจใน facebook ไว้ด้วยครับ กำลังหัดใช้ Facebook จะได้นำมาปรับปรุงชุมชนที่นี่ ให้สดวกกับเพื่อนสมาชิกครับ

ที่ facebook ทำหน้าเพจไว้ลิงค์ตามนี้ครับ

ฝากเพื่อนที่เล่น facebook เข้าไปชมกันได้ครับ

หลังจากทีมงานส่งงานวิจัยจะมาเร่งสร้างเครื่องมือเพิ่มครับให้เพื่อนๆได้ใช้งานกันสดวกขึ้นครับ
    จะเชื่อมต่อระบบเพื่อส่งกระทู้อัพเดท จากฐานข้อมูลของ SBN ขึ้น facebook กับ twitter โดยตรงเพื่อนๆ ที่ใช้ facebook กับ Twitter จะได้รับข้อมูลข่าวสารของเพื่อนๆในชุมชนแห่งนี้สดวกขึ้นครับ

มาส่งข่าวเท่านี้ก่อนนะครับ
    ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคน ที่เข้ามาคุยที่นี่ครับ

ปล.ใครเข้าไปคุยที่กระทู้ ตู้กับข้าว อย่าลืมแสดงตัวด้วยนะครับ เจ้าของกระทู้และพี่ป้าน้าอาในกระทู้นั้น ยินดีต้อนรับแน่นอนครับ
    (แหะๆ ขออนุญาตคุณ nam เจ้าของกระทู้และเพื่อนสมาชิกในกระทู้นั้น เรียกแขกอีกรอบครับ ก็กระทู้เข้าดีจริง ครับ เชียร์ครับ เน้นนะครับ ดีจริง สำหรับ คน ชอบทรมานกับการ หิว หรือ อยากกินครับ)
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 23-06-10 at 16:13.

noinoi5's Avatar
    noinoi5 is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noinoi5's Bank Account
    • Bank Account 1: 216X0X4X1X

โหวตให้แล้วจ้า......

ปล.แอบเลือกยากมาก.....อิอิ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

Page 1 of 2 12 LastLast