สวัสดีค่ะเพื่อนๆ

พอดีเพิ่งสมัครสมาชิก และได้ลงโพสต์ขาย LV ในห้อง Hi-End แต่มี message เตือนจาก SBN Admin ว่าทำผิดกฎ แต่ไม่ทราบว่าผิดอย่างไร สันนิษฐานว่าเป็นเพราะเหตุผลดังนี้
1. โพสต์แต่ข้อความ โดยไม่ได้แนบรูปถ่าย เหตุผลคือ upload รูปไม่เป็นค่ะ เจอแต่ icon " Image" แต่ให้ลิงค์ URL ซึ่งไม่่น่าใช่ แต่หาไม่เจอว่าต้องทำอย่างไร จริงๆได้ถ่ายรูปเตรียมไว้แล้วค่ะ

2. ไม่ได้เป็น Trusted member ไม่ทราบว่าเกี่ยวหรือเปล่า หรือว่าเป็นสมาชิกธรรมดาก็โพสต์ได้

3. ไม่ได้แจ้งเบอร์โทรศัพท์ บอกแต่ email ให้ติดต่อ

ขอรบกวนท่านผู้ชำนาญ ช่วยแนะนำวิธีที่ถูกต้องด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ