อาทิตย์ที่แล้ว ลงกระทู้ของตัวเอง เหลือบไปเห็น ตรง Warning Point จาก 0/5 เป็น 1/5 สงสัยว่าตัวเองไปทำอะไรผิดกฎ เลยตามหาจากกระทู้ที่เกี่ยวกับการตัดแต้ม ก็ไม่เจอค่ะ ตอนนี้ไม่รู้ว่าจะหายังไง เพราะว่าพอติดต่อ Web master ก็บอกว่าให้มาลงในห้องนี้

ประเด็นคือว่า ไม่ได้มาประท้วงอะไรค่ะ เพียงแต่อยากรู้ว่าเราไปทำผิดพลาดตรงไหนให้โดนตัดคะแนน เพราะจะได้แก้ไขไม่ให้ผิดกฎอีกค่ะ อยากอยู่ร่วมกับชุมชนนี้นานๆค่ะ พยายามอ่านกฎต่างๆตลอดเวลา ก็ไม่ทราบจริงๆค่ะว่าผิดอะไรอย่างไร เราอยากแก้ไขสิ่งที่ทำผิดไปค่ะ

ใครพอจะรู้วิธีหาได้ไหมค่ะ แล้วทำอย่างไร คะแนนที่โดนตัดจึงจะหายไป ได้อ่านเหมือนกันค่ะ ว่าต้องเป็นระยะเวลาประมาณนึง ว่าคือจะต้องไม่ทำผิดอีกภายในเวลาที่กำหนด แล้วที่โดนตัดแต้มก็จะหายไป แต่ประเด็นคือตอนนี้ยังไม่ทราบเลยค่ะว่าทำอะไรผิด จะหาได้อย่างไร ช่วยหน่อยได้ไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ