แหะ แหะ กำลังคิดว่าจะหันมาสนน้องแนลมั๊ง ปรึกเพื่อน ๆ หน่อยซิ สำหรับสาวรวยน้ำหนักนะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 55
    Aengaeng's Avatar
    Aengaeng is offline Trusted Member Master Brandname
    Aengaeng's Bank Account
    • Bank Account 1: 168X1X9X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default แหะ แหะ กำลังคิดว่าจะหันมาสนน้องแนลมั๊ง ปรึกเพื่อน ๆ หน่อยซิ สำหรับสาวรวยน้ำหนักนะ

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ
    ตอนนี้มีอันจะกินสุดฤทธิ์
    น้ำหนักไต่ชาร์ทอย่างรวดเร็ว เจ็ดสิบฟ่า ๆ แระ สูง 162
    เราควรจะซื้อแบบไหนดีหล่ะ

บ้าหอบฟางด้วย

อยากได้น้ำหนักเบาด้วย

ตอนนี้ choice ในใจก็มี JUMBO SHW, MAXI SHW, GST SHW ค่ะ

คือ search หารูปคนสะพายน้องแนลแล้ว ไม่เห็นมีรูปของคนหุ่นมีอันจะกินเลยอ่ะ

Aengaeng is offline Trusted Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

หลังจากนั่งไล่อ่านในห้อง chanel แล้ว
    ขอตัดตัวเลือก maxi ออก ค่ะ มีแต่คนบ่นว่าหนัก
    แล้วเจ้า GST นี่มันหนักมั๊ยอ่ะ

sukiyaki's Avatar
    sukiyaki is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    sukiyaki's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X2X3X8X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Long Island, NY, USA

เย้ ยินดีต้อนรับค่ะ เห็นคุณ Aengaeng เป็นแฟนพันธุ์แท้หลุยส์มานานค่ะ ชอบเข้าไปดูกระทู้รีวิว สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ ดีใจจังมาเป็นสมาชิกคนรัก chanel ด้วยกัน จะบอกว่า เรื่อง นน ตัว อย่าไปสนค่ะ

สะพาย chanel สวยอยู่แล้วค่ะ ถ้าเชียร์ขอเชียร์ jumbo โฃ่ทองนะคะ แต่เห็นว่าของเยอะ อาจจะใส่ไม่หมดอ่า ส่วน maxi ใส่ของได้เยอะจุใจ แต่อาจจะหนัก ส่วน GST ใส่ของได้เยอะมาก นน น่าจะพอทนได้

แต่ทางที่ดีที่สุด แนะนำว่าให้ไปดูของจริง และลอง สะพายที่ shop ก่อนดีกว่าค่ะ บางทีแต่ละคนอาจจะชอบไม่เหมือนกันนะคะ อย่าง GST อยากให้ลองสะพายด้วยตัวเองก่อน เพราะก้นมันกว้าง สะพาย

แล้วแขนกาง ถ้าไม่งั้น ต้องดันไปข้างหลังค่ะ แต่ทีนีมันไม่มีฃิป กลัวโดนล้วง อีกอย่างสะพายๆไปแล้ว โฃ่ข้างนึงมันจะคอยไหลร่วงจากไหล่ค่ะ ตกลงใจได้ใบไหนแล้วเอาอวดมั่งนะคะ
    "anything is possible if you just believe"

sukiyaki's Avatar
    sukiyaki is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    sukiyaki's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X2X3X8X

Long Island, NY, USA

อ่ะ ลืมไป 1 ใบ ไม่สน reissue 227 เหรอคะ ใบใหญ่กว่า jumbo หน่อยนึง ใส่ของได้เยอะกว่า แล้ว นน เบาด้วยค่ะ
    "anything is possible if you just believe"

2009 is offline Registered Member Newbie Brandname

New arrival LV wilshire vernis MM very nice na kha.
    Check it out kha.

earthx's Avatar
    earthx is offline Trusted Member Master Brandname
    earthx's Bank Account
    • Bank Account 1: 102X5X9X4X

เชียร์ Reissue 227 ตามพี่สุเลยครับ ถ้าอยากได้เรื่องน้ำหนักเบา
    ส่วนตัวเอิร์ธไม่ค่อยชอบ GST เท่าไหร่อ่ะครับ คิดว่ามันกว้างไปนิดนึง PST น่ารักกว่า..

ยังไงก็ ลองไปสะพายที่ช็อปดูก่อนดีกว่าครับผม
    อะไรที่คนในนี้ชอบ ตัวพี่อาจจะไม่ชอบก็เป็นได้นะครับ ^^

ปล. ตอนนี้เอิร์ธก็เริ่มอยากได้น้องแนลเหมือนกันเลยครับผม
    หลังจากที่เคยแอนตี้มานาน พอมาเจอรีวิวติดๆๆกันในห้องรีวิว ไหนจะเพื่อนสาวสุดเลิฟถอยมายั่ว
    ตอนนี้ก็เลยหายใจเข้า หายใจออกเป็นน้อง Maxi อยู่ครับผม 555
    Last edited by earthx; 23-08-10 at 17:31.
    my instagram earthcha

LVoLOVE is offline Registered Member Newbie Brandname

เชียร์ Jumbo SHW ค่า เคยรู้สึกอยากได้ GST เป็นพักๆ แต่ก็ตัดใจได้ตลอด อิอิ
    นุ้ยใช้ 10" รักน้องเค้ามากๆเลยค่ะ ส่วนตัวสูง 165 อ๊วบอวบแต่ก็ยังพอไปกะน้องเป๋าได้ค่ะ
    ตอนซื้อช่างใจระหว่าง Jumbo กับ 10" แต่เอา 10" เพราะชอบรูปร่างเค้ามากกว่าอ่ะค่ะ แล้วแต่คนชอบเนอะคะ
    ที่เลือก SHW เพราะว่าเข้ากับสีผิวอ่ะค่ะ เพื่อนๆตอนไปซื้อแอบส่ายหน้าตอนลองสีทอง T^T ดูเหลืองไป

ขอให้ได้กระเป๋าถูกใจนะคะ

Last edited by LVoLOVE; 23-08-10 at 17:10.

modellofts's Avatar
    modellofts is offline Registered Member Brandname Fan

land of impenetrable terrain, smoldering volcanoes and savage wildlife

ตอนแรกไม่ได้สนใจน้องแนล พอเห็นใน sbn บ่อย ๆ เข้า ทนไม่ได้ กิเลสมาเลยค่ะ ท่าทางจะเป็นโรคเดียวกับเจ้าของกระทู้เลยค่ะ ^^
    ตอนนั้นคิดว่าจะซื้อ GST พอไปที่ช๊อปแล้วกลับรู้สึกว่าเฉย ๆ อ่ะค่ะ จัมโบ้กลับสะพายสวยกว่า ถูกใจกว่ามาก คลาสสิกกว่าด้วยค่ะ maxi ใหญ่ไปแล้วก้หนักไปจิงค่ะ เลยได้จัมโบ้มา แล้วก้ร๊ากรัก
    คือส่วนตัวเราคิดว่าคนหุ่นมีอันจะกินก้ไม่จำเป็นต้องถือใบใหญ่ตามน้า ลองที่ช๊อปอย่างคุณสุว่าเลยค่ะ ต้องเกิดกิเลสเป็นแน่ค่ะ 55
    ขอให้ได้กระเป๋าที่ถูกใจนะคะ

ขอบคุณเพื่อนๆ มาก ท่าทาง GST จะเหมือน
    Verona ก้นหนาชิมิ ไม่ชอบอ่ะ ตัดปาย
    ทีนี้ก็เหลือ Jumbo กับ Reissue 227 อันหลังขอ
    ศึกษาก่อนนะ

Vernis. เข็ดแล้วค่ะ
    ตั้งแต่โดนดูดสีจนเสียน้องเป๋าไป 1 ใบ
    Last edited by Aengaeng; 23-08-10 at 21:02.

mukkie is offline Registered Member Master Brandname

ดีใจจังเลยค่ะ ที่คุณเอี้ยงเริ่มเมียงมองมาทางชาแนล แอบอ่านทุกกระทู้ของคุณเอี้ยงเลยล่ะ

มุกแนะนำจัมโบ้ค่ะ คลาสสิคที่สุดแล้วค่ะ เราจะรู้ว่าหลงรักแบรนด์นี้หรือไม่ก็ต้องเริ่มจากใบนี้ค่ะ

มีอีกอันที่มุกว่าน่ารักคือรุ่น on the road ค่ะ แต่มันไม่ใช่ตัวคลาสสิค หน้าตาประมาณ หลุยส์ nvf ดูลำลองดีค่ะ

ถ้าใบแรก ลองจัมโบ้นะคะ

อันนี้เค้าเรียกว่าหลุยส์ ส่วนอันเนี้ย เค้าเรียกว่าชาแนล จำไว้นะลูก

ค่ะ หม่าม้า

Page 1 of 6 123 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ