เค้าขายหลายยี่ห้อมากค่ะ ในเฟซบุ๊ค ซึ่งน่ากลัวมากเราก้ดูไม่ออก
ว่าอันไหนแท้อันไหนปลอม

เช่นพวก Hermes หรือ Balenciaga ในรูป พวก miu miu bow
ของปลอมเริ่มเยอะแล้วนะคะ TOD's ก้ยังมี เหมือนจนน่าตกใจ

ไม่ได้มีเจตนา ทำให้เจ้าของร้านเสียหายนะคะ

แค่อยากเตือนเพราะกลัวซื้อของปลอมแล้วมาขายเปนของจริงในนี้ค่ะ
อยากให้ดูให้ดีๆ ก่อนซื้อ ถามเยอะๆเลยค่ะ รูปดังกล่าวเปนแค่บางส่วนเท่านั้นค่ะ
ที่เอามาให้ดู เซฟไม่ไหวค่ะ ถ้าอยากทราบลิ้ง PM มาได้ค่ะ

โดยส่วนตัวไม่แอนตี้ว่าใครใช้ของก๊อปหรืออะไร
แต่ไม่ควรทำความเดือดร้อนโดยการไปหลอกหรือโกงใคร
อันนี้รับไม่ได้จิงๆค่ะ

ปล. (((((((( ใช้ของแท้มันมีคุนค่าทางจิตใจ )))))))))

จากภาพลองพิจารณาคอมเม้นได้ตามอัธยาศัยเลยนะคะ
ลงรูปซ้ำขออภัยมา ณ ที่นี้นะคะ ตาลายงะเยอะเกิน