ใครฝากรูปใน photobucket ช่วยบอกหน่อยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    twindolls555's Avatar
    twindolls555 is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Unhappy ใครฝากรูปใน photobucket ช่วยบอกหน่อยค่ะ

คือว่าตอนนี้เว็บได้เปลี่ยนไปแล้วค่ะ
    งง งง เลยค่ะ คือตอนนี้อยากได้รูปมาลง post ใน scb อะค่ะ
    แต่ตอนนี้เอาโค้ชรูป ออกมาไม่ได้ค่ะ เพราะว่า copy ไม่ได้

ทำไงค่ะ ใครทำได้ช่วยสอนหน่อยค่ะ
    ขอบคุณอย่างสูงเลยค่ะ
    คุsbn ค่ะ ^-^

SuperZiGAR is offline Banned User Brandname Fan
    SuperZiGAR's Bank Account
    • Bank Account 1: 248X1X6X9X
    • Bank Account 2: 095X7X7X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Blog Entries
    1

ooiioo is offline Banned User Brandname Fan

1. เข้าไปใน www.upic.me or www.photobucket.com
    2. โหลดรูปที่เราต้องการโพส ฝากไว้ในเวปนี้ พอโหลดเสร็จแล้วพักไว้ก่อน
    3. เข้าหน้า SBN ที่เราต้องการลงรูป
    4. copy link รูปภาพในเวปที่ฝากไว้
    5. เอามาวางใน SBN (จะเป็นตัวเลขและเป้นตัวหนัวสือ)
    6. กด save จะเห็นรูปโชว์ขึ้นหลังจากกด save แล้วคะ

ลองดูนะคะ
    Thanks siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Comments from Facebook