ผมเอามาลงก่อนนิดหน่อยนะครับ
เด้วคืนนี้ จะ มาลงเพิ่มเติม ไม่รุ้ว่าลงถูกห้องด้วยรึป่าว

วันนี้ ผมมาแนะนำ แว่นแบรน์นึง
ที่บางคนอาจจะยังไม่รู้จัก หรือ อาจจะรู้จักดีแล้ว
จิง ๆ แล้ว แวน ยี่ห้อ dita โด่งดังใน ดารา hollewood มาสักพักแล้ว
ตอนนี้เริ่มเข้ามาดังในไทย ราคา ก็ แอบสูง และ หายาก
ที่ไทยมีคนนำเข้ามาอยู่ ไม่กี่ร้าน

แว่นยี่ห้อนี้เรียกว่า ดีต้า

เราไปดูรูปกันเลยนะครับ จะเอามาให้ดูแต่รุ่นที่ดัง ๆ นะครับ

Dita Grandmaster three

Dita Cazal 902

Dita midnight special รุ่นนี้ ต้องเหนของจริงคับ สวย มาก

Dita marseilles

Dita ambassador

Dita challenger

Dita Flight

ไปดูรูปตอนที่ดาราใส่กันดีกว่าครับ

50 CENT Dita MIDNIGHT SPECIAL

Usher Dita Grand master three

รูปของ usher เห็นแว่นไม่ชัดเลย เลยเอารูปคนอื่นมาให้ดูแทน
GRand master three

jenny จำรุ่นไม่ได้ แต่น้องของผมเคยไปถามร้านแว่น เขาบอก 50000 เปน limited

DitaCazal 902

คุณ อั้ม พัชราภา (Ditamarseilles)

usher (Dita midnight special )

jamie foxx (Dita challenger )

คุณ แอน Dita marquis

Cam gigandet Dita flight

Hilary duff ( Dita Targa)

lebron james Dita lancier LS ตัวนี้เป็น ลิมิเต็ต

Nicole Scherzinger Dita Wonderlust

Paris hilton DIta Opus

ผิดพลาดประการใด ขอ อภัยมาในที่นี้ด้วยครับ
เครดิต ภาพ www.ditalegends.com , www.google.com