อ่านรีวิวของเพื่อนมาซะเยอะ
วันนี้ภูมิใจนำเสนอ Lanvin <3 H&M Dress ค่ะ

ได้มาหลายวันละ นั่งชม นอนชมอยู่คนเดียว เลยอยากให้เพื่อนๆได้ลองชมบ้างว่าของเค้าสวยจริง สมกับมีคนไปเข้าคิวรอซื้อตั้งแต่เที่ยงคืนจริงหรือเปล่า แต่ว่าไม่มีรูปเราใส่เป็นนางแบบนะคะ อาย..กลัวเพื่อนๆเห็นแล้วจะนอนไม่หลับน่ะค่ะ 555++

สีชมพูแสบสันนิ้สนึงนะคะ เหมาะกับงานมงคลและปาร์ตี้

เพื่อยืนยันว่าเป็นของเราจริง เลยโชว์ป้ายชื่อด้วย ไม่ได้ลงขายนะจ้ะพี่น้อง

ชุดเป็นแบบไหล่เดี่ยวที่สามารถจัดรูปแบบแขนได้ รายละเอียดดีมากค่ะ

ด้านข้างเป็นซิปที่ติดยาวตั้งแต่ชายกระโปรงถึงรักแร้ค่ะ แถมเย็บเข็มขัดแบบยืด fix ไว้เลย เอาออกไม่ได้

เนื้อผ้าชุดนี้เป็น Silk 100% ค่ะ Made in Romania

รูปสุดท้ายคือตัวอย่างใน Look Book นะคะว่าสวยแค่ไหน แต่สวยน้อยกว่าของเรานิดนึง อิอิ

วันนี้มีรีวิวแค่นี้ก่อนนะคะ หวังว่าคงจะมีประโยชน์ต่อเพื่อนๆบ้างนะคะ ถ้ามีชุดสวยๆมาอีกจะเอามาโชว์อีกค่ะ