เสื้อผ้าเป็นฟรีไซต์ นะคะ

คิดค่าส่ง 30 บาทต่อชิ้นนะคะ ซื้อ 2 ชิ้นขึ้นไปส่งฟรีค่ะ

ชิ้นแรก เดรสผ้าโฮลี่นำเข้าจากเกาหลีค่ะ นุ่มลื่นใส่สบาย ใส่ในวันสบายๆ ได้ หรือใส่เครื่องประดับด้วยให้ดูดีหรูหราได้ค่ะ
มี 2 สี ชมพูอ่อน และ สีดำ

เดรสผ้าชีฟอง นุ่มสบาย ลายจุดเขียว น่ารักค่ะ

เสื้อเชิ้ตแขนกุด ระบายตรงหน้าอก เนื้อผ้าซาติน สีขาว และ น้ำเงิน ค่ะ

เสื้อแขนกุดเนื้อผ้าโฮลี่ นุ่มลื่น ลายสัตว์น้อยตัวเล็ก กุ๊นชมพูค่ะ ใส่ในวันสบายๆ น่ารักมากค่ะ
หรือใส่กับกระโปรงในวันทำงานก๊เก๋ดี มีหลายลาย หลายสีค่ะ

เสื้อแขนระบาย เนื้อผ้าซีทรู สีฟ้าลายดำ

เสื้อแขนกุด มีลูกเล่นคอจีบดูเก๋ แอบไฮโซ ผ้าซีทรู สีม่วงอ่อนๆ และสีดำเทาซีทรู ค่ะ

เสื้อเกาะอก เนื้อผ้าโฮลี่นำเข้าจากเกาหลีมีลายในตัว สีชมพูอ่อน และ สีดำ

เสื้อเกาะอก เนื้อผ้าโฮลี่นำเข้าจากเกาหลีมีลายในตัว สีดำลายกราฟฟิกชมพูอมม่วง