Intrend กับผลิตภัณฑ์หนังงู ดีไซน์สวยๆงานเนี้ยบๆ ในราคาถูกกว่าที่อื่นแน่นอนค่า !!! แวะชมก่อนค่า :)

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    Aksika is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Smile Intrend กับผลิตภัณฑ์หนังงู ดีไซน์สวยๆงานเนี้ยบๆ ในราคาถูกกว่าที่อื่นแน่นอนค่า !!! แวะชมก่อนค่า :)

วันนี้จะมาแนะนำร้านตัวเองนะค๊า!! เราขายผลิตภัณฑ์ที่ทำมาจากหนังงูหนะค่า โดยส่วนมากก็เน้นเป็นกระเป๋าค่ะ มีทั้งกะรเป๋าสตางค์ กระเป๋าสะพาย มีหลายทรงหลายดีไซน์ให้เลือกนะคะ ปกติจะเป็นงานตัดส่งขายชาวต่างชาติค่ะ แต่ว่าช่วงที่ผ่านๆมาเห็นสาวๆไทยเริ่มหันมาสนใจหนังแนว Exotique กันมากขึ้นนะคะ เช่น พวกหนังงู นกกระจอกเทศ จระเข้ กระเบนฯ ก็เลยลองเอามาในเวปดูจ้า แต่เวปเราตอนนี้จะมีแต่ผลิตภัฒฑ์หนังงูนะคะเพราะว่าเป็นหนังที่ขายดีมากๆๆ จนสั่งออกมาหลายลอทแล้วนอกเหนือจาก order ลูกค้าต่างชาติ หนังงูที่ใช้เป็นหนังงูทะเลค่ะ เป็นหนังแท้ๆแน่นอน งานที่ร้านจะบุหนังกลับข้างในค่ะ ไม่ใช่ผ้าค่ะ และรับรองว่างานตัดเย็บเนี๊ยบแน่นอนจ้า กล้ารับประกัน แต่ต้องยอมรับว่าสีหนังแต่ละลอทออกมาก็อาจจะไม่เหมือนกันเป๊ะๆนะคะ แต่ก็ไม่ได้ต่างมากจะดูออกว่าไม่เหมือนเลย เพราะว่าเป็นหนังธรรมชาติ ฟอกแต่ละทีก็จะออกมาไม่เหมือนกันซักตัวอยู่แล้วหละค่ะ ) เป็นงานที่ Unique จิงๆ ช่วยๆแวะเข้ามาชมกันหน่อยนะค๊า ตาม URL นี้เลยจ้า

http://www.facebook.com/album.php?aid=265077&id=641925529

ตัวอย่างสินค้าบางส่วนนะคะ

แบบทรงเหมือน Speedy ค่ะ มีสาย Strap ถอดเข้าออกได้

รวมกระเป๋าหลายๆแบบ

ใบนี้เป็นแบบ Limited ค่ะ มีสองสีเท่านั้น น้ำเงินและดำ

นี่เป็นตัวอย่างบางส่วนนะคะ ยังมีอีกมากมายเลยค่า แวะเข้าไปชมก่อนได้ค่า ถ้าบอกว่ามากจาก SBN จะมีส่วนลดให้ด้วย 5% นะค๊า ขอบคุนค่า )))))))

ถ้าหากมีข้อสงสัยหรือสนใจนะคะ ติดต่อได้ที่เมล pui_fai29@hotmail.com หรือ โทรมาได้ที่เบอร์ 08 4343 6233 ได้จ้า )))))
    Last edited by Aksika; 24-02-11 at 16:31.

Aksika is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Wink " A K S I K A " New Collection....Genuine Snake Skin Bags and Accessories!!

ช่วงนี้มีสินค้าใหม่ๆทยอยออกมาแล้วนะคะ เชิญแวะเข้ามาชมกันก่อนนะคะ ))))) งานลอทนี้หนังเกรดดีที่สุดค่ะ อะไหล่ก็เกรด A ไม่ดำไม่ลอกแน่นอน และราคาก็ถูกกว่าตามห้างเกือบ ครึ่งได้เลยนะคะ ลูกค้าสามารถที่จะ
    "เลือกเปลี่ยนสีหนังและอะไหล่เองได้นะคะ" หรือถ้ามีดีไซน์ของตัวเองก็ลองส่งมาตีราคาได้ค่า(อาจจะสูงกว่าแบบที่มีในเวป แต่รับรองงานสวยไม่ผิดหวังค่ะ) รับรองว่าเป็นของเกรด premium ทั้ง Material และก็วิธีการผลิตที่ละเอียดค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมนะคะ

แบบออกใหม่ค่ะ มีสาย Strap ถอดเข้าออกได้ ขนาดประมาน speedy 30 ค่า

สายคล้อง โทรศัพท์ค่ะ รับรองมีร้านเราร้านเดียว ))) ทำจากหนังงูแท้ค่ะ

Clutch เก๋ๆค่ะ มีสายยาวเป็นโซ่ร้อยหนังสีเดียวกะตัวกระเป๋านะคะ ))

พุ่ห้อยแต่งกระเป๋าค่า

กระเป๋าสตางค์แบบซิปรอบ เก็บการ์ดได้ประมาน 10 ใบค่ะ

หนังโทนม่วงมาใหม่อินเทรนด์มากค่า ))))))))

เลือกสีได้ตามนี้เรยค่ะ
    p.s. สี Metallics จะแพงกว่าสีปกตินิดหน่อยนะคะ

สนใจ เมลมาได้ที่ pui_fai29@hotmail.com หรือโทรเบอร์ 08-4343-6233 ได้ตลอดค่า ฝ้ายนะคะ รับรองว่าของแบรนด์ " A K S I K A " คุณภาพดีคุ้มราคาแน่นอนค่ะ ))

รายละเอียดเพิ่มเติม แอด FB เข้ามาดูได้นะคะ )))
    http://www.facebook.com/notifications.php#!/album.php?fbid=10150171262940530&id=641925529&aid=348211 ของลอทนี้เราดีไซน์เอง และหนังเกรดดีกว่าเก่าค่า ส่วนอัลบัมเก่าบางอย่างก็ยังสั่งได้ค่ะ ดูได้ตาม นี้ค่ะ
    http://www.facebook.com/album.php?aid=265077&id=641925529

P.S. สำหรับคุณลูกค้าที่ติดต่อไปเพราะดูจากเวปนี้ มีส่วนลดให้ค่า บอกด้วยนะคะว่ามาจาก SBN จ้า ) ขอบคุนค่ะ
    Last edited by Aksika; 21-03-11 at 15:52.

Red face Let's see !! "A K S I K A" .... Exotic Leather Product with reasonable price :))

สวัสดีค่า วันนี้จะมาแนะนำสินค้าใหม่ๆ ของ ..."A K S I K A"... นะคะ จากที่แต่ก่อนมีแต่กระเป๋าสตางค์ และกระเป๋า มาถึงวันนี้เริ่มมีสินค้าหลากหลายแล้วค่ะ โดยร้านเราใช้ material เกรดระดับเดียวกับของแบรนด์นะคะ แต่ราคาสบายกระเป๋ากว่ามาก รวมถึงงานก็เป็นงานเย็บฝีมือดีมากๆค่ะ หนังที่สั่งได้จากร้านเรานะคะ จะมี หนังงูทะเล /หนังงูเหลือม/ หนังจระเข้ /หนัง lizard /หนังปลากระเบนขัดมัน และหนังนกกระจอกเทศ ค่ะ
    ลองดูตัวอย่างสินค้าและตัวอย่างหนังร้านเราก่อนนะคะ สินค้าเป็น Made to order ค่ะ เลือกสี เลือกสีอะไหล่ได้ตามใจชอบเลยค่ะ อีกทั้งถ้ามีแบบที่ชอบในใจก็ลองส่งมาให้ตีราคาก่อนได้ไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ

ตัวอย่างสินค้านะคะ

เคส BB/iPhone/iPad ค่ะ
    สั่งได้ทุกหนังและทุกสีนะคะ

ผลิตภัณฑ์หนังงูทะเลนะคะ

(รูปแรกขวาล่างแอบเป็นกระเบนแทรกไปค่ะ อิอิ)

(แบบ special ค่ะ ตัดสี)

แบบสไตล์ Speedy มีสาย strap ถอดเข้าออกได้+ปรับระดับได้

ตัวอย่างผลิตภัณฑ์หนังจระเข้นะคะ มีหลายสีมากๆนะคะ

ตัวอย่างกระเป๋าหนังกระเบนค่ะ หนังกระเบนร้านเราเป็นแบบขัดมัน texture วิบวับสวยมากค่ะ มีทุกสี ไม่เชยไม่ป้า ใช้แล้วไม่ต้องกลัวพัง เพราะหนังทนทานที่สุดค่ะ

ตัวอย่างหนัง+สีหนังนะคะ จริงๆมีมากกว่านี้เยอะค่ะ ลองโทรมาสอบถามกันได้เลยค่ะ

********* พิเศษสุดสำหรับลูกค้าจาก SBN นะคะ แค่บอกฝ้ายว่าติดต่อมาจากกระทู้นี้มีส่วนลดพิเศษทันทีค่ะ ********** รีบกันหน่อยนะคะ อยากให้ทุกคน intrend กันแบบ สบายกระเป๋าจ้า

อ้ออ!!! รบกวนช่วย กด Like Fanpage ให้หน่อยนะคะ เพิ่งทำค่า ))))))) http://www.facebook.com/#!/pages/A-K...64138383647166 -/\-*

สนใจ/ถามราคา ติดต่อ ฝ้าย ที่เบอร์ 08-4343-6233 หรือ E-mail : pui_fai29@hotmail.com

สินค้าเพิ่มเติมดูได้ที่ >>> http://www.facebook.com/media/set/?set=a.10150171262940530.348211.641925529

ผลิตภัณฑ์ หนังงูเหลือม Intrend นะคะ season นี้ >>> http://www.facebook.com/media/set/?set=a.10150309689015530.387789.641925529
    Last edited by Aksika; 06-07-11 at 16:02.

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

ขออนุญาตสมาชิกยุบรวมกระทู้เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเอง อ่านหลักการและเหตุผลได้ในกระทู้ อนุญาตให้สมาชิก ผู้ออกแบบ ผู้ประดิษฐ์ หรือ ผู้ผลิตสินค้า ตั้งกระทู้เพื่อประชาสัมพันธ์แอคเคาละกระทู้ และแจ้งเพื่อขอเปลี่ยนชื่อกระทู้ที่ตั้งไปแล้วได้ในประกาศนี้

และขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่โพสกระทู้ในห้องนี้ ที่ไม่ใช่ อีดิทข้อความกระทู้ของตนเองและแจ้งลิงค์มายังพีเอ็มของ siambrandname webmaster เพื่อย้ายกระทู้ดังกล่าวก่อนโดนตัดแต้มเตือนจากการร่วมกันดูแลชุมชนโดยระบบ JTP

และสำหรับสมาชิกที่มีปัญหารูปที่โพสในกระทู้หายเนื่องจากปัญหาทางเทคนิคที่เกินโควต้าการส่งข้อมูลของเว็บฝากรูป(ฺBandwith exceed)

ทางเราแนะนำให้ฝากรูปที่เว็บ www.meejai.com เนื่องด้วยจะไม่มีปัญหาดังกล่าว รูปจะได้ไม่หายและจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกเองในการใช้พื้นที่แห่งนี้ประชาสัมพันธ์สินค้า Fashion Ignition ที่เพื่อนสมาชิกเองออกแบบ สร้าง หรือเกี่ยวข้องกับการผลิต

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ