*แนะนำร้านเสื้องานตัด a la carte หวาน วินเทจ มีmade to orderด้วยค่ะ*

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    pobploy36 is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default *แนะนำร้านเสื้องานตัด a la carte หวาน วินเทจ มีmade to orderด้วยค่ะ*

ร้านเราออกแบบตัดเย็บเองนะคะ
    คุณภาพดี สวย เหมาะใส่เล่น ใส่ทำงาน
    เรามีเดรส ที่ตัดตามไซส์ให้ได้ค่ะ
    สั่งขงจากเฟสบุก หรือ เลล์ได้เลยค่า

page หน้าร้านค่ะ
    http://www.facebook.com/alacarte.shop
    สอบถามได้ที่

084. 114. 0356

หรือ a.la.carte.shop@hotmail.com

page หน้าร้านค่ะ
    http://www.facebook.com/alacarte.shop
    สอบถามได้ที่

084. 114. 0356

หรือ a.la.carte.shop@hotmail.com

Last edited by pobploy36; 08-03-11 at 15:22. Reason: รูปไม่ขึ้น

pobploy36 is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

เดรสใหม่ค่ะ สั่งออร์เดอร์ได้ค่ะ
    แบบทางร้านเองจ้า

a.la.carte.shop@hotmail.com

เดรสแขนยาวสไตล์คุณหนู
    แขนชีฟองสีโอโรส ติดโบเล็กๆที่อกและเป็นปกมนบัวนะคะ
    น่ารักมากๆเลย งานตัดเย็บเรียบร้อยมากค่ะ
    มีไซส์ เอส และเอ็มค่ะ
    ของกำลังทำ จองได้ที่อีเมลล์นะคะ
    1390 Baht

เดรสเชิ้ต เรียบแต่เก๋
    ผ้าใส่ง่าย เป็นpitscreen มีสามสีค่ะ สีกากีแบบในรูป สีชมพูและกรมท่าค่ะ

990 baht

www.facebook.com/alacarte.shop
    หมวดรูปอัลบั้มเดือน --March-April

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ