Happy Birthday พี่นีน่า ( ต่อจากทู้ "ส้มเช้ง ณ SBN" ) พร้อมโชว์ตัวเหล่าน้อง Blythe - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 9 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 81
    pomme is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    ให้ความรู้แก่ชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    4

Smile

เข้ามา Happy Birthday น้องนีน่าด้วยคนค่ะ ขอให้มีความสุขเยอะๆ สวยวันสวยคืนนะจ๊ะ ปาร์ตี้คงจะสนุกน่าดูเลย
    น้อง ๆ Blythe น่ารักทั้งนั้นเลย เห็นแล้วอยากจะเลี้ยงน้องบ้าง แอบเชยจริงๆ เค้าหาซื้อกันได้ที่ไหนค่ะ......

Lady Geordie's Avatar
    Lady Geordie is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Happy Birthday ค่า
    ขอให้พี่นีน่ามีความสุขมากๆ มีสุขภาพแข็งแรง
    มีน้องเป๋างอกงาม มีน้อง blythe งอกเงย
    .... happier happier ....

*.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

(✿◡‿◡) When U smile... (◡‿◡✿)

(✿◕‿◕)
    The whole world smiles with U... (◕‿◕✿)

*.:。✿*゚‘゚・✿.。.:**.:。✿*゚‘゚・✿.。.:* *.:。✿*゚’゚・✿.。.:*

armarm's Avatar
    armarm is offline Trusted Member Master Brandname
    armarm's Bank Account
    • Bank Account 1: 799X2X9X3X
    • Bank Account 2: 104X4X0X9X

แฮปปี้เบิร์ธเดย์ด้วยอีกคนคร้าบบพี่นีน่า
    มีความสุขมากๆน้า และก็สวยวันสวยคืนด้วยครับ(อันนี้แอบลอกพี่ป้อม 555+)

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    DenMark's Bank Account
    • Bank Account 1: 803X0X7X6X

รับผิดชอบต่อชุมชน

HBD นะคับพี่นีน่าที่น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก จุ๊บๆๆๆๆ

oohio's Avatar
    oohio is offline Registered Member Master Brandname

Default HBD KA

Happy Birthday นะคะพี่นีน่า ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ ขอให้รวยขอให้สวยขึ้นเรื่อย ๆ ค่า และก็มีน้องมาให้น้องส้มเช้งอีกเยอะนะคะ สุดท้าย ขอให้เป็นพี่ที่น่ารักกับน้อง ๆ ใน SBN อย่างนี้ตลอดไปค่า
    แม่รักน้องครีมที่สุดในโลกเล้ยยย เป็นเด็กดี เติบโต แข็งแรงนะคะ

dek_aus's Avatar
    dek_aus is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    dek_aus's Bank Account
    • Bank Account 1: 002X7X6X6X

เสียสละเพื่อชุมชน

Australia, Sydney

ขอให้พี่นีน่ามีความสุข สุขหรรษา มากๆค้าบบบบบ

HBD ด้วยคนค้าบ

srichardson's Avatar
    srichardson is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

เฮ้ย..มางัยกันเนี้ย ขอบคุณทุกๆคนเลยจ้าทั้ง พี่ๆและน้องๆที่น่ารักในเวบเรา คืนนั้นเซอร์ไพรซ์มากเลยไม่รู้ตัวเลยซักนิด คิดว่าไปทานข้าวกันตามปกติ (จะได้แต่งตัวสวยกว่านี่ด้วย) แสดงว่าพวกน้องๆ "ปิดได้แนบเนียนมากกกกกก" แต่ก้อดีใจนะจ้ะที่คิดถึงเจ๊ แต่ทำมั้ยไม่บอกก่อนว่ะค่ะว่าจะซื้อน้องบลายท์ให้ เจ๊จะได้ไปเลือกเอาตัว "ลิมิเตด เอดิชั่น" ราคาหลายหมื่นซะหน่อย ฮิๆๆ รักทุกคนนะ จุ๊ฟๆๆ

และประกาศว่าตั้งแต่ปีนี้เป็นต้นไปเราจะนับอายุเราถอยหลังไปเรื่อยๆจนกว่าจะถึง 20 ถึงจะนับขึ้นมาอีกรอบ เข้าใจตรงกันนะจ้ะ เพราะฉะนั้นปีนี้ก้ออายุได้ 29 เองนะ
    Last edited by srichardson; 13-03-09 at 07:33.

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

srichardson is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

แว้กกกก เจ๊พึ่งเห็นนะเนี้ยวันนั้นมัวแต่ "ปลื้มน้ำตาจะเล้ด" เลยไม่ได้เล็ง หนอยแน่ะ "ทำไปได้นะย่ะ

Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    Happy B' day อีกรอบนะฮ่ะ เจ้มีความสุขมากๆๆ ตอนนีิเจิ ก้สามารถ ก้าวเข้ากระทู้ อายุ40 ได้แล้ว. คิๆๆๆๆ น้องๆๆ น่าร้ากมากมาย
    เค้าให้นับถอยหลังเฟ้ย น้องน๊อตโตะ

Quote Originally Posted by -bow- View Post
    HBD พี่นีน่าด้วยจ้า

ขอให้สวยแบบนี้อีกหมื่นๆปี
    ขอแค่พันปีก้อพอแล้วกลัวเหงาเดี๋ยวไม่มีคนอยู่เป็นเพื่อนจ้ะน้องโบ

Quote Originally Posted by am_rabbitt View Post
    Happy birthday ค่ะ พี่นีน่า
    มีความสุขมากๆ สวยยิ่งๆ ขึ้นไปนะคะ
    แต้งกิ้วจ้าน้องต่าย สวย รวย เก่ง ฮิๆๆ
    Quote Originally Posted by pong View Post
    อารายยยไปไม่ชวน เง้อๆๆๆ

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่นีน่า สวยวันสวยคืน เงินทองไหลมาเทมานะคะ ขอให้น่ารัก หน้าอ่อนอย่างงี้ตลอดไปเลยยยยยยยย

ชอบอันนี้ง่ะ เจ๋งค่อดดดดด ปายเอามาจากหนายยยยเนี่ย

ป้อง เดี๋ยวคราวหน้าไปกินร้านป้องมั่งดีกว่า แล้วจะเอา การ์ดแบบนี้ไปให้ เอาป่าว อิๆๆ

Quote Originally Posted by Sweet_Jasmine View Post
    อร๊ายยยย พี่นีน่า ไม่บอกหนูเลยว่าไปกินเมื่อวานน่ะวันเกิดพี่ โหยย ไม่งั้นหนูจะไปhbdพี่สักหน่อย แอบรุ้สึกผิดนะเนี่ย T___T

วันนี้ก็ได้รับพัสดุกล่องโตจากพี่แล้วน้า เบรคแตกกกกกันไปเรย555 ขอบคุณมากๆๆๆค่าพี่

ปล.การ์ดวัยเกิดมันช่างเหมาะกับเจ๊เจงๆ ให้ตายซิD
    เป็นเซอร์ไพรซ์จะพี่ก้อไม่รู้เหมือนกัน คิดว่ากินกันตามปกติ แต่ก้อแต้งกิ้วเน้อนู๋

Quote Originally Posted by pomme View Post
    เข้ามา Happy Birthday น้องนีน่าด้วยคนค่ะ ขอให้มีความสุขเยอะๆ สวยวันสวยคืนนะจ๊ะ ปาร์ตี้คงจะสนุกน่าดูเลย
    น้อง ๆ Blythe น่ารักทั้งนั้นเลย เห็นแล้วอยากจะเลี้ยงน้องบ้าง แอบเชยจริงๆ เค้าหาซื้อกันได้ที่ไหนค่ะ......
    ขอบคุณพี่ป้อมมากค่า เรื่องน้องจะซื้อได้ที่ไหนเดียวนู๋ส่งลิงค์ไปให้ นะค่ะแล้วพี่ป้อมจะติดใจ ฮ่าๆๆ
    Last edited by srichardson; 13-03-09 at 07:49.

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

cocoa's Avatar
    cocoa is offline Registered Member Master Brandname

HBD ด้วยคนค่าพี่นีน่า
    ฝาชีรักฝาชีหลง เช่นเคยนะคร้า คริคริ

ไว้ได้น้องแล้วจะไปแจมด้วยน้า

----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

Quote Originally Posted by dek_aus View Post
    ขอให้พี่นีน่ามีความสุข สุขหรรษา มากๆค้าบบบบบ

HBD ด้วยคนค้าบ
    Quote Originally Posted by oohio View Post
    Happy Birthday นะคะพี่นีน่า ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ ขอให้รวยขอให้สวยขึ้นเรื่อย ๆ ค่า และก็มีน้องมาให้น้องส้มเช้งอีกเยอะนะคะ สุดท้าย ขอให้เป็นพี่ที่น่ารักกับน้อง ๆ ใน SBN อย่างนี้ตลอดไปค่า
    Quote Originally Posted by DenMark View Post
    HBD นะคับพี่นีน่าที่น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก จุ๊บๆๆๆๆ
    Quote Originally Posted by armarm View Post
    แฮปปี้เบิร์ธเดย์ด้วยอีกคนคร้าบบพี่นีน่า
    มีความสุขมากๆน้า และก็สวยวันสวยคืนด้วยครับ(อันนี้แอบลอกพี่ป้อม 555+)

Quote Originally Posted by Lady Geordie View Post

Happy Birthday ค่า
    ขอให้พี่นีน่ามีความสุขมากๆ มีสุขภาพแข็งแรง
    มีน้องเป๋างอกงาม มีน้อง blythe งอกเงย
    .... happier happier ....

Quote Originally Posted by Alyn View Post
    happy birthday ด้วยคนนะค๊าาา

ขอให้สวยวันสวยคืน คิคิ
    Quote Originally Posted by toom View Post
    HBD ด้วยคนนะคะ ขอให้มีความสุขมากๆทั้งครอบครัวนะคะ
    Quote Originally Posted by jewmini View Post
    happy birthday ka มีความสุขมากๆนะคะ
    Quote Originally Posted by JaaN View Post
    สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณนีน่า
    ขอให้สุขภาพแข็งแรง คิดสิ่งใดก็ขอให้สมหวัง มีความสุขมาก ๆ ค่ะ
    Quote Originally Posted by BromptonRoad View Post
    HBDด้วยคนค่ะ

Quote Originally Posted by Keeki View Post
    HAPPY BIRTHDAY ค่ะพีนีน่า

มีความสุขมากๆนะคะ

คิดอะไรขอให้สมความปรารถนาค่า
    Quote Originally Posted by bua_benjakamol View Post
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์พี่นีน่าด้วยคนคะ
    ขอให้สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มีความสุข สมหวัง ในทุกๆเรื่องเลยนะคะ

แอบชื่นชมมานานล่ะคะ
    Quote Originally Posted by maycury View Post
    Happy Birthday !!!

ด้วยคนน่ะค่ะ

ขอให้พี่นีน่า มีความสุขมากๆๆ

อยากได้อะไร ขอให้สมความปรารถนา นะค่ะ

ขอให้มีน้อง BLYTHE เยอะๆๆนะ

จะได้มาถ่ายรูปอวดกานน่ะค่ะ
    Quote Originally Posted by minny View Post
    Happy Birthday ด้วยคนค่ะ
    ขอบใจทุกคนเลยนะจ้ะ ขอให้น้องๆทุกคนได้พรเหมือนที่อวยพรให้พี่ด้วยนะค่ะ จุ๊ฟๆๆๆๆ

Page 3 of 9 FirstFirst 12345 ... LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ