ระวังเรื่องรูปในกระทู้ด้วยนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    a.o.y.'s Avatar
    a.o.y. is offline Trusted Member Master Brandname
    a.o.y.'s Bank Account
    • Bank Account 1: 026X4X2X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ระวังเรื่องรูปในกระทู้ด้วยนะคะ

ตอนนี้เห็นบ่อยมากในห้อง hi end คิดว่าห้องอื่นๆคงมีเหมือนกันแต่ไม่ได้เข้าบ่อยๆ
    เรื่องรูปในกระทู้นะคะ ไม่วางป้ายชื่อ/ใช้ลายน้ำแทน/ชื่อไม่ตรงlog in
    ไม่ทราบว่าแม่ค้าลืมหรือเจตนา บางคนเป็นสมากชิกมาก็นานแล้วนะคะ
    ผู้ซื้อก็ควรสังเกตรูป ดูดีๆนะคะเพื่อความสบายใจและความปลอดภัยของผู้ซื้อเอง
    ยังไงเพื่อนสมาชิกกรุณาช่วยๆทำตามกฎกันหน่อยนะคะ เพื่อสังคมน่าอยู่ค่า
    Thanks PO, jan00009, sukiyaki, mumu_cartoon1, rycool, madam-neat, doctor_top ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like elka, doctor_top ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

NongK is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Quote Originally Posted by a.o.y. View Post
    ตอนนี้เห็นบ่อยมากในห้อง hi end คิดว่าห้องอื่นๆคงมีเหมือนกันแต่ไม่ได้เข้าบ่อยๆ
    เรื่องรูปในกระทู้นะคะ ไม่วางป้ายชื่อ/ใช้ลายน้ำแทน/ชื่อไม่ตรงlog in
    ไม่ทราบว่าแม่ค้าลืมหรือเจตนา บางคนเป็นสมากชิกมาก็นานแล้วนะคะ
    ผู้ซื้อก็ควรสังเกตรูป ดูดีๆนะคะเพื่อความสบายใจและความปลอดภัยของผู้ซื้อเอง
    ยังไงเพื่อนสมาชิกกรุณาช่วยๆทำตามกฎกันหน่อยนะคะ เพื่อสังคมน่าอยู่ค่า

บอกได้คำเดียว "เจตนา" ค่ะ
    รู้อยู่แล้วว่า SBN กฏที่เราจะลืมไม่ได้เลย คือป้ายชื่อ
    จะบอกว่าถ่ายรูปไม่เก่ง เลยขอยืมรูปจากเจ้าของเก่ามันฟังไม่ขึ้นค่ะ ข้ออ้างมากกว่า
    ถ้าเจตนาดีจริงๆ ก็ถ่ายรูปด้วยตัวเองมาเลย แล้วก็ลงภาพจากเจ้าของเดิมด้วย น่าจะฟังขึ้นกว่าค่ะ
    ถ้าจะขี้เกียจถ่ายรูปขนาดนั้น ก็อย่ามาลงขายสินค้าเลยดีกว่าค่ะ

Hot item Prada Saffiano
    ก่อนซื้อแนะนำ ดูกระทู้นี้ก่อนน๊า>>
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2007635&page=3

Like PO, apinya40, winki, juthamard, Lookyeeja, sukiyaki ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ